AMC iMIX 5 Matrix Router

Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Audio na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da aka ƙera don tallafawa fitattun sauti guda 5
- Zaɓin zaɓi ɗaya daga cikin hanyoyin jiwuwa 4 a cikin kowane fitarwa daban-daban
- Ana iya sarrafa na'urar sitiriyo ta hanyar dubawar RS232 ko faifan taɓawa mai ɗaure bango
- Haɗaɗɗen mai kunna USB da mai karɓar FM
- Yana goyan bayan yawo mai jiwuwa mara waya daga na'urorin hannu
- Shigar da fifiko don sautin gaggawa
- Tuntuɓi na bebe na waje a lokuta na gaggawa
Umarnin aminci
MANZON ALLAH iMIX 5 Matrix na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa Lokacin amfani da wannan na'urar lantarki, yakamata a ɗauki matakan kiyayewa koyaushe, gami da masu zuwa:
- Karanta duk umarnin kafin amfani da samfurin.
- Kada kayi amfani da wannan samfurin kusa da ruwa. Hakanan, kar a shigar da masu kula da WC iMIX da tashar kira ta MIC iMIX a cikin wuraren da ke da ɗanshi, da sauransu, kusa da baho, kwanon wanki, kwandon dafa abinci, a cikin ginshiƙi mai jika, ko kusa da wurin shakatawa.
- Yi amfani da wannan na'urar lokacin da ka tabbata cewa iMIX5, WC iMIX masu kula da tashar kira na MIC iMIX suna da tushe mai tsayayye kuma an daidaita shi lafiya.
- Wannan samfurin, a hade tare da wani ampmai kunna sauti da tushen sauti, ƙila za su iya samar da matakan sauti wanda zai iya haifar da asarar ji na dindindin. Kada ku yi aiki na dogon lokaci a matakin ƙarar girma ko a matakin mara daɗi. Idan kun sami raunin ji ko ƙara a cikin kunnuwa, ya kamata ku tuntuɓi likitan otorhinolaryngologist.
- Ya kamata samfurin ya kasance nesa da tushen zafi kamar radiators, hulunan zafi, ko wasu na'urorin da ke samar da zafi.
- Ya kamata a haɗa samfurin zuwa wutar lantarki wanda aka siffanta a cikin umarnin aiki ko alama akan samfurin.
- Ya kamata wutar lantarki ta kasance mara lahani kuma kada a raba hanyar fita ko igiyar tsawo tare da wasu na'urori. Kada a taɓa barin na'urar a cuɗe-tushe a cikin mashigar idan ba a yi amfani da ita na dogon lokaci ba.
- Ya kamata a kula da cewa abubuwa ba su fada cikin ruwa ba, kuma ruwa ba ya zube a kan na'urar.
- ƙwararrun ma'aikatan sabis ne ke ba da sabis idan:
- Wutar wutar lantarki ko filogi ya lalace.
- Abubuwa sun fada ciki ko kuma an zubar da ruwa akan samfurin.
- An fallasa samfurin ga ruwan sama.
- An jefar da samfurin, ko an lalatar da kewayen.
- Akwai wasu wuraren da babban voltage ciki. iMIX 5 don rage haɗarin girgiza wutar lantarki, kar a cire murfin mai karɓar makirufo ko wutar lantarki. ƙwararrun ma'aikata ne kawai za su cire murfin.

Kafin ka fara
iMIX5 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ce mai jiwuwa da aka ƙera don tallafawa fitar da sauti guda 5 tare da zaɓi don zaɓar ɗaya daga cikin hanyoyin jiwuwa 4 a cikin kowane fitarwa daban-daban. Na'urar sitiriyo ce mai sarrafa ta ta hanyar dubawar RS232 ko madaidaicin bangon bango don sarrafa manyan ayyuka. iMIX5 ya haɗa na'urar USB da mai karɓar FM, kuma yana goyan bayan yawo mara igiyar sauti daga na'urorin hannu. Shigar da fifiko don sautin gaggawa, lambar bebe ta waje a cikin yanayin gaggawa.
SIFFOFI
- Fitowar sitiriyo biyar
- Abubuwan shigar sitiriyo matakin layi uku
- Shigar da makirufo tare da ikon fatalwa
- Saukewa: RS232
- Haɗin USB/FM/player
- Yana goyan bayan yawo mai jiwuwa mara waya daga na'urorin hannu
- Taimakon nesa mai nisa tsakanin bangon touchpads, tashar kira da iMIX5
- Masu haɗin RJ45 don maƙallan taɓawa masu ɗaure bango
- Lambobin yin shiru na waje
- shigar da fifiko
- Saka idanu fitarwa
- Shigarwar AUX
- Alamar matsayi ga kowane fitarwa
- Abubuwan shigar da sauti na gida a cikin WC MIX touchpads
Aiki
Gaban Gaba
- Alamar halin fitarwa
- Shigarwar AUX
- Mai kunna jarida
- Saka idanu mai zaɓin tushe
- Saka idanu fitarwa
Rear Panel
- Masu haɗawa don sarrafa bangon WC iMIX
- Mai haɗin kai don tashar shafi na MIC iMIX
- Saukewa: RS232
- Bebe na waje
- Shigar da jigo na fifiko
- Fitowar sauti na sitiriyo
- Abubuwan shigar da sauti na sitiriyo
- Abubuwan shigarwa suna samun iko
- Ikon samun makirufo
- Pantom powerswitch
- Shigar da makirufo
- Canjin wuta
- Babban mai haɗa wutar lantarki
Mai kunnawa Media
- LCD allon
- Ramin USB
- Maɓallin yanayi
- Baya / Saita mitar FM da saiti
- Kunna-dakata / Yanayin duba mitar rediyo
- Gaba / Saita FM
- Maimaita maɓallin / Ajiye saitattun FM
- Mute – Maɓallin wuta / Fita
Ayyukan gaban panel
- MALAMAI MATSALAR FITARWA
- Duk abubuwan da aka fitar da sauti guda biyar suna da nuni dabam dangane da LED mai launi biyu don nuna matsayin fitarwar odiyo. LED mai launi kore yana nuna siginar sauti da aka gano. Launi ja - bebe. Ana kashe sauti a cikin fitarwa don haɗa sauti daga fifikon shigarwa zuwa duk abubuwan iMIX5. Launin rawaya yana nuna ayyukan tashar kira.
- AUX kayan aiki
- Shigar da matakan sitiriyo na layi tare da mai haɗin jack na 3.5mm TRS da ke kan gaban panel: shigarwar AUX yana da fifiko akan USB, FM, da yawo daga na'urorin hannu. Sauti daga tushen kiɗan da aka jera yana tsayawa a na'urar mai jarida ta mutum tana gano mai haɗin jack 3.5mm da aka saka. Matakin shigar da layin AUX akan tashar MIX iMIX: sauti daga wannan shigarwar yana gauraye da siginar makirufo kuma bashi da fifiko akan makirufo ko akasin haka. Ana iya kunna AUX daidai da makirufo: zaɓi yankin kuma riƙe ko danna maɓallin Magana.
- DAN WASAN SADARWA
- Yana kunna sauti mara waya daga na'urorin hannu, filasha USB, da mai karɓar FM. Na'urar tana tallafawa har zuwa 32GB kebul na filasha.
- LABARIN FITARWA
- Daidaitaccen fitarwa mai jiwuwa da aka ƙera don duba sauti a kowane fitarwa. Yi amfani da mai zaɓin tushen Monitor don zaɓar mai jiwuwa a cikin abin da ake fitarwa don dalilai na gwaji.
Aikin mai kunna jarida
- LCD SCREEN
- Allon LCD yana nuna babban bayani game da matsayin ɗan wasan mai jarida: lambar waƙa da lokaci, matakin ƙarar mai kunna kiɗan, tushen kiɗa, da mitar FM.
- USB FLASH DRIVE
- Yana goyan bayan har zuwa 32GB kebul na filasha da aka tsara a cikin FAT32 file tsarin, kuma yana goyan bayan matsatattun tsarin sauti.
- MODE
- Maɓallin yana canza mai kunnawa tsakanin yanayin yawo ta wayar hannu mara waya, Yanayin FM, da Yanayin Kiɗa (USB).
- BAYA
- Gudun gajeriyar latsa wannan maɓallin a cikin yanayin kiɗa zai canza waƙar da ke kunne a halin yanzu zuwa waƙar da ta gabata. Maɓallin yana rage girman matakin mai kunna watsa labarai bayan riƙe wannan maɓallin na ɗan daƙiƙa. Maɓallin baya a yanayin FM yana rage mitar FM da matakan 0.1 MHz, kuma yana canza saitattun rediyo.
- WASA/DAKATARWA
- Canja yanayin mai kunnawa tsakanin kunnawa da dakatarwa. Riƙe wannan maɓallin a yanayin FM don fara sikanin tashar rediyo ta atomatik. Danna wannan maɓallin da sauri don jujjuya yanayin sikanin mitar FM auto/manual.
- GABA
- Gudun gajeriyar danna wannan maɓallin a yanayin kiɗa zai canza waƙar da ke kunne a halin yanzu zuwa waƙa ta gaba. Ƙara girman matakin mai kunna watsa labarai bayan riƙe maɓallin na ɗan daƙiƙa. Maɓallin gaba a yanayin FM yana ƙara mitar FM ta matakan 0.1 MHz, kuma yana canza saitattun rediyo.
- Maimaita
Akwai zaɓi don zaɓar ɗayan hanyoyi uku:- RTA – Maimaita duk waƙoƙi.
- RT1 – Maimaita waƙa ɗaya.
- RND - Wasa bazuwar
- Ayyuka na biyu na wannan maɓallin shine adana mitar rediyon FM zuwa saitattun da aka zaɓa.
- BEBE DA WUTA A KASHE/KASHE
- Danna wannan maɓallin da sauri don kashe sauti. Riƙe wannan maballin ya daɗe don kashe/mai kunna mai jarida. Yanayin FM yana ba da damar aiki na biyu, wanda ke ba da damar fita daga daidaitawar mitar ba tare da adana mitar tashar rediyo zuwa saiti ba.
- Mai karɓar radiyon FM
- Mai karɓar rediyon FM yana ba da damar adana har zuwa saitattun saiti 26 tare da zaɓaɓɓun tashoshin rediyo. FMcontrol ana yin shi tare da maɓalli iri ɗaya azaman mai kunna watsa labarai. Baya, gaba, kunna/dakata, maimaitawa, da maɓallin wuta suna da ayyuka daban-daban don mai kunnawa da mai karɓar FM.

- Mai karɓar rediyon FM yana ba da damar adana har zuwa saitattun saiti 26 tare da zaɓaɓɓun tashoshin rediyo. FMcontrol ana yin shi tare da maɓalli iri ɗaya azaman mai kunna watsa labarai. Baya, gaba, kunna/dakata, maimaitawa, da maɓallin wuta suna da ayyuka daban-daban don mai kunnawa da mai karɓar FM.
- BAYA
- Rage mitar FM ta matakan 0.1 MHz idan an zaɓi yanayin jagora. Yana ba da damar zaɓi saitattun rediyo.
- GABA
- Ƙara mitar FM ta matakan 0.1 MHz a yanayin jagora. Yana ba da damar zaɓi saitattun rediyo.
- WASA/DAKATARWA
- Danna wannan maɓallin da sauri don jujjuya yanayin sikanin mitar FM auto/manual.
- Maimaita
- An ƙirƙira don adana mitar rediyon FM zuwa saitattun saitunan da aka zaɓa.
- BEBE DA WUTA A KASHE/KASHE
- Yana ba da damar fita daga mitar daidaitawa ba tare da ajiye mitar tashar rediyo zuwa saiti ba.
Jagorar saitin mitar rediyo na hannu
- Riƙe maɓallin Play/dakata domin shigar da yanayin sikanin hannu.
- Saita mita ta amfani da maɓallan baya da na gaba a cikin matakan 0.1 MHz.
- Latsa maɓallin maimaita don fara aikin adanawa.
- Zaɓi lambar saiti ta amfani da maɓallan baya da gaba.
- Ajiye gidan rediyon zuwa saitattun da aka zaɓa ta danna maɓallin maimaitawa. Allon yana nuna "Ok" don tabbatar da nasarar yin rikodi zuwa ƙwaƙwalwar ajiya.
- Latsa maɓallin na bebe don fita binciken mitar hannu. Da fatan za a yi amfani da maɓallan baya da na gaba a yanayin sikanin atomatik don canza saitunan rediyo.
Rear panel aiki
- CONNECTTORS DON WC iMIX BANGASKIYA
- An tsara waɗannan tashoshin jiragen ruwa na RJ45 don haɗa ikon bango na WC iMIX ta amfani da daidaitaccen kebul na CAT 5. WC1 sarrafa sauti a cikin fitarwa 1, WC2 sarrafa sauti a cikin fitarwa 2 da sauransu…. WC iMIX controls dole ne a haɗa kai tsaye zuwa iMIX5; kar a yi amfani da kowane kayan aikin sadarwa na kwamfuta. WC1 - WC5 tashoshin jiragen ruwa sun haɗa da dubawar RS485, layin sauti na analog, da ikon + 24V. Matsakaicin nisa tsakanin iMix5 da WC iMix shine 500m.
- MAI HADA DOMIN MIC iMIX PAGE STATION
- Mai haɗin haɗin da aka sadaukar don tashar shafi na MIC iMIX. Kada ku haɗa zuwa kowane kayan sadarwar kwamfuta! Tashar shafin MIC iMIX ta ƙunshi dubawar RS485, layin sauti na analog, e da ikon +24V. Matsakaicin nisa tsakanin MIC iMIX da iMIX shine 500m.
- RS232 GABA
- An ƙera shi don sarrafa m babban aikin IMIX5 ta amfani da keɓancewar siriyal. An jera ka'idar RS232 a shafi na 11
- BAUTAWA BA
- Busashen tuntuɓar da aka ƙera don MUTE duk abubuwan shigar iMIX5 da haɗa sauti daga shigarwar fifiko zuwa duk abubuwan da aka fitar. Ba za a kashe siginar sauti daga tashar shafi ba.
- FITOWA TA FIFICI
- Shigar da fifikon shigarwar jiwuwa mara daidaito wanda aka ƙera don gaggawa da sauran saƙon odiyo masu mahimmanci. Shigar ya fara aiki bayan rufe lambar bebe ta waje.
- FITAR DA AUDIO STEREO
- Abubuwan fitowar sitiriyo mara daidaituwa mara daidaituwa. Audio a cikin fitarwa 1 ana sarrafa shi ta ikon bangon WC iMIX da aka haɗa da tashar WC1. Audio a cikin fitarwa 2 yana sarrafa WC2, da sauransu…
- SAMUN SAMUN RABO
- Wannan iko yana ba da damar daidaita daidaitaccen ribar shigarwa don samun matakin sauti iri ɗaya a duk abubuwan da aka shigar.
- INPUT STEREO AUDIO
- An ƙera shi zuwa tushen mai jiwuwa wanda za a iya zaɓa ta amfani da sarrafa bangon WC iMIX.
- CANJIN WUTA PHANTOM
- Saita maɓallin wutar lantarki zuwa matsayin "ON" don kunna ƙarfin fatalwa zuwa shigar da makirufo. Matsakaicin ƙarfin fatalwa voltagda +24V. Don musaki ikon fatalwa, saita sauyawa zuwa matsayin “kashe”.
- SAUYA WUTA
- Yi amfani da wannan canji zuwa kunnawa/kashewa. iMIX5 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ne.
- MAI GABATAR DA WUTA
- Ana haɗe mai haɗin haɗin tare da mai riƙe da fiusi da fuse 1 A 250V.
Sarrafa yarjejeniya
RS 232 yarjejeniya, Baud kudi na 9600, 8 data ragowa, s babu daidaici, ty 1 tasha bit, ba ya kwarara iko
Ka'idar mayar da martani
Sarrafa
RS232 codeampdon Zone 1
- CH1 VOL+43 53 54 55 01 02 01 01 AA
- CH1 VOL43 53 54 55 01 02 01 02 AA
- CH1- zaži43 53 54 55 01 03 01 05 AA
- CH1+ zaɓi43 53 54 55 01 03 01 06 AA
- CH1 Bass+43 53 54 55 01 05 01 01 AA
- CH1 Bass43 53 54 55 01 05 01 02 AA
- CH1 Treble -43 53 54 55 01 06 01 02 AA
- CH1 treble+43 53 54 55 01 06 01 01 AA
- EQ mai ƙarfi ON43 53 54 55 01 09 01 01 AA
- EQ Ƙarfi KASHE43 53 54 55 01 09 01 00 A
- ALocal ON43 53 54 55 01 01 01 01 A
- ALocal OFF43 53 54 55 01 01 01 02 A
- AMUTE CH143 53 54 55 01 02 01 08 AA
- CIN GINDI ON43 53 54 54 01 02 01 A1 AA
- RUSHE DUK 43 53 54 54 01 02 00 A0 AA
- TSAYE KASHE43 53 54 55 0D 10 01 00 AA
- TSAYUWA ON43 53 54 55 0D 10 01 01 AA
WC iMIX sarrafa bango
WWC iMIX shine ikon taɓawa mai sauƙi don amfani wanda aka lulluɓe shi da gilashin launin fari ko baki. Mai kula da bango yana ba da damar daidaita ƙara, zabar kiɗa, ɓata sauti, da aika sauti na gida zuwa tsarin sauti na adireshin jama'a. Ana iya haɗa shigar da sauti na gida kai tsaye zuwa ikon bango ta amfani da ƙarin mai haɗawa. iMIX5 na iya tallafawa raka'a 5 na WC iMIX, raka'a ɗaya a kowane yanki.
Rear panel

Fannin gaba
- Fitowar DC 24V
- Shigar da sauti na gida
- Saukewa: RJ45
- Alamar tashar audio
- Mai zaɓin tashar sauti
- Mai nuna aikin tsarin aiki
- Ƙarar
- Mai zaɓin shigarwar gida
- Yi shiru
Gaba / Rear panel aiki
- DC 24V fitarwa
- Wutar wutar lantarki ta DC24V da aka ƙera don samar da na'ura mai jituwa.
- MAGANAR AUDIO NA ARANA
- An ƙirƙira don haɗa sauti daga tushen kiɗan gida. Ana iya kunna wannan shigarwar
ta maballin da ke kan gaban panel, kuma ta hanyar amfani da RS232 interface. Bayan kunna shigar da gida, sauti daga abubuwan shigar iMIX5 za a kashe shi har sai an kashe shigarwar gida.
- An ƙirƙira don haɗa sauti daga tushen kiɗan gida. Ana iya kunna wannan shigarwar
- RJ45 CONNECTOR
- An ƙera tashar tashar RJ45 don haɗa ikon bangon WC iMIX zuwa iMIX5 ta amfani da daidaitaccen kebul na CAT 5. WC iMIX controls dole ne a haɗa kai tsaye zuwa iMIX5; kar a yi amfani da kowane kayan aikin sadarwa na kwamfuta. Wannan haɗin RJ45 ya haɗa da dubawar RS485, layin sauti na analog, da ikon +24V. Matsakaicin nisa tsakanin iMix5 da WC iMIX shine 500m.
- NUNA CHANNEL AUDIO
- LED yana nuna wanne ɗayan abubuwan shigar da sauti na iMIX5 guda huɗu ke kunnawa a yankin aiki na WC iMIX. Kebul ɗin shigarwar sauti ne daga mai kunna mai jarida iMIX5.
- MALA'IN KWANKWASO SYSTEM
- Idan an shagaltar da layukan sarrafawa na na'ura kuma iMIX5 ba za ta iya aika sabon kirtani na bayanai zuwa na'urar waje ba, alamar aikin tsarin ya zama ja. Yawancin lokaci yana ɗaukar daƙiƙa 3-5 har sai tsarin ya dawo daidai stage.
- MURYA
- Maɓallan taɓawa masu ƙarfi don sarrafa ƙarar sauti.
- ZABEN CHANNEL AUDIO
- Maɓallan taɓawa masu ƙarfi don zaɓar tushen mai jiwuwa. Tushen mai suna 1, 2, da 3 sune abubuwan shigar da sitiriyo iMIX5, tushen USB audio ne daga iMIX5 media player.
- ZABEN INPUT NA YANKI
- Maɓallin sadaukarwa don kunna ko kashe shigar da sauti na gida.
- MUTU
- Yi shiru, kashe, ko kunna sauti a yankin aiki na WC iMIX.
MIC iMIX tashar tashar
- Mai haɗa makirufo
- Siginar LED
- Duk maɓalli
- Alamar magana
- Maɓallin magana
- Zaben yanki
- Shigarwar AUX
- Ikon matakin AUX
- Ikon matakin makirufo
- Kara karantawa
- tashar jiragen ruwa RJ45
- Mai haɗa wuta
Gaba / Rear panel aiki
- MICROPHONE CONNECTOR
- An ƙirƙira don haɗa makirufo gooseneck zuwa tashar shafi. Yana goyan bayan maƙarƙashiyar makirufo.
- Siginar LED
- Yana nuna siginar sauti a cikin fitowar tashar shafi.
- DUK BUTTANA
Wannan sauyi yana kunna duk yankuna don watsa sanarwar. Akwai hanyoyi guda uku don amfani da wannan maɓallin:- Maɓalli mai sauri-riƙe har sai Talk LED ya zama kore. Wannan hanyar tana kunna sautin ƙarami kafin kunna makirufo. Tashar shafi tana kashe makirufo ta atomatik bayan sakin maɓallin.
- Yanayin kulle – danna Duk maballin don zaɓar duk yankuna iMX5. Bayan zaɓi, danna maɓallin magana. Wannan hanyar kuma tana kunna sautin ƙarami kafin kunna makirufo da kulle maɓallin magana don sanarwa ba tare da ba
- rike da maballin kowane lokaci.
- Babu yanayin sauti - danna Duk maɓalli don zaɓar duk yankuna iMX5. Bayan zaɓi, danna kuma riƙe maɓallin magana. Wannan yanayin bebe ya yi magana don sanarwa na yanzu. Tashar shafi tana kashe makirufo ta atomatik bayan sakin maɓallin
- NUNA MAGANA
- LED don nuna matsayin tashar shafi. Koren launi - tashar shafi yana shirye don watsa sanarwa. Launi ja - layin bayanai yana aiki. Yawancin lokaci yana ɗaukar daƙiƙa 2-3 har sai tsarin ya dawo daidai stage kuma alamar tana canza launi zuwa kore.
- MAGANA BUTTON
- Maɓallin magana - yana kunna makirufo. Kowane lokaci kafin magana yankin maɓalli don karɓar sanarwa dole ne a zaɓi.
- ZABI ZUWA
- Waɗannan masu sauyawa suna sarrafa fitarwa don watsa sanarwa zuwa yankin da ake so.
- AUX kayan aiki
- An tsara shigarwar AUX don haɗa siginar sauti na waje.
Gaba / Rear panel aiki
- SAMUN MATAKIN AUX
- Ikon ƙarar sauti na waje.
- KULAWA MICROPHONE
- Juya kusa da agogo don haɓaka ko counter-clockwise don rage makirufo tashar riba.
- KYAUTA
- Potentiometer don daidaita ƙarar Chime.
- RJ45 PORTA
- An tsara tashar tashar RJ45 don haɗa tashar tashar WC iMIX zuwa iMIX5 ta amfani da madaidaicin kebul na LAN.
- MAI HADA WUTA
Mai haɗa wutar lantarki da aka ƙera don haɗa ƙarin wutar lantarki. Idan nisa tsakanin tashar kira da iMIX5 ya wuce 100m, ana ba da shawarar samar da wutar lantarki na waje. - Chime
- MIC iMIX shafin tashar yana goyan bayan zaɓuɓɓukan chime da yawa. Ana iya daidaita duk saitunan chime ta amfani da maɓallin DIP da ke cikin tashar kira a ƙasa.

- MIC iMIX shafin tashar yana goyan bayan zaɓuɓɓukan chime da yawa. Ana iya daidaita duk saitunan chime ta amfani da maɓallin DIP da ke cikin tashar kira a ƙasa.
- Yanayin 000 yana nufin duk masu sauya DIP an saita su zuwa matsayi KASHE.
- Yanayin 010 yana nufin cewa tsakiyar DIP kawai aka saita zuwa matsayi ON.
Gabaɗaya Bayani
iMIX 5


Takaddun bayanai daidai ne a lokacin buga wannan littafin. Don dalilai na haɓaka, duk ƙayyadaddun bayanai na wannan rukunin, gami da ƙira da bayyanar, ana iya canzawa ba tare da sanarwa ta gaba ba.
FAQ
Tambaya: Ta yaya zan iya sarrafa na'urar?
A: Ana iya sarrafa na'urar ta hanyar RS232 dubawa ko bangon bangon taɓawa don sarrafa manyan ayyuka.
A: Ana iya sarrafa na'urar ta hanyar RS232 dubawa ko bangon bangon taɓawa don sarrafa manyan ayyuka.
A: Ee, samfurin yana goyan bayan yawo mai jiwuwa mara waya daga na'urorin hannu.
Takardu / Albarkatu
![]() |
AMC iMIX 5 Matrix Router [pdf] Manual mai amfani iMIX 5, WC iMIX masu sarrafawa, tashar kira na MIC iMIX, iMIX 5 Matrix Router, iMIX 5, Matrix Router, Router |

