AV Access 8KSW21DP Dual Monitor DP KVM Switcher Manual

Gabatarwa
Ƙarsheview
8KSW21DP-DM shine 2 × 1 DP 1.4a KVM Switcher tare da sauyawar tashoshi biyu da sauya maɓallin hotkey. Yana goyan bayan sabon jituwa na DP 1.4a da HDCP 2.2, kuma yana goyan bayan ƙuduri har zuwa 8K kuma yana iya watsa siginar USB 3.0 har zuwa 5Gbps don aikin KVM. Yana iya raba masu saka idanu biyu da na'urorin USB tsakanin PC guda biyu.
Mai sauyawa yana fasalta aikin hulɗar kama-da-wane, kuma ta atomatik tada PC ɗin da aka haɗa a cikin yanayin jiran aiki, wanda zai iya rage lokacin sauyawa. Hakanan yana goyan bayan sauyawa kai tsaye ta hanyar maɓalli a gaban panel, nesa na IR da maɓalli mai zafi ta hanyar madannai da aka haɗa zuwa tashar USB na musamman 1.1. Yana ba da zaɓi mai faɗi mai faɗi don tsarin aiki daban-daban, kamar Windows, Mac OS da Linux, babu direba da ake buƙata da toshe da wasa mai sauƙi.
Siffofin
- 2 a cikin 1 KVM switcher dual-channel:
- Kowane rukunin shigarwa yana goyan bayan tashoshi biyu masu zaman kansu na shigarwa na DP, waɗanda za a iya haɗa su zuwa tashoshin fitarwa na DP guda biyu na PC kuma a faɗaɗa su zuwa masu saka idanu biyu na waje.
- Kowane mai saka idanu yana da tashar mai zaman kanta, wanda zai iya tallafawa ƙuduri daban-daban.
- Yana goyan bayan ƙudurin 8K da ƙimar sabuntawa mai girma - yana goyan bayan ƙa'idodin
DP 1.4a HBR3, kuma yana goyan bayan shawarwari masu zuwa:- 8K@30Hz
- 4K@120Hz/60Hz
- 3440×1440@144Hz/120Hz/60Hz (UWQHD)
- 2560×1440@165Hz/144Hz/120Hz/60Hz
- 1080P@240Hz/165Hz/144Hz/120Hz/60Hz
- Yana goyan bayan 1.5m shigarwa na USB da 3m fitarwa na USB.
Lura: da fatan za a yi amfani da igiyoyin da DP 2.0 da DP1.4a suka tabbatar. - Yana goyan bayan fasalin DP da yawa:
- MST - Yana goyan bayan DP MST, kowane tashar DP za a iya haɗa shi tare da masu saka idanu na DP da yawa.
- HDR - Yana goyan bayan duk tsarin HDR.
- VRR - Yana goyan bayan ƙimar wartsakewar VRR
- Matsaloli masu yawa na Peripherals:
- Uku super high-gudun USB 3.0 tashar jiragen ruwa.
- Ɗayan tashar USB 2.0 da tashar USB 1.1 guda ɗaya don faifan maɓalli.
- Yana ba da shigarwar mic mai zaman kanta da fitarwa mai jiwuwa (latin kunne na 3.5mm).
- Yana goyan bayan watsa bayanai na USB 3.0 tare da saurin zuwa 5Gbps.
- Yana goyan bayan aikin farkawa na sabon ƙarni na PC - tada PC ta atomatik a yanayin jiran aiki lokacin sauyawa.
- Lokacin saurin sauyawa na 2-3s, dangane da aikin hulɗar kama-da-wane.
- Sabuwar ƙirar Hotkey mai dacewa - cikakken yanayin wucewa da sabon ingantaccen algorithm hotkey:
- Duk maɓallan maɓalli an wuce su kuma sun dace da nau'ikan maɓallan madannai daban-daban akan kasuwa.
- Ingantattun algorithm hotkey na musamman don hadaddun maballin wasan caca da ma'anar maɓalli na macro.
- Yana goyan bayan zaɓuɓɓukan sarrafawa da yawa, gami da IR, maɓallin panel na gaba da maɓallin hotkey.
- Yana ba da igiyoyi masu daraja huɗu na DP 1.4a, waɗanda zasu iya tallafawa watsa siginar 8K, kuma suna ba da kebul na USB 3.0 guda biyu, waɗanda zasu iya tallafawa watsa siginar 5Gbps.
Abubuwan Kunshin
Kafin ka fara shigar da samfurin, da fatan za a duba abin da ke cikin kunshin:
- Canja x1
- Adaftar Wuta (DC 12V 2A) x 1
- IR Remote x 1
- USB 3.0 Type-A zuwa Type-B Cable x 2
- DP 1.4a Cable x 4
- Manual mai amfani x 1
Panel
Kwamitin Gaba

| A'a. | Suna | Bayani |
| 1 | Maɓallin Wuta | Danna don kunnawa/kashe na'urar. Lokacin da na'urar ke kunne, hasken baya na maɓallin zai yi haske blue. |
|
2 |
Maɓallin Canjawa da LED 1&2 |
Latsa don zaɓar ƙungiyar shigarwa tsakanin DP A 1A/1B da DP A 2A/2B.LED 1&2: Kunna: Zaɓi DP A cikin 1A da 1B ko DP A cikin 2A da 2B azaman tushen shigarwa. A kashe: Ba a zaɓi abubuwan shigar da DP masu dacewa ba. |
|
3 |
Kebul na USB 1.1 |
USB 1.1 type-A tashar jiragen ruwa, za a iya amfani da su haɗi zuwa kebul na USB don aikin hotkey. (Bayani dalla-dalla, da fatan za a koma zuwa sashin “Aikin Hotkey”) Lura: Ya ƙware don haɗa madannai kuma ba a ba da shawarar haɗa shi zuwa wasu na'urorin bawa na USB ba. |
| 4 | Kebul na USB 2.0 | USB 2.0 Type-A tashar jiragen ruwa. Haɗa zuwa na'urar USB kamar linzamin kwamfuta. |
| 5 | IR | IR mai karɓar taga. Karɓi siginonin IR. |
| 6 | MIC In | Haɗa zuwa makirufo. Makirifon yana bin tashar USB Mai watsa shiri da aka zaɓa. |
| 7 | Fitar Layi | Haɗa zuwa kunnen kunne. Wayar kunne tana bin tashar USB Mai watsa shiri da aka zaɓa. |
|
8 |
Kebul na USB 3.0 |
USB 3.0 type-A tashar jiragen ruwa, za a iya amfani da su haɗi zuwa USB 3.0 high-gudun na'urar don aikin KVM. Lura: Tare da babban tashar wutar lantarki guda ɗaya na 5V 1.5Agoyi, ana iya amfani dashi don haɗa na'urorin USB tare da babban iko, kamar haɗa kyamarar USB. |
Rear Panel

| A'a. | Suna | Bayani |
| 1 | DC 12V | Haɗa zuwa adaftar wutar da aka bayar. |
| 2&4 | DP A cikin 1A & 1B | Haɗa zuwa tashoshin fitarwa na DP guda biyu na PC bi da bi. DP A 1A da DP A 1B ana iya ganin su a matsayin ƙungiya, daga baya ana kiranta rukuni 1 a cikin wannan littafin. |
| 3 | Mai watsa shiri na USB 1 | Haɗa zuwa na'urar mai masaukin baki. USB Mai watsa shiri 1 yana daure da rukuni 1. Lokacin da zaɓi rukuni 1 azaman tushen shigarwa, ana iya haɗa na'urorin USB zuwa PC ɗin da aka haɗa zuwa tashar USB Mai watsa shiri 1. |
| 5&7 | DP A cikin 2A & 2B | Haɗa zuwa tashoshin fitarwa na DP guda biyu na PC bi da bi. DP A 2A da DP A 2B ana iya ganin su a matsayin ƙungiya, daga baya ana kiranta rukuni 2 a cikin wannan littafin. |
| 6 | Mai watsa shiri na USB 2 | Haɗa zuwa na'urar mai masaukin baki. USB Mai watsa shiri 2 yana daure tare da rukuni 2. Lokacin da zaɓi rukuni 2 azaman tushen shigarwa, ana iya haɗa na'urorin USB zuwa PC ɗin da aka haɗa zuwa tashar USB Mai watsa shiri 2. |
| 8 | Saka idanu A & B | Haɗa zuwa nunin DP. |
| 9 | Sabuntawa | Micro USB, don haɓaka firmware. |
Aikace-aikace
Gargadi:
- Kafin wayoyi, cire haɗin wutar lantarki daga duk na'urori.
- Yayin yin wayoyi, haɗa kuma cire haɗin igiyoyin a hankali.
Lokacin canza tushen shigarwa zuwa rukuni 1 ko rukuni 2: - Ana iya haɗa na'urorin USB da aka haɗa, makirufo da belun kunne zuwa Mai watsa shiri PC 1 ko 2.
- Lokacin canzawa zuwa rukuni 1, nunin da aka haɗa zuwa Monitor A da Monitor B zai fitar da bidiyo daga DP In 1A da DP A 1B bi da bi.
Lokacin canzawa zuwa rukuni 2, nunin da aka haɗa zuwa Monitor A da Monitor B zai fitar da bidiyo daga DP In 2A da DP A 2B bi da bi.

Sarrafa na Switcher
Kuna iya zaɓar don canza hanyoyin shigar da bayanai a dacewa ta hanyar maɓallin panel na gaba, aikin nesa na IR ko aikin Hotkey.
Ikon Gabatarwa
Masu amfani za su iya zaɓar yin amfani da maɓallin panel na gaba don yin ayyukan sauyawa na asali. Haɗa switcher kamar yadda ake buƙata da iko akan duk na'urorin da aka haɗe.

Ikon Nesa na IR
Za a iya amfani da wayar ta nesa da aka haɗa don kunnawa da kashe na'urar nuni mai kunna CEC da kuma canza ƙungiyoyin shigarwa guda biyu zuwa na'urar nuni ɗaya.
Nuna wayar ta nesa kai tsaye a tagogin IR a gaban panel.

| Maɓalli | IR Lambobi | Bayani |
| ON | 0 x1d | Ajiye |
| KASHE | 0x1F ku | Ajiye |
| 0x1B | Canja zuwa rukunin shigarwa na baya (Cycle 2->1). | |
| 0 x11 | Canja zuwa rukunin shigarwa na gaba (Cycle 1->2). | |
| 1 | 0 x17 | Canja zuwa rukunin shigarwa 1. |
| 2 | 0 x12 | Canja zuwa rukunin shigarwa 2. |
| 3 | 0 x59 | Ajiye |
| 4 | 0 x08 | Ajiye |
Canja lambar tsarin
Ana aika da nisa na IR da aka bayar tare da mai sauyawa a cikin "00" lambar tsarin IR. A yayin da siginar IR na Nesa ya yi katsalandan ga na'urorin IR, misali, TV, na'urar DVD, za a iya sauya Remote zuwa lambar "4E" ta gajeriyar latsa maɓalli na System Code Switch a kan Nesa panel.

Ayyukan Hotkey
Ɗaya daga cikin tashar USB 1.1 akan bangon baya na switcher yana goyan bayan aikin Hotkey na madannai. Ana kunna wannan aikin ta tsohuwa, kuma ana iya saita shi zuwa kashe/kunna ta hanyar maɓallai masu haɗaka akan madannin da aka haɗa.
Maɓalli mai goyan baya: Tab (tsoho), Kulle iyakoki
| Maɓalli Aiki | Aiki |
| Danna "Ctrl" ("Hagu") + "Alt" + "Shift" + "[" | Kunna hotkey. |
| Danna "Ctrl" ("Hagu") + "Alt" + "Shift" + "]" | A kashe hotkey. |
| Danna "Hotkey" sau biyu da sauri | Canja zuwa wannan hotkey. |
| Danna "Hotkey" +"1" | Canja zuwa rukunin shigarwa 1. |
| Danna "Hotkey" +"2" | Canja zuwa rukunin shigarwa 2. |
| Danna "Hotkey" + "Hagu" | Canja zuwa rukunin shigarwa na baya (Cyclegroup 2->1). |
| Danna "Hotkey" + "Dama" | Canja zuwa rukunin shigarwa na gaba (Rukunin Zagaye1->2). |
Don misaliampda:
Idan kana so ka yi amfani da “Caps Lock” azaman maɓalli mai zafi, da fatan za a tabbatar da aikin hotkey ɗin yana kunna, sannan danna maɓallin “Maɓallai” sau biyu da sauri don sauya maɓalli mai zafi zuwa gare shi, kuma sauran maɓallan zafi ba su da inganci. Idan kana buƙatar amfani da wasu maɓallan zafi, da fatan za a maimaita matakan da ke sama.
Ƙayyadaddun bayanai
| Na fasaha | |
| Siginar bidiyo | DP in/fita tana goyan bayan daidaitattun DP 1.4a, har zuwa 8K@30Hz |
| Bayanin USB | USB 3.0, har zuwa 5Gbps farashin canja wurin bayanai. Tare da high high - ikon 5V/1.5A tashar jiragen ruwa hada. |
| Yana goyan bayan ƙudirin shigarwa/fitarwa | VESA:800 x 6006, 1024 x 7686, 1280 x 7686, 1280 x 8006,1280, 9606 x 1280, 10246 x 1360, 7686 x 1366, 7686,1440 x 9006, 1600 x 9006 1600, 12006 x 1680 x 10506,1920, 12006 x 2048, 11526 x 2560 x 14406,7,8,9,10,3440 |
| Na fasaha | |
| CTA:1280x720P5,6, 1920x1080P1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11, 3840x2160P1,2,3,4,5,6,7,8, 4096x2160P1,2,3,4,5,6,7,8, 5120×28801,2,3,5,7680×43201,2,3 1 = a 24 (23.98) Hz, 2 = a 25 Hz, 3 = a 30 (29.97) Hz, 4 = a 48 Hz, 5 = a 50 Hz, 6 = 60 (59.94) Hz, 7 = a 100Hz, 8 = a 120Hz, 9 = 144Hz, 10 = 165Hz, 11 = 240 Hz |
|
| Ana Tallafin Tsarin HDR | Duk tsarin HDR, gami da HDR 10, HLG, HDR 10+ da Dolby Vision |
| Ana Tallafin Tsarin Sauti | DP: Cikakken yana goyan bayan tsarin sauti a cikin ƙayyadaddun DP 1.4a, gami da PCM 2.0/5.1/7.1, Dolby TrueHD, Dolby Atmos, DTS-HD Master Audio da DTS: XMIC IN: StereoLINE OUT: Stereo |
| Matsakaicin Matsayin Bayanai | 8.1Gbps kowane tashoshi |
| Gabaɗaya | |
| Yanayin Aiki | 0°C zuwa +45°C (32 zuwa + 113°F) |
| Ajiya Zazzabi | -20 zuwa +70°C (-4 zuwa + 158°F) |
| Danshi | 20% zuwa 90%, ba mai tauri ba |
| Amfanin Wuta | 4.62W (Max) |
| Girman Na'urar (W x H x D) | 230mm x 28.2mm x 142.6mm/ 9.06" x 1.11" x 5.61" |
| Nauyin samfur | 0.83kg/1.83lbs |
Garanti
Samfuran suna goyan bayan ƙayyadaddun sassa na shekara 1 da garantin aiki. Ga lokuta masu zuwa AV Access Technology Limited za ta yi cajin sabis(s) da ake da'awar samfurin idan har yanzu samfurin yana iya gyarawa kuma katin garanti ya zama wanda ba a iya aiwatar da shi ko kuma ba ya aiki.
- Asalin lambar serial (wanda AV Access Technology Limited ta keɓance) da aka yi wa lakabin samfurin an cire, gogewa, maye gurbinsa, ɓarna ko maras amfani.
- Garanti ya ƙare.
- Ana haifar da lahani saboda gaskiyar cewa an gyara samfur, ragewa ko canza shi ta kowa wanda baya daga abokin sabis na AV AccessTechnology Limited mai izini. Ana haifar da lahani ta gaskiyar cewa ana amfani da samfur ko sarrafa ba daidai ba, kusan ko a'a kamar yadda aka umarce shi a cikin Jagorar Mai amfani.
- Ana haifar da lahani ta kowane majeure mai ƙarfi wanda ya haɗa da amma ba'a iyakance ga hatsari, gobara, girgizar ƙasa, walƙiya, tsunami da yaƙi ba.
- Sabis ɗin, daidaitawa da kyaututtukan da ɗan siye ya yi alkawari kawai amma ba a rufe shi ta hanyar kwangila ta al'ada.
- AV Access Technology Limited yana kiyaye haƙƙin fassarar waɗannan shari'o'in da ke sama da yin canje-canje a gare su a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba.
Na gode don zaɓar samfura daga AV Access.
Idan kuna da wata tambaya, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel ɗin masu zuwa:
Babban Bincike: info@avaccess.com
Abokin ciniki/Taimakon Fasaha: support@avaccess.com

Takardu / Albarkatu
![]() |
AV Access 8KSW21DP Dual Monitor DP KVM Switcher [pdf] Manual mai amfani 8KSW21DP Dual Monitor DP KVM Switcher, 8KSW21DP, Dual Monitor DP KVM Switcher, Mai saka idanu DP KVM Switcher |




