Jagorar Nintendo Switch da Jagorar Mai Amfani
Nintendo Switch wani gidan wasan bidiyo ne mai haɗaka wanda Nintendo ya ƙirƙira, wanda ke nuna ainihin Switch, Switch Lite, da OLED Model don wasanni na gida da na hannu.
Game da littafin Nintendo Switch akan Manuals.plus
Nintendo Switch wani layi ne na na'urorin wasan bidiyo da Nintendo ta ƙirƙiro, wanda aka san shi da ƙirar haɗakarsa wadda ke ba masu amfani damar canzawa ba tare da wata matsala ba tsakanin na'urorin wasan bidiyo na gida da kuma na'urorin hannu masu ɗaukuwa. Iyalin sun haɗa da Nintendo Switch na asali, Nintendo Switch Lite na hannu kawai, da kuma Nintendo Switch - OLED Model wanda ke nuna nuni mai haske.
An san shi da wasannin da yawa tare da masu sarrafa Joy-Con da za a iya cirewa da kuma babban ɗakin karatu na wasanni, tsarin yana tallafawa ƙwarewar ɗan wasa ɗaya da kuma 'yan wasa da yawa. Nintendo of America Inc. yana ba da cikakken tallafi, garanti, da kuma littattafan mai amfani don na'urar wasan bidiyo da kayan haɗin sa, gami da masu sarrafawa da tashoshin caji.
Yadda ake amfani da Nintendo Switch
Sabbin littattafai daga manuals+ wanda aka keɓe don wannan alamar.
SWITCH PM171 Spot LIGHTZ Umarnin Jagora
Jagorar Mai Amfani da Canjin Eriya 8×2 4O3A
DrayTek VigorSwitch G2282X 24-Port L2 Plus Managed Switch User Manual
FS S3260-24M 24 Port Ethernet L2 plus Switch Instruction Manual
KONANlabs KVC-S44SSE 4×4 USB 3.2 Gen 1 Matrix Switch User Manual
TESmart DKS402-M24 4×2 DisplayPort KVM Switch User Manual
100986 4×4 Patching Panda Rewire Sequential Switch User Guide
HighSecLabs SC42PHU-4TR,SC82PHU-4TR 4 or 8 Port Secure Rugged Kvm Combiner Switch Installation Guide
ATEN US3311 2-Port 4K DisplayPort USB-C KVM Switch User Guide
Jagorar Sauya Jirgin Ƙasa na Nintendo Switch Right Joy Con Sensor
Nintendo Canja Mai Kula da Mara waya ta Mai amfani da Manual - Saita, Haɗin kai, da Jagorar Fasaloli
Nintendo Switch Pro Mai Kula da Wasannin Bluetooth Mai Amfani
Jagorar mai amfani don Mai Kula da Pro Bluetooth don Nintendo Switch
Jagorar Nintendo Switch daga dillalan kan layi
Littafin Jagorar Mai Amfani da Donkey Kong Country Returns HD Nintendo Switch Edition
Tambayoyin da ake yawan yi game da tallafin Nintendo Switch
Tambayoyi gama gari game da litattafai, rajista, da goyan bayan wannan alamar.
-
Ta yaya zan haɗa na'urar sarrafawa mara waya zuwa Nintendo Switch?
Daga menu na GIDAN GIDA, zaɓi 'Masu Sarrafawa', sannan 'Canza Riƙe/Oda'. Yayin da kake kan wannan allon, danna kuma riƙe Maɓallin SYNC akan mai sarrafawa na akalla daƙiƙa uku har sai LEDs ɗin sun yi walƙiya.
-
Ta yaya zan yi cajin masu kula da Joy-Con?
Kuna iya cajin masu sarrafa Joy-Con ta hanyar haɗa su kai tsaye zuwa na'urar Nintendo Switch yayin da take caji, ko ta amfani da kayan haɗin Joy-Con Charging Grip (akwai daban).
-
Shin Nintendo Switch Lite yana goyan bayan yanayin TV?
A'a, Nintendo Switch Lite an tsara shi musamman don kunna hannu kuma baya goyan bayan fitarwa zuwa TV.
-
Me zan yi idan batirin mai sarrafa na yana zubar da ruwa?
A daina amfani da maganin nan take. Idan ruwa ya taɓa fatarki ko idanunki, a wanke sosai da ruwa a nemi likita. Kada a taɓa ruwan da ke zuba da hannuwa marasa komai.
-
A ina zan iya samun mahimman bayanan aminci?
Ana samun bayanai kan tsaro a cikin saitunan tsarin a ƙarƙashin 'Tallafi' ko akan layi a cikin takaddun Nintendo na hukuma website.