EBDMR-DD Rufaffiyar Masu Gano Kasancewar PIR

Bayanin samfur
Sunan samfur: WD921 Fitowar 4 Jagorar Shigarwa EBDMR-DD Dimming Dimming PIR Gane Ganewa
Mai ƙira: Farashin CPELEC
Website: http://www.cpelectronics.co.uk/cp/921
Siffofin:
- Babban hankali
- Dimital dimming
- Gano kasancewar PIR
- Rubutun asali
- Ƙara girmatage, ba fitowar SELV ba
- Mais rated wayoyi
- Yana goyan bayan kariyar kewayawa har zuwa 10A
- Canjin sokewar zaɓi na zaɓi
- Zaɓuɓɓuka masu juyawa na zaɓi don ragewa da sauyawa
tashoshi
Umarnin Amfani da samfur
Shigarwa
ƙwararren ma'aikacin lantarki ya kamata ya shigar da wannan na'urar daidai da sabon bugu na ƙa'idodin wayoyi na IEE.
Lura: Don takamaiman umarnin shigarwa a cikin yaruka daban-daban, koma zuwa littafin jagorar mai amfani.
Haɗin Waya
Hanyoyin haɗin waya sune kamar haka:
- tsaka tsaki
- Rayuwa
- 10A kariya ta kewaye (idan an buƙata)
- Loda
- Canji mai juyawa na tsakiya don gano rashi (230V)
- Dimming ballast
Canjawa da Rage Tashoshi
Samfurin yana goyan bayan tashoshi masu sauyawa da dimming, waɗanda za'a iya sarrafa su ta amfani da maɓalli na zaɓi na zaɓi. An bayyana tashoshi kamar haka:
- Tashar Canjawa (L-Out): Yana kunna fitilar tare da zama kuma yana kiyaye haske.
- Tashar Dimming (DIM +/-): Dims da musanya ta amfani da zaɓin tsakiya mai juyawa mai juyawa.
Canja wurin Channel 1
Yana sauya tashar 1 kawai tare da zama. Babu fitarwa mai dimming.
Canza Tashoshi 1 da 2
Yana canza tashoshi biyu tare da zama. Yana kiyaye haske, dims, kuma yana canza tashar dimming ta amfani da zaɓin zaɓin juyewar matsayi guda ɗaya (canza 2). Yana canza tashar ta amfani da zaɓin zaɓi na zaɓin matsayi guda ɗaya (canza 1).
EBDMR-PRM
Canjin PRM, tsakiyar kewayon, rufin PIR gaban/rashin ganowa
Gargadi: ƙwararren ma'aikacin lantarki ya kamata ya shigar da wannan na'urar daidai da sabon bugu na ƙa'idodin wayoyi na IEE.
Girma (mm)

Tsarin ganowa

Waya
Dimming outouts
Rubutun asali kawai. Ko da yake low voltage, wannan ba fitowar SELV ba ce kuma yakamata a bi da ita kamar yuwuwar babban abu. Yi amfani da wayoyi masu ƙima
Wayoyin tashar tashoshi ɗaya
Maɓalli
- tsaka tsaki
- Rayuwa
- 10A kariya ta kewaye idan an buƙata
- Loda
- Canja mai juyawa na tsakiya, 230V (don gano rashi)
- Dimming ballast
Canjawar tashar L-Out, tashar Dimming shine DIM +/-
Gudun tashar tashoshi ɗaya
Yana kunna fitilar tare da zama kuma yana kiyaye haske. Dims da musanya ta amfani da zaɓin tsakiya mai juyawa mai juyawa.
Canza tashoshi ɗaya
Yana canza tashar ta 1 kawai tare da zama, zaɓi na maye gurbin zaɓi na zaɓi.
Babu fitarwa mai dimming. 
Tashoshi biyu, masu sauyawa guda ɗaya
Yana canza tashoshi biyu tare da zama. Yana kiyaye haske, dims kuma yana canza tashar dimming ta amfani da zaɓin maɓalli ɗaya na zaɓi (canza 2). Yana canza tashar ta amfani da zaɓin zaɓi na zaɓin matsayi guda ɗaya (canza 1). 
Maɓalli
- tsaka tsaki
- Rayuwa
- 10A kariya ta kewaye idan an buƙata
- Loda
- Turawa na ɗan lokaci don sauya farkawa (don gano rashi)
- Dimming Ballast
Canjawar tashar L-Out, tashar Dimming shine DIM +/-
Tashoshi biyu, sauyi ɗaya
Yana canza tashoshi biyu tare da zama. Yana kiyaye haske, dims kuma yana canza tashar dimming ta amfani da zaɓi na zaɓi na tsakiya.

Maɓalli
- tsaka tsaki
- Rayuwa
- 10A kariya ta kewaye idan an buƙata
- Loda
- Canji mai amsawa na tsakiya (don gano rashi)
- Dimming Ballast
Canjawar tashar L-Out, tashar Dimming shine DIM +/-
Shigarwa
An ƙera wannan na'urar don a ɗora saman rufi.
- Kada a sanya naúrar inda hasken rana kai tsaye zai iya shiga firikwensin.
- Kada a sanya firikwensin tsakanin mita 1 na kowane haske, dumama iska ko samun iska.
- Kar a gyara firikwensin zuwa wani wuri mara tsayayye ko girgiza.
- An fi gano zama lokacin da yanayin yanayi ya bambanta da na jikin ɗan adam, don haka, ana amfani da shi tsakanin -20 zuwa 35ºC na yanayin zafi.
Zazzagewa da Bidiyo
cpeelectronics.co.uk/cp/922
Ƙirƙiri yanke
Yanke ramin diamita na 64mm a cikin rufin.
Tsiri waya
Cire wayoyi kamar yadda aka nuna akasin haka. Mai gano gaban baya buƙatar jagorar ƙasa.
Waya cikin matosai & haɗa zuwa ganowa
Waya a cikin toshe/s, ta amfani da zane na wayoyi a shafi na 3 azaman jagora. Haɗa filogi/s zuwa mai ganowa.
Clamp na USB 
Ci gaba da ƙarfafa sukurori har sai clamp mashaya yana fitowa kuma yana ƙunshe da kebul/s. Kebul clamp dole clamp kumfa na waje kawai.
Shigar da ganowa
Lanƙwasa maɓuɓɓugan sama da tura mai ganowa ta cikin rami a cikin rufi. Lokacin shigar da maɓuɓɓugan ruwa gabaɗaya don riƙe na'urar a wurin.
Don guje wa rauni, kula lokacin lankwasa maɓuɓɓugan ruwa. 
Saitunan Tsohuwar
- Lokacin fitarwa: minti 20.
- LUX a matakin: 999
- Mataki na LUX: 999
- Hankali akan: 9
- Rashin hankali: 9
- Ganewa: Kasancewa
Ana iya yin gyare-gyare ta amfani da wayar hannu na zaɓin UHS5 ko UNLCDHS.
Gwaji
Gano Kasancewa
- Ƙarfafa firikwensin. Ya kamata lodi ya zo nan da nan.

- Bar dakin ko ka tsaya a tsaye kuma jira lodi ya kashe (wannan ya kamata ya ɗauki ƙasa da mintuna 20).

- Shiga cikin ɗakin ko yin motsi kuma duba cewa lodi ya kunna.

Gane rashin zuwa
- Ƙarfafa firikwensin. Kunna kaya.
- Bar dakin kuma jira lodin ya kashe (wannan ya kamata a kasa da mintuna 20).

- Shiga cikin ɗakin, kayan zai kasance a kashe har sai kun sake kunna shi.

Bayanan Fasaha
Lambar sashi EBDMR-PRM
- Nauyin 0.15kg
- Ƙarar voltage 230 VA C +/- 10%
- Kariyar kewayawa≤10A, MCB Nau'in B
- Mitar kayan aiki 50Hz
- Amfanin wutar lantarki 807mW
- Ƙarfin ƙarshen 2.5mm²
- Max Canjin Load (L-Out)
- Resistive: Wuta [10A], Fluorescent [10A]
- Capacitive, Kayan Wutar Lantarki [10A], Hasken LED [10A]
- Inductive Fan [10A]
- Load ɗin inrush rating, 200A na 300µsec
- Kewayon gano haske: 15-950 Lux mai amfani
- Tsawon lokacin fita: 10s-99m
- Yanayin zafin aiki -10 zuwa 35ºC
- Humidity: 5 zuwa 95% mara taurin kai
- Material (casing): Flame retardant ABS and PC/ABS
- Ajin insulation: 2
- IP rating: 40
- Yarda da: EMC-2014/30/EU, LVD-2014/35/EU
Na'urorin haɗi & samfuran haɗin gwiwa

![]() |
CP Electronics
Brent Crescent, London NW10 7XR t. +44 (0) 333 900 0671 |
| www.cpeelectronics.co.uk | haɗi da mu
|
| Saboda manufofinmu na ci gaba da haɓaka samfur CP Electronics yana da haƙƙin canza ƙayyadaddun wannan samfurin ba tare da sanarwa ba. | |
WD922 Fitowa ta 4 Jagoran Shigarwa, EBDMR-PRM
Takardu / Albarkatu
![]() |
Kayan lantarki na CP EBDMR-DD Masu Gano Gabatarwar PIR [pdf] Jagoran Shigarwa EBDMR-DD Rufaffiyar Masu Gano Gaban PIR, EBDMR-DD, Masu Gano Zuwa PIR, Masu Gano Gaban PIR |







