
JAGORANTAR MAI AMFANI
iAuditor Sensors
Faɗi bankwana don duba zafin jiki da zafi na hannu! Tare da iAuditor Sensors zaku iya saka idanu akan kadarorin ku a cikin ainihin lokacin 24/7, karɓar faɗakarwa lokacin da abubuwa suka fita daga kewayon mahimmanci, kuma rikodin duk bayananku ta atomatik.

Jagorar Shigarwa Kai
Bi wannan jagorar don saita firikwensin iAuditor na ku https://support.safetyculture.com/sensors/iauditor-sensor-self-installation-guide/
Saita Kan layi
Don saita firikwensin kan layi kai zuwa www.sfty.io/setup
Rayuwar baturi na shekaru 2+
Faɗin zafin jiki
Rubutun mai hana yanayi
Haɗin dogon zango
Madaidaicin Dutsen Wuta
Karatu kowane minti 10
Bayanin Biyayya
Wannan na'urar ta ƙunshi watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziƙi RSS(s) waɗanda ba su da lasisin Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da ayyukan da ba a so na na'urar.
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class A, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da ake sarrafa kayan aiki a cikin yanayin kasuwanci.
Wannan kayan aiki yana samarwa, yana amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar dashi ba kuma yayi amfani dashi daidai da littafin jagora, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Yin aiki da wannan kayan aiki a cikin mazaunin wuri yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa wanda a cikin haka za a buƙaci mai amfani ya gyara tsangwama da kansa.
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba; kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Wannan kayan aikin ya cika FCC da iyakokin fiddawar radiyo da ISED da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa su. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo da duk jikin mutum yayin aiki na yau da kullun.
Gargaɗi: Duk wani canje-canje ko gyare-gyare da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa wannan kayan aikin.

www.safetyculture.com/monitoring
Takardu / Albarkatu
![]() |
iAuditor UMWLBW Tsarin Kula da Zazzabi [pdf] Jagorar mai amfani DT1104-0100, DT11040100, 2AW4, U-DT1104-0100, 2AW4UDT11040100, UMWLBW, Tsarin Kula da Zazzabi |




