LS ELECTRIC XGT Dnet Mai Sarrafar Ma'ana Mai Tsara

Bayanin samfur
Samfurin shine Mai Kula da Ma'ana Mai Shirye-shirye tare da lambar ƙirar C/N: 10310000500. Yana amfani da fasahar XGT Dnet kuma yana da lambar ƙirar XGL-DMEB. Ana iya tsara PLC don ayyuka daban-daban kuma ya dace da aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu. Samfurin yana da tashoshin shigarwa/fitarwa guda biyu kuma yana goyan bayan kewayon ladabi.
Cire rubutun daga littafin mai amfani yana ba da ƙarin bayani game da samfurin:
- Layi 1: Yana nuna suna da samfurin samfurin.
- Layi 2: Yana nuna tsarin shigarwa/fitarwa na PLC.
- Layi 3: Yana nuna ƙimar 55 don shigarwa/fitarwa tasha 1.
- Layi 4: Yana nuna darajar -2570 don shigarwa/fitarwa tasha 2.
- Layi 5: Yana nuna ƙimar 595% RH don shigarwa/fitarwa tasha 3 da 4.
Umarnin Amfani da samfur
Don amfani da Programmable Logic Controller, bi matakan da ke ƙasa:
- Haɗa PLC zuwa wutar lantarki.
- Haɗa na'urorin shigarwa/fitarwa zuwa tashoshi masu dacewa kamar yadda aka ambata a cikin littafin jagorar mai amfani.
- Shirya PLC ta amfani da software masu dacewa da yarukan shirye-shirye kamar buƙatun aikace-aikacenku.
- Gwada aikin PLC ta hanyar gudanar da shirye-shiryen umarni da lura da siginonin shigarwa/fitarwa.
- Yi gyare-gyare masu mahimmanci ga shirin ko haɗin hardware kamar yadda ake so.
Koma zuwa littafin mai amfani don cikakkun bayanai akan shirye-shirye da gyara matsala.canji ba tare da sanarwa ba saboda ci gaba da haɓaka samfura da haɓakawa.
Wannan jagorar shigarwa yana ba da bayanin aiki mai sauƙi ko sarrafa PLC. Da fatan za a karanta a hankali wannan takaddar bayanan da littafin jagora kafin amfani da samfuran. Musamman karanta taka tsantsan sannan sarrafa samfuran yadda yakamata.
Kariyar Tsaro
- Ma'anar lakabin gargaɗi da taka tsantsan
GARGADI: yana nuna haɗarin haɗari wanda, idan ba a guji shi ba, na iya haifar da mutuwa ko rauni mai tsanani
HANKALI: yana nuna yanayi mai haɗari wanda, idan ba a kauce masa ba, zai iya haifar da ƙananan rauni ko matsakaici. Hakanan ana iya amfani dashi don faɗakar da ayyuka marasa aminci
GARGADI
- Kada a tuntuɓi tashar yayin amfani da wutar.
- Tabbatar cewa babu wasu abubuwan ƙarfe na waje.
- Kar a sarrafa baturin (caji, tarwatsa, bugawa, gajere, siyarwa).
HANKALI
- Tabbatar duba ƙimar ƙimatage da tsarin tasha kafin wayoyi
- Lokacin yin wayoyi, ƙara ƙara dunƙule toshewar tasha tare da ƙayyadadden kewayon juzu'i
- Kada a shigar da abubuwa masu ƙonewa akan kewaye
- Kada kayi amfani da PLC a cikin mahallin girgiza kai tsaye
- Sai dai ma'aikatan sabis na ƙwararru, kar a sake haɗawa ko gyara ko gyara samfurin
- Yi amfani da PLC a cikin mahallin da ya dace da ƙayyadaddun bayanai da ke ƙunshe a cikin wannan takardar bayanan.
- Tabbatar cewa lodin waje bai wuce kimar tsarin aikin fitarwa ba.
- Lokacin zubar da PLC da baturi, ɗauki shi azaman sharar masana'antu.
- Za a yi wa siginar I/O ko layin sadarwa aƙalla 100mm nesa da babban ƙarfin wutatage na USB ko layin wuta.
Yanayin Aiki
Don shigarwa, kiyaye sharuɗɗan da ke ƙasa.
| A'a | Abu | Ƙayyadaddun bayanai | Daidaitawa | ||||
| 1 | Nau'in yanayi | 0 ~ 55 ℃ | - | ||||
| 2 | Yanayin ajiya. | -25 ~ 70 ℃ | - | ||||
| 3 | Yanayin yanayi | 5 ~ 95%RH, ba condensing | - | ||||
| 4 | Yanayin ajiya | 5 ~ 95%RH, ba condensing | - | ||||
|
5 |
Resistance Vibration |
Jijjiga lokaci-lokaci | - | - | |||
| Yawanci | Hanzarta | Amplitude |
Saukewa: IEC61131-2 |
||||
| 5≤f<8.4㎐ | - | 3.5mm ku | Sau 10 a kowace hanya
domin X da Z |
||||
| 8.4≤f≤150㎐ | 9.8 (1 g) | - | |||||
| Ci gaba da girgiza | |||||||
| Yawanci | Yawanci | Yawanci | |||||
| 5≤f<8.4㎐ | - | 1.75mm ku | |||||
| 8.4≤f≤150㎐ | 4.9 (0.5 g) | - | |||||
Software na Tallafi Mai Aiwatarwa
Don tsarin tsarin, sigar mai zuwa ya zama dole.
- XGI CPU: V3.9 ko sama
- Farashin XGKV4.5 ko sama da haka
- XGR CPU: V2.6 ko sama
- XG5000 Software V4.11 ko sama da haka
Na'urorin haɗi da Ƙayyadaddun Kebul
- Duba Haɗin DeviceNet wanda aka haɗe a cikin tsarin
- Duba juriya ta ƙarshe da ke cikin akwatin
1) Juriya na ƙarshe: 121Ω, 1/4W, izini 1% (2EA) - Lokacin amfani da tashar sadarwar DeviceNet, za a yi amfani da kebul na DeviceNet tare da la'akari da nesa da saurin sadarwa.
| Rabewa | Kauri (class1) | Kauri (class2) | Bakin ciki (class2) | Magana |
| Nau'in | 7897 A | 3082 A | 3084 A | Marubu: Belden |
| Nau'in Kebul | Zagaye |
Ana amfani da layin gangar jiki da Drop lokaci guda |
||
| Impedance (Ω) | 120 | |||
| Yanayin zafin jiki (℃) | -20-75 | |||
| Max. halattaccen halin yanzu (A) | 8 | 2.4 | ||
| Min. radius na curvature (inch) | 4.4 | 4.6 | 2.75 | |
| Lambar waya mai mahimmanci | 5 wayoyi | |||
Sunan sassan da Girma (mm)
- Wannan ɓangaren gaba ne na Module. Koma zuwa kowane suna lokacin aiki da tsarin. Don ƙarin bayani, koma zuwa littafin jagorar mai amfani.
LED bayani
| LED | LED
Matsayi |
Matsayi | Bayanin LED |
| GUDU | On | Na al'ada | Farawa |
| Kashe | Kuskure | Lokacin da kuskure ya faru | |
| I/F | Kifta ido | Na al'ada | Interface al'ada tare da CPU |
| Kashe | Kuskure | Kuskuren mu'amala da CPU | |
|
HS |
On | Na al'ada | HS Link yanayin aiki na yau da kullun |
| Kifta ido | Jira | Yayin zazzage siga ta hanyar kayan aikin saiti ana dakatar da sadarwa | |
| Kashe | Kuskure | An kashe hanyar haɗin HS
Lokacin da kuskure ya faru a cikin HS Link |
|
|
D-RUN |
Kifta ido | Waƙafi Tsaya | Waƙafi Tsaya (Dnet I/F module da bawa module) |
| On | Na yau da kullun | Aiki na yau da kullun (Dnet I/F module da kuma tsarin bawa) | |
|
MNS |
Kashe |
Kashe Wuta | Dnet I/F module yana kan layi
-Ba a kammala gwajin MAC ID na kwafi ba - ƙila ba za a iya yin ƙarfi ba |
|
Koren kiftawa |
Jira |
Dnet I/F module yana aiki kuma akan layi, babu kafaffen haɗin gwiwa
-Na'urar ta wuce kwafin MAC ID rajistan amma ba shi da kafaffen haɗi zuwa wasu na'urori |
|
| Kore
On |
Na al'ada | Saitin haɗin da aka kammala kuma na yau da kullun
sadarwa. |
|
| Jan kiftawa | Kuskure | Idan kuskuren mai iya dawowa ya faru
Haɗin I/O yana cikin yanayin ƙarewa |
|
|
Ja Akan |
Kuskure mai kisa | Dnet I/F module ya kasa samun damar shiga cibiyar sadarwa
-Bas ya kashe saboda manyan laifuffukan CAN. -An gano kwafin MAC ID. |
Shigarwa / Cire Modules
- Anan yayi bayanin hanyar da za a haɗa kowane module zuwa tushe ko cire shi.
- Tsarin shigarwa
- Saka tsayayyen tsinkaya na ƙananan ɓangaren PLC a cikin ƙayyadadden ramin tushe
- Zamar da ɓangaren sama na module don daidaitawa zuwa tushe, sa'an nan kuma daidaita shi zuwa tushe ta amfani da ƙayyadaddun ƙirar ƙirar.
- Ja babban ɓangaren tsarin don bincika idan an shigar dashi zuwa tushe gaba ɗaya.
- Cire module
- Sake kafaffen sukurori na babban ɓangaren module daga tushe
- Ta latsa ƙugiya, ja babban ɓangaren module daga axis na ƙananan ɓangaren module
- Ta hanyar ɗaga ƙirar zuwa sama, cire lever na module daga ramin gyarawa
- Tsarin shigarwa
Waya
- Waya don sadarwa
- 5 pin connector (don haɗin waje)

- 5 pin connector (don haɗin waje)
| Sigina | Launi | Sabis | 5 fil mai haɗawa |
| DC 24V (+) | Ja | VDC | |
| BA_H | Fari | Sigina | |
| Ruwan ruwa | Bare | Garkuwa | |
| BA_L | Blue | Sigina | |
| DC 24V (-) | Baki | GND |
Garanti
- Lokacin garanti: watanni 18 bayan kwanan watan samarwa.
- Girman Garanti: Akwai garanti na watanni 18 ban da:
- Matsalolin da ke haifar da rashin dacewa, muhalli ko magani sai umarnin LS ELECTRIC.
- Matsalolin da na'urorin waje suka haifar
- Matsalolin da aka samu ta hanyar gyare-gyare ko gyarawa bisa ga ra'ayin mai amfani.
- Matsalolin da ke haifar da rashin amfani da samfur
- Matsalolin da suka haifar da dalilin da ya zarce abin da ake tsammani daga matakin kimiyya da fasaha lokacin da LS ELECTRIC ke ƙera samfurin.
- Matsalolin da bala'i ke haifarwa
- Canje-canje a cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun samfur Bayanin samfur na iya canzawa ba tare da sanarwa ba saboda ci gaba da haɓaka samfur da haɓakawa.
Abubuwan da aka bayar na LS ELECTRIC Co., Ltd. www.ls-electric.com 10310000500 V4.5 (2021.11)
- Imel: automation@ls-electric.com
- Headquarter/Ofishin Seoul
- Ofishin LS ELECTRIC Shanghai (China)
- LS ELECTRIC (Wuxi) Co., Ltd. (Wuxi, China)
- LS-ELECTRIC Vietnam Co., Ltd. (Hanoi, Vietnam)
- LS ELECTRIC Gabas ta Tsakiya FZE (Dubai, UAE)
- LS ELECTRIC Turai BV (Hoofddorf, Netherlands)
- LS ELECTRIC Japan Co., Ltd. (Tokyo, Japan)
- LS ELECTRIC America Inc. (Chicago, Amurka)
- Tel: 82-2-2034-4033,4888,4703
- Tel: 86-21-5237-9977
- Tel: 86-510-6851-6666
- Tel: 84-93-631-4099
- Tel: 971-4-886-5360
- Tel: 31-20-654-1424
- Tel: 81-3-6268-8241
- Tel: 1-800-891-2941
Masana'anta: 56, Samseong 4-gil, Mokcheon-eup, Dongnam-gu, Cheonan-si, Chungcheongnam-do, 31226, Koriya
Takardu / Albarkatu
![]() |
LS ELECTRIC XGT Dnet Mai Sarrafar Ma'ana Mai Tsara [pdf] Jagoran Shigarwa XGT Dnet Mai Sarrafa dabaru, XGT Dnet, Mai sarrafa dabaru, Mai sarrafa dabaru, Mai sarrafawa |




