styletech MK200 Wireless Keyboard da Mouse

Samfurin Ƙarsheview

- A: Allon madannai mara waya
- B: Mouse mara waya + USB Dongle
- C: 1 x AAA / 1 x AA baturi
Allon madannai mara waya & Saitin Mouse
- Saka baturin AAA a cikin madannai kuma AA batir a cikin linzamin kwamfuta. Rukunan batir na madannai da linzamin kwamfuta suna kan tushe
- Saka USB Dongle (an adana a cikin murfin linzamin kwamfuta kusa da sashin baturi) a cikin madaidaicin tashar USB akan PC ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Maɓallin madannai da linzamin kwamfuta za su haɗa kai tsaye kuma su kasance a shirye don amfani. Kwamfutarka/Laptop ɗinka na iya neman saitin madannai, kawai bi umarnin kan allo. Kuna iya daidaita kowane buƙatun / saitin da kuka fi so a cikin saitunan madannai Ƙananan baturi: Dukansu madannai da linzamin kwamfuta za su yi ja yayin da batura ke yin ƙasa.

BAYANIN SHARI'A
Da fatan za a kiyaye wannan jagorar don tunani na gaba. Idan kuna buƙatar kowane taimako ko taimako, tuntuɓi layin taimako ko ziyarci styletech.net.
GARANTI
Wannan samfurin yana da garanti na tsawon shekara guda daga ranar siyan. A wannan lokacin, idan akwai lahani saboda kayan aiki mara kyau ko aiki, dillalin da kuka siya daga gare shi zai maye gurbinsa da irin wannan samfurin ko makamancin haka akan samar da rasidin siyan ku ko tabbacin siyan. Wannan garantin baya ɗaukar lahani da ya taso daga lalacewa ta bazata, rashin amfani, ko lalacewa da tsagewa kuma yana samuwa ga ainihin mai siyan samfurin. Wannan baya shafar haƙƙoƙin ku na doka.
GARGADI NA BATSA
Batura da ba su dace ba na iya haifar da haɗarin yatso, fashewa, da rauni na mutum. Tabbatar an shigar da batura daidai ta bin umarnin da aka bayar. Rashin amfani da kowane nau'in batura na iya haifar da haɗarin wuta ko ƙonewar sinadarai. Kada a bijirar da fashewa ko yoyon ruwa ko gas mai ƙonewa. Kar a yi caji ko amfani da baturin idan ya bayyana yana yoyo ko launinsa da maras kyau. Kada ku bar batir ɗinku marasa amfani na dogon lokaci. Kada ku yi gajeriyar hanya. Na'urarka na iya ƙunsar ginannen baturi mai caji wanda ba za'a iya maye gurbinsa ba. Rayuwar baturi ta bambanta da na'urar da sauran abubuwa daban-daban. Duk batirin da ba sa aiki dole ne a jefar da su ta hanyar da ta dace, bisa ga dokokin gida. Idan babu dokoki ko ƙa'idodi da suka yi mulki, jefar da na'urarka a cikin kwandon shara don kayan lantarki. Ka kiyaye duk batura daga yara.
CLASS 1 LASER PRODUCT. RADIATION LASER MAI GANO
Wannan samfurin ya ƙunshi LED Class 1. Laser Class 1 yana da aminci a ƙarƙashin duk yanayin amfani na yau da kullun. Wannan yana nufin ba za a iya ƙetare iyakar da aka halatta ba (MPE). viewing Laser da ido tsirara ko tare da taimakon na al'ada girma na gani gani.
MUHIMMAN TSARI DA TSIRA
- Kada a fallasa hasken rana kai tsaye ko yanayin damina
- Kada a bijirar da samfurin ga yawo, digo, ruwan sama ko danshi. Kar a nutsa cikin ruwa
- Kada a bijirar da ƙura, yawan zafi, zafi mai zafi ko girgiza inji
- Kada ayi amfani idan kayan aikin sun lalace
- Kada a sake watsawa; babu sassan sabis a ciki
- Kar a karkatar da guntun infarred/laser daga linzamin kwamfuta zuwa
- Dogon lokaci na amfani na iya haifar da wuyansa, hannu, kafada, shawarwarin wuyan hannu daga masu sana'a don kowane rashin jin daɗi neman lafiya.
KULAWAR BATARI
Don cikakken kula da baturi, da fatan za a duba sashin gargaɗin baturi.
- Baturin yana da aikin caji ya kamata ya kasance ƙarƙashin kulawar manya.
- Da zarar an cika caji cire haɗin kebul na cajin USB.
- Kada kayi ƙoƙarin cajin kowace fakitin baturi ko na'ura ta amfani da kebul na cajin USB.
- Kada ku bar kan caji fiye da sa'o'i 6.
- Ba mu ba da shawarar barin kan caji dare ɗaya ko yayin da ba a kula ba.
- Kada a taɓa jefa batura a cikin wuta, saboda wannan zai iya haifar da fashewa.
- Kada kayi ƙoƙarin cire samfuran da aka gina a cikin fakitin baturi, ba za a iya maye gurbinsa ba.
- Kashe na'urar lokacin da ba a amfani da ita.
- Kar a bar batura marasa amfani na tsawon lokaci.
SADAUKARWA
Inda kuka ga wannan alamar akan kowane ɗayan samfuranmu na lantarki, batura ko marufi, yana nuna cewa ba redis ele na babban gidan ja saste a cikin Burtaniya, EU ko Turkiyya ba. Don tabbatar da ingantacciyar maganin sharar samfurin da baturi, da fatan za a zubar da su daidai da kowace ƙa'idodin gida ko buƙatu don zubar da kayan lantarki/batura. Ta yin haka, za ku taimaka wajen adana albarkatun ƙasa da haɓaka ƙa'idodin kariyar muhalli wajen jiyya da zubar da sharar lantarki. Sake yin amfani da kayan aikin Waste Electric da Kayan Lantarki zai ba da gudummawa mai mahimmanci wajen taimakawa kare muhalli ta hanyar rage sharar gida.
MAGANAR HUKUMAR SADARWA TA TARAYYA CLASS B.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da kariyar da ba'a so ba daga kutsawa mai cutarwa a cikin wurin zama Wannan kayan aikin ya haifar, yana amfani, kuma yana iya haskakawa bisa ga umarnin, na iya haifar da tsangwama ga hanyoyin sadarwa na rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
FCC RADIATION BAYANIN MAGANAR
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba. Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
MAGANAR ICES NA CANADIYA
HUKUNCE-HUKUNCE HUKUNCE-HUKUNCEN SHIGA RADIO NA SAFE KAN SADARWA.
Wannan na'urar dijital ba ta wuce iyakar Ajin B don fitar da hayaniyar rediyo daga na'urar dijital kamar yadda aka tsara a cikin Dokokin tsoma bakin Rediyo na Sashen Sadarwa na Kanada. Wannan na'urar dijital ta Class B ta dace da ICES-003 na Kanada.
Takardu / Albarkatu
![]() |
styletech MK200 Wireless Keyboard da Mouse [pdf] Manual mai amfani STYMK200-01, 2BKH8-STYMK200-01, 2BKH8STYMK20001, MK200 Wireless Keyboard da Mouse, MK200, Wireless Keyboard da Mouse, Keyboard da Mouse, Mouse, Keyboard |





