Tambayi ThermElcTE-03 ETH
Zazzabi da Humidity
Logger Data
Manual mai amfani

Gabatarwar Samfur

Ana amfani da ThermElc TE-03 ETH don saka idanu zafin jiki da zafi na kayayyaki masu mahimmanci yayin ajiya da sufuri. Bayan an gama rikodin, ThermElc TE-03 ETH yana haɗa zuwa kowane tashar USB kuma ta atomatik yana haifar da rahoton PDF & CSV tare da sakamakon zazzabi da zafi. Ba a buƙatar ƙarin software don karanta ThermElc TE-03 ETH.

Babban Siffar

  • Yawan amfani da zafin jiki & zafi logger
  • Na'urar firikwensin waje da sashi
  • Ta atomatik yana haifar da rahotannin PDF
  • Ta atomatik yana haifar da rahotannin CSV
  • Logging na 34560 maki
  • Tazarar Rikodi na daƙiƙa 10 zuwa awanni 99
  • Babu direban na'ura na musamman da ake buƙata
  • Ƙararrawa mai iyaka da zafi da zafi

ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa

Saita Lokacin Farko

  1. Bude burauzar Intanet ɗin ku sannan ku shiga thermelc.com. Je zuwa mashaya menu, danna 'Manuals & Software'.ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa1
  2. Zaɓi software da ta dace don ƙirar ku. Danna mahaɗin zazzagewa ko hoton samfurin don samun damar shafin zazzagewar software.
  3. Da zarar saukarwar ta cika, danna kan wanda aka sauke file don fara shigarwa. Bi matakai don kammala shigarwa tsari.ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa2
  4. Bayan shigarwa, zaku iya samun dama ga Software Gudanar da Zazzabi. ta danna gunkin gajeriyar hanya akan tebur ɗinku.
  5. Cikakken umarnin bidiyo don Allah je zuwa youtube.com/@ thermelc 2389 Danna Lissafin waƙa - Yadda ake amfani da mai shigar da bayanan ThermELC na ku

Saurin Farawa

Da sauri farawa
ThermElc TE03ThermElc TE-03TH Zazzabi da Logger Data Logger - lambar QRhttps://www.thermelc.com/pages/ zazzage saita siginar ku
ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa3 ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa4
ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa5 ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa6 ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa7https://www.thermelc.com/pages/contact-us

Ayyukan Ayyuka

  1. Fara Rikodi
    Latsa ka riƙe maɓallin START na kusan daƙiƙa 3. Hasken Ok yana kunne kuma ( ThermElc TE-03TH Zazzabi da Logger Data Logger - icon1 ) ko (JIRA) akan allo yana nuna an fara logger.
  2. Alama
    Lokacin da na'urar ke yin rikodin, danna kuma riƙe maɓallin START fiye da 3 seconds, kuma allon zai canza zuwa "MARK' interface. Adadin MARK' zai ƙaru da ɗaya, yana nuna an yiwa bayanai alama cikin nasara.
  3. Dakatar da Rikodi
    Danna kuma ka riƙe maɓallin STOP na fiye da 3sec har sai STOP ( ThermElc TE-03TH Zazzabi da Logger Data Logger - icon2 ) Alamar nuni akan allon, yana nuna tsaida rikodi cikin nasara.
  4. Canja nuni
    Nan da nan danna maballin START don canjawa zuwa kewayon nuni daban-daban. Abubuwan mu'amala da aka nuna a jere suna bi da bi: Zazzabi na ainihi> Yanayin zafi na ainihi> LOG> MARK> Iyakar zafin jiki> Ƙarfin zafin jiki> Ƙayyadaddun Humidity na sama> Ƙarƙashin ƙazanta.
  5. Samu Rahoton
    Haɗa mai shigar da bayanan zuwa PC ta USB, kuma zai samar da rahoton PDF da CSV ta atomatik.

Bayanin Nuni LCD

ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa8

ThermElc TE-03TH Zazzabi da Logger Data Logger - icon1 Mai shigar da bayanai yana yin rikodi
ThermElc TE-03TH Zazzabi da Logger Data Logger - icon2 Mai shigar da bayanai ya daina yin rikodi
JIRA Mai shigar da bayanai yana cikin halin Fara jinkiri
DOMETIC CDF18 Mai sanyaya Kwamfuta - Icon Zazzabi da ɗanshi yana cikin kewayon iyaka
X & ↑ H1/H2 Ƙimar da aka auna ta wuce babban iyakarta
X & ↓ H1/H2 Ƙimar da aka auna ta wuce ƙananan iyakarta

Madadin Baturi

ThermElc TE-03TH Zazzabi da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru - sassa9

Goyon bayan sana'a Umarni Bidiyo
ThermElc TE-03TH Zazzabi da Logger Data Logger - QR code1 ThermElc TE-03TH Zazzabi da Logger Data Logger - QR code2
https://thermelc.com/pages/support https://www.youtube.com/channel/UCVcVdaeDAISsSzAxqYYj_jw

Tambayi ThermElchttps://www.thermelc.com
sales@thermelc.com
+44 (0) 207 1939 488

Takardu / Albarkatu

ThermElc TE-03TH Zazzabi da Logger Data Logger [pdf] Manual mai amfani
TE-03TH Zazzaɓi da Mai ɗaukar bayanan Humidity, TE-03TH, Zazzagewa da Matsalolin Humidity, Logger Data Logger, Data Logger, Logger

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *