VIMAR 01416 Smart Automation IP Bidiyo Tsarin Mai Rarraba Tsarin Mai Amfani da Jagora

IoT na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don haɗawa da wayar shigar da bidiyo ta IP tare da hanyar sadarwar IP / LAN, Cloud da App don wayowin komai da ruwan, kwamfutar hannu ko mai kula da IP, shigarwa akan DIN dogo (60715 TH35), ya mamaye girman 4 modules 17.5 mm.
Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416 ita ce na'urar da ke haɗa tsarin shigar da ƙofar bidiyo ta IP zuwa cibiyar sadarwar Ethernet LAN mai amfani, don amfani da tsarin shigar da ƙofar bidiyo ta IP ta hanyar tsarin aikin gida na Vimar.
Ana amfani da haɗin haɗin IP / LAN mai amfani don yin duk ayyuka a cikin gida ko daga nesa ta hanyar APP da ke akwai don Android/iOS.
SIFFOFI.
- Wutar lantarki: 12-30Vdc SELV
- Amfani:
- 300mA max a 12V dc
- 140mA max a 30V dc
- Max. Ƙarfin wutar lantarki: 4W
- Haɗi zuwa cibiyoyin sadarwar LAN daban-daban ta hanyar RJ45 soket (10/100 Mbps)
- Tare da maɓallan sarrafa baya 4
- Shigarwa don kiran saukowa.
- Yanayin aiki: -5 + 40 ° C (amfani na cikin gida)
- Aiki zafi na yanayi 10-80% (ba condensing)
- IP30 digiri na kariya
HANYOYI
- Terminals:
- wutar lantarki 12 - 30 V dc SELV
- RJ45 1 soket kanti don haɗi zuwa cibiyar sadarwar ethernet (ETH1) na yanki na mai amfani / gida mai sarrafa kansa
- RJ45 2 soket kanti don haɗi zuwa cibiyar sadarwar shigarwar bidiyo ta IP (ETH2)
- Port don micro SD katin
Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416 tana ba da damar canja wurin bayanai tsakanin hanyar sadarwar wayar bidiyo ta IP da cibiyar sadarwar mai amfani ta IP; idan na karshen yana da haɗin Intanet, ta hanyar gajimare, duk ayyukan gudanarwa na nesa na mai sakawa da mai amfani na ƙarshe ana iya kunna su. Don ƙarewaview na haɗin gine-gine, duba adadi EXAMPLE OF hadaddun kayan aikin.
AIKI
Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416 tana haɓaka ayyukansa gwargwadon nau'in mai amfani (mai sakawa, mai amfani na ƙarshe ko mai kula da allon taɓawa) yana hulɗa tare da na'urar ta hanyar hanyar sadarwa ta LAN/IP da ke da alaƙa da ƙirar ETH1 akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416
Mai sakawa
Yana saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416, saita Kwanan wata/Lokaci, Mai amfani na Ƙarshe, yana haɗa na'urorin masu kulawa (art.s 01420, 01422 da 01425), da sauransu.
Ƙarshen Mai Amfani
Yana amfani da sabis na tsarin shigarwa na bidiyo na IP (kiran bidiyo da aka samar ta raka'a na waje, sanarwa, saƙonni da ƙararrawa) ta fuskar taɓawa na gida ko ta hanyar APP, kuma daga nesa, ta girgije.
Akwai ayyuka daga allon taɓawa
- Naúrar waje tana farawa da kanta.
- Wurin kulle naúrar waje.
- Kiran intercom audio.
- Kunna tsarin kunnawa (hasken matakala, ayyuka na taimako).
- Lissafin lambobi na tsarin da menu na waɗanda aka fi so don saurin shiga.
- Saƙon murya na bidiyo mai daidaitawa.
- Shigarwa don saukowa kararrawa.
- Taimako don haɗin kai na CCTV.
- Kanfigareshan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416 a cikin tsarin shigar da bidiyo ta hanyar software na IP Manager Door Bidiyo.
Maɓalli ayyuka
- F1= Maɓalli don hanyar gaggawa: ana nuna tsarin cibiyar sadarwa a cikin DHCP, kuma an sake kunna haɗin zuwa Cloud (latsa don 10s).
- F2 = Maɓalli don buƙatar sabon adireshin IP daga uwar garken DHCP (gajeren latsa, kawai idan an saita shi a DHCP akan cibiyar sadarwar gida ta mai amfani/ETH1).
- F3= Babu aiki.
- CONF= Maɓalli don ƙungiyar masu amfani da Mai sakawa.
LED nuni
Lokacin da aka kunna ƙofa LED F1 kawai ya zo don cikakken lokacin aikin farawa, sannan - tare da sauran LEDs - yana nuna yanayin aiki na yanzu.
F1:
- Kunna = Na'urar tana aiki daidai.
- Walƙiya = Sake saitin na'ura yana ci gaba.
- Kashe = Na'urar ba ta aiki ko An kunna gajimare amma ba za a iya isa ba.
F2 (jihar mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa dangane da mai amfani IP/LAN cibiyar sadarwa da aka haɗa zuwa ETH1 soket kanti):
- Kunna = Haɗin yana aiki yana gudana.
- Kashe = Babu haɗin Ethernet (an cire haɗin kebul).
- Flashing = Haɗin yana aiki kuma yana gudana amma ba tare da adireshin IP da aka sanya ba (duba sabar DHCP).
F3 (jihar mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa dangane da wayar shigarwar bidiyo ta IP da aka haɗa da madaidaicin soket na ETH2):
- Kunna = Haɗin yana aiki yana gudana.
- Kashe = Babu haɗin bas (an cire haɗin kebul).
- Walƙiya = Haɗin yana aiki da gudana amma ba tare da saita ayyukan shigarwar bidiyo ba.
CONF: LED yana kunne lokacin da mai amfani/na'ura ke haɗawa.
HUKUNCIN SHIGA
- Dole ne a aiwatar da shigarwa ta ƙwararrun mutane bisa ga ƙa'idodin yanzu game da shigar da kayan lantarki a cikin ƙasar da aka shigar da samfuran.
- Dole ne a shigar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416 a cikin sassan lantarki kuma dole ne a sanya shi a cikin kwantena tare da tallafin dogo na DIN.
- Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416 za a iya kunna ta:
- Wutar lantarki 01831.1 (fitarwa 12V).
- Wutar lantarki 01400 ko 01401 (ta hanyar fitarwa 29V "AUX").
- Matsakaicin tsayin igiyar wutar lantarki: 10 m (daga wutar lantarki zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416).
- Sashin wutar lantarki: 2 × 0.5 mm2 har zuwa 2 × 1.0 mm2
- Dole ne a haɗa layin ethernet tare da kebul na UTP (marasa kariya), CAT.5e ko mafi girma.
- Matsakaicin tsayin kebul na Ethernet: 100m.
- Dole ne a haɗa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416 zuwa tsarin shigarwa na bidiyo na IP (ta hanyar ETH2 dubawa) bisa ga ka'idodin da aka karɓa don daidaitaccen tsarin shigarwa na bidiyo na IP.
- Dukkan mu'amalar wutar lantarki akan na'urar SELV ne. Don haka dole ne a shigar da na'urar a highvoltage-free SELV bangarori na lantarki; idan akwai, dole ne mai sakawa ya ba da garantin rufi biyu tsakanin babban voltage da kuma SELV.
- A cikin yanayin samun dama ga mini/micro USB, micro SD tashar jiragen ruwa da maɓallin sake saiti (SELV musaya), bi matakan da ake buƙata don hana fitarwar lantarki daga mai amfani, wanda zai iya lalata na'urar.
GARGADI: Sabunta firmware zuwa sabon sigar! Kuna iya sauke shi ta hanyar gajimare (tare da na'urar da aka haɗa da Intanet) ko daga www.vimar.com Zazzage Software VIEW Pro.
The VIEW Za a iya sauke littafin Pro APP daga www.vimar.com webshafin ta amfani da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa 01416 lambar labarin.
BIYAYYA GA DOKA.
Umurnin EMC. Ma'auni EN 60950-1, EN 61000-6-1, EN61000-6-3.
KASANCEWA (EU) Dokokin No. 1907/2006 - Art.33. Samfurin na iya ƙunshi alamun gubar.
WEEE - Bayani ga masu amfani
Idan alamar da aka ketare ta bayyana akan kayan aiki ko marufi, wannan yana nufin ba dole ne a haɗa samfurin tare da sauran sharar gida ba a ƙarshen rayuwarsa. Dole ne mai amfani ya ɗauki samfurin da ya sawa zuwa wurin da aka keɓe, ko mayar da shi ga dillali lokacin siyan sabo. Ana iya ba da samfurori don zubarwa kyauta (ba tare da wani sabon wajibi ba) ga masu sayarwa tare da yanki na tallace-tallace na akalla 400 m2, idan sun auna kasa da 25 cm. Ingantacciyar tarin sharar gida don zubar da na'urar da aka yi amfani da ita, ko sake yin amfani da ita na gaba, yana taimakawa wajen gujewa mummunan tasirin muhalli da lafiyar mutane, kuma yana ƙarfafa sake amfani da/ko sake yin amfani da kayan gini.
GABA VIEW

A: Tashoshin wutar lantarki 12-30 V dc
B: Micro SD katin gidaje
C: Maɓallan Haɗin Maɓallin Saukowa
D: F1 (Maɓalli 1/LED 1)
E: F2 (Maɓalli 2/LED 2)
F: F3 (Maɓalli 3/LED 3)
G: CONF (Maɓalli 4/LED 4)
H: RJ45 soket kanti don haɗi zuwa wayar shigarwar bidiyo ta IP (ETH2)
I: RJ45 soket kanti don haɗi zuwa IP/LAN cibiyar sadarwar mai amfani da ethernet na USB (ETH1)
L: Rufin tasha wanda dole ne a cire don igiyoyin waya akan H da I
HADA zuwa 29V*

- daga fitowar AUX idan akwai wutar lantarki ta By-me -
HADA zuwa 12 V

EXAMPLE OF hadaddun kayan aikin

A = By-me Plus SYSTEM
B= SYSTEM Ta ƙararrawa
C = ba KOFAR SHIGA BIDIYO ELVOX 2F+
D = ELVOX VIDEO KOFAR SHIGA IP
E = ELVOX CCTV

Farashin 49401432A0

Viale Vicenza, 14
36063 Marostica VI - Italiya
www.vimar.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
VIMAR 01416 Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa IP Video Automation [pdf] Manual mai amfani 01416 Smart Automation IP Video Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, 01416, Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na IP Video Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa |
![]() |
VIMAR 01416 Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa IP Video Automation [pdf] Umarni 01416. |





