AES WiFi Gate Controller Canja

* KADA KA JARRABA RA'A'A A SHAFIN KAFIN SHIGA DOMIN GUJEWA MADOWA KUDI*
Shigarwa Prep

BINCIKEN SHAFIN
Da fatan za a tabbatar da shafin ya dace da manufar samfur.
Gwada siginar WIFI tare da wayar don haɗi mai kyau, idan siginar ya faɗi mita 10-15 zuwa ƙofar wasu hanyoyin haɗin na iya buƙatar ɗaukar
KYAUTAR WUTA
NASIHA: Ba a samar da wutar lantarki ba. Ana iya kunna tsarin daga motar kofa.
8-36V AC / DC
WiFi Eriya
NASIHA: Za'a sanya eriya a tsayi, bai wuce Mita 2 ba daga i-Gate - WiFi. Eriya kuma dole ne ta kasance tana fuskantar tushen WiFi.
KARIYA INGRESS
- Muna ba da shawarar rufe duk ramukan shigarwa don rigakafin kwari waɗanda za su iya haifar da al'amura tare da haɗarin rage abubuwan da ke ciki.
- Bai kamata a sanya wannan samfurin a waje da yadi ba saboda na'urar tana da ƙimar IP20 kawai
Yi amfani da lambar QR don zazzage ƙa'idar don kammala saitin

Abubuwan Bukatun Tsarin
Na'urar tana buƙatar haɗi zuwa mitar 2.4GHz, kuma SSID yana buƙatar bambanta da 5GHz.
SHIGA
- Zazzage i-Gate Wifi app a kunne daga shagon app/play, ko amfani da lambobin QR da aka bayar
- Ƙirƙiri asusu kuma jira tabbaci na imel (Tabbatar bincika manyan fayilolin takarce/ spam
- Ƙara na'ura zuwa app ɗin ku ta latsa maɓallin a bayan naúrar, sannan zaɓi zaɓin "Smart Config" a cikin ƙa'idar. (Tabbatar cewa an haɗa wayarka zuwa SSID da kake son haɗa na'urar kuma
- App din zai gano hanyar sadarwar da wayarka ke amfani da ita, kawai kuna buƙatar shigar da kalmar wucewa sannan danna "Search"
- Da zarar an haɗa za ku iya tsammanin ganin allo kamar wannan. Yanzu zaku iya kunna relay na na'urar
- Canza ICON don mafi kyawun wakilcin amfanin ku
- Shirya lokacin kunnawa relay da lokacin amsawa ga abin da kuke so


HANKALI!
Na'urar tana buƙatar haɗi zuwa mitar 2.4GHz, kuma SSID yana buƙatar bambanta da na 5GHz.
Umarnin Tsaro
Da fatan za a karanta kafin amfani da na'urar a karon farko
Za a bi ƙayyadaddun hanyoyin aminci da ke ƙasa yayin amfani da samfur na yanzu. Da fatan za a bi duk gargaɗin da ke cikin littafin littafin mai amfani na na'urar.
Gabaɗaya umarnin aminci
Kai kaɗai ne ke da alhakin amfani da na'urar, da kuma duk wani lahani da aka yi sakamakon hakan. Amfani da na'urar jigo ne na matakan tsaro da aka saita don abokan ciniki da muhallinsu. Don Allah kar a danna na'urar sosai. Yi amfani da shi koyaushe da na'urorin haɗi a hankali kuma kiyaye su a wuri mai tsabta, nesa da kowace ƙura. Kar a bijirar da su ga buɗe wuta ko a kowane kusanci da kayan taba masu haske. Kada ka bari na'urar da kayan haɗin sa su faɗi ƙasa, kar a jefa ko ninka su. Kada a yi amfani da kowane sinadarai masu tayar da hankali, wanki ko iska don tsaftace su. Kar a yi musu fenti kuma kar a yi yunƙurin wargaza na'urar ko na'urorin haɗi. ƙwararren ƙwararren ne kaɗai zai iya cimma hakan. Yanayin aiki na na'urar yana daga 0 ° C zuwa + 45 ° C da kuma adana zafin jiki na -20 ° C zuwa + 60 ° C. Don cire sharar kayayyakin lantarki, ana bin dokokin ƙasa da na yanki. Za a shigar da na'urar a cikin allunan wutar lantarki ko a cikin na'urar da za ta sarrafa kuma an ƙirƙira su don sarrafa na'urorin gida da kayan aiki.
Duk wani sake ginawa mara izini da/ko gyare-gyaren samfur haramun ne ta hanyar bin ƙa'idodin aminci da Amincewar Turai (CE). Ana iya yin ayyuka, saituna da gyare-gyare ta hanyar mai bada sabis mai izini kawai. Don gyara ta yi amfani da kayan gyara na asali kawai. Yin amfani da wasu kayan gyara na iya haifar da babbar lalacewa ko rauni. Idan kun lura da wani lalacewa, da fatan za a daina amfani da na'urar. Kafin tsaftace na'urar, cire haɗin ta daga wutar lantarki. Kada a yi amfani da ruwa ko iska.
Hankali! Lallacewar igiyoyin samar da wutar lantarki magani ne na rayuwa kamar yadda zai iya haifar da girgiza wutar lantarki.
Kada kayi amfani da na'urar idan akwai lalacewa ta kebul, igiyar wutar lantarki ko filogin cibiyar sadarwa. Game da lalacewar kebul na samar da wutar lantarki, da fatan za a bar gyaransa ga ƙwararren ƙwararren!
Tsaron lantarki
Ana iya amfani da wannan na'urar kawai lokacin da takamaiman naúrar wadata ke ba da ƙarfi. Kowace wata hanya na iya zama haɗari kuma ta ƙare ingancin kowace takardar shaidar na'urar da aka bayar. Yi amfani da madaidaicin wutar lantarki na waje. Ya kamata a yi amfani da na'urar ta takamaiman wutar lantarki kamar yadda aka nuna akan farantin sunan wutar lantarki. Idan babu tabbacin nau'in wutar lantarki, da fatan za a juya zuwa ga mai ba da sabis mai izini ko zuwa kamfanin sabis na lantarki na gida. Don Allah a yi taka tsantsan. Ajiye da amfani da na'urar a wuri mai nisa da ruwa ko wasu ruwaye saboda waɗannan na iya haifar da ɗan gajeren kewayawa.
Amfani da iyakancewar muhalli mai haɗari
Kar a yi amfani da wannan na'urar a gidajen mai, ma'ajiyar iskar gas, masana'antar sinadarai ko wuraren da ake samun fashewar fashewar abubuwa, wuraren da ke da yuwuwar fashewar yanayi, misali a wuraren da ake kunna mai, ma'ajiyar iskar gas, riƙon jirgi, masana'antar sinadarai, a cikin na'urori don jigilar mai ko sinadarai ko ajiya da kuma a yankunan da iskar ta ƙunshi sinadarai ko barbashi kamar hatsi, ƙura ko ƙura. Tartsatsin wuta a irin waɗannan wuraren na iya haifar da fashewa ko wuta kuma a sakamakon haka - mummunan lahani ga lafiya, har ma da mutuwa. Idan kun kasance a cikin mahallin kayan wuta, dole ne a kashe na'urar kuma mai amfani ya bi duk umarni da alamun gargaɗi. Tartsatsin wuta a irin wadannan wurare na iya haifar da tashin gobara ko fashe, wanda ya kai ga jikkata har ma da mutuwa.
Muna ba da shawarar kada a yi amfani da na'urar a wuraren da ake haƙo mai, wuraren bita ko gidajen mai. Abokan ciniki yakamata su bi ƙayyadaddun ƙayyadaddun da aka saita don amfani da na'urori masu ƙarfi a cikin ma'ajiyar mai, masana'antar sinadarai ko wuraren aikin fashewar fashewar abubuwa.
Lalacewar da ke buƙatar gyara
A cikin kowane sharuɗɗan da aka bayyana a ƙasa, cire na'urar daga wutar lantarki kuma nemi mai bada sabis mai izini ko juya zuwa ga mai kaya don gyara na musamman: samfurin ya fallasa ga ruwan sama ko danshi, ya zame, ya buge, ya lalace ko yana da alamun zafi mai faɗi. Duk da cewa kuna bin jagorar mai amfani, na'urar ba ta aiki daidai. Kada a bijirar da shi ga dumama ko kusa da tushen dumama, kamar radiators, masu tara zafi, tanderu ko wasu kayan aiki (ciki har da amplifiers) masu fitar da zafi. Kiyaye na'urarka daga kowane zafi.
Kada a taɓa amfani da samfurin a cikin ruwan sama, a cikin kusanci zuwa nutsewa, a cikin wani yanayi mai ɗanɗano ko a cikin irin wannan tare da tsananin iska. Idan na'urar ta taɓa yin jika, kar a yi ƙoƙarin bushe ta a cikin tanderu ko na'urar bushewa saboda haɗarin lalacewa ya yi yawa!
Kada ku yi amfani da na'urar bayan canjin zafin jiki na kwatsam: Idan kuna canja wurin na'urar tsakanin mahalli tare da babban zafin jiki da bambance-bambancen yanayin zafi, yana yiwuwa tururi ya taso akan saman da cikin na'urar, Domin guje wa lalacewar na'urar, da fatan za a jira danshin ya ƙafe kafin amfani da na'urar. Kar a saka kowane abu a cikin na'urar da ba na kayan haɗin kai na asali ba!
EU-dokokin da zubar
Na'urar ta cika duk ƙa'idodin da ake buƙata don motsi kyauta a cikin EU. Wannan samfurin na'urar lantarki ce kuma don haka dole ne a tattara da jefar da shi bisa ga umarnin Turai kan sharar gida da kayan lantarki (WEEE) Wannan samfurin yana daidai da ka'idoji a cikin Directive 2002/95/EC na Majalisar Turai da na Majalisar 27 ga Janairu 2003 kan ƙuntata amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin kayan lantarki da na lantarki (RoHS).
Konewa da rigakafin gobara
Kada ku yi amfani da na'urar idan zafin jiki ya wuce 40 ° C; Ajiye kayan da ake iya ƙonewa sosai daga na'urar: Tabbatar samun iskar iska kyauta a kusa da na'urar.

ID na FCC: 2 ALPX-WIFIIBK
Kudin hannun jari Advanced Electronic Solutions Global Ltd
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15E na dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. An jera ikon fitarwa.
Dole ne a shigar da wannan na'urar don samar da nisa na aƙalla cm 20 daga duk mutane kuma dole ne a kasance tare da shi ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Dole ne a samar da masu amfani na ƙarshe da masu sakawa tare da umarnin shigarwa na eriya da yanayin aiki mai watsawa don gamsar da ƙa'idodin RF. Wannan na'urar tana da yanayin bandwidth 20MHz da 40 MHz.
BUKATAR KARIN TAIMAKO?
+1 (321) 900 4599
SANI WANNAN QR CODE DOMIN A KAWO ZUWA SHAFIN MU.
BIDIYO | YADDA AKE JAGORA | HANYA | SAURAN JAGORANTAR FARAWA

HAR YANZU ANA FARUWA?
Nemo duk zaɓuɓɓukan tallafin mu kamar Web Taɗi, Cikakken Littattafai, Layin Taimakon Abokin Ciniki da ƙari akan namu website: WWW.AESGLOBALUS.COM
Takardu / Albarkatu
![]() |
AES WiFi Gate Controller Canja [pdf] Jagorar mai amfani Canjawar Maɓallin Ƙofar WiFi, Mai Canjawar Ƙofar Ƙofar, Mai Canjawa, Canjawa |
