ALARM COM Smart WiFi Jagoran Shigar Kofar

ALARM COM Smart WiFi Jagoran Shigar Kofar

AAA.com/SmartHome-Install

Ƙofar Smart Gateway tana ba da keɓaɓɓen hanyar sadarwar Wi-Fi don kyamarori na Wi-Fi a cikin tsarin ku. Tare da WPS, ba kwa buƙatar sabunta kyamarori tare da kalmomin shiga masu rikitarwa masu rikitarwa. Kawai ƙara zuwa asusun kan layi, toshe cikin kowace hanyar bango, haɗa zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, kuma haɗa tare da kyamarar Wi-Fi don haɗin Wi-Fi mai aminci nan take.

ALARM COM Smart WiFi Jagoran Shigar Kofar - Yadda ake amfani da shi

Jerin abubuwan shigarwa na farko

ALARM COM Smart WiFi Jagorar Shigar Ƙofar Shiga - Haɓaka Samfuraview ALARM COM Smart WiFi Jagorar Shigar Ƙofar Shiga - Haɓaka Samfuraview

  1. Wutar Lantarki
  2. Bayanai LED
  3. Sadarwa
  4. LED Wi-Fi LED
  5. Maɓallin Sake saitin (Pinhole)
  6. Maballin WPS
  7. Maɓallin Aiki
  8. Shigar da Wuta
  9. Ethernet Port (RJ-45)
  • ADC-SG130 Smart Gateway (an haɗa)
  • kebul na Ethernet (an haɗa)
  • Adaftar wutar lantarki 12 VDC (an haɗa)
  • Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (Cable, DSL, ko Fibber Optic) haɗin Intanet da tashar Ethernet mai buɗewa
  • Kwamfuta, kwamfutar hannu, ko smartphone tare da haɗin Intanet
  • Shiga da kalmar wucewa don asusun kan layi wanda zaku ƙara Smart Gateway zuwa gareshi

Ƙara Smart Gateway zuwa asusun kan layi

  1. Yi amfani da kebul na Ethernet don haɗa Smart Gateway zuwa buɗaɗɗen tashar Ethernet (RJ-45) akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
  2. Haɗa adaftar wutar lantarki ta Smart Gateway DC kuma toshe shi zuwa wurin da ba a kunna ba.
    NOTE: Don mafi kyawun aikin Wi-Fi, sanya Smart Gateway a saman tebur ko a wani wurin da ba shi da toshewar jiki.
  3. Ƙara na'urar zuwa asusun ta amfani da a web browser da shigar da wadannan URL: www.alarm.com/addcamera. Buga a cikin Smart Gateway ta MAC adireshin don farawa. An haɗa adireshin MAC akan alamar da ke bayan na'urar.

Yanayin Kare Wi-Fi (WPS)

  • Yanayin WPS shine hanyar da aka fi so don ƙara kyamarar Wi-Fi mai dacewa zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi ta Smart Gateway.
  • Tabbatar ƙara Smart Gateway zuwa asusun Alarm.com kafin amfani da yanayin WPS don ƙara kyamarar bidiyo zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi.
  • Don shigar da yanayin WPS, latsa ka riƙe maɓallin WPS na kusan daƙiƙa 1 zuwa 3. Wi-Fi LED zai yi walƙiya a hankali don nuna cewa na'urar tana cikin yanayin WPS.

LED nuni jagora

ALARM COM Smart WiFi Jagoran Shigar Ƙofar Shiga - Maɓallin WutaƘarfi
On
An kunna na'ura

Kashe
An kashe na'urar

Walƙiya
Tashin na'ura

ALARM COM Smart WiFi Jagoran Shigar Kofar - BayanaiBayanai
Kunnawa/Kulawa
Canja wurin na'urar / karɓar bayanai akan Ethernet.
Kashe Babu bayanai da ake canjawa wuri akan Ethernet. Da fatan za a duba haɗin Ethernet tsakanin Smart Gateway da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

ALARM COM Smart WiFi Jagorar Shigar Kofar - Sadarwa Sadarwa
On
An haɗa zuwa Intanet

Kashe
Babu haɗin gida ko Intanet. Duba sashin magance matsala

walƙiya (a hankali)
Haɗin gida, babu Intanet

walƙiya (kiftawar sauri 5)
An fara gwajin sadarwa

ALARM COM Smart Wi-Fi Jagorar Shigar Kofar Gateway - Alamar Wi-Fi Wi-Fi
Kan Aiki
Kashe Mara aiki
Yanayin WPS mai walƙiya

Ƙarin Jihohi
Duk LEDs walƙiya (haɓaka) haɓaka Firmware yana ci gaba

Duk LEDs masu walƙiya (lokaci guda) Sake saitin yana ci gaba

Shirya matsala

Idan har yanzu kuna da matsala ta amfani da Smart Gateway, da fatan za a gwada zaɓuɓɓukan magance matsala masu zuwa:

Duba haɗin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa Intanet
Idan ba za ku iya shiga Intanet ta amfani da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba, tuntuɓi mai ba da sabis na Intanet don maido da damar Intanet. Gwada ƙara na'urar kuma.

Yi gwajin sadarwa
Danna maɓallin Sake saitin (pinhole) na tsawon daƙiƙa 1 zuwa 3 (amfani da shirin takarda ko kayan aiki idan ya cancanta). LED na Sadarwa zai yi sauri da sauri sau biyar don nuna cewa an aika gwajin. Da fatan za a jira mintuna biyu kafin sake gwada amfani da na'urar.

Zagayowar wutar lantarki
Cire na'urar daga wuta na tsawon daƙiƙa 10 sannan a mayar da ita ciki. Jira LEDs ɗin Wuta da Sadarwa su zama da ƙarfi kafin sake gwada amfani da na'urar.

Sake saiti
Latsa ka riƙe maɓallin Sake saitin (pinhole) na tsawon daƙiƙa 15 zuwa 20 (amfani da shirin takarda ko kayan aiki idan ya cancanta). Duk LEDs za su yi haske a lokaci guda don nuna cewa na'urar za ta sake saitawa. Jira LEDs Power da Sadarwa su zama masu ƙarfi kafin sake gwada amfani da na'urar.

Sanarwa

BAYANIN FCC
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.

An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara kutse ta ɗayan matakan masu zuwa:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa wannan kayan aikin. Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

MAGANAR KANADA INDUSTRY
Wannan na'urar ta dace da RSSs na lasisin masana'antu Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba; kuma
(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa daga Kanada wanda aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na santimita 20 tsakanin radiyo da jikin ku.

Takardu / Albarkatu

ALARM COM Smart WiFi Gateway [pdf] Jagoran Shigarwa
ALARM.COM, ADC-SG130, Smart, WiFi, Kofa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *