Fuskokin Echo na ALEXA GR79BR

Barka da zuwa Frames Echo!
Muna fatan za ku ji daɗin firam ɗinku gwargwadon yadda muka ji daɗin ƙera su.
MENENE A CIKIN Akwatin?
ECHO FRAMES Sarrafa
AIKI AMMA TON
WUTA A/RIKE | Danna maɓallin Aiki sau ɗaya.
BIYU | Tare da firam ɗinku ff, latsa ka riƙe Maɓallin Aiki har Hasken Halin ya yi ja ja da shuɗi, sannan ka saki maɓallin.
ACCESS ALEXA | Baya ga murya, zaku iya danna maɓallin Aiki sau ɗaya, sannan ku tambaya ba tare da ku faɗi "Alexa ba."
SANARWA MIC & PHONE KASHE/Kunna | Danna maɓallin Aiki sau biyu.
WUTA KASHE | Latsa ka riƙe Maɓallin Aiki har Hasken Halin ya koma ja, sannan saki maɓallin.
SARAUTAR MURYA
KARA KAROTA | Latsa gaban Ikon Ƙarar.
RAYUWAR RAYUWA | Latsa baya na Ikon Ƙarar.
TOUCHPAD
KARBAR KIRA /KARANTA SANARWA | Doke ko dai hanya.
RASHIN KIRA /SANARWA | Taɓa faifan taɓawa.
ACCESS OS MATAIMAKI | Tsaya mai tsawo.
DAUKAKA MEDIA | Taɓa faifan taɓawa.
RESUME MEDIA | Danna maballin taɓawa sau biyu.

MATSAYIN HALITTUN HALITTA

KULA DA IYAYEN KU NA ECHO
Dubi “Muhimmin Bayanin Samfura” don wasu aminci, amfani, da umarnin kulawa.

GWADA AKAN HUKUNCIN KU NA ECHO S
Bari mu tabbatar cewa firam ɗinku suna da daɗi kafin ku sami ruwan tabarau.
Kada ku daidaita firam ɗin da kanku. Da fatan za a tuntubi likitan ido.
DUBA WANNAN KASUWAN
- TSOHON TEMA
Sanya firam ɗin kuma zame su gaba ɗaya, don haka suna zaune cikin nutsuwa akan hancin ku. Kada gidajen ibada (makamai) su matsa kan kunnuwan ku. - GADAR HANCI
Hancinka bai kamata ya kasance a ƙasan ƙarƙashin gadar ba kuma firam ɗin kada su yi tauri sosai ko a kwance. Idan firam ɗin suna zamewa cikin hancin ku, ziyarci likitan ku don su iya yin ɗumi da kyau da daidaita nasihun haikalin.
Idan Furannin Echo ɗinku ba su da daɗi ko kuna jin girman bai yi daidai ba, da fatan za ku mayar mana da su.
SAMUN TAIMAKO
Don samun amsoshin tambayoyin gama -gari, je zuwa Taimako & Ra'ayoyi a cikin aikace -aikacen Alexa ko ziyarci amazon.com/EchoFramesHelp don ƙarin bayani.
JAWABI?
Muna so mu ji daga gare ku. Don aiko mana da martani, ziyarci sashin Taimako & Ra'ayoyin a cikin Alexa App.
BAYANIN TSIRA
RASHIN BIN WANNAN UMARNIN LAFIYA DA ZAI IYA SAMUN CIKIN WUTA, GASKIYAR LITTAFI, KO SAURAN RAUNI KO LALACI. KIYAYE WADANNAN UMARIN DOMIN NUNA GABA
KUYI HANKALI
KULA. Mai kama da sauran na’urorin lantarki, amfani da Echo Frames na iya karkatar da hankalin ku daga wasu ayyuka ko kuma tawaya ikon jin sautunan da ke kewaye, gami da ƙararrawa da siginar faɗakarwa. Na'urarka kuma ta ƙunshi hasken LED mai gani wanda zai iya raba hankalinka. Don lafiyar ku da lafiyar wasu, ku guji amfani da wannan na’ura ta hanyar da zata shagaltar da ku daga ayyukan da ke buƙatar kulawar ku. Don tsohonample, tuƙi mai jan hankali na iya zama haɗari kuma yana haifar da mummunan rauni, mutuwa, ko lalacewar dukiya. Koyaushe ku kula da hanya sosai. Kada ku bari hulɗa tare da wannan na'urar ko Alexa ya dauke muku hankali yayin tuƙi. Bincika kuma ku bi ƙa'idodi da ƙa'idodi masu dacewa akan amfani da wannan naurar yayin aiki da abin hawa. Kai ne ke da alhakin yin aiki da abin hawanka lafiya da bin duk dokokin da suka dace game da amfani da na'urorin lantarki yayin tuƙi. Koyaushe kula da alamun hanya da aka lika, dokar aiki, da yanayin hanya.
Juya na'urar ko daidaita ƙarar ku idan kun same ta tana kawo cikas ko jan hankali yayin gudanar da kowane irin abin hawa ko yin kowane aiki da ke buƙatar cikakkiyar kulawa.
TSAFTA BATURE
HANNU DA KULA. Wannan na'urar tana ƙunshe da batirin polymer lithium-ion polymer wanda yakamata a maye gurbinsa da mai bada sabis mai ƙima. Kada a sake tarwatsawa, buɗewa, murkushe, lanƙwasa, naƙasa, huda, sarewa ko ƙoƙarin samun damar baturi. Kada a gyara ko sake kera batirin, ƙoƙarin shigar da abubuwan waje a cikin batirin, ko nutsewa ko fallasa shi zuwa ruwa ko wasu ruwa, fallasa fashewa, fashewa ko wani haɗari. Yi amfani da batir kawai don tsarin da aka ƙera shi. Amfani da baturin da bai cancanta ba ko caja na iya haifar da haɗarin fashewa, fashewa, ɓarna ko wasu haɗari. Kada a taƙaita batir ko ba da damar abubuwa masu ƙarfe su sadu da tashoshin baturi. Guji faduwa na'urar. Idan na'urar ta faɗi, musamman akan farfajiya mai ƙarfi, kuma mai amfani yana zargin ɓarna, daina amfani kuma kar a yi ƙoƙarin gyara. Tuntuɓi Sabis na Abokin Ciniki na Amazon don taimako.
Ajiye wannan na'urar da adaftar wutar da aka haɗa a wuri mai iska mai kyau kuma nesa da tushen zafi, musamman lokacin amfani ko caji. Kada ku sa Frames Echo lokacin cajin na'urar. Don ƙarin bayani game da batura, je zuwa http://www.amazon.com/devicesupport. Yakamata ayi cajin wannan na'urar ta amfani da kebul da adaftar da aka haɗa da na'urar. Kada kayi cajin wannan na'urar kusa da ruwa ko cikin yanayi mai tsananin zafi. Yi amfani da na'urorin haɗi kawai da aka haɗa da wannan na'urar.
KA NISANCI SAURARON SAURARA A CIKIN MULKI. Tsawon sauraron mai kunnawa da babban murya na iya lalata kunnen mai amfani. Don hana yuwuwar lalacewar ji, masu amfani kada su saurara a manyan ƙarar girma na dogon lokaci.
KADA KA YI AMFANI DA TSARIN IDO. An gwada ruwan tabarau na wannan na’urar azaman tasiri mai jurewa a cikin ma’anar 21 CFR 801.410, amma ba ta da ƙarfi ko kuma ba za a iya rushe ta ba.
WANNAN NA'URAR TA KUNSHI MAGNETS. Wannan na'urar da kebul na caji yana ƙunshe da maganadiso. A ƙarƙashin wasu yanayi, maganadisu na iya haifar da tsangwama tare da wasu na'urorin likitanci na ciki, gami da masu bugun zuciya da famfon insulin. Wannan na'urar da waɗannan na'urorin haɗi yakamata a nisanta su daga irin waɗannan na'urorin likitanci.
KARIYAR RUWA
Wannan na'urar ba mai hana ruwa bane kuma bai kamata a nitsar da shi cikin ruwa ko wasu ruwa ba.
Idan na'urarka tana fuskantar ruwa ko gumi, bi waɗannan umarnin:
- Goge na'urar da zane mai laushi, bushe.
- Bada na'urar ta bushe gaba ɗaya a wuri mai iska mai kyau. Kada a yi yunƙurin bushe na'urar tare da tushen zafi na waje (kamar microwave, oven, ko hair dryer).
- Rashin bushe na'urar da kyau kafin caji na iya haifar da rashin daidaituwa, batutuwan caji, ko lalacewar abubuwan akan lokaci.
- Kada a nutsar da na’urar cikin ruwa da gangan ko a fallasa ta ga ruwan teku, ruwan gishiri, ruwan chlorinated, ko wasu ruwa (kamar abin sha).
- Kada a bijirar da na'urar ga ruwa mai matsewa, ruwa mai saurin gudu, ruwan sabulu, ko yanayi mai tsananin zafi (kamar ɗakin tururi).
- Kada ku zubar da kowane abinci, mai, ruwan shafawa, ko wasu abubuwa masu ɓarna akan na'urar.
- Na'urar da kayan aikinta da aka haɗa ba nufin yara bane kuma bai kamata yara 'yan ƙasa da shekaru 14 su yi amfani da ita ba.
Idan na'urar ta faɗi ko ta lalace, na'urar za ta iya yin illa yayin da ruwa ko gumi ya bayyana.
SAURAN AMFANI DA KYAUTA
- Tsaftace wannan na’ura da kyalle mai taushi. Kada a yi amfani da ruwa, sunadarai, ko kayan abrasive don tsaftace firam ɗin. Don tsaftace ruwan tabarau, yi amfani da mai tsabtace ruwan tabarau da barasa mai laushi.
- Rashin kulawa da wannan na’ura na iya haifar da haushi ko rauni. Idan fata, ji ko wasu matsaloli na tasowa, daina amfani da kai tsaye kuma tuntuɓi likita.
- Don rage haɗarin fitowar electrostatic yayin tuntuɓar wannan na'urar, guji irin wannan hulɗa a cikin busassun yanayi.
- Kada ka bijirar da wannan na’ura ga matsanancin zafi ko sanyi. Ajiye su a wani wuri inda yanayin zafi ya kasance tsakanin ma'aunin zafin jiki na ajiya da aka tsara a cikin wannan jagorar. An tsara na'urar da kayan haɗin da aka haɗa don yin aiki a cikin ma'aunin zafin aiki da aka bayyana a cikin wannan jagorar. Idan yayi zafi sosai ko yayi sanyi, maiyuwa bazai kunna ko aiki yadda yakamata ba har sai sun dumama ko sanyaya, kamar yadda lamarin yake, zuwa cikin ma'aunin zafin jiki da ya dace.
Don ƙarin aminci, yarda, sake amfani da sauran mahimman bayanai game da na'urarku, da fatan za a duba www.amazon.com/devicesupport da Alexa App a cikin Taimako & Ra'ayoyin> Doka & Yarda.
HIDIMAR NA'URARKA
Idan kuna zargin na'urar ko kayan haɗin da aka haɗa sun lalace, dakatar da amfani nan da nan kuma tuntuɓi Tallafin Abokin Ciniki na Amazon. Za a iya samun bayanan tuntuɓar a http://www.amazon.com/devicesupport. Kuskuren sabis na iya ɓata garanti.
MAGANAR KIYAYEWA FCC
Wannan na'urar da kayan haɗin da ke da alaƙa kamar adaftan (“samfuran”) sun dace da Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki na kowane samfur yana ƙarƙashin abin da ke tafe
yanayi biyu: (1) kowace samfur na iya haifar da tsangwama mai cutarwa, kuma (2) kowane samfur dole ne ya yarda da duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so.
Jam'iyyar da ke da alhakin bin FCC ita ce Sabis ɗin Amazon.com, Inc., 410 Terry Ave North, Seattle, WA 98109 USA
Idan kuna son tuntuɓar ziyarar Amazon: www.amazon.com/devicesupport, zaɓi Amurka, danna Taimako & Shirya matsala, sannan gungura zuwa kasan shafin
kuma a ƙarƙashin Zaɓin Magana da Abokin Hulɗa, danna kan Tuntube Mu.
Sunan Na'ura: Frames Echo
SHARUDDAN & SIYASA
An kunna Fuskokin Echo ɗin ku tare da Alexa. Kafin amfani da firam ɗin Echo ɗinku, da fatan za a karanta duk ƙa'idodin ƙa'idoji, ƙa'idodi, manufofi da tanadin amfani da aka samu a cikin Alexa App a Taimako & Ra'ayoyin> Doka & Yarda kuma ana samun su a www.amazon.com/devicesupport (gaba ɗaya, “Yarjejeniyar”).
Ta amfani da firam ɗin Echo ɗinku, kun yarda Yarjejeniyar ta ɗaure ku.
GARANTI MAI KYAU
Garanti mai iyaka ya rufe Fuskokin Echo ɗinku, cikakken bayani a cikin Alexa App a cikin Taimako & Ra'ayoyi> Doka & Yarda da kuma a www.amazon.com/devicesupport.
Amfani da baƙin da aka yi don iPhone yana nufin cewa an ƙera kayan haɗi don haɗa musamman zuwa iPhone kuma mai haɓaka ya tabbatar da shi don saduwa
Matsayin aikin Apple. Apple ba shi da alhakin aikin wannan na’urar ko bin ta da aminci da ƙa’idojin doka. Apple da iPhone alamun kasuwanci ne na Apple Inc., masu rijista a Amurka da wasu ƙasashe.
Android alamar kasuwanci ce ta Google LLC.
© 2020 Amazon.com, Inc. Amazon, Alexa, Echo, Echo Frames, da duk tambura masu alaƙa alamun kasuwanci ne na Amazon.com, Inc. ko abokan cinikinsa.

Takardu / Albarkatu
![]() |
ALEXA GR79BR Echo Frames [pdf] Manual mai amfani GR79BR Echo Frames |




