amazon-LOGO

Amazon A2B Na'urar Bibiya

amazon-A2B-Tracking-Na'urar-fig- (1)

Mabuɗin Abubuwan Maɓalli

  • MCUSaukewa: NRF52833
  • Accelerometer: LIS2DW

Ma'aunin Wutar Lantarki

Siga Daraja
Samar da wutar lantarki 1 x Li-SOCl2 3.6V baturi
Amfanin Wutar Lantarki (Batiri) Har zuwa 135mA @ 3.6V
Yanayin aiki 2.5 uA

Ma'aunin injina

Siga Daraja
Girma Ba tare da madaidaicin ba: Max. 174.8 x 56.2 x 25.7 mm (6.88 x 2.21 x
1.01 in)
Tare da sashi: Max. 200.8 x 113.1 x 33.1 mm (7.91 x 4.45 x 1.30
in)
Nauyi Ba tare da sashi ba: 120g
Matsakaicin nauyi: 370 g

Ƙarsheview

Ana amfani da na'urar Amazon A2B azaman na'urar bin diddigin kwantena na GoCart a cikin dabaru na tsakiyar mil na Amazon.
Yana amfani da fasahohin RF daban-daban kamar RFID da 2.4GHz don tantance matsayin kadarar da aka sa ido. Bayan haka, yana ba da ƙarin ayyuka kamar ja-tagging na kadari, zafin jiki, da kuma lura da fuskantarwa. An ƙera na'urar don rashin kulawa kuma yakamata ta iya aiki aƙalla shekaru 5.

Mabuɗin Siffofin

  • Yana goyan bayan inlay RFID mara kyau tag.
  • Yana goyan bayan tallan 2.4GHz a cikin tsari 3: Eddystone TLM, Eddystone UID, da tsarin Amazon A2B.
  • Rayuwar baturi na shekaru 5 ta amfani da baturi mara caji.
  • Zaɓuɓɓukan baturi: 1 x Li-SOCl2 3.6V baturi (mai dacewa da ka'idodin aminci da IEC 60086-4, UL 1642, UL 2054, UN38.3 ko makamancin haka suka ayyana).
  • Haɗa LED RGB, Maɓallin Gaba mai aiki da yawa, da ƙarin GPIOs don haɗi tare da firikwensin waje ko IOs.

Ƙayyadaddun bayanai

Wannan sashe yana ba da cikakkun bayanai na fasaha na na'urar Amazon A2B.

Mabuɗin Abubuwan Maɓalli

  • An kafa MCU nRF52833
  • LIS2DW accelerometer.

Ma'aunin Wutar Lantarki

Siga Daraja
Samar da wutar lantarki 1 x Li-SOCl2 3.6V baturi
Amfanin Wutar Lantarki (Batiri) Har zuwa 135mA @ 3.6V
Yanayin aiki -30°C ~ +85°C
Amfani na yanzu a cikin barci mai zurfi 2.5 uA

Ma'aunin injina

Siga Daraja
Girma Ba tare da madaidaicin ba:

Max. 174.8 x 56.2 x 25.7 mm

(6.88 x 2.21 x 1.01 a)

Tare da bracket:

Max. 200.8 x 113.1 x 33.1 mm

(7.91 x 4.45 x 1.30 a)

Nauyi Ba tare da madauri ba: 120g Tare da sashi: 370g
Maballin Gaba An rufe shi da TPE wanda ke ba da damar latsa mai sassauƙa da wucewa ta hasken LED

Interface mai amfani

Maɓalli
Yana goyan bayan ayyukan gajere da dogon latsawa. Ana bayyana ayyukan maɓallin maɓalli da yawa a cikin sassan da ke ƙasa.

  • Shortan latsawa – duba halin na'urar. LEDs zasu nuna cewa na'urar tana aiki. Koren LED zai lumshe idanu lokacin da ragowar ƙarfin baturi ya isa. Jajayen LED ɗin zai lumshe idanu lokacin da ragowar ƙarfin baturi ya yi ƙasa.
  • Dogon latsawa – kunna bukatar tabbatarwa. RED LED, idan an kunna shi a cikin saitin rukunin yanar gizon, zai nuna na'urar tana buƙatar kulawa. Maimaita Dogon latsawa zai share buƙatar kulawa.

LEDs: Na'urar tana ƙunshe da alamomin LED, Ja, Kore, da Blue. An bayyana ma'anar LED masu amfani da yawa a cikin sassan da ke ƙasa.

  • Yanayin aiki na al'ada
    • Bayan ɗan gajeren latsa don duba halin na'urar da ƙarfin baturi ya wadatar
    • Green: 2000 ms BLINK (1:10 sake zagayowar aiki). Kiftawa zai tsaya har tsawon s30.
  • Bayan ɗan gajeren latsa don duba halin na'urar kuma ƙarfin baturi ya yi ƙasa
    • Ja: 2000 ms BLINK (1:10 zagayowar aiki). Kiftawa zai tsaya har tsawon s30.
  • Bayan dogon latsa don kunna buƙatar kulawa
    • Ja: 2000 ms BLINK (1:10 zagayowar aiki). Kiftawa zai tsaya na minti 5.

Umarnin hawa

amazon-A2B-Tracking-Na'urar-FIG-1

Umarnin Tsaro

Tsaron Baturi
Wannan samfurin ya ƙunshi baturin lithium.
Kar a buɗe, tarwatsa, huda, yanke, lanƙwasa, yayyage ko dumama batura. Zubar da duk batura daidai da dokoki da ƙa'idodi kuma kar a jefar da batura ta hanyar jefa su cikin wuta.

GARGAƊI DA HANKALI GA KAYAN YIN AMFANI DA BATIRI: 

  • matsanancin zafi mai girma ko ƙarancin da za a iya sanya BATTERY a lokacin amfani, ajiya ko sufuri; kuma
  • ƙananan iska a tsayi mai tsayi.
  • zubar da BATIRI a cikin wuta ko tanderu mai zafi, ko murƙushewa ko yanke BATIRI, wanda zai iya haifar da FASAHA;
  • barin BATTERY a cikin yanayi mai tsananin zafi da ke kewaye wanda zai iya haifar da FASHEwa ko zubar da ruwa ko iskar gas mai ƙonewa; kuma
  • BATTERY da aka yi fama da ƙarancin iska wanda zai iya haifar da fashewa ko zubar da ruwa mai ƙonewa ko iskar gas.
  • BATTERY ba a yi niyya don maye gurbinsa ba.

Bayanan yarda

Sauƙaƙan shela na jin daɗi:
Ta haka, Amazon.com Services LLC ya bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyon A2B Tag a cikin yarda da

Umarnin 2014/53/EU.
Ta haka, Amazon.com Services LLC ya bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyon A2B Tag a cikin yarda da

Dokar 2017.
Cikakkun rubutun Bayanin Daidaitawa a leaf maras kyau.

Kare Muhalli da zubarwa
Dole ne a tattara na'urorin lantarki ko na lantarki waɗanda ba sa amfani da su daban kuma a zubar dasu ta wurin sake amfani da muhalli (Uwargidan Turai akan Waste Electric and Electronic Equipment). Yi amfani da takamaiman tsarin dawowa da tsarin tattarawa na ƙasarku lokacin zubar da sharar lantarki ko na'urorin lantarki.

Batura da aka yi amfani da su baya shiga cikin sharar gida! Zubar da su a wurin tarin baturi na gida

FCC

Dokar FCC
Bayanin Mai Bayar da Fayil na FCC Sunan Samfura/Lambar ƙira:

  • Amazon / A2B001-V1 Sunan Masu Kayayyaki: Amazon.com Services LLC Suppliers
  • Adireshi: 333 108th Ave NE, Bellevue 98004, Washington, Amurka
  • Waya: 1-678-293-8382
  • Imel: lux14-reception@amazon.com

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba.
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
    Canje-canje ko gyare-gyaren da sashin da ke da alhakin bin doka bai amince da shi ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi da amfani da umarnin ba, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  1. Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  2. Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  3. Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  4. Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Ⓒ 2024 Amazon.com Littafin Mai Amfani na Amazon A2B (Janairu-2024, v0.3 Farko)

FAQ

Tambaya: Wadanne zaɓuɓɓukan baturi ne suka dace da na'urar Amazon A2B?

A: Na'urar Amazon A2B tana goyan bayan batirin 1x Li-SOCl2 3.6V wanda ba a cajewa wanda ya bi ka'idodin aminci da aka ayyana ta IEC 60086-4, UL 1642, UL 2054, UN38.3, ko makamancin haka.

Tambaya: Yaya tsawon rayuwar baturi na na'urar Amazon A2B?

A: Rayuwar batirin na'urar Amazon A2B kusan shekaru 5 ne lokacin amfani da takamaiman baturi.

Takardu / Albarkatu

Amazon A2B Na'urar Bibiya [pdf] Manual mai amfani
Na'urar Bibiyar A2B, A2B, Na'urar Bibiya, Na'ura
Amazon A2B Na'urar Bibiya [pdf] Manual mai amfani
A2B, A2B Na'urar Bibiya, Na'urar Bibiya, Na'ura

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *