Tambarin Amazon

Amazon wuta 7 Tablet

Amazon- Wuta-7-Tablet-samfurin

Gabatarwa

Gabatar da Amazon Fire 7 Tablet - ƙayyadaddun na'ura mai mahimmanci wanda ke sake fasalin yadda muke hulɗa da fasaha. Wannan kwamfutar hannu mai dacewa da kasafin kuɗi, wanda giant ɗin kasuwancin e-commerce Amazon ya ƙirƙira, an ƙirƙira shi don sadar da ƙwarewar dijital mai sauƙi da nishaɗi ga masu amfani da kowane zamani. Ko kai mai karatu ne mai ƙwazo, ƙwararren mai kallon fim, ɗan wasa na yau da kullun, ko kawai neman abokin tafiya don ayyukan yau da kullun, Amazon Fire 7 Tablet yana shirye don biyan bukatun ku. Kasance tare da mu yayin da muke bincika fasali da iyawar wannan mashahurin kwamfutar hannu, wanda aka ƙera don samar da dama ga duniyar abun ciki da ayyuka na dijital.

Ƙayyadaddun bayanai

Nunawa 7 "allon taɓawa, 1024 x600 ƙuduri a 171 ppi, sake kunna bidiyo na SD, tare da fasahar IPS (canjin jirgin sama).
Girman 7.11" x 4.63" x 0.38" (180.68 mm x 117.59 mm x 9.67 mm)
Nauyi 9.9 oz (282 grams). Girman gaske da nauyi na iya bambanta ta hanyar tsari da ƙirar ƙira.
CPU & RAM Quad-Core 2.0 GHz tare da 2 GB na RAM
Adana 16 GB (9.5 GB akwai ga mai amfani) ko 32 GB (25 GB akwai ga mai amfani) na ajiyar ciki. Ƙara katin microSD har zuwa 1 TB na ƙarin ajiya. Wasu ƙa'idodi na iya buƙatar shigar da su akan ma'ajiyar ciki. Ƙa'idar ko sabuntawar fasali na iya yin tasiri ga ma'ajiyar da ke akwai.
Rayuwar baturi Har zuwa awanni 10 na karantawa, bincika web, kallon bidiyo, da sauraron kiɗa. Rayuwar baturi za ta bambanta dangane da saitunan na'ura, amfani, da sauran dalilai kamar web lilo da zazzage abun ciki. Wasu fasalolin software ko ƙa'idodi na iya rage rayuwar baturi.
Lokacin caji Cikakken caji a cikin kamar sa'o'i 4 ta amfani da adaftar wutar USB-C wanda aka haɗa a cikin akwatin.
Haɗin Wifi Single-Antenna dual-band wifi. Yana goyan bayan cibiyoyin sadarwar wifi na jama'a da masu zaman kansu ko wuraren da ke amfani da dual-band 802.11a, 802.11b, 802.11g, ko 802.11n misali tare da goyan bayan WEP, WPA, da WPA2 tsaro ta amfani da ingantaccen kalmar sirri; baya goyan bayan haɗawa zuwa cibiyoyin sadarwar ad-hoc (ko peer-to-peer) wifi networks. WiFi 6 (802.11 ax) ba a tallafawa a halin yanzu.
4G haɗin kai N/A
Tashoshi USB-C don haɗawa zuwa kwamfutar PC/Macintosh, ko don cajin na'urarka tare da adaftar wuta da aka haɗa; Ramin microSD don ajiyar waje
Audio 3.5mm jack sitiriyo da hadedde lasifikar
Sensors Accelerometer
Bayanan kyamara 2MP kyamarori na gaba da na baya tare da rikodin bidiyo na 720p HD
Sabis na wuri Sabis na tushen wuri ta hanyar wifi
Launuka masu samuwa Black, denim, da Rose
Ƙarin fasali Ikon ƙarar waje na waje, ginanniyar Bluetooth tare da goyan bayan belun kunne na sitiriyo masu jituwa na A2DP, lasifika, makirufo, da na'urorin haɗi na LE
Fasalolin samun dama Don kunna fasalulluka waɗanda ke keɓance Alexa ga iyawar ku, je zuwa Saituna → Samun dama.
• MuryaView Mai karanta allo yana ba da damar samun dama ga abokan cinikin makafi ko nakasar gani.
• Magnifier allo yana bawa abokan ciniki damar zuƙowa / waje, da murɗa kewayen allo.
• Matsa zuwa Alexa yana ba da damar yin amfani da Alexa ta hanyar taɓawa, maimakon magana, ta hanyar fale-falen kan allo ko madanni, gami da ikon adana ayyukan da kuka fi so.
Canja wurin Canjawa yana ba da damar samun dama ga abokan ciniki waɗanda ke da nakasar mota, kuma ba su iya taɓa allon, ta na'urorin Bluetooth masu jituwa.
Kindle Read Aloud zai sami Alexa ya karanta littattafan Kindle ɗin ku da ƙarfi.
• Fasalolin samun damar kwamfutar hannu kuma sun haɗa da saituna don Rufe Bayani, Girman Rubutun, Girman Nuni, Babban Rubutun Bambanci, Juyawa Launi, Gyara Launi, da Maida sitiriyo zuwa sauti na mono. (Ba a samun bayanai don duk abun ciki.)
Garanti da sabis Garanti mai iyaka na kwanaki 90 da sabis sun haɗa. Zaɓin shekara 1, shekara 2, da ƙarin garanti na shekaru 3 akwai don abokan cinikin Amurka da aka sayar daban. Amfani da Wuta 7 kwamfutar hannu yana ƙarƙashin Sharuɗɗan Amfani na Amazon da waɗannan sharuɗɗan.
Kunshe a cikin akwatin Wuta 7 kwamfutar hannu, USB-C, adaftar wutar lantarki 5W, da Jagoran farawa mai sauri
Tsari 12th tsara - 2022 saki
Sabunta Tsaron Software Wannan na'urar tana karɓar garantin sabunta tsaro na software har zuwa aƙalla shekaru huɗu bayan na'urar ta kasance na ƙarshe don siye a matsayin sabon rukunin mu. webshafuka. Ƙara koyo game da waɗannan sabuntawar tsaro na software. Idan kun riga kun mallaki kwamfutar hannu ta Wuta, ziyarci Sarrafa Abun cikin ku da na'urorinku don bayanin takamaiman na'urarku.

Siffofin

  • Nishaɗi a Hannunku - Yana nuna allon taɓawa 7 ″, 2 GB na RAM, da mai sarrafa quad-core, zaku iya zaɓar tsakanin 16 ko 32 GB na ajiya don zazzage littattafai, nunin nunin, ko fina-finai da kiyaye lokacin hutun ku.
  • Babban Laburare a cikin Karamin kwamfutar hannu - Cire tare da abubuwan da kuka fi so kamar Kindle, Netflix, Spotify, da ƙari ta Amazon's Appstore (da fatan za a lura cewa ba a tallafawa Google Play, kuma ana iya amfani da kuɗin biyan kuɗi).
  • Tashar Nishaɗi Mai ɗaukar nauyi - Ji daɗin karatun har zuwa awanni 10, web lilo, watsa bidiyo, da sauraron kiɗa, duka a gida da tafiya. Fadada ƙarfin ajiyar ku har zuwa 1 TB tare da katin SD micro-samuwa (samuwa daban).
  • Saukar da Murya-Kunna - Sannu ga hulɗar hannu mara hannu ta hanyar tambayar Alexa don yin kiran bidiyo ta hanyar Zuƙowa, duba ciyarwar kafofin watsa labarun ku akan Instagram ko TikTok, nemo girke-girke, samun sabuntawar yanayi, da ƙari mai yawa.
  • Nishaɗi ga Dukan Iyali - Amazon Kids yana ba da kulawar iyaye na abokantaka na masu amfani don allunan Wuta. Zaɓi biyan kuɗin Amazon Kids+ don samun dama ga ɗimbin zaɓi na littattafai, shahararrun ƙa'idodi, wasanni, bidiyo, waƙoƙi, littattafai masu ji, da ƙari.
  • Buɗe Ƙari tare da Taimakon Kyauta-Hannun Alexa - Tare da Alexa, zaku iya buƙatar ayyuka kamar kunna bidiyo, kiɗa, buɗe aikace-aikace, siyayya akan layi, duba yanayi, yin kira ko aika saƙonni, sarrafa na'urorin gida masu wayo, da ƙari.
  • Ba da fifikon Keɓantawa - Alexa da Wuta 7 an tsara su tare da keɓanta sirrinku. Kuna da ikon sakewaview kuma share rikodin muryar ku ko kunna/kashe Yanayin Hannun Hannun Alexa bisa ga ra'ayinku.
  • A Tablet Ga Dukan Iyali Kwanciyar Hankali ga Iyaye - Amazon Kids yana samuwa ba tare da farashi ba akan kowane kwamfutar hannu na Wuta. Kuna iya ƙirƙirar pro na yarafiles don sarrafa lokacin allo, saita burin ilimi, da sauƙin sarrafa abun ciki ta amfani da ikon iyaye.
  • Nishaɗi ga Yara - Ta hanyar biyan kuɗin Amazon Kids+, kuna samun dama ga ɗimbin aikace-aikace, wasanni, littattafai, da abun ciki daga tushen ƙaunataccen kamar Disney, PBS Kids, HOMER, da ƙari. Kuna iya ƙarin koyo game da biyan kuɗin Amazon Kids+ don ƙarin bayani.
  • Fadada Wutar ku 7 Tablet - Ƙara ƙarfin ajiyar kwamfutar kwamfutar hannu har zuwa 1 TB tare da katin microSD, yana ba ku ƙarin sarari don zazzage abun ciki don jin daɗin tafiya. Ƙari ga haka, ɗauki advantage na samfurin Amazon-tsara, sleek, kuma mai ƙarfi don kiyaye kwamfutar hannu ta Wuta yayin da kuma ke nuna madaidaicin ginanniyar hannu mara hannu. viewing a cikin yanayin shimfidar wuri da yanayin hoto. Hakanan akwai lokuta masu dacewa da yara.

FAQs

Shin Sandisk matsananci 64GB MicroSD katin karbuwa?

32G kawai.

Ta yaya zan iya samun kyamara don nuna allon baya kawai kuma in ɓoye allon gaba?

Ta hanyar buga maɓallin UP, zaku iya zaɓar tsakanin Kamara ta gaba kawai, Kamara ta baya kawai, ko Tsaga allo, bisa ga nuni.

Me yake riƙe da gilashin iska?

Kuna iya amfani da ko dai abin da aka haɗa mai ɗanko ko kofin tsotsa taga wanda aka haɗa.

Dole ne a kunna shi da hannu kowane lokaci?

Lokacin da injin ya fara, cam ɗin dash ɗin da aka sanya da kyau a cikin abin hawa zai kunna nan take ya fara rikodi (don yawancin motoci a kasuwa). Da fatan za a danna maɓallin WUTA/OK don kunna kamara da hannu idan cam ɗin dash ɗinku bai fara ba kuma fara yin rikodi lokacin da injin ya fara (wannan galibi ya dogara da ƙirar motar ku). Danna wannan maballin ɗaya don fara rikodi.

Menene bambanci tsakanin ORSKEY S800 da ORSKEY S800 Pro?

Bambancin shine kyamarar ORSKEY S800 Pro tana da aikin GPS.

Menene zan yi idan kamara ba ta aiki bayan na yi cajin ta na dogon lokaci?

Da fatan za a gwada fitar da baturin tukuna, sannan a sake saka shi. Idan har yanzu bai yi aiki ba, tuntuɓi sabis na abokin ciniki.

Har yaushe za'a ɗauki oda na?

Za mu aika da odar ku a cikin kwanakin kasuwanci 2 bayan karɓar kuɗin ku. Za mu aiko muku da bayanan bin diddigin da zaran odar ku ta tashi. Ya kamata odar ku ta zo cikin kwanaki 15-20 na kasuwanci bayan fitarwa.

Shin yana da kyau a sami kyamarar dash na gaba da na baya?

Wannan na iya rage yuwuwar yin karo na baya-baya, yana kiyaye ku a kan hanya. Duk wani cam ɗin dash, gaba ko baya, na iya hana tukin ganganci daga wasu masu ababen hawa waɗanda ba sa son a kama su a kyamara.

Shin cam ɗin dash na iya yin rikodin gaba da baya a lokaci guda?

Kyamarar dash na tashar tashoshi biyu, wanda kuma aka sani da gaban dash cams, ana yin su don yin rikodin abin da ke faruwa a gaba da bayan motarka lokaci guda don samun cikakken rikodin abin da ya faru.

Menene fa'idodin kyamarar dash na baya?

Dash cams suna ba ku damar yin rikodin duk abin da ke faruwa akan hanya da kuma tuƙi. Wannan zai iya yanke kuɗin inshorar motar ku, hana sata, da kuma kiyaye ku daga da'awar inshora na ƙarya. Ana iya sanya ƙananan kyamarori da aka sani da dash cams a gaba da bayan motarka.

Shin dash cam kawai yana aiki lokacin tuƙi?

Ba za su kashe kai tsaye ba idan sun lura cewa baturin ku yana yin ƙasa sosai, don haka babu damar su zubar da shi cikin dare. Idan kawai ka sanya kyamarar a yanayin ajiye motoci, za ta yi rikodin koda lokacin da bai kamata ka yi ba. Ko da wasu nau'ikan suna zuwa tare da ginanniyar wi-fi da ƙa'idodi na musamman.

Shin kyamarorin dash suna yin rikodin kowane lokaci?

Ana yin kyamarori dash don yin rikodin ci gaba yayin da motarka ke gudana. Yawancin kyamarori suna kunna wuta kuma suna fara aiki da zarar an toshe su cikin tushen wutar lantarki 12V ko aka sanya su cikin akwatin fis ɗin motar, yayin da kyamarori da yawa ke ba ka damar kunna ko kashe wutar da hannu.

Bidiyo- Gabatar da Wuta ta Amazon 7 Tablet

Jagorar Mai Amfani

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *