AOC-logo

AOC G Series Monitors

AOC-G-Series-Monitors-samfurin

Bayani

FreeSync Premium yana ba da ƙwaƙƙwaran-santsi, wasan caca mara hawaye
Yaga allo da tuntuɓe ba kawai yana cutar da wasan kwaikwayo ba, yana lalata nutsewa. AMD FreeSync Premium tana magance wannan ta hanyar kiyaye ƙimar wartsakewar mai saka idanu tare da na'urar sarrafa ku.AOC-G-Series-Monitors-fig-1
Yi farin ciki da babban matakin wasan caca
Tare da ƙimar wartsakewa na 165Hz, nunin ku zai kasance sanye take don yin aiki a daidaitaccen wasan caca. Yi farin ciki da gogewa mai santsi ba tare da ganuwa na allo ba don tabbatar da cewa koyaushe ana shirin yin nasara.

AOC-G-Series-Monitors-fig-2

Lokutan amsa kai tsaye
Lokacin amsa pixel na 1ms yana nufin saurin ba tare da smear don haɓaka ƙwarewar wasan ba. Ayyukan gaggawa da sauye-sauye masu ban mamaki za a yi su cikin sauƙi ba tare da mummunan tasirin fatalwa ba. Zaɓi hanyar da ta dace don samun nasarar wasan, kuma kada ku bari jinkirin nuni ya dakatar da ku.

AOC-G-Series-Monitors-fig-3

Jimlar-Immersion Wasan
Masu saka idanu na Wasan Kwallon Kaya suna ba da cikakkiyar gogewar wasan nutsewa wanda ke sanya ku daidai a tsakiyar ayyukan da ba a gama ba da ƙarfi da ƙarfi. Allon lanƙwasa na waɗannan madaidaicin masu saka idanu na wasan caca yana haifar da tasirin "naɗe-naɗe" wanda ke sa mai amfani gabaɗaya ya mai da hankali kan wasan wasan motsa jiki.

AOC-G-Series-Monitors-fig-4

Injiniya don ingantattun abubuwan gani
Nunin VA yana ba da digiri 178/178 viewkusurwoyin kusurwa yayin riƙe daidaiton ingancin hoto da launuka daga duka viewing matsayi. Hakanan zaka iya view maƙunsar bayanai ko fina -finai na karshen mako daga kusan kowane kusurwa ba tare da daidaita daidaiton launi ba.
AOC-G-Series-Monitors-fig-5
Haɗa idanunku da hannuwanku
Ciki ra'ayoyin ku ta hanyar canzawa zuwa yanayin Lag Low Input Lag AOC. Mance frills mai hoto: wannan yanayin yana sake kunna mai saka idanu don jin daɗin lokacin mayar da martani, yana ba ku kyakkyawan sakamako a cikin tashin hankali mai haifar da gashi.

AOC-G-Series-Monitors-fig-6

Ana iya haɗawa da wasu na'urori
Wannan AOC mai saka idanu yana ba da zaɓuɓɓukan haɗin kai masu dacewa, tare da duka HDMI da tallafin DisplayPort don dacewa da ƙwararru da masu amfani da gida. HDMI tana wakiltar jagoran bidiyo na dijital, mai jiwuwa, da keɓancewar bayanai don haɗin haɗin kai mai sauri tsakanin manyan nunin ma'anar ma'ana da kewayon na'urorin lantarki masu yawa, gami da bayar da tallafi ga na'urorin wasan bidiyo na zamani da PC. DisplayPort yana ba da damar kewayon na'urori don haɗawa cikin sauri da sauƙi zuwa allonka, isar da ƙuduri mafi girma, saurin wartsakewa, da watsa bidiyo kyauta daga shigar da bayanai.

AOC-G-Series-Monitors-fig-7

Ƙayyadaddun bayanai

Sunan samfurin C27G2
Panel 27 ″ (VA / 1500R)
Pixel Pitch (mm) 0.3114 (H) x 0.3114 (V)
Mai tasiri ViewYanki (mm) 597.88 (H) x 336.31 (V)
Haske (na al'ada) 250 cd/m²
Adadin Kwatance 3000: 1 (Na al'ada) Miliyan 80: 1 (DCR)
Lokacin Amsa 1ms (MPRT)
Viewcikin Angle 178° (H) / 178° (V) (CR> 10)
Launi Gamut NTSC 98% (CIE1976) / sRGB 120% (CIE1931) / DCI-P3 90% (CIE1976)
Daidaiton Launi -
Ingantacciyar Ƙarfafawa 1920 x 1080 @ 165Hz - DisplayPort 1.2, HDMI 2.0 1920 x 1080 @ 60Hz - VGA
Launuka Nuni Miliyan 16.7
Shigar da Sigina VGA x 1, HDMI 2.0 x 2, DisplayPort 1.2 x 1
Shafin HDCP HDMI: 2.2, DisplayPort: 2.2
USB Hub a'a
Tushen wutan lantarki 100-240V ~ 1.5A, 50/60Hz
Amfani da wutar lantarki (na hali) 31W
Masu magana a'a
Layi a & Wayoyin kunne -
Dutsen-Dutsen 100mm x 100mm
Daidaitacce Tsaya Tsawo: 130mm, Swivel: -30° ~ 30°, karkata: -5° ~ 23°
Samfura ba tare da Tsaya ba (mm) 367.33 (H) x 612.37 (W) x 73.16 (D)
Samfura mai Tsaya (mm) 395.9 ~ 528.6 (H) x 612.37 (W) x 227.4 (D)
Samfura ba tare da Tsaya ba (kg) 4.1
Samfura tare da Tsaya (kg) 5.4
Launin Majalisar Baki & Ja
Amincewa da Ka'idoji RCM / MEPS / CE / CB / FCC

Umarnin Amfani da samfur

Bukatun cancanta
Don cancanta don ɗaukar hoto a ƙarƙashin Shirin Lalacewar Hatsari, dole ne ku zama ainihin mai siyan samfurin daga AOC ko mai rarrabawa/mai siyarwa mai izini a cikin takamaiman yankuna.

Tsawon Lokaci
An rufe samfurin ku na shekara guda daga ranar siyan. Keɓaɓɓen ɗaukar hoto ya shafi ainihin mai siye ne kawai kuma ba za a iya canzawa ba.

Keɓancewa da Iyakoki
Shirin bai ƙunshi wasu samfurori ba. Abubuwan wajibcin AOC sun iyakance ga maye gurbin lokaci ɗaya tare da ingantaccen samfuri. Babu wani lahani ko asarar riba da aka rufe ƙarƙashin wannan shirin.

FAQs

Wadanne samfura ne suka cancanci ɗaukar hoto a ƙarƙashin Shirin Lalacewar Hatsari?
Kayayyakin da ainihin mai siye ya saya daga AOC ko mai rarrabawa/sakewa mai izini a cikin yankunan da aka keɓe sun cancanci ɗaukar hoto.

Za a iya canja wurin ɗaukar hoto zuwa wani mutum?
A'a, ɗaukar hoto ba za a iya canzawa ba kuma ya shafi ainihin mai siye ne kawai.

Takardu / Albarkatu

AOC G Series Monitors [pdf] Umarni
G Series Monitors, G Series, Monitors

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *