Aikace-aikacen Mai kunnawa Eddict
Littafin mai amfani
Gabatarwa
Wannan jagorar ta ƙunshi UI da ayyuka na aikace-aikacen Eddict Player. Jagorar masu amfani yadda za su yi amfani da app don samun cikakkiyar damar samfuran da ke aiki tare da haɗin gwiwar app.
Aikace-aikacen Ƙarsheview
Mai kunna Eddict ƙwararren ƙwararren kiɗan kiɗa ne mara hasara na Hi-Fi wanda ya dace da masu sha'awa. Yana goyon bayan kewayon audio Formats, song rarrabuwa management, warwarewa da sake kunnawa na ciki da waje ajiya na na'urar. Ana iya amfani da mai kunna Eddict azaman mai sarrafa mara waya da aikace-aikacen aboki don kewayon na'urori daga Shanling, YBA, ONIX da Myryad.
Siffofin:
- Tallafawa don kewayon tsari da hi-reudio: biri, DFF, FLA, Ai FF, FLAC, MPA, Ogg.
- Binciken laburare bisa ga Album, Mawaƙi, Salon & Hi-Res.
- Binciken tushen babban fayil.
- Tallafin lissafin waƙa, gami da shigo da fitarwa na lissafin waƙa da aka ƙirƙira.
- Taimakon wasiƙu.
- Wi-Fi File canja wuri, Sync Link, Wireless Hasashen.
- DLNA Air Play tallafin NAS.
- View, sarrafawa da kunna waƙoƙi a cikin wayar hannu ko na'ura ta UPnP.
Umarni
Shigarwa
Eddict Player app yana samuwa ga Android da iOS. Da fatan za a buɗe kantin sayar da kayan aiki na hukuma akan na'urar ku, bincika "Eddict Player" kuma ci gaba da shigarwa.
Na gida Filesake kunnawa
- Tsarin tallafi: APE, DSD (DSF, DFF, DST) ISO, WAV, FLAC, AiFF, M4A, AAC, WMA, MP3, OGG.
- Don tsarin iOS, da fatan za a kwafi files zuwa daidai wurin ta amfani da iTunes ko Wi-FI file canja wuri. Domin Android, app zai loda kowane filean adana akan na'urarka.
Ƙara Files zuwa laburare
- Dole ne a fara yin sikanin kiɗa don ɗaukar duk abubuwan files zuwa apps library.
- A madadin da fatan za a yi amfani da binciken tushen Jaka, wanda baya buƙatar sikanin kiɗa.
Cika jerawa
App iri files bisa Artist, Album, Hi-Res mark ko Salon. A cikin waɗannan menus zaku iya yin ƙarin ayyuka tare da files, kamar ƙara su zuwa lissafin waƙa, viewing file bayanai, da sauransu. Ana samun waɗannan ayyuka ta danna filin dige uku.
Interface Sake kunnawa
Goyan bayan hoton murfin da waƙoƙi (Raba .lrc file ake bukata). Doke hagu zuwa view nunin waƙoƙi ko bayanin waƙa. Yana ba da damar ƙara sauri zuwa abubuwan da aka fi so, lissafin waƙa, daidaita EQ. Ana samun ƙarin ayyuka ta danna filin dige uku.
Sabis na Cloud

Aikace-aikacen yana ba mai amfani damar shiga cikin asusun Spotify ɗin su kuma amfani da app ɗin Spotify da aka saka. Da fatan za a tabbatar cewa kun kafa asusun Spotify kafin yunƙurin shiga ta hanyar Eddict Player app.
Canja wurin Wi-Fi
Izinin don file canja wurin tsakanin smartphone, šaukuwa 'yan wasa da kwamfutoci.
Canja wurin daga kwamfuta:
- Tabbatar cewa wayoyinku da kwamfutarku suna haɗe zuwa hanyar sadarwa iri ɗaya.
- Bude burauzar intanet a kan kwamfutarka kuma je zuwa wurin viewed address don samun damar ƙwaƙwalwar ajiyar na'urar ku don file canja wuri
Canja wurin tsakanin apps:
- Tabbatar cewa na'urorin biyu suna haɗe zuwa cibiyar sadarwa iri ɗaya.
Lokacin karɓar na'urar, da fatan za a buɗe wannan shafin na app. - Zaɓi files a cikin ɗakin karatu kuma canza su zuwa na'urar karɓa ta danna gunkin canja wurin Wi-Fi. (Aiki yana samuwa a cikin filin dige uku)
Ikon nesa na Synclink
Ba da izinin sarrafa sake kunnawa mai sauƙi na gida files ta hanyar haɗin Bluetooth ko Wi-Fi zuwa na'urarka. Dace da MTouch Players, Android Players da Streamers.
Haɗawa:
- Nemo wurin sauya SyncLink akan na'urarka kuma kunna ta. Tabbatar cewa an kunna Bluetooth da Wi-Fi akan na'urorin biyu.
- Bude menu na SyncLink a cikin Eddict Player app akan wayoyin ku kuma kunna "Mai sarrafa SyncLink".
- App zai nemo na'urori masu jituwa kuma ya nuna su a cikin jeri. Danna na'urarka a cikin lissafin don kafa haɗi.
- Bayan haɗawa, zaku iya sarrafa na gida file sake kunnawa daga allon gida na Eddict Player app. Ana iya buƙatar yin Scan Music zuwa view files daidai a cikin ɗakin karatu na kiɗa na gida.
Hasashen mara waya
Bada damar 1:1 nunin allo daga rafi zuwa wayoyinku akan Wi-Fi. Samar da dama ga duk ayyuka da duk saitunan mai rafi.
Haɗawa:
- Tabbatar cewa an haɗa magudanar ruwa zuwa Wi-Fi. Je zuwa menu "Sabis na Yanar Gizo" kuma kunna tsinkayar Wireless.
- Buɗe Eddict Player akan wayoyinku kuma buɗe menu na Hasashen mara waya. App zai nemo na'urori masu jituwa kuma ya nuna su a cikin jeri. Danna na'urarka a cikin lissafin don kafa haɗi.
Lura: Lokacin haɗawa da farko, Streamer zai nuna saƙon faɗakarwa kuma kuna buƙatar tabbatar da haɗi. Ana iya ɓoye wannan saƙon a cikin sandar sanarwa, accessibleins tana share menu na ƙasa.
USB DAC/AMP Sarrafa menu
Bada damar zuwa kewayon saituna don USB DAC/AMP na'urar.
Akwai kawai akan tsarin Android, baya dacewa da iOS.
Haɗawa:
- Haɗa USB DAC/AMP a kan kebul zuwa smartphone.
Tabbatar an kafa haɗin gwiwa. - A cikin Eddict Player app, je zuwa menu na Sarrafa USB kuma danna gunkin haɗin USB DAC/AMP. Yanzu kuna iya daidaita saitunan na'urar da aka haɗa.
NAS
Ayyukan ba da damar app don samun damar sauti fileAn adana a kan sabar NAS na gida.

- Bude NAS akan babban allon aikace-aikacen mai kunna Eddict.
- App zai nemo sabbin sabar gida, danna sabar don samun dama ga. Idan uwar garken ku tana da kariya ta kalmar sirri, za a nemi ku shigar da kalmar wucewa ta wannan matakin.
Na'urara
Ana iya ƙara na'urori daban-daban zuwa ƙa'idar don samun damar saitunan su, ana amfani da su musamman tare da Bluetooth Ampna'urorin haɓaka.
- Bude Na'urara akan allon gida ko danna alamar + a kusurwar dama ta sama.
- Zaɓi nau'in na'ura mai dacewa kuma danna kan shi, zai nemo duk na'urori masu jituwa. Danna kan na'urar don samun dama gare ta.
DLNA
Eddict Player app na iya aiki azaman DMC don na'urori masu jituwa na DLNA App yana nemo abun ciki akan sabar kafofin watsa labaru na dijital (DMS) kuma ya umurci masu saurara na dijital (DMR) don kunna abun ciki. Bada app don sarrafa sake kunnawa da ƙara.
Haɗawa:
- Tabbatar cewa an haɗa magudanar ruwa zuwa Wi-Fi. Je zuwa menu na Sabis na hanyar sadarwa kuma kunna DLNA.
- A cikin Eddict Player, danna gunkin DLNA a cikin sake kunnawa.
- Zaɓi Mai Rarraba ku don yin aiki azaman DMR don kunna file.
Saita
Saitunan asali na aikace-aikacen da mai kunna kiɗan sa. Ba da izinin canza harshe, An kashe sake kunnawa, yanayin sake kunnawa da sauransu.
Duba lambar don saukewa
http://www.onix-hifiaudio.com/cs.html
http://www.shanling.com/download/76
Takardu / Albarkatu
![]() |
Apps Eddict Player Application [pdf] Manual mai amfani Aikace-aikacen Mai kunna Eddict, Mai kunna Eddict, Aikace-aikace |
