BeLuce-LOGO

BeLuce FTZ-C-RM Combo Gudun Mutum Fitar Alamar

MUHIMMAN TSARI

Lokacin amfani da kayan lantarki, yakamata a bi matakan tsaro koyaushe, gami da masu zuwa:

  1. KARANTA KUMA KU BI DUK UMURNIN TSIRA
  2. Cire haɗin wuta kafin yin aiki akan kayan lantarki.
  3. Kada igiyoyin wuta su taɓa saman zafi, kuma kar a hau kusa da gas ko na'urorin dumama lantarki.
  4. Ya kamata a sanya kayan aiki a wurare da kuma tsayi inda ma'aikatan da ba su da izini ba za su ba da damar yin amfani da su ba.ampirin.
  5. Yin amfani da na'urorin haɗi wanda BeLuce Canada Inc. bai ba da shawarar ba na iya haifar da rashin lafiya kuma zai ɓata garantin naúrar.
  6. Kada ku yi amfani da wannan kayan aikin don wani abu banda manufar da aka nufa.
  7. Ya kamata ma'aikatan da suka cancanta suyi hidimar wannan kayan aiki.
  8. Tuntuɓi lambar ginin don ingantaccen wayoyi da shigarwa.
  9. AJEN WADANNAN UMARNI!

SHIGA BANGO

  1. Cire screws torx (1) don sakin murfin murfi. Akwai zoben O-ring guda 4 (2) da aka saka a cikin ramukan dunƙule murfi. Saki baƙar fata (3) daga madaidaicin murfin fuska. Cire takardan goyan baya daga tef ɗin da ke bayan buɗaɗɗen firam ɗin fuska (6) kuma a hankali matsayi da manne hoton da ake so a buɗaɗɗen firam ɗin fuskar.
  2. Cire farantin baya (27) ƙwanƙwasa ramukan ƙwanƙwasa a farantin baya (27). Shigar da gasket (26) da bushewa (32). Ciyar da wayoyi masu guba ta bayan farantin baya, sannan a tsare farantin baya da gidaje zuwa bango. Haɗa wayar ta kowane zanen waya da aka bayar. Haɗa baturin. Tsanaki! Rashin rufe wayar da ba a yi amfani da shi ba na iya haifar da hatsarin girgiza ko yanayin rashin lafiya, da gazawar kayan aiki.
  3. Sauya farantin hawa na ciki (24), farantin fuska, bayyanannen murfi, screws, da O-zobba.
  4. Aiwatar da iko.

DUMIN KARSHEN RUWA

  1. Cire screws torx (1) don sakin murfin murfi. Akwai zoben O-ring guda 4 (2) da aka saka a cikin ramukan dunƙule murfi. Saki baƙar fata (3) daga madaidaicin murfin. (3) Cire takardan goyan baya daga tef ɗin da ke bayan buɗaɗɗen firam ɗin fuska (6) sannan a hankali a tsaya a manne hoton da ake so a buɗaɗɗen firam ɗin fuskar.
  2. Cire farantin hawa na ciki (24).
  3. Don shigar da kit ɗin alfarwa (29), ƙwanƙwasa 3 a saman (don hawan rufi) ko ƙwanƙwasa 3 a gefe (don hawan ƙarshen). Sanya alfarwa gasket (28) da alfarwa (29). Shigar da screws (19) da masu wanki. Haɗa ƙwaya na alfarwa sannan a datse. Shigar da ruwa mara nauyi (32). Shigar da tushe mai hawa alfarwa (31) zuwa octaga akwatin (10) (ba a kawo ba). Haɗa wayoyi ta kowane zane da aka bayar.
    Tsanaki! Rashin rufe wayar da ba a yi amfani da shi ba na iya haifar da hatsarin girgiza ko yanayin rashin lafiya, da gazawar kayan aiki. Za a iya jujjuya tushe mai hawa don kusurwar da ake so. Shigar da alfarwa (29) zuwa gindin hawa (31) tare da sukurori da aka kawo (13). Ciyar da wayoyin gubar ta cikin daji kuma a datse don kammala hatimin mai-ruwa.
  4. Haɗa baturin.
  5. Maye gurbin murfin, screws, da O-zobba.
  6. Aiwatar da iko.

KIYAWA

  • Za a gwada kayan aikin sau ɗaya a shekara daidai da buƙatun lambar. Dole ne a gyara kayan aikin a duk lokacin da kayan aikin suka kasa aiki kamar yadda aka yi niyya yayin gwajin tsawon lokaci. Rubuce-rubucen sakamakon gwaji da duk wani gyara da aka yi dole ne a kiyaye su. BeLuce Canada Inc. yana ba da shawarar bin waɗannan buƙatun lambar. Da lamps da aka jera a nan, lokacin da aka yi amfani da su bisa ga umarnin tare da wannan naúrar, sun dace da buƙatun CSA Standard C22.2, La'a. 141 - Kayan Aiki don Hasken Gaggawa. NOTE: Sabis na kowane sassa yakamata a yi ta ƙwararrun ma'aikatan sabis kawai. Yin amfani da sassan maye gurbin da masana'anta ba su samar ba na iya haifar da gazawar kayan aiki kuma zai ɓata garanti.

BeLuce-FTZ-C-RM-Combo-Man-Gudun-Man-Fita-Sign-FIG (1)

LITTAFIN SASHE

  1. Torx tamper-proof dunƙule 8-32 x 1
  2. "O" zobe 1/16 fadi x 5/32 ID x 9/32 OD
  3. Stencil
  4. Gudun mutum pictogram
  5. Frame
  6. LED mariƙin
  7. LED nuna alama
  8. Allon LED
  9. Socket
  10. FTZ ruwan tabarau combo
  11. Farashin FTZ
  12. Torx tamper-proof dunƙule 8-32-1/2 ″
  13. 8-32 x 1/2 inch madaurin kai, Phillips
  14. Gwaji canza
  15. Saukewa: MR16
  16. MR16 lamps
  17. Farashin FTZ
  18. Farantin baya
  19. Matsala
  20. Canja murfin
  21. Ƙungiyar zagaye
  22. Ciki farantin hawa
  23. Gasket don alfarwa don rufe hatimi
  24. Alfarwa
  25. Alfarwa gasket
  26. Tushen hawa don alfarwa
  27. Bushing
  28. Octaga akwatin (wasu suka kawota)
  29. Baturi
  30. Gaskat farantin bayaBeLuce-FTZ-C-RM-Combo-Man-Gudun-Man-Fita-Sign-FIG (2) BeLuce-FTZ-C-RM-Combo-Man-Gudun-Man-Fita-Sign-FIG (3)

KARIN BAYANI

FAQ

Tambaya: Sau nawa ya kamata a gwada kayan aikin?

A: Ya kamata a gwada kayan aikin sau ɗaya a shekara kamar yadda buƙatun lamba.

Tambaya: Menene zan yi idan kayan aikin sun kasa aiki kamar yadda aka yi niyya?

A: Idan kayan aikin sun gaza, ya kamata ma'aikatan sabis ƙwararrun su gyara shi. Ya kamata a kiyaye rubuce-rubucen gyare-gyare.

Tambaya: Zan iya amfani da sassan maye gurbin da masana'anta ba su samar ba?

A: Yin amfani da sassan maye gurbin da masana'anta ba su bayar na iya haifar da gazawar kayan aiki da ɓata garanti. Ana ba da shawarar yin amfani da sassa na asali.

Takardu / Albarkatu

BeLuce FTZ-C-RM Combo Gudun Mutum Fitar Alamar [pdf] Jagoran Shigarwa
FTZ-C-RM FTZCRM636L10LRU5WLBB

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *