Berker 80163780 Tambarin Sensor Button

Berker 80163780 Sensor Button Maɓalli Berker 80163780 Maɓallin Maɓallin Sensor samfur

Umarnin aminci

Wani ƙwararren mai lantarki ne kawai zai iya shigar da kayan aikin lantarki. Koyaushe bi ƙa'idodin rigakafin haɗari na ƙasar da suka dace.
Rashin bin waɗannan umarnin shigarwa na iya haifar da lalacewa ga na'urar, wuta ko wasu haɗari.
Lokacin shigarwa da shimfiɗa igiyoyi, koyaushe bi ƙa'idodi da ƙa'idodi don kewayen lantarki na SELV.
Waɗannan umarnin ɓangarorin na samfur ne kuma dole ne mai amfani ya riƙe su.

Zane da tsarin na'urarBerker 80163780 Sensor Button Fig 1
Hoto na 1:
Gaba view na tura-button 4 gang

  1. LED aiki
  2. Buttons (lamba ya dogara da bambance-bambancen)Berker 80163780 Sensor Button Fig 2
    Hoto na 2: Gede view na tura-button 4 gang
  3. Matsayin LED
  4. Daure clamps
  5. Mai amfani (AST)

Aiki

Bayanin tsarin
Wannan na'ura samfuri ne na tsarin KNX kuma yayi daidai da jagororin KNX. Ana buƙatar cikakken ilimin musamman da aka samu daga darussan horo na KNX don fahimta. Ana aiwatar da tsarawa, shigarwa, da ƙaddamarwa tare da taimakon software na KNX.

tsarin haɗin farawa
Aikin na'urar ya dogara da software-
ent. Za a ɗauki software ɗin daga bayanan samfuran. Kuna iya nemo sabon sigar bayanan bayanan samfur, kwatancen fasaha gami da juyawa da ƙarin shirye-shiryen tallafi akan mu website.

sauki link farawa-up
Aikin na'urar ya dogara da saiti. Hakanan ana iya yin haɗin kai ta amfani da na'urorin da aka haɓaka musamman don sauƙaƙan saiti da farawa.
Irin wannan tsarin yana yiwuwa ne kawai tare da na'urori na tsarin haɗin kai mai sauƙi. hanyar haɗi mai sauƙi tana tsaye don farawa mai sauƙi, tallafi na gani. Ana sanya daidaitattun ayyuka na yau da kullun zuwa shigarwa/fitarwa ta hanyar tsarin sabis.

Daidai amfani

  • Ayyukan masu amfani, misali hasken kunnawa/kashe, dim-ming, makafi sama/ƙasa, adanawa da buɗe wuraren haske, da sauransu.
  • Shigarwa a naúrar aikace-aikacen bas, mai-fila

Halayen samfur

  • Farawa da shirye-shirye a cikin S-mode da
    E- Yanayin
  • Ayyukan maballin turawa: sauyawa/ ragewa, sarrafa makafi, mai watsa ƙima, kiran wuri, ƙayyadaddun yanayin yanayin aiki na dumama, ikon tilastawa, sauyawa mai tafiya
  • LEDs matsayi biyu a kowane maɓallin turawa
  • Ana iya daidaita aiki da launi na LEDs don na'urar
  • Farar aiki LED

Aiki

Ayyukan maɓalli, aikin su, da kunna kayan aiki ana iya daidaita su daban-daban ga kowace na'ura.
Akwai hanyoyi guda biyu na aiki:

  • Aiki guda ɗaya:
    Ana kunna kunnawa ko žasa haske/mafi duhu ta hanyar taɓa maɓalli akai-akai.
  • Aiki mai sama biyu:
    Maɓallai biyu masu kusa suna samar da nau'i biyu masu aiki. Domin misaliample, taɓa maɓallan hagu na hagu/dims yana haskakawa/sa shi ya fi haske, kuma taɓa saman hannun dama yana kunna shi / sa ya yi duhu.

Yin aiki ko kaya
Ana gudanar da lodi, kamar walƙiya, makafi, da sauransu, ta amfani da wuraren taɓawa, waɗanda suka dogara da shirye-shiryen na'urar.

  • Danna maballin.
  • Ana aiwatar da aikin da aka adana.
  • bugun bugun jini yana ɗaukar tsawon lokacin aikin. Ya danganta da aikin, gajeriyar taɓawa da dogayen taɓawa na iya haifar da ayyuka daban-daban, misali canzawa/rasa.

Bayani ga masu aikin lantarki

Shigarwa da haɗin lantarki

HADARI!
Taɓa sassa masu rai a cikin yanayin shigarwa na iya haifar da girgiza wutar lantarki.
Wutar lantarki na iya yin kisa!
Cire haɗin igiyoyin haɗi kafin aiki akan na'urar kuma rufe duk sassan rayuwa a yankin!

Haɗawa da shigar da na'urar (hoto na 3)
Na'urar aikace-aikacen bas ɗin tana hawa kuma an haɗa ta zuwa bas ɗin KNX kuma an sanya shi a cikin akwatin bango.Berker 80163780 Sensor Button Fig 3

  1. (2) Maɓallin turawa tare da lakabi filin shiga
  2. (6) Maballin turawa
  3. (7) Frame (ba a cikin iyakokin bayarwa)
  4. (8) Maɓallin shirye-shirye mai haske
  5. (9) Naúrar aikace-aikacen bas, mai ɗorewa (ba a cikin iyakokin bayarwa)
  6. (10) Screw don wargaza kariya
  • Dutsen tura-button (6) tare da firam ɗin ƙira (7) kan rukunin aikace-aikacen bas (9) har sai an haɗa clamps kulle wuri, yayin yin haka kai tsaye saka lambobin sadarwa na module a cikin mahallin mai amfani (5).
    Duk na'urorin biyu suna haɗe ta hanyar lantarki ta hanyar aikace-aikacen AST.
  • Gyara kariya ta wargajewa tare da dunƙule (10) idan ana so.
  • Hana maɓallan turawa tare da alamar filin inlay (2) akan maɓallin turawa.

Rushewa

  • Sake dunƙule don wargaza kariya (10).
  • Cire maɓallin turawa daga sashin aikace-aikacen bas (9).

Farawa

hanyar haɗin tsarin - Load aikace-aikacen software

Tun da an loda software na aikace-aikacen a cikin sashin aikace-aikacen bas, yana yiwuwa a riga an loda software ɗin aikace-aikacen kuma sanya adireshin zahiri na sashin aikace-aikacen bas tare. Idan wannan bai faru ba, yana yiwuwa kuma a yi shiri daga baya.

  • Loda software na aikace-aikacen cikin na'urar.
  • Ana nuna lodin software ɗin da ba ta dace ba ta jajayen walƙiya na LEDs (3).
  • Matsa maɓallin turawa.

sauki mahada

Lura: Dole ne a ɗora na'urar akan sashin aikace-aikacen bas don farawa yanayin E.

Za'a iya ɗaukar bayanai akan tsarin tsarin daga faffadan kwatancen hanyar haɗin yanar gizo mai sauƙi.

Karin bayani

Bayanan fasaha

  • KNX Matsakaici Farashin TP1
  • Yanayin farawa hanyar haɗin tsarin, hanyar haɗi mai sauƙi
  • An ƙaddara voltagda KNX DC 21 … 32 V SELV
  • Amfani na yanzu KNX buga. 20 MA
  • Nau'in amfani da wutar lantarki. 150mW ku
  • Yanayin haɗi KNX Interface mai amfani (AST)
  • Digiri na kariya IP20
  • Ajin kariya III
  • Yanayin aiki -5… +45 ° C
  • Ma'ajiya/zazzabi na sufuri -20… +70 ° C

Shirya matsala

Aikin bas ba zai yiwu ba.
Dalili: Maɓallin turawa bai dace da naúrar aikace-aikacen bas da aka tsara ba. Duk LEDs na halin suna ja.

Sauya tsarin tura-button ko sake tsara sashin aikace-aikacen bas.

Na'urorin haɗi

  • Naúrar aikace-aikacen bas, an saka ruwa 8004 00 01
  • Labeling fi eld inlay Qx 9498 ku

Garanti

Mun tanadi haƙƙin yin gyare-gyare na fasaha da na yau da kullun ga samfurin a cikin sha'awar ci gaban fasaha.
Samfuran mu suna ƙarƙashin garanti a cikin iyakokin tanadin doka.
Idan kana da da'awar garanti, da fatan za a tuntuɓi wurin siyarwa ko jigilar kayan aikintage kyauta tare da bayanin laifin ga wakilin yankin da ya dace.

Takardu / Albarkatu

Berker 80163780 Sensor Button Maɓalli [pdf] Jagoran Jagora
80163780 Sensor Button, 80163780, Maɓallin Maɓallin Maɓalli, Maɓallin Maɓalli, Maɓallin Maɓalli, Sensor

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *