CYCPLUS babbar sana'a ce ta fasaha ta ƙware wajen ƙira, haɓakawa, da siyar da kayan aikin keke na fasaha. Tare da ƙwararrun ƙungiyar R&D sama da mutane 30, waɗanda suka haɗa da ƙungiyar bayan 90s daga babbar jami'ar Sin "Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Lantarki", cike da sha'awar ƙirƙira. Jami'insu website ne CYCPLUS.com.
Za'a iya samun jagorar littattafan mai amfani da umarnin samfuran CYCPLUS a ƙasa. Samfuran CYCPLUS suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran CYCPLUS.
Gano littafin mai amfani don R200 V03 Smart Bike Trainer ta CYCPLUS, yana nuna umarnin shigarwa, ƙayyadaddun bayanai, da jagorar amfani da samfur. Koyi game da yarda da FCC da cikakkun bayanai na garanti don wannan sabon mai horar da wayo.
Koyi yadda ake saitawa da amfani da CYCPLUS L7 Radar Tail Light tare da wannan jagorar mai amfani. Gano cikakkun bayanai don haɓaka ƙwarewar hawan keke tare da wannan sabuwar fasahar hasken wutsiya.
Gano cikakkiyar jagorar mai amfani don CYCPLUS H2 Pro Rate Ƙirji madaurin ƙirji, yana ba da cikakkun bayanai da bayanai don ingantaccen amfani. Bincika ayyuka da fasalulluka na H2 Pro, haɓaka ƙwarewar sa ido akan bugun zuciyar ku.
Gano duk mahimman bayanan da kuke buƙata don saitawa da haɓaka ayyukan M1 GPS Bike Computer. Wannan littafin jagorar mai amfani yana ba da cikakkun bayanai game da samfurin CD-BZ-090299-01 M1, yana tabbatar da rashin sumul da ingantaccen ƙwarewar mai amfani.
Gano cikakken littafin jagorar mai amfani don CYCPLUS G1 GPS Bike Computer, yana nuna cikakkun bayanai dalla-dalla, jagororin shigarwa, ayyuka, da FAQs. Koyi game da ƙimarta na IPX6 mai hana ruwa da fasali daban-daban kamar ma'aunin saurin GPS, lokacin hawan keke, bin nesa, da ƙari.
Gano cikakken littafin mai amfani na A2 V1.0 Electric Air Pump, wanda kuma aka sani da famfo CYCPLUS. Wannan dalla-dalla daftarin aiki yana ba da cikakkun bayanai kan aiki da wannan ingantaccen famfon iska na lantarki.
Koyi yadda ake amfani da CYCPLUS R200 Smart Bike Trainer tare da FCC ID 2A4HX-R200. Bi umarnin don ingantaccen aiki, haɗin kai, da gyara matsala. Tsaftace na'urarka kuma ka guji manyan wuraren tsangwama na RF don kyakkyawan sakamako.
Koyi yadda ake amfani da H1 V03 Mai Kula da Ƙimar Zuciya da kyau tare da waɗannan cikakkun bayanai umarnin amfani da samfur. Nemo yadda ake sawa, caji, da kula da na'urar duba don ingantacciyar bin diddigin bugun zuciya.
Gano littafin H2 Zuciya mai saka idanu madaurin madaurin ƙirji tare da cikakkun bayanan yarda da FCC, jagororin gujewa tsangwama, bayanin bayyanar RF, da FAQs. Koyi yadda ake haɓaka ƙwarewar ku tare da madaurin ƙirji na CYCPLUS H2.
Cikakken jagorar mai amfani don CYCPLUS A8 Portable Air Pump Electric Compressor Tire Inflator, yana ba da cikakken bayani game da fasalulluka, aiki, da kiyayewa.
Cikakken jagorar mai amfani don kwamfutar keken keke na Cycplus M1, saitin rufewa, fasali, haɗin kai, da kiyayewa. Koyi yadda ake amfani da na'urarku don bin diddigin abubuwan hawan, haɗawa da ƙa'idodi kamar Strava, da fahimtar ƙayyadaddun sa.
Quick start guide and user manual for the CYCPLUS M1 GPS Smart Cycling Computer, covering product components, mounting, features, usage, settings, app connectivity, data analysis, specifications, and warranty.
Adaftar da za a iya bugawa ta 3D da aka ƙera don hawa kwamfutar keken Wahoo akan mariƙin Cycplus Z1. Wannan zane yana ba da damar haɗawa da sauƙi kuma yana ba da ƙarin tsayi don mafi kyawun sharewa. Ya haɗa da umarni don haɗuwa tare da shigarwar zafi M3.
Szczegółowa instrukcja obsługi uchwytu da komputer rowerowy Cycplus Z1. Dowiedz się o montażu, bezpiecznym użytkowaniu, specyfikacjach technicznych i zawartości zestawu.