CYCPLUS babbar sana'a ce ta fasaha ta ƙware wajen ƙira, haɓakawa, da siyar da kayan aikin keke na fasaha. Tare da ƙwararrun ƙungiyar R&D sama da mutane 30, waɗanda suka haɗa da ƙungiyar bayan 90s daga babbar jami'ar Sin "Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Lantarki", cike da sha'awar ƙirƙira. Jami'insu website ne CYCPLUS.com.
Za'a iya samun jagorar littattafan mai amfani da umarnin samfuran CYCPLUS a ƙasa. Samfuran CYCPLUS suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran CYCPLUS.
Bayanin Tuntuɓa:
Adireshi: NO.88, Tianchen Road, gundumar Pidu, Chengdu, Sichuan, Sin 611730
Waya: +8618848234570
Imel: Steven@cycplus.com
CYCPLUS CDZN888-H1 Littafin Mai Amfani da Matsalolin Ƙimar Zuciya
Koyi yadda ake amfani da CYCPLUS CDZN888-H1 Kula da ƙimar zuciya tare da wannan jagorar mai amfani. Kunshin ya haɗa da na'urar duba, bel, kebul na caji na maganadisu, da umarni. Mai saka idanu yana da lokacin juriya na awa 20 kuma ba shi da ruwa tare da ka'idojin ANT+ da BLE. Samo madaidaicin bayanan bugun zuciya tare da daidaitawar matsayi da tsayin bel. Littafin ya kuma haɗa da alamar bugun zuciya da bayanin garanti na masana'anta.
