Alamar kasuwanci REOLINK

Shenzhen Reo-link Digital Technology Co., Ltd Reolink, mai ƙirƙira na duniya a cikin filin gida mai kaifin baki, koyaushe ana sadaukar da shi don isar da ingantacciyar mafita ta tsaro ga gidaje da kasuwanci. Manufar Reolink ita ce sanya tsaro ya zama gwaninta mara kyau ga abokan ciniki tare da cikakkun samfuran sa, waɗanda ke samuwa a duk duniya. Jami'insu website ne reolink.com

Za'a iya samun littafin jagorar littattafan mai amfani da umarni don samfuran reolink a ƙasa. samfuran reolink suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran Shenzhen Reo-link Digital Technology Co., Ltd

Bayanin Tuntuɓa:

Adireshi: Reolink Innovation Limited RM.4B, Kingswell Commercial Tower, 171-173 Lockhart Road Wanchai, Wan Chai Hong Kong

Cibiyar Taimakon Reolink: Ziyarci shafin tuntuɓar
hedkwatar: +867 558 671 7302
Reolink Website: reolink.com

reolink RLA-BKC1 Kusurwar Hawa Bracket's Manual

Haɓaka saitin sa ido tare da Reolink RLA-BKC1 Corner Mounting Bracket. Wannan madaidaicin madaidaicin yana ba da damar hawan kusurwar digiri 90, yana ba da mafi kyawun ɗaukar hoto a cikin matsatsun wurare. Mai jituwa tare da kewayon kyamarori na Reolink, ya dace da shigarwa na ciki da waje. Bi matakan shigarwa masu sauƙi don mafi kyawun ɗaukar hoto.

Jagorar Kofar Bidiyo na Reolink D340B

Gano cikakken jagorar mai amfani don Reolink D340B Video Doorbell, gami da umarnin saitin, ƙayyadaddun fasaha, da FAQs. Koyi yadda ake saitawa da shigar da D340B tare da cikakken jagora don daidaitawar waya da PC. Bincika fasali kamar ƙudurin HD, filin fa'idar kusurwa view, da kuma dacewa da iOS, Android, da PC. Sake saita kararrawa, fahimtar alamun LED, kuma yi amfani da zaɓin ajiyar katin microSD. Samun damar goyan bayan fasaha ta hanyar rukunin tallafin Reolink na hukuma don kowane taimako da ake buƙata.

Reolink RLC-510WA Smart 5MP 5-2.4 GHz Wi-Fi Tsaro Mai Amfani da Kamara

Gano RLC-510WA Smart 5MP 5-2.4 GHz Wi-Fi Tsaro Kamara tare da gano mutum/mota, hangen dare har zuwa mita 23, da rikodin sauti. Koyi game da shigarwa, saitin, amfani, da kiyayewa a cikin cikakken jagorar mai amfani da aka bayar.

Reolink P737 Smart 4K 8MP PoE Jagorar Jagorar Kamara

Koyi yadda ake saitawa da warware matsalar P737 Smart 4K 8MP PoE Kamara tare da wannan cikakkiyar jagorar mai amfani. Nemo cikakkun bayanai kan haɗawa, hawa, samun dama ga fasali kamar ginanniyar mic da fitilun tabo, da warware matsalolin gama gari. Samu umarnin mataki-mataki da FAQs don ingantaccen aikin kamara.

reolink NVS16 12MP da lOMP PoE Tsaro Tsarin Tsarin Tsarin Kamara

Gano littafin NVS16 12MP da lOMP PoE Tsaro na Tsarin Kyamara mai amfani tare da cikakkun bayanai dalla-dalla, umarnin saitin, da FAQs. Koyi game da abubuwan da aka haɗa da yadda ake samun dama ga foo na bidiyotage nesa. Gyara matsalar NVR ba tare da wahala ba tare da jagorar da aka bayar.

Reolink D340P Bidiyo Doorbell PoE Umarnin Jagora

Koyi yadda ake saitawa da shigar da Reolink D340P Bidiyo Doorbell PoE tare da waɗannan cikakkun umarnin amfani da samfur. Shirya matsalolin haɗin kai da ƙari tare da cikakken sashin FAQ da aka bayar. Shigar ba tare da wahala ba kuma tabbatar da sa ido mara kyau tare da wannan mafitacin kararrawa mai kaifin baki.

Jagorar Kofar Bidiyo na Reolink D340W

Koyi yadda ake saitawa da shigar da Doorbell Bidiyo na D340W tare da waɗannan cikakkun umarnin amfani da samfur. Gano jagorar mataki-mataki don haɗa kararrawa zuwa wayarku ko PC, shigar da na'urar, da amfani da na'urorin haɗi na zaɓi kamar walƙiya. Nemo amsoshi ga FAQ na gama gari kuma tabbatar da aiki mai kyau ta bin shawarar amfani da adaftar wutar lantarki. Sabunta Reolink App cikin sauƙi tare da umarnin da aka bayar a cikin jagorar.