citronic C-118S Active Line Array System
Umarnin Amfani da samfur
- C-jerin ya haɗa da ƙananan kabad da cikakken kewayon katako tare da na'ura mai daidaitawa ta kusurwa don dakatarwa ko saitin tsayawa kyauta.
- Firam ɗin yawo na C-Rig yana ba da ingantaccen dandamalin gyarawa don dakatarwa ko hawa zuwa fili mai faɗi.
- Don ɗaukar hoto da aka yi niyya tare da babban fitarwa mai cikakken sauti, yi amfani da har zuwa 4 x C-208 kabad a kowane yanki na C-118S. Don bass mai ƙarfi da kuzari, yi amfani da kabad 2 x C-208 don kowane rukunin C-118S.
- Ƙara adadin ƙananan raka'a da abubuwan rufewa daidai gwargwado don mafi girman buƙatun SPL.
- Guji fallasa abubuwan da aka gyara zuwa ruwan sama ko danshi don hana haɗarin girgiza wuta ko lantarki.
- Kada ku yi tasiri ga abubuwan da aka gyara. Babu sassa masu amfani a ciki; ƙwararrun ma'aikata za su yi hidima.
- HANKALI: ILLAR HUKUMAR LANTARKI. KAR KA BUDE.
Tabbatar da ingantaccen ƙasa na raka'a don aminci. - Sanya raka'o'in a kan barga mai nisa daga tushen danshi. Tabbatar da ingantacciyar iska a kusa da raka'a don kyakkyawan aiki.
- Yi amfani da busasshiyar kyalle don tsaftace raka'a. Ka guji amfani da masu tsabtace ruwa wanda zai iya lalata abubuwan da aka gyara.
- Gyara manyan ƙwanƙolin idon da aka bayar tare da firam ɗin C-Rig zuwa kowane kusurwar firam ɗin. Haɗa D-shackles zuwa ƙwanƙolin ido don haɗawa da kayan tashiwa. Tabbatar cewa taron mai tashi zai iya ɗaukar nauyin abubuwan da aka dakatar.
FAQ
- Q: Nawa C-208 kabad za a iya amfani da su ta C-118S?
- A: Har zuwa 4 x C-208 kabad za a iya amfani da su ta kowane yanki na C-118S don ɗaukar hoto da aka yi niyya tare da babban sauti mai cikakken kewayon.
- Q: Menene zan yi idan kayan aikin sun jike?
- A: Idan wani abu ya jika, ƙyale su su bushe gaba ɗaya kafin amfani. Ka sa ƙwararrun ma'aikata su duba su idan an buƙata.
- Q: Zan iya hidimar raka'a da kaina?
- A: A'a, babu sassan da za a iya amfani da su a ciki. Koma hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis don guje wa haɗari.
Tsanaki: Da fatan za a karanta wannan littafin a hankali kafin yin aiki da lalacewa ta hanyar rashin amfani ba ta rufe shi da garanti
Gabatarwa
- Na gode don zaɓar tsarin tsararrun layin C-jerin don buƙatun ƙarfafa sautinku.
- Jerin C-jerin ya ƙunshi ɗimbin ɗabi'a na ƙananan kabad da cikakken kewayon don bayar da tsarin da ya dace da kowane aikace-aikacen.
- Da fatan za a karanta bayanan masu zuwa don tabbatar da aminci da ingantaccen aiki na wannan kayan aikin.
Abubuwan da aka gyara
- C-118S Active 18" subwoofer.
- C-208 2 x 8" + HF tsararrun majalisar.
- C-Rig yawo ko firam mai hawa.
Kowane shinge an sanye shi da na'urar tashi mai daidaita kusurwa kuma ana iya dakatar da shi ko tsayawa kyauta. Firam ɗin yawo na C-Rig yana ba da ingantaccen dandamali mai daidaitawa, wanda bi da bi za a iya dakatar da shi a tsayi ta hanyar 4 ya haɗa da Eyebolts da madauri ko kuma a ɗaura shi zuwa ƙasa mai faɗi.
Har zuwa 4 x C-208 kabad a kowane yanki na C-118S na iya ba da ɗaukar hoto da aka yi niyya tare da babban sauti mai cikakken kewayon.
Don bass mai ƙarfi da kuzari, yi amfani da kabad 2 x C-208 don kowane ɓangaren C-118S.
Don mafi girman buƙatun SPL, ƙara adadin duka sassan C-118S da maƙallan C-208 a daidai wannan rabo.
Gargadi
- Don hana haɗarin gobara ko girgizar lantarki, kar a bijirar da kowane ɗayan abubuwan ga ruwan sama ko danshi.
- Guji tasiri akan kowane ɗayan abubuwan.
- Babu ɓangarorin da za a iya amfani da su a ciki - mayar da sabis ga ƙwararrun ma'aikatan sabis.
Tsaro
- Da fatan za a kiyaye waɗannan taron gargaɗin na gaba
HANKALI: ILLAR HUKUNCIN LANTARKI BA YA BUDE
Wannan alamar tana nuna haɗari voltage wanda ke haifar da haɗarin girgiza wutar lantarki yana cikin wannan rukunin
Wannan alamar tana nuna cewa akwai mahimman umarnin aiki da kulawa a cikin wallafe-wallafen da ke tare da wannan rukunin.
- Tabbatar cewa ana amfani da madaidaicin madaidaicin jagora tare da isasshen ƙimar yanzu da mains voltage yana kamar yadda aka bayyana akan naúrar.
- Ana ba da abubuwan haɗin C-jerin tare da jagorar Powercon. Yi amfani da waɗannan ko makamantan su kawai tare da ƙayyadaddun bayanai iri ɗaya ko mafi girma.
- Kauce wa shigar ruwa ko barbashi cikin kowane bangare na gidan. Idan ruwa ya zubo a kan majalisar, daina amfani da shi nan da nan, ba da damar naúrar ta bushe, kuma ƙwararrun ma'aikata sun bincika kafin a ci gaba da amfani da su.
Gargadi: wadannan raka'a dole ne a kasa
Wuri
- Kiyaye sassan lantarki daga hasken rana kai tsaye kuma daga wuraren zafi.
- Matsayi majalisar a kan tsayayyen farfajiya wanda ya isa don tallafawa nauyin samfurin.
- Bada isasshen sarari don sanyaya da samun damar sarrafawa da haɗi a bayan majalisar ministoci.
- Kiyaye majalisar ministoci daga damp ko muhallin kura.
Tsaftacewa
- Yi amfani da bushewa mai laushi ko dan kadan damp zane don tsaftace saman majalisar.
- Ana iya amfani da goga mai laushi don share tarkace daga sarrafawa da haɗin kai ba tare da lalata su ba.
- Don kaucewa lalacewa, kar ayi amfani da ƙwayoyi don tsabtace kowane ɓangare na majalisar minista.
Tsarin bangon baya
Tsarin bangon baya - C-118S & C-208
- DSP sautin profile zaɓi
- Bayanai A ciki da waje (Ikon DSP mai nisa)
- Powercon ta hanyar haɗi
- Shigar da mains Powercon
- Ikon matakin fitarwa
- Shigar da layi & fitarwa (daidaitacce XLR)
- Mai rikon fis
- Kunnawa/kashe wuta
Hanyar tsararrun layi
- Tsare-tsare na layi yana ba da ingantacciyar hanyar magance babban taro ta hanyar rarraba sauti da kyau zuwa wuraren da aka yi niyya.
- Ƙananan kabad ɗin ba su da jagora kamar manyan taksi na kewayon kuma suna da tasiri idan an jera su kai tsaye, kusa da masu sauraro.
- Array cabinets suna isar da mitoci masu cikakken kewayon ko tsakiyar sama waɗanda suka fi karkata.
- An ƙera kowace majalisar tsararru don samar da ɗimbin tarwatsewar sauti ta amfani da tweeter kintinkiri da direbobin tsakiyar kewayon a cikin shingen kwance. Watsawa a tsaye na ɗakunan kabad ɗin yana kunkuntar kuma yana mai da hankali.
- Don haka, rufe ɗakin taro tare da jeri na kujeru da yawa yana buƙatar ɗakunan kabad da yawa a cikin tsari mai ma'ana, kusurwoyi don magance layuka masu sauraro da yawa kowanne.
Kanfigareshan
Za'a iya sarrafa tsarin tsararrun layin C-jerin a cikin tsari daban-daban don dacewa da yanayin.
- Cikakkun tari mai 'yanci tare da ƙaramar majalisar (ma'aikatun) waɗanda ke kafa tushe da kuma kabad ɗin da aka ɗora a sama da kusurwoyi na baya don magance yankuna daban-daban na ɗakin taron a wurare daban-daban.
- An dakatar da shi gabaɗaya, ta amfani da firam ɗin C-Rig na zaɓi, ɗayan ko fiye da ƙananan kabad suna haɗe zuwa C-Rig, kuma ana jujjuya manyan kabad ɗin a ƙarƙashin subs a cikin tsari mai lanƙwasa.
- An dakatar da tsararru (kuma ana ba da shawarar C-Rig) ƙananan kaset ɗin suna tsaye a ƙasa kyauta kuma ana dakatar da kabad ɗin a sama a cikin tsari mai lanƙwasa.
Majalisa
Ana ba da firam ɗin C-Rig tare da manyan ido 4, waɗanda dole ne a daidaita su zuwa kowane kusurwar firam ɗin. A cikin kowane ɗayan waɗannan, yakamata a haɗa ɗaya daga cikin ƙuƙumman D-shackles don haɗawa da kayan aikin tashi, kamar hoist, madaidaiciyar igiya, ko maɗaurin ɗagawa da aka haɗa. A kowane hali, tabbatar da cewa taron mai tashi yana da amintaccen nauyin aiki wanda zai iya ɗaukar nauyin abubuwan da aka dakatar.
Kowane C-118S sub da C-208 aray cabinet yana da 4 karfe tashi da simintin gyare-gyare a gefen shingen. Kowanne yana da tashoshi da ke bi ta cikinsa da mashaya mai zamiya a ciki. Wannan mashaya tana da ramukan daidaitawa da yawa don tazara daban-daban don saita kusurwar da ake buƙata tsakanin kowane shinge yayin saiti. Irin wannan ramukan ana naushi a cikin C-Rig don gyara taksi na sub ko tsararru zuwa gare shi. Ana saka fil ɗin kulle-ƙulle ta waya zuwa gefuna na kowane shinge, waɗanda ke ƙulla simintin simintin gyare-gyare a cikin ramukan daidaitawa don saita matsayin sandar sarari. Don saita fil, jera ramukan a tazarar da ake buƙata danna maɓallin da ke ƙarshen fil ɗin don buɗe shi, sannan zame fil ɗin ta cikin ramukan har zuwa ƙarshe. Don cire fil, danna maɓallin sake don buɗe fil ɗin kuma zame shi waje. Kowace mashaya ta sarari kuma tana daidaitawa cikin simintin gyare-gyare tare da madaidaicin saiti na hex, wanda za'a iya cirewa kuma a maye gurbinsa don sake saita matsayin sandar sarari.
Haɗin kai
- Kowane yanki da tsararru yana da aji-D na ciki amplifier da tsarin kula da lasifikar DSP. Duk hanyoyin haɗin suna kan bangon baya.
- Ana ba da wutar lantarki ga kowace majalisar ministoci ta hanyar shigar da wutar lantarki mai shuɗi ta Powercon (4) kuma ana ciyar da ita zuwa ɗakunan katako na gaba ta hanyar fitowar farar mai (3). Powercon shine mahaɗin kulle-kulle wanda zai dace da soket a wuri ɗaya kawai kuma dole ne a tura shi kuma a juya a kusa da agogo har sai an danna maɓallin don haɗi. Don sakin Powercon, ja da baya riƙon sakin azurfa kuma ku juya gaba da agogo baya kafin janye mai haɗawa daga soket.
- Haɗa wutar lantarki zuwa kashi na farko (yawanci ƙasan ƙasa) da na'urorin watsa shirye-shirye daga fitarwa zuwa shigarwa zuwa ikon duk kabad ta amfani da shigarwar Powercon da aka kawo da jagorar haɗin kai. Idan ana son tsawaita jagora, yi amfani da kebul daidai kawai ko mafi girma.
- Kowace majalisa tana da shigarwar sigina da fitarwa (ta) akan haɗin XLR 3-pin (6). Waɗannan suna karɓar daidaitaccen sauti na matakin layi (0.775Vrms @ 0dB) kuma, kamar yadda tare da haɗin wutar lantarki, yakamata a haɗa siginar tsararru zuwa majalisar ministoci ta farko (yawanci ƙasa) sannan kuma daga waccan majalisar zuwa na gaba har sai sarkar daisy-chain. an haɗa siginar zuwa duk kabad.
- Masu haɗin da suka rage na ƙarshe sune shigarwar RJ45 da fitarwa don bayanai (2), wanda shine don haɓaka sarrafa DSP na gaba.
- Ana haɗa PC zuwa majalisar ministocin farko sannan ana juyar da bayanai daga fitarwa zuwa shigarwa har sai an haɗa dukkan kabad.
Aiki
- Kafin kunna wutar lantarki, ana ba da shawarar juyar da matakin sarrafawa (5) gabaɗaya akan kowace hukuma. Kunna wuta (8) kuma kunna matakin fitarwa zuwa saitunan da ake buƙata (yawanci cikakke, kamar yadda yawanci ana sarrafa ƙara daga na'ura mai haɗawa).
- A kan kowane rukunin baya, akwai sashin sarrafa lasifikar DSP tare da 4 zaɓin sautin profiles don nau'ikan aikace-aikace daban-daban. Wadannan saitattun saitattun ana yiwa lakabin aikace-aikacen da suka fi dacewa da su kuma ana zaɓar su ta hanyar danna maɓallin SETUP don shiga cikin su. An tsara saitattun DSP don zama masu sarrafawa da daidaita su ta hanyar haɗin bayanan RJ45 daga kwamfutar tafi-da-gidanka don haɓaka gaba.
- Don aminci, ana ba da shawarar a juya matakin fitarwa na kowace majalisar ministoci gabaɗaya kafin a kunna ƙasa don guje wa sauti mai ƙarfi ta cikin lasifika.
- Sassan da ke kan shafuka masu zuwa sun ƙunshi sarrafa nesa da daidaita kowane ɓangaren lasifikar tsararrun layi ta hanyar haɗin USB zuwa RS485. Wannan ya zama dole kawai don takamaiman gyare-gyare kuma ana nufin samar da cikakken aiki don ƙwararrun ƙwararrun odiyo. Ana ba da shawarar adana saitunan DSP na yanzu kamar files akan PC ta amfani da software na kyauta kafin a sake rubuta duk wani saiti na ciki.
Gudanar da na'urar RS485 mai nisa
- Za a iya samun lasifikan jeri na layi na C-jerin duk za a iya isa ga nesa ta hanyar daisy-chaining haɗin bayanai ta igiyoyin hanyar sadarwa na RJ45 (CAT5e ko sama). Wannan yana ba da damar gyare-gyare mai zurfi na EQ, kuzari, da masu tacewa ga kowane amplifier a kan kowane layin tsararrun hukuma ko subwoofer.
- Domin sarrafa lasifikan C-jerin nesa daga PC, zazzage fakitin Citronic PC485.RAR daga shafin samfurin akan AVSL website - www.avsl.com/p/171.118UK or www.avsl.com/p/171.208UK
- Cire (cire fakitin) RAR file zuwa PC ɗin ku kuma ajiye babban fayil tare da "pc485.exe" zuwa PC a cikin shugabanci mai dacewa.
- Aikace-aikacen yana gudana kai tsaye daga software ta danna sau biyu pc485.exe kuma zaɓi "YES" don bawa aikace-aikacen damar yin canje-canje akan PC (wannan yana ba da damar aikace-aikacen ta yi aiki kawai).
- Allon farko da aka nuna zai zama allo mara komai. Zaɓi shafin Saurin Scan kuma za a nuna allon da ke ƙasa.
- Haɗa mai magana na farko na tsararrun layin daga PC ta amfani da USB zuwa adaftar RS485 sannan ku haɗa ƙarin masu magana a cikin sarkar daisy, haɗa fitowar RS485 daga ɗayan majalisar zuwa shigar da RS485 na wani a jere ta amfani da CAT5e ko sama da hanyoyin sadarwa.
- Danna maɓallin Refresh kuma idan an haɗa masu magana (s), haɗin zai nuna azaman tashar USB Serial Port (COM*), inda * shine lambar tashar sadarwa. Za a iya samun wasu tashoshin jiragen ruwa na COM da aka buɗe don na'urorin da ba su da alaƙa, a cikin abin da yanayin tashar COM daidai ga masu magana a cikin jerin abubuwan da aka saukar za a buƙaci a zaɓi. Don tantance ko wanene daidai tashar COM na iya buƙatar cire haɗin layin layin, duba tashoshin COM, sake haɗa layin layin, da sake duba tashoshin COM don yin bayanin wane lamba ya bayyana a cikin jerin.
- Lokacin da aka zaɓi madaidaicin tashar COM, danna DEVICE DISCOVERY kuma PC zata fara nemo lasifikan C-series.
- Lokacin da aka gama Gano Na'ura, danna kan START CONTROL a gefen dama na taga.
- Hakanan akwai zaɓi na DEMO don bincika fasalin aikace-aikacen ba tare da haɗa layin layi ba.
- Bayan zaɓar zaɓin START CONTROL ko DEMO, taga zai koma gidan shafin, yana nuna samammun lasifikan da ke akwai a matsayin abubuwa masu iyo a cikin taga, waɗanda za a iya kama su a kewaya ta taga don dacewa.
- Ana iya keɓance kowane abu Rukuni (A zuwa F) kuma yana da maɓallin MUTE don amfani yayin gwaji da gano masu magana a cikin jeri. Danna maɓallin MENU yana buɗe ƙaramin taga don waccan lasifikar tsararru don ba da damar gyarawa.
- Shafin SAURAN da aka nuna a ƙasa yana nuna matsayin lasifikar tare da maɓallan MUTE masu girma da ƙarami.
- Shafi na gaba tare shine don Tacewar Tattalin Arziƙi (HPF) don cire duk wasu ƙananan mitoci waɗanda suka yi ƙasa sosai don ɓangaren tsararru don haifuwa, daidaitacce ta nau'in tacewa, mitar yankewa, riba, kuma ya haɗa da canjin lokaci (+ yana cikin - lokaci)
- Matsar dama zuwa shafi na gaba yana buɗe madaidaicin madaidaicin band-band (EQ) tare da mitar, riba, da Q (bandwidth ko resonance) daidaitacce ta danna lambar tace don gyara, da daidaita madaidaitan silidu, buga ƙimar kai tsaye cikin akwatunan rubutu. ko dannawa da jan maki EQ kama-da-wane akan nunin hoto.
- Zaɓuɓɓuka don Bandpass (Bell), Ƙananan Shelf ko Babban Shelf za a iya zaɓar ta hanyar jeri na maɓalli a ƙarƙashin maɓalli.
- Ana iya shigar da saituna don kowane MODE (DSP profile) da aka adana a cikin lasifikar, wanda za'a iya mayar da shi zuwa saitunan asali ko saita latsa a latsa maɓallin da ke ƙarƙashin nunin hoto.
- Shafi na gaba yana ɗaukar Inbuilt LIMITER, wanda ke saita matakin rufi don siginar sauti don taimakawa kare lasifikar daga nauyi. Idan maɓallin saman yana nuna "LIMITER KASHE", danna wannan maɓallin don kunna shi.
- Hakanan ana iya daidaita saitunan iyakoki ta hanyar faifan maɓalli, ta hanyar shigar da ƙima kai tsaye cikin akwatunan rubutu ko ta jawo madaidaitan Ƙofar da maki Ratio akan nunin hoto.
- Har ila yau ana iya daidaita hare-hare & lokutan sakin madaidaicin ta hanyar faifai na kama-da-wane ko shigar da ƙima kai tsaye.
- Shafi na gaba yana hulɗa da DELAY, wanda ake amfani da shi don daidaita takin lasifikan lokaci waɗanda ke nesa da nisa.
- Ana sarrafa saitin DELAY ta hanyar sili mai kama-da-wane guda ɗaya ko ta shigar da ƙima kai tsaye a cikin akwatunan rubutu a ma'aunin ƙafa (FT), milliseconds (ms), ko mita (M).
- Shafi na gaba tare ana yiwa lakabi da EXPERT kuma yana ba da hoton toshe na siginar da ke gudana ta cikin lasifikar da ta haɗa da sassan huɗu da aka kwatanta a sama don shigar da siginar wanda za'a iya samun damar sake shiga ta danna toshe akan zane.
- Hakanan ana iya samun dama ga tsarin crossover (ko sub-tace) da na'urori masu sarrafawa ta hanya guda daga wannan allon amma mai sakawa yana iya kulle shi don guje wa canje-canje mara izini zuwa mahimman saitunan, yana buƙatar shigar da kalmar sirri.
- Ta hanyar tsoho, wannan kalmar sirri 88888888 ne amma ana iya canza shi ƙarƙashin LOCK shafin idan an buƙata.
- Nuni mai hoto yana canzawa tsakanin direbobin HF da LF (woofer / tweeter) a cikin mai magana kuma yana nuna High-Pass da/ko matattarar ƙarancin wucewa don kowane hanyar direba (ba da damar ɗaukar hoto ko bandeji) da nau'in tacewa, mita, da matakin Gain. . Bugu da ƙari, ana iya daidaita saituna akan madaidaitan madaidaicin, shigar da ƙima azaman rubutu, ko ta jan maki akan nuni.
- Bayan an kammala saitunan giciye don abubuwan LF da HF, ana nuna hanyar kowane a cikin menu na EXPERT tare da PEQ, LIMIT, da DELAY tubalan.
Lura: Za a sami hanya ɗaya kawai don ƙananan ɗakunan C-118S saboda direba ɗaya ne kawai.
Koyaya, majalisar C-208 za ta sami hanyoyi biyu don direbobin LF da HF a cikin majalisar.
- Daidaita PEQ, LIMIT, da DELAY don kowane hanyar fitarwa kamar yadda na EQ, LIMIT, da DELAY na siginar shigarwa.
- Kamar yadda yake tare da sashin shigarwa, ana iya daidaita sigogi ta amfani da madaidaitan sildi, shigar da dabi'u azaman rubutu, ko ta jawo maki a cikin mahallin hoto.
- Yana da fa'ida komawa zuwa shafin MONITORING lokacin da aka daidaita duk saituna zuwa zaɓi don bincika direbobin lasifika da amplifier ba sa yin kitsewa ko ma idan saitunan sun iyakance ga sigina, suna sa ta yi shuru.
- Wannan na iya fa'ida ta amfani da inbuilt Pink Noise Generator (wanda aka kwatanta a ƙasa)
- Da zarar an kammala duk saituna, da file domin wannan lasifikar za a iya ajiyewa zuwa da loda shi daga PC ta hanyar LOAD/SAVE tab.
- Danna ɗigo 3… don bincika wurin da za a adana a PC, danna Ajiye kuma shigar da a file suna, sa'an nan kuma danna OK.
- The file Domin yanzu za a ajiye lasifikan zuwa PC a cikin kundin da aka zaɓa tare da sunan da aka shigar dashi.
- Kowa files waɗanda aka ajiye ta wannan hanya za a iya tunawa daga baya ta zaɓar su daga jerin kuma danna Load.
- Rufe menu na menu na lasifikar yana komawa shafin GIDA na babban menu na menu. Ɗaya daga cikin shafuka masu amfani musamman a cikin babban menu shine SAUTI CHECK.
- Wannan yana buɗe kwamiti don janareta na amo mai ruwan hoda don gwada masu magana.
- Hayaniyar ruwan hoda bazuwar gauraya ce ta dukkan mitoci masu ji da kai don ƙirƙirar musamman tsara “hiss” da “rumble” wanda ya dace don gwajin fitarwa daga masu magana. A cikin wannan taga akwai SIGNAL AMPLITUDE slider da ON/KASHE masu juyawa don janareta na amo.
- Matsakaicin fitarwa na janareta amo mai ruwan hoda shine 0dB (watau ribar haɗin kai).
- Ƙarshen shafin a cikin babban menu ana yiwa lakabin Setting, wanda ke nuna nau'in software da matsayin haɗin tashar tashar jiragen ruwa.
- Lokacin duk mai magana files an kammala kuma an ajiye su, cikakken saitin files za a iya ajiyewa azaman aiki don takamaiman wurin ko aikace-aikace a ƙarƙashin Files tab na babban menu.
- Kamar yadda yake tare da adanawa da loda kowane lasifika files a kan PC, ana iya sanya sunan aikin kuma a adana shi zuwa wurin da aka fi so akan PC don dawowa a wani lokaci na gaba.
Ƙayyadaddun bayanai
Bangaren | C-118S | C-208 |
Tushen wutan lantarki | 230Vac, 50Hz (Powercon® a cikin + ta) | |
Gina | 15mm plywood kabad, polyurea mai rufi | |
Ampmai gyarawa: Ginawa | Class-D (na cikin DSP) | |
Amsa mai yawa | 40-150 Hz | 45-20 kHz |
Ƙarfin wutar lantarki rms | 1000W | 600W |
Kololuwar wutar lantarki | 2000W | 1200W |
Naúrar direba | 450mmØ (18 ") direba, Al frame, yumbu maganadiso | 2x200mmØ (8") LF + HF ribbon (Ti CD) |
Muryar murya | 100mmØ (4") | 2 x 50mmØ (2") LF, 1 x 75mmØ (3") HF |
Hankali | 98dB ku | 98dB ku |
SPL max. (1W/1m) | 131dB ku | 128dB ku |
Girma | 710 x 690 x 545mm | 690 x 380 x 248mm |
Nauyi | 54kg | 22.5kg |
Farashin SWL | 264kg |
zubarwa
- Alamar "Crossed Wheelie Bin" akan samfurin yana nufin cewa an ƙirƙiri samfurin azaman Kayan Wutar Lantarki ko Lantarki kuma bai kamata a zubar dashi tare da wasu sharar gida ko kasuwanci ba a ƙarshen rayuwarsa mai amfani.
- Dole ne a zubar da kayan bisa ga yadda kuke rashin lafiya na jagororin sa.
TUNTUBE
- Kurakurai da ƙetare babu. Haƙƙin mallaka© 2024.
- AVSL Group Ltd. Unit 2-4 Bridgewater Park, Taylor Rd. Manchester. Saukewa: M41 7JQ
- AVSL (EUROPE) Ltd, Unit 3D North Point House, North Point Business Park, Sabuwar Hanyar Mallow, Cork, Ireland.
Takardu / Albarkatu
![]() |
citronic C-118S Active Line Array System [pdf] Manual mai amfani C-118S Tsarin Tsarin Layi Mai Aiki, Tsarin Tsarin Layi Mai Aiki, Tsarin Tsarin Layi, Tsarin Tsara, Tsari |