COMPUTHERM Q7RF Mitar Rediyon Mai karɓa mara waya

BAYANI BAYANI NA RAU'AR KARBAR
Mai karɓar thermostat ɗin daki COMPUTHERM Q7RF (RX) ya dace don aiki tare da ma'aunin zafi da sanyio na ɗakin COMPUTHERM Q3RF, COMPUTHERM Q5RF, COMPUTHERM Q7RF da COMPUTHERM Q8RF. Nau'in COMPUTHERM Q7RF (RX) mai karɓar ma'aunin zafi da sanyio yanayin yanayin da ake sarrafawa ta hanyar mara waya ta dakin COMPUTHERM ma'aunin zafi da sanyio ya dace don daidaita mafi yawan tukunyar jirgi da kwandishan. Ana iya haɗa shi cikin sauƙi zuwa kowane tukunyar gas mai tashar wutar lantarki mai waya biyu da kowane na'urar sanyaya iska ko na'urar lantarki, ba tare da la'akari da ko suna da da'irar sarrafawa ta 24 V ko 230V ba. Naúrar karɓa tana sarrafa tukunyar gas ɗin da aka haɗa ko wata na'urar lantarki bisa ga sigina da ke fitowa daga madaidaicin zafin jiki na ɗakin.
Idan kana son sanya injin iskar gas ɗinka ya zama mai sarrafawa tare da ma'aunin zafi da sanyio daki ta amfani da COMPUTHERM KonvekPRO da COMPUTHERM ma'aunin zafi da sanyio dakunan COMPUTHERM kuma kana son sarrafa dumama gas da ma'aunin zafi na ɗaki ɗaya, zaku iya cim ma wannan aikin ta hanyar COMPUTHERM Q7RF (RX) naúrar mai karɓa. Za'a iya daidaita ma'aunin zafin jiki guda ɗaya na COMPUTHERM tare da raka'o'in COMPUTHERM Q7RF (RX) da yawa a lokaci guda, kuma wannan yana sa ikon sarrafa iskar gas da yawa a lokaci guda (don ƙarin cikakkun bayanai don Allah koma Babi na 1).
SHIGA DA HADA RA'AYIN KARBAR
GARGADI! Dole ne ƙwararren ƙwararren ya shigar da na'urar kuma a haɗa shi. Kafin shigarwa, tabbatar da cewa ba a haɗa thermostat ko na'urar da za a sarrafa su zuwa 230V mains vol.tage. Gyara sashin mai karɓa na iya haifar da girgiza wutar lantarki ko gazawar samfur.
Ya kamata a dora naúrar mai karɓar COMPUTHERM Q7RF (RX) akan bango a wani wuri da aka kiyaye daga danshi, ƙura, sinadarai da zafi, a kusa da tukunyar. Lokacin zabar wurin naúrar karɓa ya kamata ku tuna cewa manyan abubuwa na ƙarfe (misali tukunyar jirgi, tanki mai ɗaukar nauyi, da sauransu) da tsarin ginin ƙarfe na iya yin illa ga yaduwar igiyoyin rediyo. Idan za ta yiwu, don tabbatar da haɗin RF ba tare da matsala ba, muna ba da shawarar shigar da na'ura mai karɓa a tsayin 1.5 zuwa 2 m kuma a nesa daga 1 zuwa 2 m daga tukunyar jirgi ko wasu manyan gine-ginen ƙarfe. Muna ba da shawarar cewa ka bincika amincin haɗin RF a wurin da aka zaɓa kafin shigar da naúrar karɓa.
HANKALI!
- Kada a shigar da naúrar mai karɓa a ƙarƙashin mahalli na tukunyar jirgi ko kusa da bututu masu zafi saboda yana iya lalata sassan na'urar ko lalata haɗin mara waya (mitar rediyo).
- Cire sukurori biyu a kasan sashin mai karɓar ba tare da cire su ba. Bayan haka, cire gaban gaban naúrar mai karɓar sa'an nan kuma gyara bangon baya zuwa bangon da ke kusa da tukunyar jirgi tare da screws.
- Ana danna alamun haɗin cikin plas-tic sama da wuraren haɗin: N, L, 1, 2 da 3.
- 230V mains voltage kamata a kawo zuwa ga naúrar mai karɓa. Wannan yana ba da wutar lantarki don na'urar, amma wannan voltage ba ya bayyana akan tashoshi 1 da 2. Muna ba da shawara don haɗa waya mai tsaka-tsaki na cibiyar sadarwa zuwa nuna N, yayin da mai gudanarwa na lokaci don nuna L. Babu buƙatar ƙasa kamar yadda samfurin ya kasance mai rufi sau biyu. Muna ba da shawarar kashe na'urar lokacin dumama ba a buƙatar ci gaba (misali lokacin bazara).
- Naúrar mai karɓa tana sarrafa tukunyar jirgi ko kwandishan ta hanyar musanya mai yuwuwa mara amfani wanda maki haɗin haɗin gwiwa sune: 1 (NO), 2 (COM) da 3 (NC). Haɗa wuraren haɗin kai guda biyu na kayan dumama ko sanyaya don sarrafawa zuwa tashoshi 1 (NO) da 2 (COM), watau zuwa wuraren buɗewa na yau da kullun na relay kamar yadda aka nuna a cikin adadi.

- Idan kuna son yin amfani da tsohuwar tukunyar jirgi ko duk wata na'ura da ba ta da maki don ma'aunin zafi da sanyio, to sai a haɗa wuraren haɗin thermostat 1 (NO) da 2 (COM) zuwa babban kebul na na'urar, kamar haka. za a haɗa maɓalli, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.

- Idan kana son sarrafa iskar gas da yawa ta hanyar amfani da ma'aunin zafi na ɗaki ɗaya to kana buƙatar COMPUTHERM ma'aunin zafi da sanyio mara waya (ya riga ya ƙunshi naúrar karɓa), da kuma yawan COMPUTHERM KonvekPRO gas convector controllers a matsayin adadin iskar gas ɗin da za a sarrafa kuma ɗaya. ƙasa da COMPUTHERM Q7RF (RX) ƙarin raka'o'in karɓa. Hoton da ke ƙasa yana nuna ikon sarrafa iskar gas guda biyu tare da ma'aunin zafi na ɗaki ɗaya mara waya. Idan akwai fiye da masu haɗa iskar gas biyu ana iya aiwatar da irin wannan tsari ta ƙarin raka'a masu karɓa da COMPUTHERM KonvekPRO masu sarrafa iskar gas.

- Lokacin da ka sami damar kafa haɗin waya tsakanin masu haɗa iskar gas, Hakanan zaka iya saita tsarin ta amfani da ƙananan COMPUTHERM Q7RF (RX) masu karɓar raka'a kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.

- HANKALI! Koyaushe yi la'akari da ɗora nauyi na sashin sake karɓar kuma bi umarnin masana'anta na kayan dumama ko sanyaya.
- Voltage bayyana a tashoshi 1 da 2 ya dogara ne kawai akan tsarin da ake sarrafa shi, saboda haka ana ƙayyade girman waya ta nau'in na'urar da za a sarrafa. Tsawon waya ba shi da mahimmanci, ana iya shigar da na'ura mai karɓa ko dai kusa da tukunyar jirgi ko nesa da shi, amma kada a shigar da shi a ƙarƙashin gidaje na tukunyar jirgi.
- Idan nisa tsakanin na'urorin watsawa da na'ura mai karɓa ya yi girma sosai saboda yanayin gida kuma yana sa haɗin mara waya (mitar rediyo) ba ta dogara ba, shigar da naúrar mai karɓa kusa da wurin ma'aunin zafi da sanyio ko amfani da mai maimaita siginar COMPUTHERM Q2RF don haɓaka sadarwa. nisa.
SANYA RASHIN KARBAR AIKI
Kunna wutar lantarki zuwa naúrar mai karɓa. Danna maɓallin "M/A" na sashin mai karɓa kuma kiyaye shi cikin damuwa (na kusan daƙiƙa 10) har sai koren LED ya fara walƙiya. Bayan haka, daidaita ma'aunin zafin jiki tare da naúrar (s) mai karɓa bisa ga umarnin don amfani da ma'aunin zafi da sanyio ɗakin ku. Yin aiki tare ya yi nasara idan koren LED ɗin ya daina walƙiya ya fita, ta yadda sashin mai karɓa ya “koyi” lambar aminci na mai watsawa (thermostat). Lambar aminci ba za ta rasa ba ko da lokacin wutar lantarkitage, na'urar tana haddace ta ta atomatik.
BINCIKEN NASARA
Kuna iya bincika daidaitaccen haɗin haɗin mara waya (RF) tsakanin ma'aunin zafi da sanyio (RF) da raka'o'in mai karɓa ta bin umarnin amfani da aka tanadar don amfani da ma'aunin zafi da sanyio.
SAMUN HANNU NA RASHIN KARBAR
Danna maɓallin "MANUAL" yana raba thermostat daga naúrar mai karɓa. A wannan yanayin, tukunyar jirgi ko kwandishan da aka haɗa da naúrar mai karɓa za a iya kunna da kashewa kawai da hannu, ba tare da duba yanayin zafi ba. Hasken koren LED mai ci gaba da haskaka yana nuna yanayin “MANUAL”. Danna maɓallin "M/A" yana kunna ko kashe tukunyar jirgi. (Jajayen LED yana haskakawa lokacin da aka kunna tukunyar jirgi). Ta sake latsa maɓallin "MANUAL", na'urar ta daina sarrafawa ta hannu kuma ta dawo aiki ta atomatik (mai sarrafa thermostat) (koren LED yana kashe).
TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA
Lokacin da kuka yi tunanin cewa na'urar ku tana aiki ba daidai ba - ko kuma ta fuskanci wata matsala yayin da ake amfani da na'urar to muna ba da shawarar ku karanta Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ) a kan mu. webshafin, inda muka tattara matsaloli da tambayoyin da suka fi faruwa yayin da ake amfani da na'urorin mu, tare da hanyoyin magance su: https://www.computherm.info/en/faq

Mafi yawan matsalolin da aka fuskanta za a iya magance su cikin sauƙi ta hanyar amfani da alamun da ke kan mu website, ba tare da neman ƙwararrun taimako ba. Idan baku sami maganin matsalarku ba, da fatan za ku ziyarci sabis ɗinmu na ƙwararru.
Gargadi! Mai sana'anta baya ɗaukar alhakin kowane lahani kai tsaye ko kai tsaye da asarar kuɗin shiga da ke faruwa yayin da ake amfani da na'urar.
BAYANIN BAYANIN KYAUTATA
- Alamar kasuwanci:
- Mai gano samfurin: Q7RF (RX)
DATA FASAHA
- wutar lantarki voltage: 230V AC, 50 Hz
- amfani da wutar lantarki: 0.01 W
- mai canzawa voltage: max. 30V DC / 250V AC
- halin yanzu mai canzawa: 6 A (2 A inductive load) kariya daga tasirin muhalli: IP30
- zafin jiki na ajiya: -10 °C zuwa +40 °C
- zafi aiki: 5% - 90% (ba tare da tari ba)
- girma: 85 x 85 x 37 mm (W x H x D)
- nauyi: 150g ku
Nau'in COMPUTHERM Q7RF (RX) mai karɓar ma'aunin zafi da sanyio ya dace da buƙatun umarnin RED 2014/53/EU da RoHS 2011/65/EU.
Mai ƙira: QUANTRAX Ltd.
Fule ku. 34., Szeged, H-6726, Hungary Waya: +36 62 424 133 Fax: +36 62 424 672 E-mail: iroda@quantrax.hu
Web: www.quanrax.hu
www.computherm.info
Asalin: China

Haƙƙin mallaka © 2020 Quantrax Ltd. Duk haƙƙin mallaka.
Takardu / Albarkatu
![]() |
COMPUTHERM Q7RF Mitar Rediyon Mai karɓa mara waya [pdf] Jagoran Jagora Q3RF. |
