SAUKI HANYAR CYC
Jagorar Mai Amfani
support@cycmotor.com
"+852 3690 8938
Gabatarwa
SAUKI HANYAR CYC
Saka idanu & keɓance kwarewar hawan e-bike don duk tsarin tsakiyar tuƙi na CYCMOTOR. Yi amfani da shi azaman gaban dashboard na biyu, saitin saiti, ko duka biyun. Fitar da duk yuwuwar gyare-gyaren keken e-ke a tafin hannunka.
Aikace-aikacen wayar hannu ba ita ce kaɗai hanya don keɓance tsarin ku ba. Hakanan ana iya sarrafa mai sarrafawa ta hanyar haɗaɗɗen nuni don dacewa.
Wannan dandali shine tafi-da-gidanka don kayan aikin CYCMOTOR da masu sarrafa jerin-X.
SIFFOFI
- Haɗin Bluetooth
- Cikak tare da daidaitawar firikwensin ƙarfi
- Mai jituwa tare da masu sarrafa X6 &X12
- Dashboard na ainihi don duk motar ku & bayanan hawan ku
- Cikakken sigogin da za a iya daidaita su don taimakon feda, maƙura & abubuwan zaɓin kayan aiki

Dashboard


HADDAR NA'URA

Mataki #1:
Bude app ɗin kuma danna maɓallin Bincike a ƙasan allon. Da kyau tabbatar da kunna Bluetooth na wayarka. (Don Allah a kiyaye kusa da motar yayin haɗawa)
Mataki #2:
Daga nan za a jera na'urori masu samuwa, zaɓi kayan aikin ku kuma za ta fara haɗawa da mai sarrafawa. (Don Allah a lura da ƙarfin sigina)
Mataki #3:
Da zarar an haɗa, gunkin CONNECT zai canza yana faɗin an haɗa ku kuma zai iya sake zabar don cire haɗin.
BABBAN TSARI

Shafin saituna yana ba ku damar kewaya ta nau'ikan sigogi daban-daban. Akwai nau'ikan nau'ikan guda shida daban-daban tare da kowane yana samar da saitin sigogi masu daidaitawa ko karantawa daga tsarin ebike na ku.
MUHIMMANCI
Ajiye duk sabbin canje-canje a cikin sigogi don walƙiya ko haɗarin rasa ci gaba. Duk wani canje-canje da aka yi waɗanda ba a adana ba za a rasa su bayan an sake farawa. Lura don adanawa bayan kowane canjin ƙima.
Don ajiyewa zuwa walƙiya, matsa maɓallin 'Ajiye' a kusurwar hannun dama na sama, saƙon 'Ajiye nasara' zai bayyana bayan kammalawa.
JAMA'A

RAYUWAR TAMBAYA
Saita raka'o'in ku don nunawa a digiri Celsius (°C) ko Fahrenheit (°F)
RAU'AR GUDU
Saita naúrar gudun zuwa mil ko kilomita.
MATAKIYAR MOTA
Wannan saitin don masu amfani ne waɗanda ke son canza alkibla zuwa inda motar ke fuskantar.
Lura cewa an tanada wannan don takamaiman amfani kawai.
GARGADI: Kar a canza wannan saitin idan kuna amfani da motar a matsayin tsoho. Tuntuɓi CYC don taimako.
Sake dawo da saitunan lalacewa
Dawo zuwa masana'anta/tsaffin saituna.
HANYA & MATAKI

YANAYIN TSIRA & TITI
Kuna iya saita fitowar magudanar ruwa & PAS daban-daban don yanayin duka biyun.
MATSALAR TSARKI &PAS
Yanayin tsere shine yanayin "ƙarfafa" ko "cikakken ƙarfi" kuma yana da sigogi da aka saita don isa kusa da cikakken ƙarfin tsarin. Kuna iya daidaita waɗannan zuwa abubuwan da kuke so a cikin iyawar mai sarrafa ku. Saitin tsoho a Yanayin Race shine 3000W & 100 km/h.
MAGANAR TITIN TSROTTLE & PAS
Hanyar titi ana nufin saita shi zuwa iyakokin doka na yankinku. Kuna iya daidaita waɗannan zuwa abubuwan da kuke so ko zuwa iyakokin yankin ku. Kuna iya daidaita waɗannan zuwa abubuwan da kuke so ko zuwa iyakokin yankin ku. Saitin tsoho a Yanayin Titin shine 750W & 25Km/h.
MATSALAR

RAMPLOKACI ING
Wannan shine lokacin da motar ke ɗauka don cimma abin da ake buƙata. Don misaliample, idan ka bude throttle cikakke, zai ɗauki 250ms (by default) kafin motar ta ba ka cikakken iko.
A hankali zai ramp har zuwa cikakken iko a cikin lokacin da aka saita. Muna ba da shawarar kada a saita wannan ƙasa da 1 SOms.
INPUT DEADBAND
Wannan ƙimar ta shafi buɗe ma'aunin lokacin da aka rufe gaba ɗaya. Wannan shine adadin maƙura za a iya motsa shi daga matsayi na sifili ba tare da samar da amsa daga motar ba.
Idan an saita wannan ƙimar ƙasa, ma'aunin ku zai shiga cikin sauri kuma akasin haka.
MAX VOLTAGE
Wannan ƙimar yakamata ta kasance iri ɗaya da ma'aunin ma'aunin nauyitage Karatun lokacin da ma'aunin ya rufe kuma yana saita fitarwa lokacin da ba ya aiki.
MIN VOLTAGE
Wannan shine fitowar magudanar idan an buɗe shi cikakke kuma an riga an saita shi lokacin siye. Wannan baya buƙatar wani canji tare da kawowar CYC throttles.
MATSALAR AUTO SETING
Idan kuna son amfani da ma'aunin ku, wannan zai saita mafi ƙanƙanta da mafi girman voltage daidai. Bi matakan kamar yadda aka sa akan allo.
PEDAL TAIMAKA

PEDAL TAIMAKA SENSOR
Kunna taimakon feda.
MAGANAR ARZIKI NA WUTA
Wannan ƙimar ta shafi kunna taimakon feda idan ta ƙare gaba ɗaya. Wannan shine adadin ƙarfin feda da ake buƙata don kunna taimakon feda. Idan an saita wannan ƙimar mafi girma, taimakon fedal ɗinku zai yi aiki da ƙarancin ƙarfi kuma akasin haka.
WUTA RAMP LOKACI
Yawan lokacin da ake ɗauka don isa ga shigarwar da ake so. Wannan shine amsawar motar.
GASKIYA TAIMAKON MOTOR
Wannan ƙimar ta shafi irin wahalar da kuke buƙatar feda don samun cikakken iko.
FARUWA CADENCE
Wannan fasalin yana ba da damar cirewa mara amfani. watau, juzu'i (40N.m.) kawai ake buƙata don kunna taimakon feda.
YANKEWAR FADAKAR BAYA
Wannan fasalin yana ba ku damar yanke ikon motar lokacin da kuke tafiya a baya.
MATSAYIN PERIPHERAL

SENSOR GUDU
Dabarar Diamita
Ana iya auna diamita na dabaran. Muna ba da shawara cewa dole ne a daidaita wannan lambar don gudun abin hawa a cikin ƙa'idar ya dace da nunin gudun. Wannan zai ba da ƙarin daidaiton saurin liming a ƙarƙashin yanayi daban-daban.
Ka tuna saita madaidaicin girman dabaran a cikin nuni kuma (wanda ya dace da nunin 500c & 750c kawai). Da kyau koma zuwa littafin mai amfani.
Dabarun Magnet
Wannan shine adadin maganadisu a cikin dabaran da ke sadarwa tare da firikwensin saurin.
Don ƙarin ingantacciyar iyakance gudun abin hawa da aunawa, muna ba da shawara don ƙara ƙarin maganadiso a cikin dabaran.
SENSOR BRAKE
Kunna/A kashe na'urori masu auna birki
ALAMOMIN BRAKE SENSOR
Idan kuna amfani da firikwensin birki daga wani mai kaya daban, zaku iya amfani da wannan fasalin don saita firikwensin birki kamar yadda ake buƙata.
GARGADI
Da fatan za a tuntuɓi dillalin ku mai izini ko tallafin CYC idan kuna kafa ɓarna na ɓangare na uku.
NUNA
KIYAYE KWANA
Wannan siffa ce ta ci gaba kuma tana buƙatar kalmar sirri daga CYC don canzawa. Wannan yana ba ku damar kashe firikwensin zafin motar ku.
Tuntuɓar technical_support@cycmotor.com don ƙarin bayani da kalmar sirri don wannan fasalin.
BATIRI

NAU'IN BATIRI/JERIN sel
1 Os = 36V, 14s = 52V, 20s = 72V
MARAMIN VOLTAGE
Ƙimar mai sarrafawa za ta yi kuskure lokacin haɗa ƙananan voltage ga tsarin.
Ana iya amfani da wannan saitin don kare baturin ku idan ya yi yawatagan gano sag.
RA'AYI
Idan kuna buƙatar ƙarin bayani ko kuna da wasu tambayoyi game da ƙin yarda na mai amfani, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel a fasaha support@cycmotor.com.
Duk bayanan da ke ƙunshe a cikin wannan jagorar mai amfani ana buga su da gaskiya kuma don dalilai na bayanai gabaɗaya kawai. CYCMOTOR LTD baya bada wani garanti game da cikar wannan bayanin kuma yana ƙarfafa ƙarin bincike kamar yadda aka bayyana a sama idan an buƙata. CYCMOTOR LTD ba za a ɗauki alhakin kowane asara da/ko diyya ta hanyar sakaci ko fassarori ba.
TAKARDAR KEBANTAWA
CYCMOTOR LTD ne ke bada wannan sabis ɗin. ba tare da tsada ba kuma an yi niyya don amfani. Ana amfani da wannan rubutun don sanar da baƙi game da manufofinmu tare da tarin, amfani, da bayyana bayanan sirri idan wani ya yanke shawarar amfani da wannan sabis ɗin. Idan kun zaɓi yin amfani da wannan sabis ɗin, to kun yarda da tattarawa da amfani da bayanai dangane da wannan manufar. Ana amfani da bayanan sirri da muke tattarawa don samarwa da haɓaka sabis. Ba za mu raba bayanin ku ga kowa ba sai dai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Dokar Sirri. Sharuɗɗan da aka yi amfani da su a cikin wannan Dokar Sirri suna da ma'ana iri ɗaya kamar a cikin Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗanmu, waɗanda ake samun dama ga CYCMOTOR LTD sai dai in an bayyana su a cikin wannan Dokar Sirri.
Tarin Bayani da Amfani
Don ingantacciyar gogewa yayin amfani da wannan sabis ɗin, ƙila mu buƙaci ka samar mana da takamaiman bayanan da za'a iya tantancewa, gami da amma ba'a iyakance ga Suna ba (na zaɓi), Lambar waya, Adireshin Imel, Wuri (Na zaɓi). Bayanan da muke nema za mu riƙe su kuma mu yi amfani da su kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Dokar Sirri.
Ziyarci www.cycmotor.com/privacy-policy don ƙarin bayani.
©2023 CYCMOTOR LTD
Takardu / Albarkatu
![]() |
CYC Gen 3 Takaitaccen Bayanin Haɓakawa [pdf] Manual mai amfani Takaitacciyar Siffar Haɓakawa ta Gen 3, Gen 3, Takaitacciyar Siffar Haɓakawa, Takaitaccen Siffar |
