digitech-logo

digitech CS2648 Mai ɗaukar hoto mara waya ta Bluetooth

digitech-CS2648-Portable-Bluetooth-Wireless-Speaker-samfurin

SIFFOFI

  • sake kunnawa Bluetooth mara waya
  • Kebul / TF Katin sake kunna kiɗan
  • Rediyon FM
  • Kiran murya
  • Haɗin TWS (Yanayin sitiriyo Biyu)
  • Kiran murya mara Hannu

Bayanin samfur

Model CS2648 babban na'urar kai ce mai iya nuna zaɓuɓɓukan launi na RGB. Ya zo tare da ayyuka daban-daban na maɓalli don sauƙin sarrafawa, gami da kewayawa waƙa, daidaita ƙarar, kunnawa / kashewa, zaɓin yanayi, Haɗin TWS / cire haɗin kai, yanayin haske, kunnawa/dakata, da yanayin FM. Kuma kira handling a yanayin mara waya.

Haɗa na'urar kai

  1.  Kunna wuta - Danna maɓallin wuta har sai kun ji sautin murya ko ganin alamar LED.
  2. Yanayin Haɗawa – Naúrar kai za ta atomatik shiga yanayin haɗawa a farkon lokacin da aka kunna shi. (Idan ba haka ba, danna maɓallin TWS / Biyu har sai hasken ya haskaka.)
  3. Kunna Bluetooth akan wayarka ko na'urarka kuma bincika samammun na'urori.
  4. Zaɓi sunan naúrar kai (wanda aka nuna azaman [Wireless Name]).
  5. Da zarar an haɗa, za ku ji faɗakarwa ko ganin tsayayyen haske mai nuna alama.

Yanayin TWS (Haɗa na'urar kai guda biyu)

  • Ƙarfi a kan naúrar kai biyu.
  • Danna maɓallin TWS akan naúrar kai ɗaya har sai ya haɗa zuwa ɗayan.
  • Sannan haɗa tare da wayarka/na'urarka kamar yadda aka saba.

AYYUKAN BUTTON

  • digitech-CS2648-Portable-Bluetooth-Wireless-Speaker-fig- (1)Gaba Gaba: Shortan latsawa
    • Upara sama:L da latsa
  • digitech-CS2648-Portable-Bluetooth-Wireless-Speaker-fig- (4)Haɗin TWS/Disabat Dogon danna
    • Yanayin Haske  Shortan latsawa
  • digitech-CS2648-Portable-Bluetooth-Wireless-Speaker-fig- (2)Bibiya Baya: Gajerun latsa
    • Downara ƙasa:Dogon latsawa
  • digitech-CS2648-Portable-Bluetooth-Wireless-Speaker-fig- (3)Kunnawa/Kashewa: Dogon latsawa
  • digitech-CS2648-Portable-Bluetooth-Wireless-Speaker-fig- (5)Zaɓin Yanayin: Gajerun latsa

FAQs

Ta yaya zan yi cajin na'urar kai?

Don cajin naúrar kai, yi amfani da kebul ɗin caji da aka bayar kuma haɗa shi zuwa tushen wuta.

Ta yaya zan iya sake saita na'urar kai?

Don sake saita na'urar kai, danna ka riƙe maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 10 har sai na'urar ta mutu.

Menene zan yi idan na'urar kai ba ta haɗa tare da na'urar tawa ba?

Tabbatar cewa naúrar kai yana cikin yanayin haɗin kai kuma an kunna Bluetooth akan na'urarka. Sake kunna na'urorin biyu kuma a sake gwada haɗawa.

Takardu / Albarkatu

digitech CS2648 Mai ɗaukar hoto mara waya ta Bluetooth [pdf] Jagoran Jagora
CS2648 Mai ɗaukar hoto mara waya ta Bluetooth, CS2648, Mai magana da mara waya ta Bluetooth, Mai magana da mara waya ta Bluetooth, Kakakin Mara waya, Mai magana

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *