EC3300 STARRYKEY 25 MIDI Mai Kula da Allon madannai tare da PP da Kayan Wutar Lantarki
Manual mai amfani
Barka da zuwa Donner
Muna matukar godiya da samun ka siyan kayan mu. Da fatan za a ɗauki 'yan mintoci kaɗan don karanta umarnin don aiki da wannan samfur, wanda zai nuna muku yadda ake amfani da shi tare da bayyana aikin da aikin na'urar, yana tabbatar da shigarwa ba tare da matsala ba.
Da fatan za a kiyaye waɗannan umarnin aiki yadda ya kamata don tunani na gaba.
Gargadi:
DOMIN RAGE HADAR WUTA KO WUTA, KAR KA BADA WANNAN KAYAN GA RUWAN RUWAN KWANA KO DANSHI.
DOMIN RAGE HADAR WUTA, HARKAR LANTARKI, DA CUTARWA, DA KYAU KA YI AMFANI DA KAYAN KYAUTA KAWAI GA HIDIMAR WANNAN NA'AURAR!
* TSIRA DA BAYANI NA IYA CANJI BA TARE DA SANARWA ba.
![]()
GARGADI
ELECTRIC SHOCK 11A7_ARD CO BABU BUDE
GABATARWA
Na gode don siyan Donner STARRYKEY25 Midi Keyboard!
STARRYKEY25 maballin midi mai arziƙi ne mai ƙarfi wanda zaku iya amfani da shi don ƙirƙirar kiɗan ku kawai mai haɗa kwamfutoci ko allunan tare da kebul na USB. Allon madannai mai saurin ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi mai nau'in piano yana ba da sauƙin tsara kiɗan ku na musamman da zarar wahayi ya buge.
MATAKAN KARIYA
Da fatan za a fara karanta waɗannan dalla-dalla kafin a fara aiki.
- Ci gaba kuma bi waɗannan umarnin.
- Kada a adana shi a cikin mahalli masu zuwa: Hasken rana kai tsaye, yawan zafin jiki, zafi mai yawa, ƙura mai yawa, da girgiza mai ƙarfi.
- Kada a ƙwace ko gyara wannan samfurin don guje wa haɗarin wuta da girgizar lantarki.
- Kada a nutse cikin ruwa ko jefa ruwa a ciki ko cikinsa.
- Kada ka sanya wannan samfurin a kan wani wuri marar daidaituwa ko kowane wuri mara tsayayye.
- Kafin tsaftace kayan aiki, koyaushe cire kebul na USB. Kada a tsaftace samfurin tare da masu sirara, barasa, ko sinadarai makamantan su don gujewa canza launin.
- Kada a saka ƙananan abubuwa a cikin samfurin.
- Cire wannan samfurin yayin guguwar walƙiya da rashin amfani na dogon lokaci.
SIFFOFI
- Maɓalli 25-maɓalli mai saurin-sauri tare da aftertouch.
- Gilashin baya masu launuka masu yawa suna ba da ƙwarewa ta musamman don ƙirƙirar bugun.
- 4+4 Maɓallan da za a iya ba da izini, maɓallan don daidaita 'yanci.
- Toshe kuma kunna aikin, babu buƙatar shigarwar direba.
- MIDI OUT jack don isar da saƙon midi zuwa masu haɗawa, masu biyo baya, da sauransu.
- 6.35mm pedal jack don haɗa feda mai dorewa.
- Kebul na USB kawai kuna buƙatar kafa tsarin ƙirƙirar ku cikin sauƙi da sauri.
- STARRYKEY25 Editan software don gyara saƙonnin midi ta kwamfuta.
KASHIN HADA
| STARRYKEY25 Midi Keyboard | x 1 |
| Daidaitaccen kebul na USB | x 1 |
| Manual mai amfani | x 1 |
SHIRYA AIKI
1. Samfurin ya ƙareview
- Knob mai Adalci
- Maballin da aka sanyawa
- Pad wanda aka sanyawa
- Allon madannai
- Pitch da Modulation
- Maballin Bankin Pad
- Maɓallin Cikakken Matsayi
- Octave+/- Button
- Canja +/- Button
- MIDI-OUT Jack
- MIDI-USB Jack
- Pedal Jack
2. Shawarwari DAW Software
STARRYKEY25 zai nuna azaman na'urar shigarwa da na'urar fitarwa a cikin saitunan DAW midi. Kafin fara tsara kiɗa, kuna buƙatar saita STARRYKEY25 azaman na'urar shigarwa a cikin “MIDI Setup” na DAW. Bayan wannan saitin, software ɗinku na iya karɓar bayanin kula da bayanan sarrafawa daga STARRYKEY25. (Kowane aikace-aikacen yana yin wannan ɗan daban, don haka koma zuwa littafin mai amfani da software don saitunan. Idan kuna da wasu tambayoyi, tuntuɓi sabis na abokin ciniki.)
Jerin shawarar software na DAW kamar haka:
- Ableton Live
- Pro Tools
- Sadarwa
- Audition
- Cakewalk Sonar
- Mai girbi
- Dalili
- Cubase/Nuendo
- FL Studio
- GarageBand
- Waveform
- Hankali
- Studio One
3. Samar da Wutar Lantarki
Idan ka haɗa STARRYKEY25 ɗinka zuwa kwamfutarka ta USB, ba a buƙatar ƙarin wutar lantarki kuma ana iya cajin STARRYKEY25 kai tsaye daga kwamfutarka. Koyaya, idan kuna amfani da STARRYKEY25 ba tare da tashar USB akan kwamfutarka ba, kuna buƙatar wutar lantarki ta waje (5V 500mA).
AIKI GASKIYA
- A matsayin mai kula da MIDI, madannai ba ta haifar da sauti da kanta lokacin kunnawa. Madadin haka, tana aika bayanan MIDI da bayanai zuwa na'ura mai haɗawa ta MIDI na waje ko software mai sauti akan kwamfutar da aka haɗa.
- Software na "STARRYKEY25 Edita" yana ba ku hanyar gani da fahimta don gyara saƙonnin MIDI daban-daban. Da fatan za a ziyarci jami'in mu website https://donnermusic.com/support/downloads [Electronic PIANO —> MIDI KEYBOARD] don saukewa. Za a iya sauke littafin mai amfani da software daga "Taimako" akan software.
1 . Saurin Farawa
- Haɗa STARRYKEY25 zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na USB da aka kawo. Naúrar za ta karɓi wuta kuma ta watsa bayanan MIDI ta hanyar haɗin USB.
- Sanya DAW ɗin ku ko software na kayan aikin kama-da-wane kuma saita STARRYKEY25 azaman Input MIDI da na'urar Fitar da MIDI.
- Haɗa STARRYKEY25 tare da na'urar MIDI na waje, kuma haɗa kebul na MIDI tare da 5 Pin zuwa MIDI OUT a bayan STARRYKEY25, kuma zuwa MIDI IN na na'urar waje.
2. Aiki na gefe

MIDI FITA
Yi amfani da kebul na midi mai 5-pin don haɗa STARRYKEY25 zuwa na'urar MIDI na waje.
MIDI-USB JACK
Yi amfani da kebul na USB don haɗa kwamfutarka ko wasu na'urori don kunna keyboard ko watsa bayanai.
SUSTAIN PEDAL JACK
Haɗa feda mai ɗorewa zuwa wannan jack ta hanyar kebul na feda. Za a ci gaba da bayanin kula bayan danne fedal.
3. Aikin Gaban Gaba
GABATARWA:
CC: Mai Kula da Ci gaba, wannan saƙon MIDI ne mai ikon watsa kewayon ƙima, yawanci 0-127. (A nan ake kira CC).
CN: Tashar, ana iya fahimtar wannan a matsayin hanya, gabaɗaya ana amfani da ita don rarraba murya, yawanci 1-16. (A nan ake kira CN).
kwatance: Gyara yanayin faɗakarwa na pads da maɓalli, akwai hanyoyi guda biyu kamar haka:
- Toggle: Yana ci gaba da aika saƙon sa lokacin da aka fara danna shi kuma yana daina aikawa idan an sake danna shi. (Haske idan an danna, kashe wuta idan an sake dannawa).
- Na ɗan lokaci: Yana aika saƙon sa yayin da ake danna shi kuma yana daina aikawa idan an sake shi. (Haske a lokacin gajeriyar danna, kashe wuta lokacin da aka saki).
CUTAR: Maɓallin madannai da kushin suna da nau'ikan lanƙwasa iri uku. (kamar yadda aka nuna a cikin adadi).

AT-BAYAN TABAWA: Don kushin da madannai, bayan taɓawa ta farko, sake danna shi da ƙarfi zai aika da ci gaba da sigina don sanya bayanin kula ya haifar da tasiri da yawa lokacin da aikin AT ya kunna.
KEYBOARD
- STARRYKEY25 yana fasalta maɓallai masu saurin gudu 25 don kunnawa da aika saƙonnin rubutu.

- Ana iya gyara ayyuka daban-daban da sigogi ta hanyar "Editan STARRYKEY25".
TUNA KASHE HEAKA
- Matsar da wannan dabaran don aika saƙon midi lanƙwasa sauti wanda zai iya sarrafa lanƙwasawa a cikin sautin. Tashi sama zai ƙara farar; saukar da shi zai rage farar.
- Ana iya tsara taswirar software ta DAW.

- Hakanan ana iya saita saƙon CN don farar ta hanyar "Editan STARRYKEY25".
MULKIN MULKI
- Matsar da wannan dabaran don aika saƙonnin midi na daidaitawa wanda zai iya sarrafa adadin vibrato ko tremolo a cikin sauti. Motsawa sama zai ƙara vibrato; saukar da shi zai rage vibrato.
- Ana iya tsara taswirar software ta DAW.

- Ana iya saita ayyuka daban-daban don daidaitawa, gami da CC, saƙon CN, saƙon CC (Min da Max)- Kewayon Fitar Modulation Wheel ta hanyar "Editan STARRYKEY25".
BAYANIN KYAUTA (PAD 1-PAD 8)
- Za'a iya daidaita madaidaitan madaidaitan madaidaicin ta hanyar software na "STARRYKEY25 Edita, gami da bayanin kula na MIDI/ saƙon CC/ saƙon CN / nau'in nau'in/nau'in MODE/Yanayin Curve.

- Ana iya gyara launin kushin bisa ga abubuwan da kuke so ta hanyar "Editan STARRYKEY25"

- Ta hanyar tsoho, fitar da bayanan MIDI ta kushin yawanci ana amfani da shi don yin ganga da kayan kaɗa. Tsohuwar fitarwa don ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa 8 shine kamar haka:
|
BANKA A |
BANKI B | BANK C | ||||||
| Pad | Midi Note | Tsohuwar CN | Pad | Midi Note | Tsohuwar CN | Pad | Midi Note |
Tsohuwar CN |
| Pad 1 | C1/36 | 10 | Pad 9 | G#1/44 | 10 | Pad 17 | E2/52 | 10 |
| Pad 2 | C#1/37 | 10 | Pad 10 | Al/45 | 10 | Pad 18 | F2/53 | 10 |
| Pad 3 | D1/38 | 10 | Pad 11 | A#1/46 | 10 | Pad 19 | F#2/54 | 10 |
| Pad 4 | D#1/39 | 10 | Pad 12 | B1/47 | 10 | Pad 20 | G2/55 | 10 |
| Pad 5 | El/40 | 10 | Pad 13 | C2/48 | 10 | Pad 21 | G#2/56 | 10 |
| Pad 6 | Fl / 41 | 10 | Pad 14 | C#2/49 | 10 | Pad 22 | A2/57 | 10 |
| Pad 7 | F#1/42 | 10 | Pad 15 | D2/50 | 10 | Pad 23 | A#2/58 | 10 |
| Pad 8 | G1/43 | 10 | Pad 16 | D#2/51 | 10 | Pad 24 | B2/59 | 10 |
PAD BANK
Latsa don canza BANK N BANK B/BANK C/ (daidai da ja, kore, da shuɗi), akwai pads 24 don gyarawa. Matsakaicin CC na Bank A shine 36-43, Bank B shine 44-51, kuma Bankin C shine 52-59.
CIKAKKEN MATAKI
- Danna maɓallin [FULL LEVEL] don kunna shi (haske). Da zarar danna shi don kashe (haske a kashe).
- Matsakaicin ƙimar fitarwa don kushin bugun bugun da madannai komi nawa ne aka danna shi.
TRANSPOSE- / TRANSPOSE+
Ayyukan jujjuyawa yana ba ku damar daidaita farar bayanin kula da ake kunna sama ko ƙasa ta ɗaya ko fiye da semitones. 
- Semitone ƙasa da Semitone sama, daidaitacce 12 semitones (-12 zuwa +12 semitones) bi da bi.
- Latsa [TRANSPOSE+] don ɗaga farar bayanin kula da sautin ɗaya. Latsa [TRANSPOSE-] don rage farar bayanin kula da sautin jimiti ɗaya.
OKTAVE- / OKTAVE+
Ayyukan octave yana ba ku damar daidaita yanayin bayanan da ake kunna sama ko ƙasa ta ɗaya ko fiye gaba ɗaya octave. 
- Octave sama da Octave ƙasa, daidaitacce ta octaves 4 (-4 zuwa +4 octaves) bi da bi.
- Latsa [OCTAVE+) don ɗaga matakin bayanin kula da octave ɗaya. Latsa [OCTAVE-) don rage farar bayanin kula da octave ɗaya.
KUNGIYAR ASSIGNABLE
- Knob ɗin yana da shirye-shirye kyauta kuma yana buƙatar taswira ta software ta DAW don gane aiki.
- Ayyuka daban-daban, gami da saƙon CC da CN, kuma ana iya saita su don kowane kullin 4 ta hanyar "Editan STARRYKEY25".

BUTTIN DA AKE RABAWA
- Maɓallin yana da shirye-shirye kyauta kuma yana buƙatar taswira ta software ta DAW don gane aikinta.
- Ayyuka daban-daban, gami da saƙonnin CC da CN, nau'in yanayi, da launi, kuma ana iya saita su don kowane maɓalli 4 ta hanyar "Editan STARRYKEY25".

- Za a iya gyara kalar maɓallin bisa ga abubuwan da kuka zaɓa ta hanyar "Editan STARRYKEY25".

MAYAR DA SAIRIN FARKO
Ana iya sarrafa saitunan masana'anta ta uSTARRYKEY25 Edita", wanda zai share duk bayanan kuma ya mayar da shi zuwa yanayin da aka saba. ![]()
BAYANI
| Gabaɗaya | |
| Nau'in | Donner STARRYKEY25 Midi Keyboard |
| Adadin Maɓallan Maɓalli | 25 Makulli |
| Pads masu Rabawa | 8 Tafi |
| Knobs masu Rabawa | 4 Kusoshi |
| Maɓallai masu Rabawa | 4 Maɓalli |
| Maɓallin Aiki | 6 Maɓalli |
| Abubuwan shigarwa/fitarwa | |
| USB | USB Type-B, 5V 500mA |
| Midi Out | 5-Pin DIN |
| Abubuwan shigarwa/fitarwa | |
| Girma | 500 x 187.5 x 60mm |
| Nauyi | 1.4 KG |
BAYANIN FCC
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.
Imel: service@donnerdeal.com
www.donnerdeal.com
Haƙƙin mallaka © 2022 Donner Technology. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Anyi a China
Amurka Tel: 001 571 3705977
UK Tel: 0044 2080 895 663![]()
Takardu / Albarkatu
![]() |
DONNER EC3300 STARRYKEY 25 MIDI Mai Kula da Allon madannai tare da PP da Kayan Lantarki [pdf] Manual mai amfani EC3300, STARRYKEY 25 MIDI Mai Kula da Allon madannai tare da PP da Kayan Wutar Lantarki, STARRYKEY 25 MIDI, Mai Kula da Allo, EC3300, Mai Sarrafa |




