DRAGON-LOGO

DRAGON GSPS4-BK Mai Kula da Mara waya Mai jituwa

DRAGON-GSPS4-BK-Wireless-Controller-Madaidaicin-Sana'a

Anan ga sabon Dragon Shock 4 Mai Kula da Mara waya ta Bluetooth a cikin Buga na 5, ƙira don PlayStationâ„¢ 4 console. Wannan mai sarrafa ya dace da PlayStationâ„¢ 4 ƙayyadaddun mara waya ta Bluetooth, daidai da axis analog 4, maɓallan analog 2 da maɓallin dijital 16, RGB LED, maɓallin atomic 4 da 3D tare da LED a ƙasa, Babban da Ƙananan Vibration, 6-axis Motion Sensor, Port jack jack na lasifikan kai, Aikin haɗin kai mara waya. Mai jituwa tare da sabon DualShockâ„¢ 4 mai sarrafa mara waya (CUH-ZCT 2 series).

UMARNIN TSIRA

  • Don Allah kar a adana samfurin a cikin ɗanɗano ko wuri mai zafi.
  • Kar a ƙwanƙwasa, buge, buge-buge, huda ko ƙoƙarin ƙwace faifan wasan don guje wa lalacewar da ba dole ba a gamepad.
  • Gina batirin, don Allah kar a jefa wannan samfurin a cikin babban kwandon shara.
  • Kada ka yi cajin mai sarrafawa kusa da wuta ko wani tushen zafi.
  • Wadanda ba ƙwararru ba bai kamata su ƙwace wannan samfurin ba, in ba haka ba bai cancanci neman tsarin garanti ba.
  • Idan ba za a iya kunna mai sarrafawa ba, da fatan za a yi cikakken cajin shi.

FALALAR KIRKI

  • Mai jituwa tare da duk ayyukan maɓallin, tare da aikin taɓawa, ayyuka masu dacewa da injin, Tare da aikin firikwensin.
  • Ya haɗa da aikin RGB LED, LEDs shuɗi 3 da maɓallan atomic 4 a ƙarƙashin maɓallan hagu da dama sun dace da LED na launuka daban-daban.
  • Ya haɗa da maɓallan shigarwar ayyukan maɓalli 16.
  • Gina-in-motocin tagwaye, Babban madaidaicin 3D rocker.
  • Maɓallai masu hankali, masu sauƙin amfani.
  • Taimakawa na'ura wasan bidiyo na PlayStation™ 3 ta micro-USS na USB.
  • Goyan bayan mara waya ta Bluetooth™ (Bluetooth 5.0).
  • Goyan bayan haɗin kebul na waya (USB 1.1 ko USB 2.0, micro-USS B).

KARSHEVIEW

DRAGON-GSPS4-BK-Mai sarrafa-Wireless-Mai jituwa-FIG-1

  1. Maɓallin SHARE
  2. Maɓallin kushin taɓawa - tare da aikin taɓawa
  3. Maɓallin ZABI
  4. Maɓallan jagora
  5. Maɓallin Triangle tare da koren hasken baya
  6. Maɓallin Faɗakarwa tare da hasken baya mai ruwan hoda
  7. Maɓallin kewayawa tare da jan haske na baya
  8. Maɓallin giciye tare da shuɗin fitilar baya
  9. LED RGB
  10. Maɓallin joystick na analog na hagu / L3 tare da hasken baya shuɗi - Danna ƙasa akan sanda don amfani dashi azaman maɓallin L3
  11. Maɓallin PS
  12. Maɓallin joystick na analog na dama/R3 mai shuɗi mai haske - Danna ƙasa akan sandar don amfani dashi azaman maɓallin R3
  13. Mai maganaDRAGON-GSPS4-BK-Mai sarrafa-Wireless-Mai jituwa-FIG-2
  14. Maballin Rl
  15. R2 fara
  16. tashar USB
  17. Ll maballin
  18. L2 fara
  19. Sake saitin maɓallin
  20. Tashar tashar kai ta kai

TSARIN BIYU

PS4TM Saita

  1. Haɗa mai sarrafa Dragon Shock 4 zuwa na'urar wasan bidiyo na PlayStationM 4 tare da kebul na USB da aka bayar.
  2. Bayan an gama haɗawa, da fatan za a danna maɓallin PS don kunna haɗin mara waya.
  3. Ana iya haɗa masu sarrafa Dragon Shock 4 zuwa PlayStationTM 4 a lokaci guda. PlaystationTM 4 na iya gane masu sarrafawa har guda 32 daban-daban. Latsa maɓallin PS don cire kayan wasan bidiyo daga Yanayin Barci.

Saitin Bluetooth na iOS/Android/PC - A cikin wannan yanayin, mai sarrafa yana kwaikwayon Yanayin PS4™ akan PC. Da fatan za a duba tallafin wasan kafin amfani. 

  1. Yayin da aka kashe, danna maɓallin Share + PS don 3 sec. LED zai yi walƙiya kuma mai sarrafawa yanzu yana cikin yanayin haɗawa. Lokacin da mai sarrafawa ya bayyana a cikin jerin na'urorin Bluetooth akan (iOS/Android), zaɓi shi.
  2. Da zarar an haɗa shi da na'urar LED ɗin zai daina walƙiya kuma zai nuna haske mai ƙarfi.

Saita Kwamfuta Kebul Waya - (Saitin da aka Fi so) D-input Plug & Play 

  1. Tare da kebul na USB da aka haɗa zuwa Mai Kula da Mara waya, haɗa ɗayan ƙarshen zuwa PC. Lokacin haɗawa, LED Orange hasken numfashi yana kunne.
  2. Yanzu za a gane Mai Kula da Mara waya a matsayin na'urar sarrafa D-input.

Lura: Yayin wasa, hasken zai kashe idan an cika caji

LABARI DON GAMEPAD

  1. Bude sabunta firmware, kamar yadda aka nuna a ƙasa.
    Lura: Wadannan kayan aikin haɓakawa na iya bambanta da hoton, amma hanyar aiki ta kasance iri ɗaya.DRAGON-GSPS4-BK-Mai sarrafa-Wireless-Mai jituwa-FIG-3DRAGON-GSPS4-BK-Mai sarrafa-Wireless-Mai jituwa-FIG-4DRAGON-GSPS4-BK-Mai sarrafa-Wireless-Mai jituwa-FIG-6

AYYUKA

(An ware dangane da tsarin samfur)

Lamba Suna Aiki
1 Maɓallin SHARE Ayyukan SHARE (allon bugawa, rikodin bidiyo,…)
2 Maɓallin kushin taɓawa maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasa (ya danganta da saitunan wasan)
3 Maballin ZABI Maɓallin zaɓi / maɓallin dakatar da wasan
4 Maɓallan jagora Maɓallin mataki na matsayi 8 - yana kunna umarnin cikin-wasa (ya danganta da saitunan wasan)
5 Maɓallin Triangle maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasa (ya danganta da saitunan wasan)
6 Maballin Maballin maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasa (ya danganta da saitunan wasan)
7 Maɓallin Da'ira maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasa (ya danganta da saitunan wasan)
8 Tsallake Button maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasa (ya danganta da saitunan wasan)
9 Mashin fitilar taɓa taɓawa Alamar wutar lantarki/mai nuna halin mashaya haske a cikin wasa (ya danganta da saitunan wasan)
10 Maɓallin joystick na analog na hagu / L3 Maɓallin joystick/aiki na jagora - yana kunna umarnin cikin-wasan lokacin da aka danna ƙasa (ya danganta da saitunan wasan)
11 Maballin PS Maɓallin wutar lantarki / fita yanayin barci na wasan bidiyo / koma zuwa babban menu na na'ura wasan bidiyo
12 Maɓallin joystick na analog na dama / R3 Maɓallin joystick/aiki na jagora - yana kunna umarnin cikin-wasan lokacin da aka danna ƙasa (ya danganta da saitunan wasan)
14 Maballin Rl maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasa (ya danganta da saitunan wasan)
15 R2 maɓallin kunnawa maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasa (ya danganta da saitunan wasan)
17 Maballin L1 maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasan {ya danganta da saitunan wasan)
18 Maɓallin faɗakarwa L2 maɓallin aiki - yana kunna umarnin cikin-wasa (dangane da wasan

saituna)

19 Sake saitin maɓallin damar sake saita mai sarrafawa

SIFFOFI NA MUSAMMAN

  • Maɓallin PS: nuna babban allo na na'ura wasan bidiyo (lokacin da PlayStation 4 ikon wasan bidiyo ke kunne), ba da damar fita yanayin barcin na'ura wasan bidiyo da canzawa tsakanin aikace-aikace yayin ƙaddamarwa; latsa dogon maɓallin PS yana ba da damar shigar da menu na saiti.
  • Maballin SHARE: buɗe menu na SHARE don zaɓar zaɓuɓɓukan da ke akwai azaman allo, yin rikodin bidiyo a cikin wasa, da sauransu.
  • Maɓallin ZABI: yana buɗe zaɓuɓɓukan cikin-wasan/ babban menu ko dakatar da wasan (ya danganta da saitunan wasan).

Wannan samfurin baya goyan bayan PS VITA TV.

RGB DISPLAY

RGB LED - Don nuna matsayin mai kunnawa, danna maɓallin PS kuma sandar haske za ta kunna hasken mai kunnawa daidai kamar: Mai kunnawa: Blue/ Mai kunnawa biyu: Ja / Mai kunnawa uku: Green/ Mai kunnawa huɗu: Pink.

  1. A. Yayin haɗuwa, mashaya hasken zai yi haske da fari kuma, bayan haɗin kai, zai yi haske da shuɗi mai ƙarfi.
  2. B. Yayin yanayin caji tare da kashe mai sarrafawa, sandar haske za ta haskaka orange a cikin jinkirin bugun jini.
  3. C. Yayin yanayin caji tare da mai sarrafawa a kunne, sandar hasken zata haskaka shuɗi mai ƙarfi.

BAYANIN MAGANAR LANTARKI

  1. Ƙa'idar aikitageSaukewa: DC3.6V-4.2V
  2. Aiki na halin yanzu ba tare da girgiza ba: kasa da l00mA
  3. Lokacin aiki a cikin amfani akai-akai: kamar awa 4
  4. Yanayin jiran aiki: <l0mA
  5. Cajin voltage/yanzuSaukewa: DC5V-200MA
  6. Bluetooth watsa nesa:Sm
  7. Ƙarfin baturi: 620mAh
  8. Lokacin jiran aiki: kusan kwanaki 30 lokacin da cikakken caji
  9. Ƙarfin ƙarfi 3.5V, shigar da jiran aiki
  10. Wutar hasken zai kashe lokacin da baturi ya cika da 4.15 – 4.22V

CE
Rarraba CLD SA a nan yana bayyana cewa wannan samfur ɗin ya dace da mahimman buƙatu da sauran tanade-tanade na EMC Directive 2014/30/EU da RED umarnin 2014/53/EU.

FCC

An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

NOTE: Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

SHIGA AL'UMMARMU!

Ana samun takaddun shaida a WWW.DRAGONWAR.EU/CE
Duk sauran alamun kasuwanci da alamun kasuwanci masu rijista alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na masu riƙe su.

Takardu / Albarkatu

DRAGON GSPS4-BK Mai Kula da Mara waya Mai jituwa [pdf] Manual mai amfani
GSPS4-BK Mai Gudanar da Mara waya Mai jituwa, GSPS4-BK, Mai jituwa mara waya, Mai jituwa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *