tambarin electriQMANHAJAR MAI AMFANI
MAI GIRMA MAI WUYA
Saukewa: IQOOLSART12HP-WiredCtrl

electriQ Wired Controller

Karanta waɗannan umarnin a hankali kuma kiyaye su lafiya don tunani na gaba.

GARGADI LAFIYA

  • Kafin yunƙurin shigarwa, dole ne a karanta da kuma fahimtar littafin Jagorar.
  • Lokacin zabar wuri mai dacewa don shigarwa, yakamata a yi la’akari don gujewa tasirin waje wanda zai iya lalata naúrar, gajarta rayuwarta, ko sanya sashin mara lafiya. Wuraren da za a guji sun haɗa da:
    1. Yankunan dake kusa da iskar gas mai ƙonewa.
    2. Yankunan da ruwa ko mai za su iya fesawa naúrar.
    3. Yankuna na iya fuskantar matsanancin zafin jiki.
    4. Yankunan da aka fallasa su zuwa manyan matakan hasken wutar lantarki.
    5. Duk wani wuri mai tsananin zafi.
  • Yakamata a shigar da wannan rukunin ta ƙwararren mutum. Idan bai tabbata ba, yakamata a nemi shawarar kwararru.
  • Kada ayi aiki da wannan na'urar da hannayen rigar ko a bar ta ta sadu da ruwa. Girgizar lantarki ko gajeren zango na iya faruwa.
  • Kada a yi ƙoƙarin gyara ko gyara naúrar. Dole ne ƙwararren injiniya ya gwada wannan a ƙarƙashin umarnin mai ƙera.
  • Tabbatar cewa an katse wutar lantarki daga naúrar kafin yunƙurin buɗe harsashi.
  • Tabbatar cewa an ƙaddara madaidaitan igiyoyin da ke haɗe don aikace -aikacen kuma ana bi da su ta hanyar da za a hana lalacewa yayin shigarwa da amfani.
  • An ƙera wannan naúrar ne kawai don amfani tare da na’urorin sanyaya da aka jera. Kada kayi ƙoƙarin shigarwa tare da kowane kayan aiki ba tare da tabbatarwa daga masana'anta ba.
  • Tabbatar cewa duk wani gyara da aka yi amfani da shi don saka bango naúrar ya dace da nau'in bango.
  • Kafin hako ramukan, yakamata a kula don gujewa duk wani bututun bututu ko igiyoyi. Idan cikin shakka yakamata a nemi shawarar kwararru.
  • Kulawa da gyara wannan samfur yakamata ƙwararren ƙwararren masani ne ya aiwatar da shi.
  • Ajiye wannan littafin don amintacce nan gaba ko don amfanin wani na uku.
  • Anyi cikakken bayanin amfanin wannan samfurin a cikin wannan littafin. Rashin bin umarnin na iya haifar da lalacewa ko rauni.
  • Duk shigarwa da sabis da aka aiwatar akan na'urar dole ne ya dace da daidaitattun ƙa'idodi na gida, dokoki, da ƙa'idodi.
  • Dangane da ci gaba da haɓaka samfur, samfurin na iya bambanta kaɗan daga misalan da aka bayar.
  • Tsawon kebul ɗin da aka kawo shine 2.5m idan ana buƙatar ƙara wannan, dole ne ƙwararren injiniya ko mutumin da ya dace ya yi hakan.

SHIGA

Cire mai sarrafa waya daga farantin goyan baya ta amfani da screwdriver mai ɗaki a cikin rata tsakanin farantin goyan baya da mai sarrafawa. Da zarar an raba sassan biyu, za a iya cire ragowar.

electriQ Wired Controller-wanda ba a kwance baShigar da siginar siginar ta hanyar buɗewa a bayan farantin goyan baya, tabbatar da an sanya shi don haka ba zai makale ko lalacewa yayin shigarwa. Bada isasshen kebul don wucewa don sauƙaƙe shigarwa da kiyayewa nan gaba.

electriQ Wired Controller- siginar waya

Haɗa waya siginar tsakanin mai sarrafa waya da kwandishan. Kebul ɗin tare da mai haɗawa don mai sarrafawa an gyara shi zuwa ƙarshen kwandishan.

electriQ Wired Controller- mai sarrafawaelectriQ Wired Controller- matsakaicin tsayi
Yi amfani da dunƙulen da aka bayar (M4x25) don gyara farantin goyan bayan mai sarrafawa akan bango, tabbatar da cewa an haɗa shi da aminci kafin a ci gaba. Dangane da nau'in bango, yakamata a sayi kayan gyara da suka dace.
NOTE: Kar a danne skru, saboda wannan na iya sa farantin baya ya karkata ko karye.

KYAUTAR PANEL

electriQ Wired Controller- CONTROL PANEL

NUNA

electriQ Waya Controller- DISPLAY

AIKI

WUTA WUTA:
Latsa don kunna kwandishan a kunne da KASHE
Yanayin Button:
Yayin da na'urar kwandishan ke aiki danna maɓallin yanayin don canzawa tsakanin hanyoyin 4. Za a nuna yanayin yanzu akan nuni.

electriQ Wired Controller- nuni 2

TEMPVOL sama KUMASauƙaƙe Vol MATSAYI
Ana amfani da waɗannan maɓallan don ƙara ko rage zafin da ake so a ɗakin. Ana nuna duka zafin jiki na yanzu da zafin da ake so akan nuni.

MULKIN CLOCK
Danna maɓallin agogo don saita lokacin yanzu. Yi amfani da TIME da maɓalli don daidaita lokacin. Bayan 'yan dakiku na saita, agogon zai fara aiki.

MAI DAUKAKA SAURAYI
Yi amfani don saita lokacin da ake so don naúrar ta kunna ko kashe. Lura cewa dole ne an saita lokacin akan naúrar kafin a yi amfani da mai ƙidayar lokaci.
A LOKACI - Mai ƙidayar lokaci zai kunna naúrar ta atomatik bayan lokacin saita ya ƙare.

  1. Tare da naúrar tana jiran aiki, danna maɓallin TIMER don a nuna alamar ON TIMER akan nuni.
  2. Yi amfani da LOKACIVOL sama kumaSauƙaƙe Vol maɓallan don saita lokacin farawa da ake so.
  3. Da zarar lokacin saita ya wuce, naúrar za ta kunna ta atomatik tare da saitunan da ke aiki kafin a kashe naúrar.

KASHE LOKACI - Mai ƙidayar lokaci zai kashe naúrar ta atomatik a lokacin da aka saita.

  1. Yayin da naúrar ke gudana danna maɓallin TIMER domin a nuna alamar KASHE TIMER akan nunin.
  2. Yi amfani da LOKACIVOL sama kuma Sauƙaƙe Volmaɓallan don saita lokacin tsayawa da ake so.
  3. Da zarar lokacin da aka saita ya wuce, naúrar za ta kashe.

MAGANIN FAN
Maballin saurin fan yana samuwa ne kawai a cikin sanyaya, dumama, da yanayin fan. Danna maɓallin saurin fan don canzawa tsakanin saurin fan ɗin da ake samu.
BUGA BUTTON 
Danna maɓallin Swing don kunna aikin juyawa akan kwandishan. Latsa maɓallin sake don kashe yanayin juyawa.
KWATIN BARCI
Danna barci don shigar da naúrar cikin yanayin barci. Yanayin barci zai yi aiki iri ɗaya kamar yadda aka bayyana a littafin jagorar kwandishan. Naúrar zata yi aiki a mafi ƙarancin saurin fan. Don fita yanayin bacci, latsa kowane maɓalli.

RASUWA

Ragewa ita ce baya na shigarwa. Tabbatar cewa an katse babban wutar lantarki don gujewa haɗarin rauni.
Cire mai sarrafa waya daga farantin goyan baya ta amfani da madaidaicin sikirin a cikin rata tsakanin farantin goyan baya da mai sarrafawa. Da zarar an raba sassan biyu, ana iya cire sauran.
Cire haɗin siginar siginar daga baya na mai sarrafa waya.
Shigar da siginar siginar ta hanyar buɗewa a bayan farantin goyan baya, tabbatar da cewa basu lalace yayin cirewa.

electriQ UK Taimako.

www.electriQ.co.uk/support

Da fatan za a, don jin daɗin ku, yi waɗannan masu sauƙi kafin kiran layin sabis.
Idan har yanzu naúrar ta kasa yin aiki kira: 0871 620 1057 ko kuma cika fom ɗin kan layi hours Office: 9 AM - 5 PM Litinin zuwa Juma'a www.electriQ.co.uk
Raka'a J6, Filin Kasuwancin Lowfields
Hanyar Lowfields, Elland
Yammacin Yorkshire, HX5 9DA

KAYAN KAYAN

kwandon sharaKada a jefa wannan samfurin azaman sharar birni mara tsari. Tarin wannan sharar dole ne a kula da su daban saboda kulawa ta musamman ya zama dole.
Ana samun wuraren sake yin amfani da su a yanzu ga duk abokan ciniki waɗanda za ku iya ajiye tsoffin samfuran ku na lantarki. Abokan ciniki za su iya ɗaukar duk wani tsohon kayan lantarki zuwa wuraren jin daɗin jama'a waɗanda ƙananan hukumominsu ke gudanarwa. Da fatan za a tuna cewa za a ƙara sarrafa wannan kayan aiki yayin aikin sake yin amfani da su, don haka da fatan za a yi la'akari lokacin ajiye kayan aikin ku. Da fatan za a tuntuɓi ƙaramar hukuma don cikakkun bayanai na wuraren sake amfani da sharar gida na gida.

Takardu / Albarkatu

electriQ Wired Controller [pdf] Manual mai amfani
electriQ, Waya, Mai sarrafawa, IQOOLSMART12HP, WiredCtrl

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *