ERMENRICH SC20 Mai Kula da Zazzabi

Manual mai amfani
- Levenhuk Optics sro (Turai): V Chotejně 700/7, 102 00 Prague 102, Jamhuriyar Czech, +420 737-004-919, sales-info@levenhuk.cz Levenhuk USA 928 E 124th Ave. Ste D, Tampa, FL 33612, Amurka, +1 813 468-3001, contact_us@levenhuk.com Levenhuk®, Ermenrich® alamun kasuwanci ne masu rijista na Levenhuk Optics sro (Turai).
- 2006–2024 Levenhuk, Inc. Duk haƙƙin mallaka. ermenrich.com 20240716

- Igiyar Wutar Na'ura tare da toshe
- firikwensin zafin jiki mai nisa
- Tsaya zafin jiki (a cikin °C)
- Tsaya matsayi
- Yanayin zafi na yanzu (a cikin °C)
- Matsayin aiki
- Fara zazzabi (a cikin °C)
- ▲ ▼ / Maɓallan TSAYA (Tsarin saitin zafin jiki)
- ▲ ▼ / START (Fara saitin zafin jiki)
- Maɓallin SET/ADJ (Saitu / Calibration)
- Fitar soket na wuta
Ermenrich SC20 Mai Kula da Zazzabi
- Da fatan za a karanta a hankali umarnin aminci da littafin mai amfani kafin amfani da wannan samfurin. Ka nisanci yara. Yi amfani da na'urar kawai kamar yadda aka ƙayyade a cikin littafin mai amfani.
- Kit ɗin ya haɗa da mai sarrafa zafin jiki tare da firikwensin zafin jiki mai nisa, jagorar mai amfani, da garanti.
Umarnin aminci
Don gujewa girgiza wutar lantarki ko rauni na mutum, bi waɗannan ka'idodin aminci:
- Kada ku wuce izinin ɗaukar nauyin na'urar ko da'irar lantarki.
- Kada a bijirar da kayan aiki ko lodi ga ruwan sama ko yanayin rigar.
- Kare na'urar daga tasirin kwatsam da ƙarfin injin da ya wuce kima.
- Kada a taɓa amfani da na'urar da ta lalace ko na'urar da ke da ɓangarori na lantarki ko abin rufe fuska!
- Yi hankali lokacin amfani da na'urar: 220-240V AC na iya haifar da girgiza wutar lantarki.
- Kar a yi amfani da igiyoyin tsawo ko adaftan wuta.
- Kada kayi amfani da na'urar a wurare masu ƙonewa ko matsananciyar yanayi.
- A bi ƙa'idodin aminci na gida da na ƙasa yayin aiki a wurare masu haɗari.
- Yi amfani da na'urar kawai tare da da'irori na lantarki waɗanda ke kiyaye su ta mai watsewar kewayawa tare da saura na'urar yanzu (RCD) ko na'ura mai juzu'i daban.
- Sanya na'urar daga abin da yara da marasa izini zasu iya isa.
- Tabbatar kashe wutar kafin kowane gyara ko gyarawa.
- A kai a kai duba yanayin kayan aiki da yanayin wayar da kebul na kebul.
- Kada ka bude na'urar da kanka. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ne kawai za a gudanar da gyare-gyare.
- Yi amfani da na'urorin haɗi na asali kawai da sassan da masana'anta suka ba da shawarar.
- Tabbatar da samun iska mai kyau da sanyaya kayan lantarki.
Farawa
- Haɗa mai sarrafa zafin jiki zuwa wutar lantarki 220V.
- Haɗa mai sarrafawa zuwa soket (11).
- Latsa ka riƙe maɓallin SET/ADJ (10) na fiye da daƙiƙa 2 don kunna yanayin saiti.
Gudanar da yanayin zafi
- Yi amfani da maɓallan ▲/▼ don saita yanayin START (9) da STOP (8).
- Danna maɓallin SET/ADJ (10) don zaɓar yanayin aiki:
- dumama (tsoho), zafin farawa ya fi ƙasa da zazzabi tasha

- sanyaya, farkon zafin jiki ya fi tsayin zafin jiki

- Latsa ka riƙe maɓallin SET/ADJ (10) na fiye da daƙiƙa 3 don daidaita firikwensin zafin jiki. Yi amfani da maɓallan ▲/▼ don daidaitawa tsakanin kewayon -5 zuwa +5°C / 23 zuwa 41ºF. Idan ba a buƙatar daidaitawa, zaɓi 0.
- Danna maɓallin SET/ADJ (10) don adana saitunan kuma komawa yanayin aiki yana nuna yanayin zafin da ake ciki da saita saitunan.
Gudanar da lokaci
Danna maɓallin SET/ADJ (10) don zaɓar yanayi. Akwai hanyoyin sarrafawa na lokaci uku akwai:
- Yanayin cyclic (nuni yana nuna F1): Filin lamba na hagu (3) yana nuna lokacin da ba a ba da wutar lantarki ga mai sarrafawa ba, kuma filin lamba na dama (7) yana nuna lokacin da wutar ke kunne. Wannan yanayin yana sarrafa kunnawa/kashe mai sarrafawa a tazara tsakanin mintuna 1 zuwa 99.
- Ƙididdiga (nuni yana nuna F2): Lambar hagu akan nuni (3) tana nuna dubunnan da ɗaruruwan mintuna, kuma lambar dama (7) tana nunin mintuna goma da guda ɗaya har sai an kashe mai sarrafawa. Kewayon saitin lokaci daga 0001 zuwa mintuna 9999 ne. Wannan yanayin ya dace da sarrafawar cajin na'urori da sauran ayyuka iri ɗaya.
- Jinkirin farawa (nuni yana nuna F3): Nuna sauran lokacin a cikin mintuna kafin fara mai sarrafawa (minti 0001-9999).
- Yi amfani da maɓallan ▲/▼ don saita lokaci a cikin filin lamba daidai.
- Danna maɓallin SET/ADJ (10) don tabbatarwa da komawa yanayin aiki.
Ƙararrawa mai zafi fiye da kima
- Idan yanayin zafi (> 90 ° C), alamun ja da kore za su fara walƙiya kuma na'urar za ta yi ƙara.
- Lokacin da aka kashe wuta, ana ajiye saitunan ƙarshe kuma ana dawo dasu ta atomatik lokacin da aka kunna wuta.
Ƙayyadaddun bayanai
| Ma'aunin zafin jiki | -9… +99°C / 16… 210°F |
| firikwensin zafin jiki | NTC10K |
| Ƙararrawa mai zafi | >90°C |
| Tushen wutan lantarki | AC |
| Ƙarar voltage/cin wuta | 220V / 1200W |
| Kariyar wuce gona da iri | 10 A |
| Yanayin zafin aiki | -10… +60°C / 14… 140°F |
| Matsayin kariya | IP20 |
Mai sana'anta yana da haƙƙin yin canje-canje ga kewayon samfur da ƙayyadaddun bayanai ba tare da sanarwa ba.
Kulawa da kulawa
Tabbatar cewa matosai na na'urar sun dace da kanti. Kada a taɓa gyara filogi ta kowace hanya. Yi amfani da na'urar a cikin kewayon da aka halatta kawai. Kar a yi amfani da na'urar idan ba ta aiki da kyau. Lura cewa ma'auni na wutar lantarki dole ne su bi ka'idodin fasaha na na'urar. Kada kayi ƙoƙarin kwance na'urar da kanka saboda kowane dalili. Don gyarawa da tsaftacewa kowane iri, tuntuɓi cibiyar sabis na musamman na gida. Ajiye na'urar a busasshiyar wuri mai sanyi. Shafa jiki akai-akai tare da wanka ko tallaamp zane da wanka . Kada kayi amfani da sauran ƙarfi don tsaftace na'urar. Yi amfani da na'urorin haɗi kawai da kayan gyara don wannan na'urar waɗanda suka dace da ƙayyadaddun fasaha. Kada kayi ƙoƙarin sarrafa na'urar da ta lalace ko na'urar da ke da ɓarna na lantarki! Idan wani ɓangare na na'urar ko baturi ya haɗiye, nemi kulawar likita nan da nan.
Garanti na Ermenrich
Samfuran Ermenrich, in ban da na'urorin haɗi, suna ɗaukar garanti na shekaru 5 akan lahani a cikin kayan aiki da aiki. Ana ba da garantin duk na'urorin haɗi na Ermenrich don zama marasa lahani a cikin kayan aiki da aikin na tsawon watanni shida daga ranar siyan. Garanti yana ba ku damar gyara kyauta ko maye gurbin samfurin Ermenrich a kowace ƙasa inda ofishin Levenhuk yake idan duk sharuɗɗan garanti sun cika.
- Don ƙarin bayani, ziyarci: ermenrich.com
- Idan matsalolin garanti sun taso, ko kuma idan kana buƙatar taimako wajen amfani da samfur naka, tuntuɓi reshen Levenhuk na gida.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ERMENRICH SC20 Mai Kula da Zazzabi [pdf] Manual mai amfani SC20 Mai Kula da Zazzabi, SC20, Mai Kula da Zazzabi, Mai Sarrafa |




