mahimman abubuwan BE-PMBT6B Bluetooth Mouse LOGO

Mahimmanci BE-PMBT6B Bluetooth Mouse

Abubuwan da ake bukata BE-PMBT6B Bluetooth Mouse PRO

Kunshin abun ciki

  •  linzamin kwamfuta na Bluetooth
  •  Batirin AAA (2)
  •  Jagora Saitin Sauri

Bukatun tsarin
Dace da Windows® 10, macOS da Chrome OS®

Fasalolin linzamin kwamfuta

BE-PMBT6B Bluetooth Mouse 1

Shigar da baturan linzamin kwamfuta

  1. Cire murfin baturin a kashe.BE-PMBT6B Bluetooth Mouse 2
  2. Saka batir AAA da aka haɗa cikin ɗakin baturin. Tabbatar cewa alamun + da – sun dace da alamomin cikin ɗakin.BE-PMBT6B Bluetooth Mouse 3
  3. Sauya murfin baturin.
  4. Zamar da maɓallin wuta a ƙasan linzamin kwamfuta zuwa ON.

Haɗa linzamin kwamfuta zuwa kwamfutarka

Haɗa tare da Bluetooth

  1. Kunna Bluetooth akan kwamfutarka ko toshe dongle na Bluetooth.Duba takaddun kwamfutarka don umarnin haɗin Bluetooth.
  2. Zamar da maɓallin wuta a ƙasan linzamin ku zuwa ON.
    Lura: Idan an riga an kunna wutar lantarki, danna maɓallin Haɗa maimakon.
  3. Zaɓi linzamin kwamfuta na Bluetooth daga menu na Bluetooth na kwamfutarka. Lokacin da aka haɗa, alamar LED tana kashe.

Bayanan kula:

  • Lokacin da linzamin linzamin kwamfuta ya haɗu da kwamfutarka, LED ɗin yana ƙiftawa sau uku, sannan ya kashe. Idan linzamin linzamin ku ba zai iya haɗi zuwa kwamfutarka ba, LED yana ƙiftawa na mintuna 10, sannan ya kashe.
  • Idan haɗuwa ta kasa, maimaita waɗannan matakan.

2.4G da Bluetooth sun canza alamun LED [REVIEWERS: Shin ya kamata a share "2.4G" daga taken?]

AIKI BAYANI
A kunne LED yana haskakawa na dakika 10, sannan yana kashewa.
Ƙarancin gargaɗin baturi LED yana yin ƙyalli sau ɗaya a dakika na dakika 10, sa'annan ya kashe.
[AN GAME 2.4G RUBUTU] [AN GAME 2.4G RUBUTU]
Yanayin haɗin Bluetooth LED yana kunne bayan danna maɓallin Haɗa maballin.

Idan haɗin kai ya yi nasara, LED yana ƙiftawa har sau uku, sannan a kashe.

Idan haɗin bai yi nasara ba, LED yana ƙiftawa na mintuna 10, sannan a kashe.

Maɓallin sauya DPI da alamun LED
Akwai saitunan DPI guda uku da ake dasu: Theyalli a kan maɓallin yana nuna saitin DPI da ake amfani dashi.
Lura: Tsoho saitin shine 1600 DPI.

DPI: LED MAI GANTA:
800 DPI Yana kashewa
1300 DPI Haske ya dushe
1600 DPI Hasken haske

Tsaftace linzamin kwamfuta

Shafa linzamin kwamfuta da tallaamp, Tufafi mara lint.

Ƙayyadaddun bayanai

  •  Girma (H × W × D): 1.4 × 2.6 × 4 a cikin. (3.6 × 6.7 × 10.1 cm)
  •  Nauyin: 1.8 oz. (50 g)
  •  Baturi: 2 AAA alkaline baturi
  •  Rayuwar batir: watanni 6 (dangane da yawan amfani)
    [GAME DA mitar rediyo]
  •  Tsarin aiki: 33 ft. (10 m)
  •  Matsakaicin ƙimar: 1.5V CC-10mA
  •  DPI: 800, 1300, 1600 DPI +/- 15%
  •  Bluetooth: v5.1

Shirya matsala

Bera na ba ya aiki

  •  Tabbatar cewa linzamin kwamfuta ya kunna.
  •  Matsar da linzamin kwamfuta kusa da kwamfutarka.
  •  Tabbatar cewa kwamfutarka ta sadu da bukatun tsarin.
  •  Yi amfani kawai da linzamin kwamfuta a saman tsabta, mai shimfiɗa, marar siye don tabbatar da aiki da siginan sigar mai santsi da daidaito.
  •  Guji amfani da linzamin kwamfuta a saman mai haske, mai haske, ko na ƙarfe.
  •  Sauya batirin linzamin ku Alamar LED tana walƙiya don daƙiƙa 10 lokacin da batirin ya yi ƙasa.
  •  Gwada cire ko matsar da wasu na'urorin mara waya kusa da kwamfutar zuwa
  •  Tabbatar cewa kwamfutarka an kunna Bluetooth.
  •  Latsa maɓallin Haɗa don sake saita haɗin Bluetooth tsakanin linzamin kwamfuta da kwamfutarka, sannan sake haɗa na'urorinka.

Bayanin linzamin linzamin kwamfuta na ko na kewaya na kewayawa yana da matukar damuwa ko bai isa ba.

  •  Daidaita siginan kwamfuta ko saitunan dabaran da ke kan kwamfutarka. Duba takardun da suka zo tare da kwamfutarka.
  •  Cire kowane ƙarfe abubuwa daga layin gani tsakanin kwamfutarka da linzamin Bluetooth ɗin ka.
  •  Idan kana amfani da kwamfuta ne da eriyar Bluetooth da ke ginanniyar, gwada sake gwada kwamfutar.
  •  Idan kana amfani da dunbun Bluetooth ne, yi amfani da kebul na tsawo don sanya dutsen Bluetooth ɗin a kan tebur ɗinka ko wani wuri a gaban linzamin Bluetooth ɗin ka.
  •  Matsar da linzamin kwamfuta kusa da kwamfutarka ko dongle Bluetooth.
  •  Kashe linzamin kwamfuta, sannan sake kunnawa.
  •  Cire haɗin duk wani na’urar mai jiwuwa na Bluetooth, kamar lasifikan kai, da ƙila za a haɗa ta da kwamfutarka.
  •  Kashe duk wasu na'urori da suke aiki a zangon rediyo na 2.4 GHz, kamar hanyar sadarwa ta Wi-Fi ko wayar hannu, ko motsa eriyar eriya da nesa da kwamfutarka.

Sanarwa na doka
Duk sauran na'urori zasu ɗauki bayanin na gaba a cikin wani wuri mai mahimmanci akan na'urar:

Bayanin FCC

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  •  Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  •  Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  •  Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  •  Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Gargadi: Canje-canje ko gyare-gyaren da waɗanda ke da alhakin bin ƙa'idodi ba su ka yarda da su ba zai iya ɓata ikon mai amfani da su na aiki da kayan aikin.

Bayanin Bayyanar Radiation
Samfurin ya bi ƙayyadaddun ƙayyadaddun fiɗawar RF mai ɗaukuwa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi kuma yana da aminci ga aikin da aka yi niyya kamar yadda aka bayyana a cikin wannan takaddar.

Bayanin RSS-102
Wannan kayan aikin ya bi ka'idodin masana'antar Kanada da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi.

Garanti mai iyaka na shekara guda
Ziyarci www.bestbuy.com/bestbuyessentials don cikakkun bayanai.

Tuntuɓi Mafi kyawun mahimmanci
Don sabis na abokin ciniki, kira 866-597-8427 (Amurka da Kanada) www.bestbuy.com/bestbuyessentials Muhimman abubuwan da suka dace na Best Buy alamar kasuwanci ce ta Best Buy da kamfanonin da ke da alaƙa. Rarraba ta Mafi Siyarwa, LLC 7601 Penn Ave South, Richfield, MN 55423 USA © 2021 Mafi Sayi. An adana duk haƙƙoƙi.

Takardu / Albarkatu

Mahimmanci BE-PMBT6B Bluetooth Mouse [pdf] Jagoran Shigarwa
MU97, PRDMU97, BE-PMBT6B Bluetooth Mouse, Bluetooth Mouse, Mouse

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *