
ETC Jagorar Sake Gyarawa
Power Control Processor Mk2
Ƙarsheview
Lura: Na'urar sarrafa wutar lantarki Mk2 Retrofit Kit don amfani ne tare da bangarorin da ba a riga an shigar da na'urar sarrafa wutar lantarki Mk2 ba.
Ana amfani da Mai sarrafa Wutar Lantarki Mk2 (PCP-Mk2) a cikin Echo Relay Panel Mains Feed da Elho Relay Panel Mains Feed (ERP Mains Feed), Echo Relay Panel Feedthrough da Elaho Relay Panel Feedthrough (ERP Feedthrough), da Sensor IQ tsarin. Waɗannan tsarin suna goyan bayan filin-maye gurbin Mai sarrafa Wuta.
Lura: Mai sarrafa Wutar Lantarki Mk2 baya goyan bayan Zaɓin Relay Relay (ORPO). Idan kana da ORPO da aka sanya a cikin panel ɗinka ba zai yi aiki ba bayan ka shigar da na'ura mai sarrafa wutar lantarki Mk2.
Kunshe a cikin Kit ɗin Retrofit
| Bayani | ETC Part Number | Yawan | Bayanan kula |
| Mai amfani da PCP Mkt | 7123A2216-CFG | 1 | |
| Wutar wutar lantarki | 7123B7021 | 1 | kala shida |
| shirin mai riƙewa | HW7519 | 1 | don kebul na ribbon mai amfani |
| Nailan sarari | HW9444 | 2 | don matsar da Katin Zaɓin RideThru daga tsohon ƙirar mai amfani zuwa sabon mahallin mai amfani a cikin ERP Mains Feed ko ERP Feedthrough, idan ya cancanta. |
| Tsaye-tsaye | HW9491 | 4 | don sake daidaita Katin Zaɓin RideThru a cikin kwamitin Sensor IQ, idan ya cancanta |
| Mai haɗa CatS | N2026 | 1 | mai haɗin kashi biyu don ƙarewar kebul na CatS |
| Akwatin CatS-Mount | N2025 | 1 | don ƙarewar kebul na CatS |
| Tef mai tsayi biyu, 1.5 inci | 1342 | 1 | don ƙarewar kebul na CatS |
| Dutsen ɗaurin ɗaurin igiya | HW741 | 2 | don ciyarwar Ma'auni na ERP |
| Kebul tie.. | HW701 | 2 | don ciyarwar Ma'auni na ERP |
| 4 ft Cat5 faci na USB | N4009 | 1 | don ciyarwar Ma'auni na ERP |
| 1 ft Cat5 faci na USB | N4036 | 1 | don ERP-Feedthrough da Sensor IQ |
Kayan aikin da ake buƙata
- Phillips sikeli
- Zamewa haɗin gwiwa pliers
- Kayan aikin sheathing ko abin yanka don jaket na USB na Cat5
- Snips ko wasu kayan aikin yankan daidai (don Sensor IQ kawai)
Shigar da Power Control Processor Mk2
GARGADI: HADARIN MUTUWA TA GIDAN LANTARKI! Rashin cire haɗin duk wutar lantarki zuwa panel kafin aiki a ciki na iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa.
Kashe babban ciyarwa zuwa kwamitin kuma bi Kulle/Kulle da ya dace.Tagfitar da hanyoyin kamar yadda NFPA 70E ta umarta. Yana da mahimmanci a lura cewa kayan wutan lantarki kamar na'urorin relay na iya haifar da hatsarin filasha idan ba a yi aiki da kyau ba. Wannan ya faru ne saboda yawan adadin gajeren lokaci da ake samu akan wutar lantarki ga wannan kayan aiki. Kowane aiki dole ne ya bi ka'idodin Aiki Amintaccen OSHA.
Cire haɗin Wiring daga Tsohuwar Interface mai amfani
Mai sarrafa wutar lantarki Mk2 yana jigilar kaya tare da shirin mai riƙewa ɗaya (ETC lambar ɓangaren HW7519) don amintaccen kebul ɗin kintinkirin mai amfani da launin toka zuwa kan sabon Mai sarrafa Wutar Mk2.
Lura: Nemo farar lambar ɓangaren sitika akan tsohon Mai sarrafa Wutar ku. Idan lambar ɓangaren ita ce 7123B5623 rev F ko baya, maɓallin kebul na ribbon yana da shafuka waɗanda ke amintar kebul ɗin kintinkiri akan kan. Dubi hoton da ke hannun dama don cikakkun bayanai game da cire haɗin kebul na ribbon.
- Cire shirin mai riƙewa ko ninka shafukan da ke tabbatar da kebul ɗin kintinkiri zuwa kan kan tsohon keɓancewar mai amfani kuma a hankali zare kebul ɗin ribbon daga kan kai. Dubi bayanin kula a sama.
• Idan tsohon ƙirar mai amfani ɗinku yana da shirin riƙewa, kuna iya jefar da shi. An samar da sabon shirin mai riƙewa a cikin kit. - Bincika lambar ɓangaren akan kayan haɗin wutar lantarki mai launi shida tsakanin allon ƙarewa da tsohon mai amfani.
• Idan kayan aikin waya ba 7123B7021 ba, cire haɗin kuma jefar da shi. Za ku yi amfani da kayan aikin wayoyi 7123B7021 da aka bayar a cikin kit ɗin.
• Idan kayan aikin waya 7123B7021, zaka iya sake amfani da shi. Cire haɗin shi daga tsohon mai amfani, amma bar shi haɗi zuwa allon ƙarewa. Kuna iya ajiye wayoyi
kayan doki 7123B7021 da aka tanada a cikin kit ɗin azaman kayan ajiya ko jefar dashi. - Idan kwamitin ku yana da Katin Zaɓin Zaɓin RideThru, bi matakai a Matsar da Katin Zaɓin RideThru - Ciyarwar Maɓalli na ERP ko Ciyarwar ERP a shafi na 3.
• Idan ba ku da Katin Zaɓin RideThru, ci gaba da Haɗa Wiring zuwa PCP-Mk2 a shafi na 4. Kuna iya jefar da madaidaicin rikodi guda huɗu (HW9491) daga kit.
Matsar Katin Zaɓin RideThru - Ciyarwar Ma'auni na ERP ko Ciyarwar ERP
- Kuna iya jefar da tashe-tashen hankula huɗu (HW9491) daga kit ɗin.
- Cire haɗin haɗin ja-da-baƙi daga tsohon mai amfani da ke dubawa mai “hau ta hanyar” mai biyu.
- Cire skru guda uku da ke tabbatar da Katin Zaɓin RideThru zuwa tsohuwar ƙirar mai amfani.
• Ajiye sukurori uku a gefe don sake shigarwa.
• Ajiye duk wani sarari da aka sanya tare da waɗannan sukurori. Kuna buƙatar jimlar masu sarari uku don shigar da Katin Zaɓin RideThru akan sabon ƙirar mai amfani. Masu ba da sarari guda biyu (ETC lambar ɓangaren HW9444) an haɗa su a cikin Mai sarrafa Wuta Mk2
Kit ɗin Maye gurbin. - Aminta da katin zaɓin RideThru zuwa sabon ƙirar mai amfani tare da sukurori uku da kuka cire a sama, sanya sarari guda ɗaya akan kowane dunƙule tsakanin mahaɗan mai amfani da madaidaicin katin zaɓin RideThru.
- Haɗa ƙarshen ƙarshen ja-da-baki kyauta akan Katin Zaɓin RideThru zuwa madaidaicin "tafiya zuwa" biyu akan sabon ƙirar mai amfani.
- Ci gaba da Haɗa Waya zuwa PCP-Mk2 a shafi na gaba.
Matsar Katin Zabin RideThru - Sensor IQ
Tsanaki: Idan kuna maye gurbin Mai sarrafa Wuta Mk2 a cikin Sensor IQ panel tare da Katin Zaɓin RideThru wanda aka sanya a cikin kwamitin, daidaitawar Katin Zaɓin RideThru yana da mahimmanci. Capacitors da ke fitowa daga Katin Zaɓin RideThru na iya tsoma baki tare da haɗin kebul na cibiyar sadarwa akan Mai sarrafa Wuta Mk2. Tabbatar cewa masu iya fitowa a kan Katin Zaɓin RideThru an sanya su nesa da babban vol.tage
daki.
- Ya kamata capacitors su nuna ƙasa a cikin babban ɓangaren ciyarwa.
- Ya kamata capacitors su nuna sama a cikin panel na ƙasa-feed.

Lura: Sensor IQ da aka nuna a sama an ɗora shi a cikin madaidaicin matakin ciyarwa. A cikin ɓangaren ciyarwar ƙasa, ɗaga Zaɓin RideThru akan bangon ƙasan dama na ƙaramin vol.tage akwatin tare da capacitors sama (daga nesa daga mains voltage daki).
Idan an shigar da Katin Zabin RideThru ɗinku a cikin sashin Sensor IQ ɗin ku a daidai daidaitawar, ci gaba da Haɗa Wiring zuwa PCP-Mk2 a shafi na gaba. Kuna iya jefar da tashe-tashen hankula huɗu (HW9491) daga kit ɗin.
Bi waɗannan matakan idan kuna buƙatar sake daidaita Katin Zaɓin RideThru a cikin kwamitin Sensor IQ ɗin ku:
- Cire kofofin da murfi daga panel. Duba Jagoran Shigar Sensor IQ don umarni kan cire ƙofofi da murfi.
- Cire haɗin haɗin wayar ja-da-baƙi daga katin zaɓin RideThru.
- Yanke tukwici daga cikin tashe-tashen hankula guda huɗu waɗanda ke tabbatar da Katin Zaɓin RideThru zuwa kwamitin Sensor IQ. Cire tashe-tashen hankula daga kwamitin kuma daga Katin Zabin RideThru.
- An samar da sabbin tsagaita wuta guda huɗu don hawa Katin Zaɓin RideThru zuwa kwamitin Sensor IQ. Daidaita tashe-tashen hankula huɗu tare da ramukan hawa akan Katin Zaɓin RideThru.
- Latsa a hankali a kan madaidaitan har sai shafuka sun wuce ta ramukan hawa akan katin zaɓi kuma kulle a wuri.
- Gabatar da katin zaɓin RideThru tare da masu ƙarfin ƙarfin ƙarfi wanda aka sanya nisa daga babban vol.tage daki. Dubi misalin a shafi na 3.
• Capacitors ya kamata ya nuna ƙasa a cikin babban ɓangaren ciyarwa.
• Capacitors ya kamata ya nuna sama a cikin kwamitin ciyarwar ƙasa. - Bayan daidaita Katin Zabin RideThru daidai, daidaita tashe-tashen hankula tare da ramukan hawa kan ciki na ƙaramin vol.tage kogo.
- Latsa a hankali a kan tsayayyen har sai shafuka sun wuce ta ramukan hawa a cikin lowvoltage rami kuma kulle katin Zabin RideThru a wurin.
- Haɗa ƙarshen ƙarshen igiyar ja-da-baƙar fata zuwa Katin Zaɓin RideThru.
- Haɗa dayan ƙarshen abin ja-da-baki na kayan dokin waya zuwa madaidaicin “hau ta hanyar” fil biyu akan sabon ƙirar mai amfani.
Haɗa Wiring zuwa PCP-Mk2
- Shigar da kebul ɗin ribbon ɗin launin toka zuwa kan kan sabon ƙirar mai amfani kuma a kiyaye shi tare da shirin mai riƙewa (wanda ya haɗa da, lambar ɓangaren ETC HW7519).
- Shigar da kayan wutan lantarki mai launi shida (7123B7021).
• Idan ba a riga an haɗa shi ba, haɗa haɗin haɗin da ba a lakafta ba a kan kayan doki zuwa kan allon ƙarewa mai lakabin.
- "J10 CONTROLLER POWER" don ERP-FT
- "J4 CONTROL" don ciyarwar Mains ERP
- "J9 CONTRL POWER" don Sensor IQ
• Haɗa mai haɗin da aka yi wa lakabin kan kayan doki zuwa sabon mahaɗan mai amfani zuwa kan taken "J3 POWER".
Kashe Haɗin Yanar Gizo
The Power Control Processor Mk2 yana da hadedde cibiyar sadarwa dubawa. The Power Control Processor Mk2 Retrofit Kit ya ƙunshi faci igiyoyi da Unshielded Twisted Pair (UTP) surfacemount connector don ba ka damar amfani da data kasance mai shigowa na USB na Cat5 da kuma samar da damuwa damuwa.
Nemo abubuwan da aka haɗa don Panel ɗin ku
Nemo abubuwa masu zuwa da aka bayar a cikin kayan aikin sake gyarawa.
ERP Feedthrough ko Sensor IQ
| Bayani | ETC Part Number | Yawan |
| Mai haɗa Cat5 | N2026 | 1 |
| Surface-Mount Cat5 akwatin | N2025 | 1 |
| Tef mai tsayi biyu, 1.5 inci | I342 | 1 |
| 1 ft Cat5 faci na USB | N4036 | 1 |
Ciyarwar Ma'auni na ERP
| Bayani | ETC Part Number | Yawan |
| Mai haɗa Cat5 | N2026 | 1 |
| Surface-Mount Cat5 akwatin | N2025 | 1 |
| Tef mai tsayi biyu, 1.5 inci | I342 | 1 |
| Dutsen ɗaurin ɗaurin igiya | HW741 | 2 |
| Tayin igiya | HW701 | 2 |
| 4 ft Cat5 faci na USB | N4009 | 1 |
Cire Tsohon Ethernet Option Card
Ciyarwar ERP
- Cire haɗin igiyar waya mai launi biyar tsakanin Katin Zaɓin Interface na Ethernet da Hukumar Ƙarshe.
- Cire haɗin kebul na Cat5 mai shigowa daga Katin Zaɓin Interface na Ethernet.
- Cire sukurori huɗun da ke tabbatar da Katin Zaɓin Interface na Ethernet zuwa ɓangaren dubawar mai amfani.
- Cire katin daga kwamitin.
- Katin Zaɓin Interface na Ethernet bai dace da Mai sarrafa Wuta ba Mk2.
Kuna iya jefar da katin zaɓi da sukurori. - Idan kebul na cibiyar sadarwa ya riga ya ƙare zuwa akwatin dutsen sama, ci gaba da Haɗa Faci Cable a shafi na 8. Idan kebul na cibiyar sadarwa bai ƙare ba tukuna a cikin rukunin ku, ci gaba da Waya Haɗin a shafi na 7.
Ciyarwar Ma'auni na ERP
- Cire haɗin igiyar waya mai launi biyar tsakanin Katin Zaɓin Interface na Ethernet da Hukumar Ƙarshe.
- Cire haɗin kebul na Cat5 mai shigowa daga Katin Zaɓin Interface na Ethernet.
- Cire sukurori huɗu waɗanda ke tabbatar da murfin akan Katin Zaɓin Interface na Ethernet.
- Cire tashe-tashen hankula huɗu da ke tabbatar da Katin Zaɓin Interface na Ethernet zuwa kasan kwamitin.
- Cire Katin Zaɓin Interface na Ethernet.
- Katin Zaɓin Interface na Ethernet bai dace da Mai sarrafa Wuta ba Mk2.
Kuna iya jefar da katin zaɓi, tsayawa, sukurori, da murfin katin zaɓi. - Idan kebul na cibiyar sadarwa ya riga ya ƙare zuwa akwatin dutsen sama, ci gaba da Haɗa Faci Cable a shafi na 8. Idan kebul na cibiyar sadarwa bai ƙare ba tukuna a cikin rukunin ku, ci gaba da Waya Haɗin akan shafin fuskantar.
Sensor IQ
- Cire haɗin igiyar waya mai launi biyar tsakanin Katin Zaɓin Interface na Ethernet da Hukumar Ƙarshe.
- Cire haɗin kebul na Cat5 mai shigowa daga Katin Zaɓin Interface na Ethernet.
- Yanke tukwici daga cikin tashe-tashen hankula guda huɗu waɗanda ke tabbatar da Katin Zaɓin Interface na Ethernet zuwa panel Sensor IQ. Cire tashe-tashen hankula da Katin Zaɓin Interface na Ethernet daga kwamitin.
- Katin Zaɓin Interface na Ethernet bai dace da Mai sarrafa Wuta ba Mk2. Kuna iya jefar da katin zaɓi.
- Idan kebul na cibiyar sadarwa ya riga ya ƙare zuwa akwatin dutsen sama, ci gaba da Haɗa Faci Cable a shafi na 8. Idan kebul na cibiyar sadarwa bai ƙare ba tukuna a cikin rukunin ku, ci gaba da Waya Haɗin akan shafin fuskantar.
Wire da Connector
Idan kebul na cibiyar sadarwa ya riga ya ƙare zuwa akwatin dutsen sama a cikin rukunin ku, tsallake wannan sashin kuma ci gaba da Haɗa Faci Cable a shafi na gaba. Idan har yanzu ba a ƙare kebul na cibiyar sadarwa a cikin rukunin ku ba, bi umarnin da ke ƙasa.
Haɗin mahaɗin sama-fasa na 5 da aka kawo a cikin wannan kit ɗin ya haɗa da guda biyu: naúrar tushe da hula. Tafiyar tana da alamomi masu launi a gefe ɗaya don nuna inda za'a saka kowace wayoyi masu launi na kebul ɗin. Bi tsarin wayoyi na T568B, kamar yadda aka kwatanta akan sitiyar hula, don dacewa da tarurrukan wayoyi na hanyar sadarwa na ETC.
- Bar tsawon kusan 25 cm (inci 10) a cikin panel don haɗawa da rashin ƙarfi don buƙatun sabis na gaba.
- Bi daidaitattun hanyoyin shigarwa na Cat5 don cire ƙarshen jaket ɗin kebul da fallasa masu gudanarwa:
• Cire kusan 13 mm (1/2 in) na ƙarshen jaket ɗin kebul na waje ta amfani da kayan aikin sheathing ko mai yankewa, tabbatar da cewa kar a lalata rufin madugu na ciki. Idan ɗaya ko fiye na madugu sun lalace yayin wannan aikin, yanke kebul ɗin daidai kuma a sake farawa. - Cire madugu kuma a jera su bisa ga alamomin launi T568B.
Saka masu gudanarwa a cikin hular haɗi. Jaket ɗin kebul ya kamata ya zo kusa da gefen mai haɗawa tare da kaɗan daga cikin masu gudanarwa da ake iya gani sosai. In ba haka ba, yanke kebul ɗin daidai kuma a sake farawa. - Idan kowane madugu ya wuce gefen hular haɗin haɗin, a datse abin da ya wuce gona da iri ta yadda ƙarshen madugu su riƙa ja da gefen hular haɗin.
- Latsa hula da ƙarfi akan tushen mai haɗawa har sai sassan biyu sun ɗaga tare. Yi amfani da filashin haɗin gwiwa na zamewa don amfani da matsi daidai gwargwado a saman hular kuma don tabbatar da haɗin, amma tabbatar da cewa kar a karya robobin yayin da ake matsa lamba.
Haɗa Mai Haɗa zuwa Akwatin kuma Haɗa
- Saka gefen gaba na mai haɗawa cikin akwatin hawa don ramin da ke gefen gaba na mahaɗin ya daidaita da shafin a ɓangaren ƙasa na akwatin.
- Tura ƙasa a bayan mai haɗin don ɗaukar shi cikin akwatin.
- A bayan murfin yana da ƙaramin yanke mai siffa U. Cire wannan yanke don ba da damar kebul ɗin ta wuce ba tare da an danne shi ba. Yi hanyar kebul ta hanyar jagorar akwatin kamar yadda aka nuna.
- Daidaita murfin tare da sashin ƙasa kuma haɗa guda biyu tare.
Shigar da Connector a cikin Panel
Yi amfani da tef ɗin mai gefe biyu da aka bayar a cikin kayan aikin sake gyarawa don haɗa ƙasan akwatin dutsen saman zuwa rukunin ku. Dubi misalai na gaba.
Haɗa Faci Cable
ERP Feedthrough ko Sensor IQ
Haɗa kebul ɗin faci mai tsayi ft 1 (N4036) daga mahaɗin dutsen sama zuwa bayan mahaɗin mai amfani.
- Yi watsi da kebul na facin ƙafa 4 da ba a yi amfani da shi ba (N4009).

Lura: Sensor IQ da aka nuna a sama an ɗora shi a cikin madaidaicin matakin ciyarwa.
Ciyarwar Ma'auni na ERP
Babban Ciyarwa
- Yi hanyar kebul na facin hanyar sadarwa ta 4 ft (N4009) ta cikin kebul ɗin ribbon buɗewa a cikin kasan shingen mahaɗan mai amfani, a bayan rukunin hawan katin ba da sanda zuwa akwatin saman dutsen.
• Kit ɗin ya haɗa da igiyar igiya da igiyar igiya mai ɗaure don suturar kebul ɗin faci, kamar yadda ake buƙata. - Haɗa kebul ɗin faci zuwa akwatin dutsen saman.
- Haɗa kebul ɗin faci zuwa bayan mahaɗin mai amfani.
- Yi watsi da kebul na facin ƙafa 1 da ba a yi amfani da shi ba (N4036).

Ciyarwar ƙasa
- Yi hanyar kebul na facin hanyar sadarwa na 4 ft (N4009) daga akwatin dutsen saman, a bayan kwamitin hawan katin ba da sanda, kuma ta hanyar buɗe kebul na ribbon a ƙasan shingen mai amfani.
• Kit ɗin ya haɗa da igiyar igiya da igiyar igiya mai ɗaure don suturar kebul ɗin faci, kamar yadda ake buƙata. - Haɗa kebul ɗin faci zuwa bayan mahaɗin mai amfani.
- Haɗa kebul ɗin faci zuwa akwatin dutsen saman.
- Yi watsi da kebul na facin ƙafa 1 da ba a yi amfani da shi ba (N4036).
Saita Mai sarrafawa
Lura: Bayan saita PCP-Mk2 ta hanyar UI, ajiye saitin file kuma sake kunna PCP-Mk2.
Shiga Menu na Factory
- Riƙe maɓallin [1] yayin sake kunna na'urar har sai menu na Gwajin Ƙirƙira ya bayyana.
• Don sake kunna na'ura mai sarrafawa: Danna maɓallin sake saiti a ƙasan dama tare da wani abu mara kaifi, mai nuni (misali alkalami). - Saki maɓallin [1].
• Yanzu zaku sami damar zuwa menu na Gwaje-gwajen Masana'antu. - Amfani [Up] (
) da kuma (Down)
) don kewaya zuwa menu na Gwajin Rack Class. - Latsa [Enter] (ü) don tabbatar da zaɓin.

- Amfani [Up] (
) da kuma (Down)
) don zaɓar nau'in rak ɗin da ya dace kuma danna shigar don yin zaɓin.
• ERP - don takwarorinsu na ERP na Amurka
• ERPCE - don tsarin CE EchoDIN
• Sensor IQ – don Sensor IQ Panels Breaker
• ERP-FT – don takwarorinsu na ERP-FT - Latsa [Baya] () sau biyu don fita daga menu na masana'anta.
Ƙimar Ƙarfi
Lura: Daidaitawar samar da wutar lantarki yana aiki ne kawai ga ERP Mains Feed da Sensor IQ panels. Idan ba a daidaita wutar lantarki daidai ba, naúrar za ta nuna ACTIVE BACK UP akan allon, ko kuma za ta nuna kuskuren vol.tage dabi'u.
Don daidaita panel, kuna buƙatar ma'auni na vol mai shigowatage. Voltagƙwararrun ma'aikatan da ke sanye da kayan kariya masu dacewa ne kawai su yi aunawa.
- Shiga Menu na Factory. Dubi Shiga Menu na Factory a shafi na baya.
- Amfani [Up] (
) da kuma (Down)
) don kewaya zuwa Calibration. - Yi amfani da kushin maɓalli na lamba don shigar da auna juzu'itage, wanda aka ninka da 100.
• Na misaliample, idan ka auna voltage ya kasance 120.26 V, zaku shigar da 12026. - Latsa [Baya] () don fita allo na Calibration.
- Latsa [Back] () a karo na biyu don taya babbar software.
Ajiye Kanfigareshan
Ajiye saitin panel yana haifar da a file don adanawa zuwa tushen adireshin na'urar ajiya ta USB da aka haɗa.
- Saka na'urar ajiyar USB a cikin tashar USB a gefen hagu na gaban mai amfani.
- Kewaya zuwa File Ayyuka.
- Latsa [Shigar] (ü) don zaɓar Ajiye Kanfigareshan.
- The Ajiye Kanfigareshan allon nuni da tsoho "Filesuna: Echo1” an zaɓi. Kuna iya ajiye naku file ƙarƙashin suna tsakanin Echo1 da Echo16.
- Don zaɓar wani daban filesuna, danna [Enter] (ü). Zaɓin zai mayar da hankali kan "Echo#".
- Amfani [Up] (
) da kuma (Down)
) don gungurawa cikin lissafin. Danna [Enter] (ü) don yin zaɓin. - Gungura zuwa Ajiye zuwa maɓallin USB kuma latsa [Shigar] (ü). Maganar za ta nuna "Ajiye zuwa USB". The file koyaushe za a adana shi zuwa tushen littafin na'urar USB.
Sake yi da Processor
Sake kunna PCP-Mk2.
Biyayya
Don cikakkun takaddun samfur, gami da takaddun yarda, ziyarci etcconnect.com/products.
Hedikwatar Kamfanin n Middleton, WI, Amurka | +1 608 831 4116
Ofisoshin Duniya n London, UK | Roma, IT | Holzkirchen, DE | Paris, FR | Hong Kong | Dubai, UAE | Singapore
New York, NY | Orlando, FL | Los Angeles, CA | Austin, TX
Web etcconnect.com
Taimako tallafi.etcconnect.com
Tuntuɓar etcconnect.com/contactETC
© 2023 Electronic Theatre Controls, Inc.
Alamar kasuwanci da bayanin lamba: da dai sauransuconnect.com/ip
Bayanin samfur da ƙayyadaddun bayanai waɗanda ke ƙarƙashin canzawa. ETC na nufin samar da wannan takarda gabaɗaya. 7123M2300 Rev A An Saki 2023-02
Takardu / Albarkatu
![]() |
ETC Mk2 Power Control Processor [pdf] Manual mai amfani 7123A2216-CFG, 7123B7021, HW7519, HW9444, HW9491, N2026, N2025, I342, HW741, HW701, N4009, N4036, Mk2 Power Control Processor, Mai sarrafawa, Mk2 Power Control, Mk Processor, Mk. |




