Flydigi Vader 3/3 Pro Mai Kula da Wasanni

BAYANIN AMFANI
Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi Mai Sauƙi
Juya maɓalli na baya don canza kayan faɗakarwa
- Kayan aiki na layi: daidaitaccen iko, 9mm doguwar maɓalli mai tsayi, Hall stepless magnetic induction, madaidaicin maƙura
- Kayan aikin Microswitch: saurin faɗakarwa, 0.3mm ultra-gajeren maɓalli, amsawar micro motsi matakin matakin linzamin kwamfuta, sauƙin ci gaba da harbi

Tashar Sararin Samaniya ta Flydigi Don ƙarin Saitunan Musamman
Ziyarci ofishin mu website www.fledigi.com download "Flydigi Space Station", za ka iya siffanta maɓalli, macros, jiki ji, fararwa da sauran ayyuka.
- Matsala na girgiza
Canja faɗakarwar girgiza, saita yanayin girgiza - Somatosensory taswira
Ana iya yin taswirar motsi zuwa joystick/ linzamin kwamfuta, yin wasan harbi mafi daidaito - Daidaita Joystick
Saita mataccen bandeji na tsakiya da lanƙwan hankali - Gyaran haske
Saita tasirin haske iri-iri, daidaita launi da haske
Haɗa Tare da Kwamfuta
Haɗin dongle mara waya
- Toshe dongle cikin tashar USB ta kwamfutar
- Buga kayan baya zuwa
, danna
maɓalli, za a haɗa mai sarrafawa ta atomatik, kuma hasken mai nuna alama na farko fari ne
Idan alamar shuɗi ne, latsa ka riƙe
maɓalli a lokaci guda har sai mai nuna alama ya zama fari- Lokaci na gaba da za ku yi amfani da shi, danna maɓallin
maɓallin sau ɗaya, kuma za a haɗa mai sarrafawa ta atomatik
Haɗin waya
Haɗa kwamfutar da mai sarrafawa ta hanyar kebul na USB, kuma hasken mai nuna alama fari ne mai ƙarfi don nuna cewa haɗin ya yi nasara
haɗin BT
Juya kayan aikin baya zuwa
kuma haɗa Xbox Wireless Controller zuwa Saitin BT na kwamfutarka
Haɗa zuwa Canjawa
- Danna gunkin mai sarrafawa akan Canja shafin gida don shigar da [Canja riko/oda]
- Juya kayan baya zuwa NS

- Danna maɓallin
maballin, za a haɗa mai sarrafawa ta atomatik, kuma hasken nuni na farko shuɗi ne - Lokaci na gaba da za ku yi amfani da shi, danna maɓallin
maballin sau ɗaya kuma mai sarrafawa zai haɗa ta atomatik

A yanayin Canjawa, maɓalli da alaƙar taswirar ƙima kamar haka
| A | B | X | Y | Zabi | FARA | |
O |
| B | A | Y | X | - | + | shafin gida | Hoton hoto |
Haɗa na'urar Android/iOS
- Juya kayan aikin baya zuwa
- Danna maɓallin
maballin sau ɗaya don tada mai sarrafawa
- Kunna Bluetooth na na'urar, haɗa zuwa Xbox Wireless Controller, da mai nuna alama
- Lokaci na gaba da za ku yi amfani da shi, danna maɓallin
maballin sau ɗaya kuma mai sarrafawa zai haɗa ta atomatik

Ayyukan asali
- Ƙaddamarwa: Danna maɓallin [Home] sau ɗaya
- Ƙarfin wutar lantarki: canza kayan aiki; Bayan mintuna 5 na babu aiki, mai sarrafa zai kashe ta atomatik
- Ƙananan baturi: LED na biyu yana walƙiya ja
- Cajin: Nuni na biyu shine ja mai ƙarfi
- Caji cikakke: Nuni na biyu shine m kore
Ƙayyadaddun bayanai
| yanayin | Aiwatar da Dandalin | Haske | Haɗin kai hanya | Tsari bukatun |
| |
PC | Tsawon latsa +X don canzawa zuwa yanayin XInput, alamar fari ce Dogon latsa +A don canzawa zuwa yanayin shigar D, alamar shuɗi ne. | Dongle / Waya | Lashe 7 da Sama |
| |
PC/Android/iOS | BT/Wired | Lashe 7 da Sama Android 10 da Sama da iOS 14 da Sama | |
| NS | Sauya | Blue | BT/Wired | Sauya |
- Yanayin shigar da X: dace da mafi yawan wasannin da ke goyan bayan masu kula da asali
- Yanayin shigar da D: Don wasannin kwaikwayo waɗanda ke tallafawa masu sarrafawa a asali
- Yanayin shigar da D: Don wasannin kwaikwayo waɗanda ke tallafawa masu sarrafawa a asali
- RF mara waya: Bluetooth 5.0
- Nisan sabis: kasa da mita 10
- Bayanin baturi: baturi lithium-ion mai caji, ƙarfin baturi 800mAh, lokacin caji 2 hours, cajin cajitage 5V, caji na yanzu 800mA
- Aiki na yanzu: kasa da 45mA lokacin amfani, kasa da 45μA a jiran aiki
- Yanayin zafin jiki: 5 °C ~ 45 °C amfani da ajiya
Bayyanar
Sunan da abun ciki na abubuwa masu cutarwa a cikin samfurin
| Abubuwa masu guba ko masu haɗari da abubuwa | |||||
| Sunan Sashe Pb | Hg | Cd | Cr | PBB | PBDE |
| PCB Board | O | O | O | O | O |
| Harsashi | O | O | O | O | O |
| Marufi | O | O | O | O | O |
| Wayoyi | O | O | O | O | O |
| Batir polymer | O | O | O | O | O |
| Silikoni | O | O | O | O | O |
| Ƙananan sassa na tsarin kamar karfe da tef | O | O | O | O | O |
An shirya wannan fom daidai da tanadi na SJ/T 11364
- Ya Nuna cewa abubuwan da ke cikin abubuwan haɗari a cikin duk abubuwan da suka dace na wannan ɓangaren yana cikin iyaka da aka ƙayyade a GB/T 26572-2011 Ana buƙatar waɗannan abubuwa masu zuwa.
- X yana nuna cewa abun ciki na abu mai haɗari a cikin aƙalla abu guda ɗaya na ɓangaren ya wuce tanadin GB/T 26572-2011 Ƙayyadaddun buƙatun
Duba lambar QR don karanta jagorar mai amfani
Tambayoyin da ake yawan yi
Yadda za a haɓaka firmware mai sarrafawa?
Shigar da tashar sararin samaniya ta Feizhi akan kwamfuta, ko shigar da zauren wasan Feizh akan wayar hannu, da haɓaka firmware bisa ga boot ɗin software.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Flydigi Vader 3/3 Pro Mai Kula da Wasanni [pdf] Manual mai amfani Vader 3, Vader 3 Pro, Vader 3-3 Pro Mai Kula da Wasan, Mai Kula da Wasan Pro, Mai Kula da Wasanni, Mai Sarrafa |

