FREAKS DA GEEKS Wireless Gamepad don PS3

Tsarin Samfura

Game da PS3 Wireless Controller
Mai kula da mara waya ta P $ 3 da aka gina a cikin injinan lantarki guda biyu yana sa kowane bugun, haɗari da fashewa ya fi jin daɗi da gaske, zaku ji rumble A cikin tafin hannun ku. Tsarin kula da motsi mai mahimmanci yana fahimtar kowane motsi da haruffa da abubuwan da ke cikin wasan wilf motsi da amsa yayin da kuke karkatar, turawa da girgiza mai sarrafawa.Gaskiya da ilhama gameplay ta hanyar motsin motsin fasahar 6-Axis.
Yadda ake amfani da wannan mai sarrafa PS3
Yadda za a Sync da PS3?
- Zaka iya amfani da kebul na USB don kunna mai sarrafawa lokacin da aka fara amfani da shi a karon farko.
- Haɗa mai sarrafawa tare da na'ura wasan bidiyo, danna maɓallin PS3 kuma cire kebul ɗin. Sannan zaku iya amfani da shi mara waya.
- Idan har yanzu bai yi aiki ba, kuna sake kunna shi ko cajin shi
- Idan hanyoyin da ke sama sun gaza, sanya allura a cikin ƙaramin rami a bayan mai sarrafawa kuma danna maɓallin don sake saita shi.
Yadda za a kunna/kashe shi?
- Mai sarrafa P$3 zai fara lokacin da ka danna maɓallin zagaye ko haɗa tare da kwamfutar ta kebul na kwanan wata. Zai kashe lokacin da ya ɗauki mintuna 5 bayan an cire shi. Idan ba zai iya daina aiki ba bayan dogon lokaci, da fatan za a toshe kebul ɗin bayanai a cikin kwamfutar sannan a ciro ta, ta haka za a kashe ta.
Yadda za a Caja PS3 Controller?
- Haɗa na'ura wasan bidiyo zuwa PS3 ta kebul na USB.
- Lokacin caji, jan hasken zai kasance yana walƙiya; idan an cika caji, jan hasken yana kashewa.
Rayuwar baturi da tsawon lokaci
- Baturin yana da iyakacin tsawon rayuwa. Tsawon lokacin baturi zai ragu a hankali tare da maimaita amfani da shekaru. Rayuwar baturi kuma ta bambanta dangane da hanyar ajiya, yanayin amfani da abubuwan muhalli.
- Yi caji a wurin da zafin jiki ke tsakanin 10°C-30°C (50°F – 86°F). Cajin ƙila ba zai yi tasiri sosai ba lokacin da aka yi a wasu wurare.
- Lokacin da ba a yi amfani da mai kula da mara waya ba na tsawon lokaci, ana ba da shawarar cewa ka cika shi caji aƙalla sau ɗaya a shekara don taimakawa kula da aikin baturi.
Gargadi
- Yi amfani da kebul ɗin caji da aka kawo kawai don cajin wannan samfurin
- Idan kun ji sautin tuhuma, hayaki, ko wani bakon wari, daina amfani da wannan samfur.
- Kar a bijirar da wannan samfur ko baturin da ke ƙunshe zuwa microwaves, yanayin zafi, ko hasken rana kai tsaye,
- Kada ka bari wannan samfurin ya sadu da ruwa ko rike shi da rigar hannu ko maiko. Idan ruwa ya shiga ciki, daina amfani da wannan samfurin
- Kada ka sanya wannan samfur ko baturin da ke ƙunsa zuwa wuce gona da iri.
- Kar a ja kebul ɗin ko lanƙwasa shi sosai.
- Kar a taɓa wannan samfurin yayin da yake yin caji yayin tsawa.
- A kiyaye wannan samfur da marufinsa daga inda yara ƙanana ba za su iya isa ba. Ana iya shigar da abubuwan tattarawa. Kebul na iya nannade wuyan yara.
- Mutanen da ke da rauni ko matsala tare da yatsu, hannaye ko ams bai kamata su yi amfani da aikin jijjiga ba
- Kada kayi ƙoƙarin kwance ko gyara wannan samfur ko fakitin baturi.
- Idan ko ɗaya ya lalace, daina amfani da samfurin.
- Idan samfurin ya ƙazantu, shafa shi da laushi, bushe bushe. Ka guji amfani da sirara, benzene ko barasa.
Ƙayyadaddun bayanai
- Ƙimar ikon shigarwa: DC 3.7 V400mA
- Nau'in baturi: Batir Lithium-lon mai caji mai ginawa
- Voltage: DC 3.7 V
- Ƙarfin baturi: 400 mAh
- Yanayin aiki: 5°C – 35°C (41°F 95°F)
- Mass: Kusan 180 g (6.3)
Takardu / Albarkatu
![]() |
FREAKS DA GEEKS Wireless Gamepad don PS3 [pdf] Manual mai amfani Mara waya ta Gamepad don PS3, Gamepad mara waya, Gamepad don PS3, Gamepad |





