Tambarin GLEDOPTOGLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - tambari 2ESP32 WLED Digital LED Controller
Umarnin mai amfani
Saukewa: GL-C-309WL/GL-C-310WL

Sigar Samfura

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - Sigar Samfura

Samfuran Samfura: GL-C-309WL/GL-C-310WL
Shigar da VoltagSaukewa: DC5-24V
Fitowar Yanzu/Tashar: 6A Max
Jimlar Fitar A halin yanzu: 10A Max
Sadarwar Sadarwa: WiFi
Makarufo: A'a/E
Nau'in Waya da aka Shawarta: 0.5-1.5mm² (24-16AWG)
Tsawon Tsige: 8-9mm
Material: PC mai hana wuta
Adadin IP: IP20
Yanayin Aiki: -20 ~ 45 ℃
Girman: 42x38x17mm

Bayanin tashar jiragen ruwa IO

GL-C-310WL:

(1) Aiki: GPIO0
(2) IO16: GPIO16
(3) IO2: GPIO2
(4) IO12: GPIO12
(5) IO33: GPIO33
(6) Fin 12S SD: GPIO26
(7) Fin 12S WS: GPIO5
(8) Fin 12S SCK: GPIO21

GL-C-309WL:

(1) Aiki: GPIO0
(2) IO16: GPIO16
(3) IO2: GPIO2
(4) IO12: GPIO12
(5) IO33: GPIO33

Umarnin Tashar Waya

Mai sarrafa WLED na iya tallafawa jimillar tashoshi na fitarwa guda uku. Haɗin tashar tashar fitarwa “GDV” yayi daidai da fil ɗin “GND DATA VCC” na filayen LED na dijital. Daga cikin su, D yana nufin ƙungiyar fitarwa ta asali don GPIO16, don haka da fatan za a ba da fifiko ta amfani da wannan rukunin. Sauran rukunin, D don GPIO2, za a iya amfani da su ne kawai bayan an daidaita su a cikin APP. IO22 da IO33 tsawaita tashar siginar GPIO ce wacce za'a iya keɓancewa don amfani.

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - ba tare da Makirifo ba GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - ba tare da Makirifo 2
Saukewa: GL-C-309WL
ba tare da Makirifo ba
Saukewa: GL-C-310WL
da Microphone

Hanyar Sauke APP

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - APP Zazzage Hanyar 1. IOS : "App Store" Bincika kuma zazzage WLED ko WLED Native a cikin app.
GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - Android 2. Android: Sauke daga website https://github.com/Aircoooke/WLED-App/releases.

Matakan Kanfigareshan APP

  1. Ƙarfi akan mai sarrafa WLED.
  2. Bude saitunan wayar kuma shigar da WiFisettings, nemo"WLED-AP" kuma haɗa zuwa gare ta tare da kalmar wucewa "wled1234".
  3. Bayan haɗin gwiwa mai nasara, zai shigar da shafin WLED ta atomatik.(ko shigar da website 4.3.2.1 a cikin mai bincike don shigar da shafin WLED).GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - WLED shafi
  4. Danna "WIFI SETTINGS", saita asusun WiFi da kalmar wucewa, sannan danna"Ajiye & Haɗa" a saman allon don adanawa.GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - WiFi lissafi da kalmar sirri
  5. Ci gaba da haɗa wayar da mai sarrafa WLED zuwa haɗin WIFI iri ɗaya, shigar da WLED APP (Dubi hoto na 5-1), danna "+" a kusurwar dama ta sama na allon (Duba hoto 5-2), sannan danna " GANO HASKE…” (Dubi hoto na 5-3). Lokacin da maɓallin da ke ƙasa ya nuna "An samo WLED!", yana nufin cewa an samo mai sarrafa WLED (Dubi hoto 5-4). Danna alamar bincike a kusurwar dama ta sama don komawa zuwa babban shafi. Za a nuna mai sarrafa WLED ɗin da kuka samo a cikin jeri (Duba lamba 5-5).GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - wanda aka nuna a cikin jeri

LED Strip Kanfigareshan

Shigar da shafin sarrafawa na WLED kuma danna maɓallin "Config".
Sa'an nan, zaɓi "LED Preferences" kuma kewaya zuwa "Hardware saitin" don saita bayanin tsiri LED.

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - APP Sake saitin

Kanfigareshan mic (idan akwai wannan fasalin)

  1. Shigar da shafin sarrafa WLED, danna "Config", zaɓi "Usermods", nemo "Digitalmic" bayan shigar, saita bisa ga bayanin haɗin kai, danna "Ajiye" bayan an gama daidaitawa, sannan kunna mai sarrafawa.
  2. Shigar da shafin sarrafawa na WLED, danna"Bayanai" a saman, danna "AudioReactive" don amfani da Mic.

Bayanin Tsari:

  1. Nau'in makirufo: Generic 12S
  2. 12S SD fil: 26
  3. 12S WS pin: 5
  4. 12S SCK fil: 21

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - Bayanin Kanfigareshan

Lura: Bayan saita sigogin makirufo, kuna buƙatar kunnawa da kan mai sarrafawa sau ɗaya don amfani da aikin makirufo.

Aiki na Button

Sake farawa:
Danna maɓallin zai sanya tsarin ESP32 a cikin yanayin da ba a iya amfani da shi ba, yana mai da mai sarrafa WLED na ɗan lokaci.
Sakin maɓallin zai yi ƙarfi a kan tsarin, yana ba da damar aikin mai sarrafa WLED. Ana iya amfani da wannan maballin lokacin da bai dace ba don kunna sake zagayowar mai sarrafawa, kamar bayan haɗa makirufo.

Aiki:

  1. Short latsa: Kunna/kashewa.
  2. Dogon danna don ≥1 seconds: Canja launuka.
  3. Dogon danna don daƙiƙa 10: Shigar da yanayin AP kuma kunna WLED-AP hotspot.

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - Aiki

Sake saitin zuwa Saitunan masana'anta

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - APP Sake saitin 2

Shirya matsala da Magani

Lamba Alamun Magani
1 Hasken mai nuni baya kunne Bincika ko haɗin wutar lantarki daidai ne
2 APP yana nuna "offline" 1. Bincika idan wayar tana kan hanyar sadarwa iri ɗaya da mai sarrafawa.
2 . Bincika idan mai sarrafawa ya fita daga kewayon haɗin WIFI, yana haifar da haɗin gwiwa mara tsayayye.
3. Kashe kuma kunna mai sarrafawa don sake gwadawa.
3 An haɗa APP, amma tsiri mai haske ba shi da iko 1. Duba idan wutar lantarki na aiki yadda ya kamata.
2. Bincika idan wutar lantarki voltage yayi daidai da tsiri mai haske.
3. Bincika idan haɗin wutar lantarki daidai ne.
4. Bincika idan haɗin igiyar haske daidai ne.
5. Bincika idan saitunan GPIO a cikin APP daidai ne.
6. Bincika idan an saita samfurin IC mai haske a cikin APP daidai.
4 Hasken tsiri mai haske yana da ƙasa, kuma launuka na gaba da na baya sun bambanta sosai 1. Duba idan wutar lantarki na aiki yadda ya kamata.
2. Bincika idan wutar lantarki ta dace da tsiri mai haske.
3. Bincika idan duk haɗin gwiwa yana da kyau,' kuma yi amfani da wayoyi masu aiki da gajerun wayoyi gwargwadon yuwuwar haɗi.
4.A dd wutar lantarki a wuri mai dacewa.
5. Bincika idan APP ta saita iyaka akan haske ko halin yanzu.

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - Alama

  1. Kafin kunna wutar lantarki, da fatan za a tabbatar da cewa duk haɗin kai daidai ne kuma amintacce, kuma kar a yi aiki yayin da wutar ke kunne.
  2. Ya kamata a yi amfani da samfurin a ƙarƙashin ƙididdigan voltage. Yin amfani da shi a ƙarƙashin wuce kima ko rashin gazawatage na iya haifar da lalacewa.
  3. Kada a tarwatsa samfurin, saboda yana iya haifar da gobara da girgiza wutar lantarki.
  4. Kada kayi amfani da samfurin a wuraren da aka fallasa hasken rana kai tsaye, danshi, yanayin zafi, da sauransu.
  5. Kada a yi amfani da samfur ɗin a wuraren kariya na ƙarfe ko kusa da ƙaƙƙarfan filayen maganadisu, saboda wannan na iya yin tasiri sosai ga watsa siginar mara waya ta samfurin.

Karyatawa
Kamfaninmu zai sabunta abubuwan da ke cikin wannan jagorar dangane da haɓaka aikin samfur. Za a nuna sabuntawa a cikin sabuwar sigar wannan jagorar, ba tare da ƙarin sanarwa ba.
Saboda ci gaba da karɓar sabbin fasahohi, ƙayyadaddun samfur na iya canzawa ba tare da ƙarin sanarwa ba.
An ba da wannan jagorar don tunani da jagora kawai kuma baya bada garantin cikakken daidaito tare da ainihin samfurin. Ainihin aikace-aikacen yakamata ya dogara ne akan ainihin samfurin.
Abubuwan da aka haɗa da na'urorin haɗi da aka siffanta a cikin wannan jagorar ba sa wakiltar daidaitaccen tsarin samfurin. Takamaiman tsarin yana ƙarƙashin marufi.
Duk rubutu, teburi, da hotuna a cikin wannan jagorar ana kiyaye su ta dokokin ƙasa masu dacewa kuma ba za a iya amfani da su ba tare da izininmu ba.
Wannan samfurin ƙila ya dace da samfuran ɓangare na uku (kamar ƙa'idodi, cibiyoyi, da sauransu), amma kamfaninmu baya ɗaukar alhakin batutuwan daidaitawa ko ɓarna ɓarna na ayyuka waɗanda canje-canje a samfuran ɓangare na uku suka haifar.

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller - tambari 2

Takardu / Albarkatu

GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller [pdf] Jagoran Jagora
ESP32 WLED Digital LED Controller, ESP32, WLED Digital LED Controller, LED Controller, Controller
GLEDOPTO ESP32 WLED Digital LED Controller [pdf] Umarni
ESP32, ESP32 WLED Digital LED Controller, WLED Digital LED Controller, Digital LED Controller, LED Controller

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *