Haltian Logo

Na'urar Sensor Haltian TSD2 tare da haɗin mara waya

Haltian-TSD2-Sensor-na'urar-tare da-haɗin-marasa-waya

NUFIN AMFANI DA TSD2

Ana amfani da TSD2 don auna nisa kuma ana aika da bayanan da aka samo ba tare da waya ba zuwa cibiyar sadarwar ka'idar Wirepas. Na'urar kuma tana da na'urar accelerometer. Yawanci ana amfani da TSD2 tare da MTXH Thingsee Gateway a cikin lokuta masu amfani inda ake yin ma'aunin nisa a wurare da yawa kuma ana tattara wannan bayanan ba tare da waya ba kuma ana aika ta hanyar haɗin wayar salula na 2G zuwa uwar garken bayanai/girgije.

JAMA'A

Sanya batura AAA guda biyu (samfuran Varta Industrial) a cikin na'urar, ana nuna madaidaicin shugabanci akan PWB. Alamar ƙari tana nuna tabbataccen kumburin baturin. Haltian-TSD2-Sensor-na'urar-tare da-haɗin-marasa-waya-1

Dauke murfin B a wuri (ku lura cewa murfin B za a iya sanya shi a hanya ɗaya kawai). Na'urar ta fara yin auna nisa game da kowane abu a saman gefen na'urar. Ana yin ma'auni sau ɗaya a minti ɗaya (tsoho, ana iya canza shi ta hanyar daidaitawa).
Na'urar ta fara neman duk wasu na'urorin da ke kusa da suna da ID na cibiyar sadarwar Wirepas da aka riga aka tsara kamar na'urar kanta. Idan ta sami wani, yana haɗi zuwa wannan hanyar sadarwar Wirepas kuma ta fara aika sakamakon aunawa daga na'urori biyu zuwa cibiyar sadarwa sau ɗaya a minti ɗaya (tsoho, ana iya canza shi ta hanyar daidaitawa).

SHAWARAR SHIGA

Murfin na'urar B yana da tef mai gefe biyu wanda za'a iya amfani dashi don haɗawa; cire tef ɗin murfin kuma haɗa na'urar zuwa wurin da ake so don auna nisa. Filaye don abin da aka makala yana buƙatar zama lebur da tsabta. Latsa na'urar daga bangarorin biyu na tsawon daƙiƙa 5 don tabbatar da cewa an haɗa tef ɗin daidai a saman. Haltian-TSD2-Sensor-na'urar-tare da-haɗin-marasa-waya-2

Na'urar tana aiki tare da sabbin batura masana'antu na Varta yawanci sama da shekaru 2 (wannan lokacin ya dogara sosai akan tsarin da aka yi amfani da shi don aunawa da tazarar rahoto). Idan akwai buƙatar canza batura, yada gefen murfin A a hankali kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa. Yi hankali yayin buɗe murfin cewa kullun kulle ba ya karye. Cire murfin B, cire batura kuma sanya sabbin batura kamar yadda aka bayyana a baya. Haltian-TSD2-Sensor-na'urar-tare da-haɗin-marasa-waya-3

Idan an riga an haɗa na'urar zuwa wani wuri, buɗe buɗewa yana buƙatar yin aiki tare da kayan aiki na musamman: Haltian-TSD2-Sensor-na'urar-tare da-haɗin-marasa-waya-4

Ana iya yin oda kayan aikin daga Haltian Products Oy.
Hakanan ana iya yin oda na'urar tare da shigar da batura da aka riga aka shigar. A wannan yanayin kawai cire tef ɗin batura masu cire haɗin gwiwa don kunna na'urar. Haltian-TSD2-Sensor-na'urar-tare da-haɗin-marasa-waya-6

MATAKAN KARIYA

  • TSD2 an yi niyya ne don amfanin cikin gida kawai kuma ba za a fallasa shi ga ruwan sama ba. Yanayin zafin aiki na na'urar shine -20…+50 °C.
  • Cire batura daga na'urar TSD2 idan kuna ɗauka a cikin jirgin sama (sai dai idan kuna da tef ɗin cirewa da aka riga aka shigar har yanzu a wurin). Na'urar tana da mai karɓa/ watsawa ta Bluetooth LE wanda ba zai kasance yana aiki ba yayin jirgin.
  • Da fatan za a kula cewa ana sake yin amfani da batura da aka yi amfani da su ta hanyar kai su wurin da ya dace.
  • Lokacin canza batura, maye gurbin su duka a lokaci guda ta amfani da alama iri ɗaya da nau'in.
  • Kada a haɗiye batura.
  • Kar a jefa batura cikin ruwa ko wuta.
  • Kada a yi gajeriyar batura.
  • Kada kayi ƙoƙarin cajin batura na farko.
  • Kar a buɗe ko wargaza batura.
  • Ya kamata a adana batura a busasshen wuri kuma a cikin zafin jiki. Ka guji manyan canje-canjen zafin jiki da hasken rana kai tsaye. A mafi girman zafin jiki ana iya rage aikin lantarki na batura.
  • Ka nisanta batura daga yara.

SANARWA TA DOKA

Ta haka, Haltian Products Oy ta bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyo na TSD2 yana cikin bin umarnin 2014/53/EU.
Ana samun cikakken rubutun sanarwar yarda da EU a adireshin intanet mai zuwa: https://thingsee.com
Haltian Products Oy vakuuttaa, etta radiolaitetyyppi TSD2 akan direktiivin 2014/53/EU mukainen.
EU ta ba da damar yin amfani da yanar gizo ta hanyar intanet: https://thingsee.com
TSD2 yana aiki a mitar mitar Bluetooth® 2.4 GHz. Matsakaicin ikon mitar rediyo da ake watsa shi shine +4.0 dBm.
Sunan mai ƙira da adireshin:
Haltian Products Oy girma
Yarttipellontie 1 D
Farashin 90230
Finland Haltian-TSD2-Sensor-na'urar-tare da-haɗin-marasa-waya-5

BUKATUN FCC DOMIN AIKI A JIHAR AMURKA

Bayanin FCC ga Mai amfani
Wannan samfurin ba ya ƙunshe da kowane kayan aikin mai amfani kuma za'a yi amfani dashi tare da eriya ta ciki kawai. Duk wani canje-canjen samfur na gyare-gyare zai lalata duk takaddun shaida da yarda na tsari.

Dokokin FCC don Bayyanar Mutum
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na mm 5 tsakanin radiyo da jikinka. Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.

Sanarwar Hukumar Sadarwa ta Tarayya 

Wannan na'urar tana bin Dokokin Sashe na 15. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  • Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  • Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Gargaɗi & Umarni na Tsangwama Mitar Rediyon FCC
An gwada wannan kayan aikin kuma an gano sun bi ƙa'idodi don na'urar dijital Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don samar da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a shigarwar zama. Wannan kayan aikin yana amfani kuma zai iya haskaka kuzarin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar dashi kuma anyi amfani dashi bisa ga umarnin, na iya haifar da cutarwa mai cutarwa ga sadarwa ta rediyo. Koyaya, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin takamaiman girkawa ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko karɓar talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kunnawa da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗayan ko fiye da waɗannan hanyoyin:

  • Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa mashin wutar lantarki akan wata da'ira daban da wadda aka haɗa mai karɓar rediyo
  • Tuntuɓi dila ko kuma gogaggen masanin rediyo/TV don taimako

FCC Tsanaki
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa wannan kayan aikin.
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Masana'antu Kanada:
Wannan na'urar ta dace da RSS-247 na Dokokin Masana'antu Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Bayanin Bayyanar Radiation:
Wannan na'urar tana bin iyakokin fiddawa na IED da aka tsara don muhalli mara sarrafawa.

  • FCC ID: 2AEU3TSBEAM
  • Takardar bayanai:20236-TSBEAM

Takardu / Albarkatu

Na'urar Sensor Haltian TSD2 tare da haɗin mara waya [pdf] Umarni
Na'urar firikwensin TSD2 mai haɗin mara waya, Na'urar firikwensin mai haɗin mara waya, haɗin mara waya

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *