Hamaton logoSensor TPMS
Jagoran JagoraHamaton TPMS SensorHamaton TPMS Sensor - icon

Umarnin Shigar Sensor na TPMS

Muhimmiyar Bayani: Kafin shigar da firikwensin, da fatan za a karanta waɗannan umarnin a hankali kuma ku bi, ƙa'idodin shigarwa/amfani da kyau.
Gargadi
Shigar da TPMS don ƙwararru ne kawai. Karanta kuma bi duk umarni da gargaɗi kafin shigarwa. Shigarwa mara kyau na iya haifar da gazawar na'urar firikwensin Kula da Matsi na Taya don aiki kamar yadda aka ƙera. Da fatan za a koma zuwa jagorar aikace-aikacen Hamaton ko www.hamaton.com, da bayanan tsarin sake tsarawa na TPMS na OEM. An ƙirƙira da ƙera tarukan Hamr don yin aiki a cikin Tayoyin Asali (OE) da taya kawai. Idan ba a yi amfani da tayoyin Original Equipment (OE) da/ko ƙafafu ba, an tsara tsarin TPMS da ƙananan tayoyin faɗakarwar faɗakarwa Sensor taro azaman sauyawa ko sassan gyarawa don motocin motoci da masu haske waɗanda ke da masana'antar kera Kayan Asali (OEM) Tsarin TPMS. Yanayin zafin aiki yana daga -40 zuwa 85.
Tsanaki
Hamaton Sensor taro an ƙirƙira su kuma ƙera su don aiki a cikin takamaiman aikace-aikacen abin hawa. Da fatan za a koma zuwa jagorar aikace-aikacen Sensor ko www.hamaton.com .don takamaiman aikace-aikacen abin hawa. Shigarwa mara kyau ko rashin amfani da aikace-aikacen firikwensin na iya haifar da gazawar ingantaccen aiki na tsarin TPMS. Kar a shigar da majalissar firikwensin a cikin takun da suka lalace. Ƙofar Sensog na Tsarin TPMS na abin hawa bazai aiki ba ko yana iya aiki da kuskure. Idan Kayan Kayan Asali (OE) wanda kuma aka sani da ƙafafun “Aftermarket” da/ko taya aka shigar, alhakin mai shi ne ya tabbatar da cewa tsarin TPMS yana aiki daidai. Rashin bin umarnin shigarwa ko amfani da na'urori masu auna firikwensin TPMS na iya haifar da gazawar tsarin TPMS motocin da ke haifar da lalacewar dukiya, rauni ko mutuwa.
Shigarwa: Snap-In da Clamp-A cikin bawul mai tushe suna canzawa, duk da haka, mu (Hamaton) suna ba da shawarar yin amfani da salon sutura iri ɗaya kamar OEM don dalilai na aminci akan ƙimar saurin sauri da aikace-aikacen matsa lamba.

Clamp-a cikin umarnin

  1. Kafin shigar da firikwensin, tabbatar da cewa ramin ramin yana da tsabta kuma ba shi da datti da tarkace don tabbatar da hatimin da ya dace.
  2. Cire hular bawul
  3. Shigar da firikwensin zuwa bawul da ƙarfafa firikwensin (5Nm)
  4. Shigar da hular bawul akan firikwensin ta yin amfani da maƙarƙashiyar maƙarƙashiya ta in-lbs.
  5. Yanzu an shirya dabaran don hawan taya.

Umarnin karyewa

  1. Kafin shigar da firikwensin, tabbatar da cewa ramin ramin yana da tsabta kuma ba shi da datti da tarkace don tabbatar da hatimin da ya dace.
  2. Aiwatar da lube mai hawa zuwa robar karye-cikin bawul din.
  3. Daidaita taron firikwensin tare da ramin ramin kuma haɗa daidaitaccen kayan aikin shigarwa na bawul.
  4. Cire tushen bawul kai tsaye zuwa cikin ramin bakin har sai tushe ya zauna daidai.
  5. Yanzu an shirya dabaran don hawan taya.

Abubuwan da aka bayar na HAMATON AUTOMOTIVE TECHNOLOGY CO., LTD
Ƙara: No.12 Titin Zhenxing Gabas, Linping Yuhang, Hangzhou, Zhejiang, Sin.

BAYANIN FCC:

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba. da (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, wanda ke haifar da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Duk wani canje-canje ko gyare-gyare da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon masu amfani don sarrafa kayan aikin.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyakokin na'urar dijital ta Class B. bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
– Sake daidaitawa ko ƙaura eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
– Haɗa kayan aiki zuwa maɓalli a kan wata kewayawa daban da wacce aka haɗa mai karɓa zuwa gare ta.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo & jikin ku

MAGANAR INDUSTEY CANADA:

Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) RSS-keɓancewar lasisin Masana'antu Kanada. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba. da (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar. Bugu da kari, wannan na'urar ta bi ICES-003 na Dokokin Masana'antar Kanada (IC). Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyakokin na'urar dijital ta Class B. bisa ga ma'auni(s) RSS-kyauta lasisin masana'antu Kanada. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin. wanda za'a iya ƙaddara ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani don ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗaya ko fiye daga cikin matakan masu zuwa:
– Sake daidaitawa ko ƙaura eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
– Haɗa kayan aiki zuwa maɓalli a kan wata kewayawa daban da wacce aka haɗa mai karɓa zuwa gare ta.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin faɗuwar radiyo na RSS-102 da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo & jikin ku. Hamaton logo

Takardu / Albarkatu

Hamaton TPMS Sensor [pdf] Jagoran Jagora
0203050, 2AFH7-0203050, 2AFH70203050, TPMS Sensor, TPMS, Sensor
Hamaton TPMS Sensor [pdf] Jagoran Shigarwa
1202159, 2AFH71202159, TPMS Sensor, TPMS, Sensor

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *