HAN logo

HAN SAMU POINT AP331 Jagoran Shigarwa
033xxx-00 Rev. A
*033xxx-00 Rev. A*

Takaitacciyar Matakan Shigarwa

  • Shirye-shiryen WLAN. Yawancin lokaci, ana buƙatar cikakken binciken rukunin yanar gizon kafin shigarwa, kamar wurin shigarwa, maƙallan igiyoyi, tushen wuta, da sauransu.
  • Cire akwatin AP kuma duba duk abinda ke ciki
  • Sanya madaidaicin AP akan rufi ko bango
  • Shigar da AP
  • Haɗin igiyoyin da ake buƙata
  • Haɗin wutar lantarki
  • Tabbatar da haɗin kai bayan shigarwa
  • Samar da AP

Wuraren shiga na'urorin watsa rediyo ne kuma suna ƙarƙashin ƙa'idojin gwamnati. Masu gudanar da hanyar sadarwa waɗanda ke da alhakin daidaitawa da aiki na wuraren samun dama dole ne su bi ka'idodin watsa shirye-shiryen gida. Musamman, wurin shiga dole ne ya yi amfani da ayyukan tashar da ya dace da wurin da za a tura wurin shiga.

Abubuwan Kunshin

Abu Suna Qty Naúrar
1 Wurin shiga 1 PCs
 

 

2

Jagoran Fara Mai Sauri 1 PCs
Jagoran Shigarwa 1 PCs
Yarda da Ka'idoji da Bayanin Tsaro 1 PCs
Katin Bayanin Jagorar mai amfani 1 PCs
  • Na'urorin haɗi na zaɓi (Za a yi oda daban)
Abu Suna Bayani
1 OAW-AP-MNT-B Kit ɗin hawa na cikin gida, Nau'in B1(9/16″) da B2(15/16″) don layin dogo mai siffar T.
2 AW-AP-MNT-C Kit ɗin hawa na cikin gida, Nau'in C1 (Buɗe Silhouette) da C2 (Flanged Interlude), don sauran hawa dogo mai siffa.
3 OAW-AP-MNT-W Kit ɗin hawa na cikin gida, bangon Nau'in W, da hawan rufi tare da sukurori.

Hoto1: Shirya Samfura

HAN Networks AP331 HAN Access Point - Packing Product

Sanar da wakilin tallace-tallace na HAN na ɓangarori da ba daidai ba, ɓace, ko lalacewa. Idan zai yiwu, riƙe katun, gami da ainihin kayan tattarawa. Yi amfani da waɗannan kayan don sake tattarawa da mayar da naúrar ga mai kaya idan an buƙata. Ana siyar da ƙarin na'urori masu hawa don amfani tare da wuraren shiga daban. Tuntuɓi wakilin tallace-tallace na HAN don cikakkun bayanai.

Hardware Overview

Sassan da ke gaba suna zayyana abubuwan haɗin kayan masarufi na AP331 Series access point.
Hoto 2: AP331 Gaba View

HAN Networks AP331 HAN Access Point

LED
Wurin shiga AP331 Series yana sanye da nunin LED mai ɓoye wanda ke nuna matsayi daban-daban tare da launuka daban-daban.
Don cikakkun bayanai game da matsayin LED, da fatan za a koma zuwa Jagoran Fara Saurin.
Hoto 3: AP331 Baya View

HAN Networks AP331 HAN Access Point - Hoto

• jerin AP311 Mutuyoyin Waje
Tebur 1

1 Gigabit Eth 0 1x 10/100/1000BASE-T autosensing (RJ-45) tashar jiragen ruwa, Power over Ethernet (PoE). A cikin yanayin hanyar haɗin WAN ɗaya kawai, Eth0 za a fi so.
1 Gigabit Eht 1x 10/100/1000BASE-T autosensing (RJ-45) tashar jiragen ruwa, Power over Ethernet (PoE). A cikin yanayin hanyar haɗin WAN ɗaya kawai, ko dai Eth0 ko Eth1 na iya aiki azaman WAN, Eth0 zai fi fifiko. A cikin yanayin hanyoyin haɗin WAN guda biyu, Eth0 + Eth1 za a fi so.
1 Gigabit LAN 1x 10/100/1000BASE-T autosensing (RJ-45) tashar jiragen ruwa.
Console Mai haɗa RJ-45, tsoho shine RS-232 Console don Sabis & Tallafi kawai. Software yana daidaitawa zuwa yanayin RS-485.
USB USB 2.0 mai watsa shiri (Nau'in C, fitarwa na yanzu 0.5A)
DC Power Socket Jack 48V wutar lantarki, goyan bayan AP mai ba da wutar lantarki ta hanyar adaftar wutar lantarki ta AC-DC.
Sake saiti Sake saitin masana'anta. Latsa maɓallin sake saiti don 5s, AP LEDs za su yi saurin walƙiya don 3s, sannan AP zai sake farawa kuma ya dawo da saitunan masana'anta.
Ramin Kulle Tsaro An sanye da AP ɗin tare da ramin kulle tsaro don ƙarin tsaro.

Tebur 2
Ethernet Port Pinout

Mai haɗawa Pin Sunan siginar KYAUTATA
Hanyoyin Sadarwar HAN AP331 HAN Access Point - Packing Product1 1 RJ45_DA+ PoE-
2 RJ45_DA- PoE-
3 RJ45_DB+ PoE+
4 RJ45_DC+ PoE+
5 RJ45_DC- PoE+
6 RJ45_DB- PoE+
7 RJ45_DD+ PoE-
8 RJ45_DD- PoE-

Tebur 3
Console Port Pinout

Mai haɗawa Pin Sunan siginar Aiki
Hanyoyin Sadarwar HAN AP331 HAN Access Point - Packing Product1 3 TXD watsa
4 GND Kasa
5 GND Kasa
6 RDX Karba
Filayen da ba a jera ba dole ne a haɗa su.

Tebur 4
RS-485 tashar jiragen ruwa

Mai haɗawa Pin Sunan siginar Aiki
1 Saukewa: RS485 Bayanai-
2 RS485_A Data+
4 GND Kasa
5 GND Kasa
7 PSE_12V 12V+ FITA
8 PSE_12V 12V+ FITA
Filayen da ba a jera ba dole ne a haɗa su.

Lura: Serial console tashar jiragen ruwa ba ka damar haɗa AP zuwa serial tasha ko kwamfutar tafi-da-gidanka don gudanar da gida kai tsaye. Wannan tashar jiragen ruwa shine mai haɗin mace na RJ-45 tare da pinouts da aka kwatanta a cikin Table 3. A halin yanzu don amfani da Sabis & Tallafi kawai.
Lura: Tashar RS-485 tana ba ka damar haɗa AP zuwa tashar RS-485. Matsakaicin izini na halin yanzu na PSE 12V ikon fitarwa shine 300mA. Bugu da kari, PSE 12V za a iya kunna da kashe wutar lantarki ta software. Wannan tashar jiragen ruwa mai haɗin mace ce ta RJ-45 tare da pinouts da aka kwatanta a cikin Table 4.
Ƙarfi
Matsayin shiga jerin jerin AP331 yana goyan bayan adaftar wutar lantarki kai tsaye (48V DC wanda aka siyar dashi daban) da Power over Ethernet (PoE).
Tashar tashar wutar lantarki ta DC tana bayan na'urar, kamar yadda aka nuna a hoto 3.
PoE yana ba da damar tashar tashar Ethernet don zana iko daga tushen IEEE 802.3at mai dacewa tare da cikakken aiki. Idan tare da 802.3af, AP zai yi aiki ba tare da RS485 PSE da tashar USB ba.

Kafin Ka Fara

Koma zuwa sassan da ke ƙasa kafin fara aikin shigarwa.
Jerin abubuwan dubawa kafin shigarwa
Kafin shigar da wurin samun damar AP331 na Stellar, tabbatar cewa kuna da abubuwa masu zuwa:

  • 8-conductor, CAT5, ko mafi kyawun kebul na UTP na tsawon da ake buƙata.
  • Ɗaya daga cikin hanyoyin samar da wutar lantarki:
    • IEEE 802.3at mai yarda da wutar lantarki akan Ethernet (PoE) tushen (PoE switch ko PoE injector).
    • AC-DC adaftan (sayar daban) , fitarwa voltage DC 48V, fitarwa na yanzu ≥0.6A
  • Terminal ko littafin rubutu

Gano takamaiman Wuraren Shigarwa
Kuna iya hawa AP akan layin dogo ko kan bango. Ya kamata ku fara ƙayyade wurin shigarwa. Matsayin shigarwa yana tsakiyar tsakiyar yankin da ake buƙata kuma ya kamata ya kasance mai 'yanci daga toshewa ko tushen tsangwama.

  • Rage adadin toshewa (kamar bango) tsakanin AP da tashoshi masu amfani.
  • Kayan lantarki ko na'urori (kamar tanda microwave) waɗanda zasu iya haifar da ƙarar mitar rediyo yakamata su kasance nesa da wurin shigarwa na AP.

An haramta shi sosai don shigarwa a kusa da stagruwa nant, tsagewar ruwa, yayyafawa, ko magudanar ruwa. Guji matsewar kebul ko magudanar ruwa tare da igiyoyin da ke haɗawa da AP.

Shigar da AP
Koma zuwa Jagorar shigarwa na kayan hawa.

Tabbatar da Haɗin Bayan Shigarwa
Ana iya amfani da LED akan AP don tabbatar da cewa AP yana karɓar iko kuma yana farawa cikin nasara.

Ƙayyadaddun samfur

Jerin AP331 Dimensions/Weight Unboxed AP331:

  • Net nauyi: 1.28lbs / 0.582kg
  • Girma (HxWxD): 7.1 inci x 7.1 inci x 1.42 inci (18 cm x 18cm x 3.6cm)

Muhalli

  • Aiki:
    • Zazzabi: -10°C zuwa +50°C
    • Danshi: 5% zuwa 95% mara tauri
  • Adana da sufuri:
    • Zazzabi: -40°C zuwa +70°C(-40°F zuwa +158°F)
    Don ƙarin bayani kan wannan samfur, da fatan za a koma zuwa Datasheet.

Gabatarwa

Wannan daftarin aiki ya ƙunshi bayanan yarda da ƙa'idodi na gida da na ƙasashen waje don hanyar samun damar AP331. Don tabbatar da cewa wannan na'urar ta bi ƙa'idodin ƙa'idodin yankin ku, da fatan za a duba abubuwan da ke ƙasa.
FCC Sashe na 15:
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC.
An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo.
Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara kutse ta ɗayan matakan masu zuwa:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Gargaɗi na FCC: Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa wannan kayan aikin.
Gargadi na fallasa RF
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba.
Maiyuwa ba za a haɗa wannan samfurin ko sarrafa shi tare da kowane eriya ko mai watsawa ba
Dole ne a shigar da kuma sarrafa wannan kayan aiki daidai da umarnin da aka bayar kuma dole ne a shigar da eriya(s) da ake amfani da ita don wannan mai watsawa don samar da tazara na aƙalla 20 cm daga duk mutane kuma kada a tattara ko aiki tare da wani. eriya ko watsawa.

Don EU
HAN NETWORKS CO., don haka ya bayyana cewa waɗannan samfuran sun dace da mahimman buƙatu da sauran tanade-tanade na Directive 2014/53/EU. Don cikakken CE DoC, da fatan za a shiga webshafin da ke ƙasa don samun ƙarin bayani: https://businessportal2.alcatel-lucent.com/
Alamar Dustbin Bayanin Waste Electric and Electronic Equipment (WEEE). Kayayyakin HAN suna ƙarƙashin tattarawa da jiyya daban-daban a cikin ƙasashe membobin EU, Norway, da Switzerland lokacin da suke ƙarshen rayuwa, don haka ana yiwa alamar da aka nuna. Maganin da ake amfani da su ga waɗannan samfuran a cikin waɗannan ƙasashe za su kasance masu dacewa da dokokin ƙasa waɗanda ke ƙarƙashin aiwatar da Dokar 2012/19/EU akan Waste of Electrical and Electronic Equipment (WEEE).

Tarayyar Turai RoHS
Kayayyakin HAN sun cika da EU Ƙuntatawar Abubuwan Haɗaɗɗiyar Dokokin 2011/65/EU (RoHS). EU RoHS ta iyakance amfani da takamaiman kayan haɗari wajen kera kayan lantarki da lantarki. Ƙuntataccen kayan da ke ƙarƙashin Jagorar sune Lead (ciki har da Solder da ake amfani da shi a cikin bugu na taron da'ira), Cadmium, Mercury, kwatankwacin Chromium, da Bromine.
Bayanin lafiya na RF na duniya:
Bayanin Bayyanar Radiation na RF: Wannan kayan aikin ya dace da FCC da iyakokin fiddawar hasken wuta na CE RF. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20 cm tsakanin kayan aikin da jikin ɗan adam don ayyukan 2.4 GHz da 5 GHz. Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
An ƙuntata na'urar zuwa amfani cikin gida kawai lokacin aiki a cikin kewayon mitar 5150 zuwa 5350 MHz.

Alama
AT BE BG CZ DK
EE FR DE IS IE
IT EL ES CY LV
LI LT LU HU MT
NL A'A PL PT RO
SI SK TR Fl SE
CH UK HR  _

HAN NETWORKS
Yarda da Ka'idoji na AP331 da
Bayanin Tsaro
xxxxxx-xx Rev. x
*xxxxxx-xx Rev. x*

Takardu / Albarkatu

HAN Networks AP331 HAN Access Point [pdf] Jagoran Shigarwa
AP33X, 2ALJ3AP33X, AP331 HAN Access Point, AP331, HAN Access Point

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *