Mara waya ta Hannu C6100 Tashar Bayanai ta Wayar hannu

Jerin kayan aiki

Abu Yawan Naúrar
Nau'in-c na USB 1 pc
Adaftar Wuta 1 pc
Baturi 1 pc

Misalin kayan aiki



① F1
② F2
③ girma
④ Maɓallin Ajiye
Port tashar USB
⑥ Alamar Jagorar Jagora
⑦ Mai nuna alamar ja
⑧ Mai karɓa
⑨ Kamara ta gaba
⑩ Maɓallin Ajiye
⑪ Maɓallin Wuta
⑫ F3
⑬ F4
⑭ Maɓallin Rikon Bindiga
⑮ Kamara ta baya
⑯ Hasken walƙiya
⑰ Garkuwar UHF
⑱ Window Scan Barcode
⑲ Cradle PogoPin Connector
⑳ UHF Garkuwan Karfe
㉑ Rikon Bindiga

Umarnin kunnawa/kashe wuta

Ƙaddamarwa: Latsa ka riƙe maɓallin wuta a cikin kashe kashe har sai na'urar ta aika da ra'ayin jijjiga. Kashe: Latsa ka riƙe maɓallin wuta har sai lokacin kashewa ya bayyana a cikin yanayin kunnawa, kuma danna Shut don tabbatarwa.
Lura: Idan baku yi amfani da na'urar na dogon lokaci ba, da fatan za a rufe na'urar.

Aiki na asali

Maɓalli Bayani
Maɓallin wuta Kunna ko kashe ko yanayin barci
Maɓallin menu Menu na zaɓin Pop-up
Maɓallin gida Komawa babban dubawa
Maɓallin baya Komawa zuwa dubawar da ta gabata
Maɓallin ƙara Daidaita ƙarar
Maɓallin al'ada keɓance ayyuka lokacin haɓaka software

Amfani da kulawa

  1. Bai dace a yi amfani da na'urar ko cajin na'urar a wurin da zafin jiki ya yi ƙasa da ƙasa ba.
  2. Yi amfani da daidaitaccen caja kawai ko tashar caji don cajin baturi;
  3. Idan baku yi amfani da na'urar na ɗan lokaci ba, da fatan za a adana baturi da na'urar daban. Don Allah kar a saka baturin a cikin na'urar kuma adana shi tare, yana da kyau a adana su a cikin sanyi, bushe da yanayin iska.
  4. Don batura waɗanda ba a amfani da su na ɗan lokaci, fitar da su sau ɗaya kowane watanni 3, kuma a yi musu caji zuwa kashi 60 ko 70% na ƙarfin ajiya.

Sigar samfur

Girman samfur: 166*79*31±2mm (ban da garkuwa da riko)
Allon: 5.5 inch mai haske allo
Tsari: Android 10.0 OS
Ƙaddamarwa: 720*1440
Ƙarfin baturi: 7200mAh
Nau'in USB: Type-c data interface
Lokacin aiki: 14 hours
Sadarwa: 4G, 3G, 2G sauyawa kyauta
Cibiyar sadarwa: WIFI

Ayyuka na zaɓi

Amfanin Baturi

  1. An haramta tarwatsa sel batir a kowane hali.
  2. An haramta nutsar da baturin cikin ruwa don hana danshi.
  3. An haramta yin caji, amfani ko sanya baturin kusa da wuraren zafi, kamar wuta, hita, da sauransu, ko kuma a ƙarƙashin zafi mai zafi (kamar hasken rana mai ƙarfi ko kuma motoci masu zafi sosai), in ba haka ba zai haifar da zafi da wuta ko rage tsawon rayuwa. An haramta sayar da baturi kai tsaye.
  4. An hana zafi ko jefa baturin cikin wuta, ko sanya baturin a cikin tanda microwave ko babban matsi.
  5. Idan baturin ya zube ko yana wari (electrolyte), da fatan za a jefar da baturin nan da nan. Idan electrolyte din ya zube ya taba fata, idanu ko wasu sassan jiki, nan da nan sai a wanke electrolyte din da ruwa mai tsafta sannan a nemi kulawar likita.
  6. An haramta bugawa ko huda baturin da sassa masu kaifi, kamar ƙusoshi da sauran abubuwa masu kaifi.
  7. An haramta safara ko adana baturi da abubuwa na ƙarfe, kamar sarƙoƙi, turakun gashi, da sauransu.
  8. An haramta bugawa, taka, ko jefa baturin da guduma.
  9. Baturin samfur ne mai cinyewa, kuma ƙarfinsa zai ragu a hankali yayin da sake zagayowar amfani ke ƙaruwa. Ana ba da shawarar cewa a maye gurbin baturi a cikin lokaci lokacin da aka sami matsala.
Shigar da Batir da Na'urar Umarnin Cajin Kai tsaye
  1. Shigar da baturi:
    Lokacin shigar da baturi, da fatan za a kula da hanyar shigar baturi. Sanya gaban baturin a cikin ramin baturin na'urar da farko, sannan tura kasan baturin don shigar da na'urar. Kada kayi amfani da karfi don matse baturi da na'urar. Wurin da aka shigar da batirin yana da lebur kuma mai ƙarfi.
  2. Umarnin don amfani da caji kai tsaye:
    Saka kebul na bayanai Type-c a cikin tashar bayanai a kasan na'ura don cajin na'urar. Alamar caji akan na'urar ja ce lokacin da take caji, kuma jan hasken yana kashe lokacin da ta cika.

Umarnin Cajin Kwango

Tushen caji na iya cajin na'urar da sauran baturin a lokaci guda. Lokacin yin cajin na'urar, saka na'urar a cikin ramin katin karɓar cajin tushe kai tsaye kuma ji ɗan danna sautin. Lokacin cajin baturin daban, shimfiɗa baturin a kwance kuma saka shi cikin ramin katin baturi na wurin caji. Sannan yi amfani da adaftar wutar lantarki don kunna tashar caji.

Umarnin Aiki na zaɓi

  1. Lambar QR
    Koma zuwa ginanniyar demo na na'urar. Idan abokin ciniki yana buƙatar haɓaka na biyu, tuntuɓi injiniyan tallafin fasaha; lambar QR na iya bincika lambar barcode na ainihin alamar alama, amma da fatan za a kula da tsabtar lambar lambar.
  2. Babban mitar (13.56MHz)
    Koma zuwa ginanniyar demo na na'urar, idan kuna buƙatar haɓaka na biyu, da fatan za a tuntuɓi injiniyan tallafin fasaha
  3. UHF (860-960MHz)
    Koma zuwa ginanniyar demo na na'urar. Idan abokan ciniki suna buƙatar haɓaka na biyu, tuntuɓi injiniyoyin tallafin fasaha.

Nazarin gazawar gama gari

Idan wata matsala ta faru yayin amfani da kayan aiki, da fatan za a koma ga umarnin masu zuwa don magance su.
Idan matsalar ta ci gaba, tuntuɓi dila ko masana'anta.

  1. Ba za a iya caji
    a, cajar kayan aiki baya aiki da kyau
    b. Yanayin zafin jiki bai dace ba
    c. Rashin sadarwa mara kyau
  2. Ba za a iya kunna na'urar ba
    a. Da fatan za a tabbatar ko baturin yana da wutar lantarki kuma ko lambobin baturin suna cikin kyakkyawar hulɗa.
  3. Ba a iya duba lambar barcode ba
    a. Shugaban dubawa ba zai iya fitar da haske ba kuma kayan aikin sun lalace;
    b. Tabbatar da ko barcode lambar ƙima ce ta ƙasa;
    c. Tabbatar da ko lambar lambar ta lalace;
  4. babban mita ba zai iya karantawa da rubuta katunan ba
    a. Da fatan za a fara tabbatar da ko nau'in katin daidai ne, sannan tabbatar da ko matsayin karatun katin daidai ne. In ba haka ba, tuntuɓi goyan bayan fasaha don tabbatar da ko kayan aikin sun lalace.
  5. UHF ba zai iya karantawa da rubuta katunan ba
    a. Da fatan za a tabbatar ko nau'in katin daidai ne, sannan tabbatar ko
    b. Matsayin karatun katin daidai ne. In ba haka ba, tuntuɓi goyan bayan fasaha don tabbatar da ko kayan aikin sun lalace.
  6. ba za a iya zaɓar wasu ayyuka ba
    a.
    Idan ba'a kunna wannan sabis ɗin ko mai ba da hanyar sadarwar gida ba ya goyan bayan sabis ɗin, tuntuɓi wanda aka zaɓa mai gyara, dila ko afaretan cibiyar sadarwa.

CE Gargadi

  1. Hadarin fashewa idan an maye gurbin baturi da nau'in da ba daidai ba. Zubar da batura masu amfani bisa ga umarnin.
  2. Za a haɗa samfurin kawai zuwa kebul na kebul na sigar USB2.0 ko mafi girma.
  3. Za a shigar da adaftar kusa da kayan aiki kuma ya kasance mai sauƙi.
  4. Yanayin aiki na na'urar ba zai iya wuce 40 ℃ ba kuma kada ya kasance ƙasa da -20 ℃.
  5. Filogi ana ɗaukarsa azaman cire haɗin na'urar adaftar.
  6. Na'urar ta bi ƙayyadaddun RF lokacin da na'urar da aka yi amfani da ita a 25mm daga gaban fuska da 0mm daga gabobi.
  7. Ƙungiyar 5150-5350MHz amfani cikin gida kawai.
    Ta haka, Shenzhen Handheld-Wireless Co., Ltd. ya bayyana cewa wannan samfurin ya dace da mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na Directive 2014/53/EU. An ba da izinin amfani da wannan samfurin a duk jihohin EU

Gargadi na FCC

Bukatun lakabi.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Bayani ga mai amfani. Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

Bayani ga mai amfani.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo.
Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Bayanin Ƙimar Ƙarfafawa (SAR):
Wannan na'urar ta cika ka'idojin gwamnati don fallasa igiyoyin rediyo. Jagororin sun dogara ne akan ma'auni waɗanda ƙungiyoyin kimiyya masu zaman kansu suka ɓullo da su ta hanyar tantance binciken kimiyya na lokaci-lokaci. Ma'auni sun haɗa da ƙaƙƙarfan gefen aminci da aka ƙera don tabbatar da amincin duk mutane ba tare da la'akari da shekaru ko lafiya ba.
Bayanin Bayyanawa na FCC RF da Bayanin Iyakar SAR na Amurka (FCC) shine 1.6 W/kg sama da gram ɗaya na nama. An gwada wannan na'urar don ayyuka na yau da kullun da aka sawa jiki tare da ajiye bayan na'urar 25mm daga gaban fuska da 0mm daga gabobi. Don kiyaye yarda da buƙatun fallasa FCC RF, yi amfani da na'urorin haɗi waɗanda ke kiyaye tazarar rabuwa mai dacewa tsakanin jikin mai amfani da bayan na'urar. Amfani da shirye-shiryen bel, holsters da makamantan na'urorin haɗi bai kamata ya ƙunshi abubuwan ƙarfe ba a cikin taron sa. Yin amfani da na'urorin haɗi waɗanda ba su gamsar da waɗannan buƙatun na iya ƙi bin buƙatun fallasa FCC RF ba, kuma ya kamata a guji su. Yi amfani da eriya da aka kawo ko kawai da aka yarda.

Takardu / Albarkatu

Mara waya ta Hannu C6100 Tashar Bayanai ta Wayar hannu [pdf] Manual mai amfani
C6100, 2AKFL-C6100, 2AKFLC6100, C6100 Tashar Bayanan Waya, Tashar Bayanan Waya

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *