Module Matsayin HaoruTech RTLS1

Ƙayyadaddun bayanai:
- Sunan samfur: Saukewa: HR-RTLS1-PDOA
- Mai ƙira: Kamfanin Haorutech Co., Ltd. Ltd
Bayanin samfur:
HR-RTLS1-PDOA babban madaidaicin tsarin sakawa ne na ainihin lokacin da Fasahar HR ta haɓaka. Yana goyan bayan yanayin sanyawa biyu: Lokacin Jirgin (TOF) da Bambancin Lokaci na Zuwa (PDOA) auna kusurwa. Ana iya amfani da tsarin a cikin yanayin bin ko yanayin sanya anka guda ɗaya, yana mai da shi dacewa don yanayin aikace-aikacen wuri daban-daban.
Fasali Na'urar:
- Madaidaicin matsayi
- Yana goyan bayan TOF da PDOA auna kusurwa
- M ga daban-daban aikace-aikace yanayin yanayi
Mafificin Samfuri:
| Kwatanta Abubuwa | Saukewa: HR-RTLS1-PDOA | Sauran kayayyakin |
|---|---|---|
| Core guntu | Dangane da sabon DW3220 | Dangane da maganin guntu guda ɗaya na gargajiya, na farko inDW1000 |
Umarnin Amfani da samfur
Aiwatar da Tsarin:
Shirye-shiryen Kayan aiki:
Tabbatar cewa duk abubuwan da aka gyara suna nan kuma suna cikin yanayin aiki.
Shigar da Anchor PDOA:
Dutsen ɗigon PDOA amintacce a wuraren da ake so.
Tag Shigarwa:
Makala tags zuwa abubuwa ko daidaikun mutane waɗanda ke buƙatar sa ido.
Shigar da Direba:
Sanya direbobi masu mahimmanci akan tsarin don ingantaccen aiki.
Haɗa zuwa PC Software:
Ƙirƙirar haɗi tare da software na PC don sarrafa bayanai.
Gyaran Anchor:
Nunin OLED a kan jirgin:
Calibrate anchors ta amfani da nunin OLED akan kan allo don daidaitaccen matsayi.
Gabatarwa
HR-RTLS1-PDOA babban madaidaicin tsarin sakawa ne na ainihin lokacin (dangane da guntuwar DW3000 na kamfanin Decawave) wanda Fasahar HR ta haɓaka.
HR-RTLS1-PDOA yana goyan bayan yanayin matsayi biyu: TOF da PDOA Angle Angle. Ana iya amfani da shi azaman tsarin mai biyowa ko yanayin sanya anka guda ɗaya. Ta hanyar haɗuwa daban-daban, zai iya dacewa da yawancin yanayin aikace-aikacen wuri.
Siffofin tsarin
Shahararren MCU-STM32, abokantaka ga masu farawa:
Tsarin ULM1/ULM3/LD150 na HR-RTLS1 yana ɗaukar jerin STM32F103CBT6 (ko madadin guntu mai cikakken jituwa da aka yi a China) azaman babban MCU mai sarrafawa.
Na'urorin da za a iya sawa suna ɗaukar STM32L151CBU6 ƙaramin iko microcontroller, wanda kayan aikin CUBEmx ke ɗauka, wanda ɗakin karatu na HAL ya haɓaka da KEIL-MDK hadedde yanayin haɓakawa.
Sauƙi mai tsawaita dubawa:
Modules suna ba da mu'amalar bayanan faɗaɗa waje, waɗanda za'a iya haɗa su cikin sauƙi zuwa PC, wayar hannu, sauran microcontroller, Raspberry PI, Arduino, PLC da sauran na'urori don haɓakawa da haɓakawa.
Babban daidaiton matsayi:
Tsarin yana ɗaukar Decawave high-madaidaicin matsayi IC a matsayin ainihin tsarin sakawa. Yana aiki tare da kai-haɓaka matsayi algorithm da tace algorithm, wanda ya sa matsayi tag daidaitawa da yanayi daban-daban masu rikitarwa. Daidaitaccen matsayi shine 10cm (CEP95);
Taimakawa Multi-tags da Multi-anchors:
Tsarin na iya sauƙi faɗaɗa adadin anka da tags ta hanyar daidaitawa, wanda ya dace da masu amfani don fadada tsarin;
Algorithm tace Kalman da aka gina a cikin module
Za'a iya kunnawa/kashe ginanniyar tacewa ta Kalman don sanya bayanan fitarwa ya tabbata da santsi.
Mafificin Samfuri
Tebur 3-1 RTLS1-PDOA Babban Samfura
| Kwatanta Abubuwa | HaoruUWB | Sauran kayayyakin |
| Core guntu | Dangane da sabon DW3220
Maganin guntu guda ɗaya, na farko a cikin masana'antar. |
Bisa na gargajiya
DW1000 dual-chip mafita. |
| Abubuwan da ke cikin jirgin
anchors. |
Ƙananan abubuwan haɗin gwiwa, mai sauƙin haɗawa. | Ƙarin abubuwan haɗin gwiwa, da wuya a haɗa su. |
| Gabaɗaya farashi | Kadan | Mafi girma |
|
Amfanin Wuta |
Yana amfani da 10% kawai na iko
amfani da guntu DW1000 na gargajiya. |
Babban |
| Ko ya dace da TWR Multi-
sakawa anka |
Ee, ana kuma iya amfani da anga na PDOA azaman matsayi na uku
anga |
A'a, PDOA anga zai iya kammala aikinsa kawai. |
Jerin Kayayyakin

| 序号 | 型号 Model | 主要特点 Babban Halayen |
| 1 | ULM3 | Modulolin DWM3000 na hukuma, mai nuni, mita 40 |
| 2 | ULM3-SH | Harsashi na munduwa, ginanniyar baturi, gano motsi, 40
mita |
| 3 | ULM3-PDOA | PDOA anchors, ma'aunin kusurwa, matsaya guda ɗaya, abin hawa, mita 40. |
Kamar yadda ake nunawa a hoton da ke ƙasa, HR-RTLS1 jerin kayayyaki

Ma'aunin Tsari
Bayanan Bayani na ULM3-PDOA

| Kashi | Siga |
| Ƙarfi | DC5V wutar lantarki ta waje |
| Matsakaicin Rage Ganewa | 40m (yankin budadden) @6.8Mbps |
| MCU | STM32F103CBT6 (GD32F103CBT6) |
| Nuna Kan Jirgin | 0.6 inch OLED |
| Girman Module | 41*67.5mm |
| Daidaiton Tsari | ± 5cm |
| Gano Angle | 120°(a tsakiya ta module, -60°
~+60°) |
| Daidaiton kusurwa | ±5 |
| Yanayin Aiki | -20 ~ 70 ℃ |
| Yanayin Sadarwa | Kebul zuwa serial port / TTL serial |
| Mitar Sabunta Bayanai | 100Hz (MAX, daidaitacce) |
| Yankin Yanayi | 6250-8250MHz (CH5/CH9) |
| Bandwidth | 500MHz |
| Nau'in Eriya | PCB eriya biyu |
| Ƙarfin watsawa mai yawa
(Mai shiri) |
-41dBm/MHz |
| Yawan Sadarwa | 6.8Mbps |
Farashin ULM3

Tebur 5-2 ULM3 Module Parameters
| Kashi | Siga |
|
Ƙarfi |
DC3.7V ~ 5V waje samar da wutar lantarki
(bankin wuta ko baturin li-ion) |
| Matsakaicin Rage Ganewa | 40m (yankin budadden) @6.8Mbps |
| MCU | STM32F103CBT6 (GD32F103CBT6) |
| Nuna Kan Jirgin | 0.6 inch OLED |
| Girman Module | 27 * 70mm (sun hada da eriya da tushe) |
| Daidaiton Tsari | ± 5cm |
| Yanayin Aiki | -20 ~ 70 ℃ |
| Yanayin Sadarwa | Kebul zuwa serial port / TTL serial |
| Mitar Sabunta Bayanai | 100Hz (MAX, daidaitacce) |
| Yankin Yanayi | 6250-8250MHz (CH5/CH9) |
| Bandwidth | 500MHz |
| Nau'in Eriya | Eriya yumbura akan jirgi |
| Ƙarfin watsawa mai yawa
(Mai shiri) |
-41dBm/MHz |
| Yawan Sadarwa | 6.8Mbps |
Aikace-aikacen tsarin
- Ƙananan matsayi na anka ɗaya;
- Bin kaya, motar kayan aiki da sauran tsarin masu zuwa;
- Anti-asara tag, iskatag, da sauransu;
- Aikace-aikacen haɗin haɗin yatsa ɗaya;
Tsara Tsara
Shirye-shiryen Kayan aiki
- ULM3-PDOA module, wasu ULM3 tags(ko ULM3-mini na wuyan hannu-tags), 1 microUSB na USB, 1 mariƙin anka.
| Jerin
Lamba |
Sunan Bangaren |
| 1 | 1 ULM3-PDOA |
| 2 | ULM3 tags(ko ULM3-mini na wuyan hannu-tags) da yawa kamar haka
ake bukata |
| 3 | Bankin wutar lantarki 1 yayi daidai da ULM3 tag don samar da wutar lantarki. |
| 4 | 1 microUSB na USB |
| 5 | 1 mariƙin anka, 4 M3 sukurori, 2 ginshiƙi na tagulla. |
Shigar da Anchor PDOA
Eriya na ULM3-PDOA module an daidaita shi zuwa matsayi tag. Ana yin amfani da tsarin ta hanyar samar da wutar lantarki na 5V na waje. Akwai shingen murabba'i da aka gyara a kasan tsarin, wanda za'a iya gyarawa akan UGV ko tebur tare da sukurori na M3. Hakanan, ana iya haɗa shi zuwa ginshiƙin jan ƙarfe don ƙara ƙarfin tallafi don sanyawa akan dandamalin kwance.


An saita anka a matsayin wurin daidaitawa (0,0) don kafa tsarin daidaitawa, kuma axis Y yana gaban anka. The tag Matsayi da lissafin AOA za a iya kammala daga -60 ° zuwa + 60 °.

Al'amura suna buƙatar kulawa:
- The tag ya kamata a sanya shi cikin madaidaicin kewayon anka, in ba haka ba akwai iya faruwa wasu kurakurai, kamar matsaya mara kyau;
- Ya kamata a daidaita saman eriya na anga zuwa ga tag;
- Nisa tsakanin anga da tag ya kamata ya zama fiye da mita 1;
- Ya kamata a shigar da anka a cikin buɗaɗɗen wuri;
- Bai kamata a sami ƙulli tsakanin tag da anga, musamman babu farantin karfe da sauran karafa.
Tag Shigarwa
Akwai kebul na USB a kasan ULM3 tag, wanda ya kamata a haɗa zuwa bankin caji, wanda aka ba da shi tare da kaya, don samar da wutar lantarki. ULM3-mini munduwa tag yana da ginanniyar baturi, yana daɗe yana danna maɓallin SOS na tsawon daƙiƙa 3 don kunna shi.
Shigar da Direba
Je zuwa “HR-RTLS1-PDOA 开箱测试资料\串口驱动”catalogue,biyu danna CH341SER.EXE don shigar da shi, yi amfani da saitunan tsoho, danna maɓallin “shigar”, bi saƙon don gama shigarwa.

Bayan an shigar da direba, haɗa anka/tag module zuwa kwamfuta. Bude mai sarrafa na'ura akan kwamfutar kuma duba idan an shigar da direban tashar jiragen ruwa yadda ya kamata. Idan an gano tashar jiragen ruwa, yi rikodin lambar tashar tashar jiragen ruwa ta CH340. Don misaliampHar ila yau, hoton da ke gaba yana nuna cewa an shigar da direba, an gano na'urar, kuma lambar tashar tashar jiragen ruwa ita ce COM5. Idan ba a nuna tashar tashar jiragen ruwa ba ko akwai "!" Kuskuren alamar mamaki, da fatan za a tuntuɓi injiniyoyi masu dacewa bayan-tallace-tallace.

Je zuwa"HR-RTLS1-PDOA 开箱测试资料\串口驱动"catalog, danna sau biyu XCOM V2.0.exe don gudanar da Serial Port debugging mataimakin, zaɓi lambar tashar tashar jiragen ruwa da aka gano, saita ƙimar baud zuwa 115200, danna "找"串口".
Gudu tag module, idan akwatin saƙo zai iya karɓar bayanan kirtani farawa da MP, yana nufin cewa sadarwar bayanan tashar tashar jiragen ruwa tana aiki kuma an sami nasarar haɗa anga zuwa kwamfutar.

Haɗa zuwa PC Software

Bude "HR-RTLS1-PDOA 开箱测试资料\ 上位机软件"catalog , cire "HR_PDOA_RTLS.zip" , gudu HR_PDOA_RTLS.exe, yanzu zamu iya gudanar da software na PC. Zaɓi lambar tashar tashar jiragen ruwa daidai a kusurwar dama ta software, danna "Haɗa".

Bayan haɗa zuwa PC kuma kunna tag cikin nasara, software na PC na iya nunawa tag bayanai da kuma sanya alama.

Ka'idar sadarwa
Ƙa'idar bayanan haɓakawa
Ƙa'idar bayanan haɓakawa ita ce bayanan da aka ɗora a hankali ta tsarin UWB ta tashar tashar jiragen ruwa.
Serial sadarwar baud rate: 115200bps-8-n-1
Ka'idar sadarwa:
MPxxxx,tag_id,x_cm,y_cm,distance_cm,RangeNumber,pdoa_deg,aoa_deg,distan ce_offset_cm,pdoa_offset_deg\r\n
Serial sadarwa bayanan example: MP0036,0,302,109,287,23,134.2,23.4,23,56
Teburin 8-1 Siffar Sadarwar Sadarwa ta Serial
| Abun ciki | Example | Bayani |
| MPxxx | MP0036 | Shugaban fakitin bayanai, 0036 shine adadin duk bayanan bytes ban da MPxxxx, gami da ƙarshen \r\n, wanda aka kayyade zuwa haruffa 4. Idan haka ne
kasa da tsayi, cika da 0. |
| tag_id | 0 | A halin yanzu tag ID |
| x_cm | 302 | X masu daidaitawa na tag, lamba,
raka'a:cm |
| y_cm | 109 | Y coordinates na tag, lamba,
raka'a:cm |
| nesa_cm | 287 | Nisa kai tsaye tsakanin anga
da kuma tag, lamba, raka'a:cm |
| RangeLamba | 23 | Serial lamba na jere,0-255 |
| pdoa_deg | 134.2 | Ƙimar PDOA, Tafiya, raka'a: digiri |
| ku_deg | 23.4 | Darajar AOA, Tafiya, raka'a: digiri |
| nesa_offset_cm | 23 | Ƙimar daidaitawa ta nisa kai tsaye
tsakanin anga da tag, lamba, raka'a:cm |
| pdoa_offset_deg | 56 | Ƙimar daidaitawa na ƙimar PDOA,
Tafiya, raka'a: digiri |
| \r\n | Ƙarshen bayanai |
Anchor Calibration
Sakamakon tasirin waldi, tsarin masana'anta na PCB da sauran dalilai, layin watsa RF na eriya biyu na tsarin ULM3-PDOA zai haifar da ƙananan kurakurai, wanda ke haifar da karkacewar PDOA Angle, wanda software na PC za ta iya daidaita shi.
Bayan da ULM3-PDOA module aka samu nasarar haɗa zuwa PC da tag Ana nuna bayanan wurin, danna maɓallin "Fara calibration", sanya anka kuma tag a daidai tsayi kamar yadda aka sa, sanya tag a gaban cibiyoyin eriya guda biyu na anka, kuma auna nisa tsakanin anga da tag. Ana ba da shawarar cewa nisa ya zama fiye da mita 2.

Cika ƙimar nisa da aka auna a cikin software na PC, kuma kiyaye matsayin tag kuma anga baya canzawa har sai sandar ci gaba na calibration ta mirgina zuwa 100%, wanda shine lokacin da aka gama daidaitawa.

Bayan kammala calibration, software na PC yana haifar da sauye-sauyen calibration, kuma anga zai fitar da bayanan calibration bisa ga wannan karkacewar. Idan kana buƙatar share bayanan daidaitawa, za ka iya danna maɓallin "Clear calibration" don sake saita ƙimar karkacewa da sake daidaitawa.

A kan allo OLED nuni

Hoto 10-1 Nuni Bayanin Bayani
| Example | Bayani |
| V75 | Shafin Firmware |
| 4A10T | Matsakaicin anchors 4 da 10 tags |
| 10HZ | Adadin sabunta bayanai (yanayin yanzu) |
| 100ms | Lokacin sabunta bayanai na yanzu (= 1/ Bayanai
update rate) |
| 6.8M | Matsayin iska na UWB na yanzu shine 6.8Mbps (Maɗaukakin zaɓi: 110k) |
| CH5 | Tashar UWB na yanzu shine CH5(Maɗaukakin
zabi: CH2 Channel 2) |
| Amsa: 0 | Modul na yanzu shine anka, ID=0
(Madaidaicin zaɓi: Tag) |
| K | An kunna tace Kalman (babu nuni:
nakasa) |
Ci gaba da ilmantarwa files
List of development and learning materials we provide after purchasing:
Tebur 10-1 Takardu
| A'a. | Kashi | File nau'in |
| 1 | Jagorar sauri na software na QT | |
| 2 | RTLS1-PDOA kewayo na Biyu
yarjejeniya |
|
| 3 | ULM3-PDOA_Manual mai amfani | |
| 4 | RTLS1-PDOA_Manual mai amfani | |
| 5 | DW3000 Manual mai amfani ta Qorvo | ZIP |
FAQ
Shin tsarin yana buɗe tushen?
Tsarin yana buɗe gaba ɗaya, wanda ya haɗa da lambar da aka saka, lambar kwamfuta ta sama, algorithm da sauransu. Bayan haka, yana ba da littattafan haɓakawa masu alaƙa da koyaswar bidiyo, waɗanda ke taimaka wa mai amfani don fara haɓaka na biyu cikin sauƙi.
Shin tsarin ya balaga? Shin yana buƙatar sake haɓakawa kafin amfani?
Tsarin ya riga ya girma, yana ba da cikakken aikin sakawa, wanda ke nufin mai amfani zai iya samun bayanan sakawa ta hanyar tashar jiragen ruwa kai tsaye. Hakanan, masu amfani zasu iya sake haɓaka tsarin don biyan bukatun kansu ta hanyar gyara lambar tushe.
Moduloli nawa nake bukata?
Ya dogara. Ga wasu exampda:
- Idan kana buƙatar jeri daga ɗaya zuwa ɗaya, yana buƙatar biyu.
- Idan kana buƙatar saita matsayi na 2D, yana buƙatar 4, wanda ya haɗa da anchors 3 da 1 tag.
- Idan kuna buƙatar saita matsayi na 3D, yana buƙatar 5 aƙalla, wanda ya haɗa da anka 4 da 1. tag.
- Idan kun riga kuna da kayayyaki a hannu kuma kuna son ƙara yawan anka ko tags, kuna buƙatar siyan lambobi masu alaƙa na samfuran da suka ɓace.
- Idan kuna buƙatar matsayi 10 tags, to kana bukatar ka samu 4 anchors da 10 tags, wanda ke haifar da 14 modules.
Muna ba da shawarar siyan kayayyaki 5 aƙalla, saboda dalilai masu zuwa:- Matsakaicin anchors 4 na iya rufe sau biyu wuri fiye da 3 na matsayi.
- A koyaushe akwai gazawar sadarwa yayin gwaji; don 4 anchors hanyar sakawa, zai gama matsayi ta hanyar bayanan anchors 3 daga cikin 4, amma don hanyar sakawa anchors 3, yana buƙatar gama sakawa ta duk bayanan anchors 3, wanda ke haifar da rage yawan nasarar.
- Hakanan, 4 anchors & 1 tag za a iya sake saita zuwa 3 anchors & 2 tags haka nan.
Menene daidaiton matsayi? Shin daidaito yana da alaƙa da yankin?
Don matsayi na XY, daidaito shine 10cm (CEP95); don jagorancin Z, daidaito shine 30cm (CEP95). Babu dangantaka kai tsaye tsakanin yankin amfani da daidaito. Babu rage daidaito lokacin ƙara yankin amfani. Amma ya kamata a lura cewa don babban ƙarfin da ake buƙata don ULM1-LD600, zai sami sakamako mai mahimmanci a fili lokacin amfani da shi a cikin yanki na 5 * 5cm, don haka muna bada shawarar yin amfani da shi a cikin yanki mafi girma.
Shin module ɗin yana da harsashi? Mai hana ruwa ne?
ULM1 bashi da harsashi, LD150/LD600 suna da harsashi da eriya ta waje. Amma harsashi ba ko dai a rufe ko kuma hana ruwa.
Yaya tsawon lokacin jiran baturi yake?
Ya dogara da ƙarfin samar da wutar lantarki na waje da mitar fitarwa. Don ULM1 sanye take da madaidaicin wutar lantarki, lokacin jiran aiki na anga ya kusan. 10 hours, da kuma tag lokacin jiran aiki ya kusan. 12 hours.
Menene bambanci tsakanin RTLS1, RTLS2, RTLS3?
RTLS1, RTLS2, RTLS3 sune samfuri na UWB na ƙarni na uku waɗanda kamfaninmu ya haɓaka.
- RTLS1 ya dogara ne akan kayan haɓaka dandamali na STM32, tushen buɗewa kuma ana samun su ta nau'ikan biyu: 50m da 600m. Ya dace da kimar karatu, nazarin hanyar tuƙi ta UWB, ƙaura lambar tushen samfur, haɗin tsarin da sauransu.
- RTLS2 kayan aiki ne da aka samar, rufaffiyar tushe, sadarwa ta hanyar ethernet, WEB dubawa. Ya dace da aikace-aikacen kai tsaye a cikin aikin.
- RTLS3 ya dogara ne akan kayan haɓaka dandamali na Arduino, buɗaɗɗen tushe, ƙirar da ke ƙasa tana tattare da sauƙi don sake haɓakawa. Ya dace da kima na nazari, bincike na ci gaba, nazarin aikin a kwaleji, haɗin tsarin da sauransu.
Menene mitar sabuntawa don tag?
Tsohuwar mitar ita ce 112ms, tana iya saita zuwa 10ms (6.8Mhz) don mafi ƙarancin lokaci ta hanyar gyara siginar firmware.
Ta yaya module ɗin ke haɗawa da PC?
Tsarin yana amfani da tashar USB don haɗawa da PC. Yana buƙatar ɗaya daga cikin 4 anchors don haɗawa da PC.
Ta yaya tsarin ke haɗawa da sauran na'urorin da aka haɗa?
Tsarin yana amfani da tashar tashar UART-TTL akan jirgi don haɗawa da sauran na'urorin da aka haɗa.
Do I need to buy other accessories after purchasing the system?
Tsarin yana ba da madaidaicin tushen wutar lantarki da kebul na bayanai. Idan mai amfani yana buƙatar amfani da shi a cikin sararin samaniya kuma yana buƙatar mafi kyawun kwanciyar hankali da daidaito, muna ba da shawarar siyan tripods don riƙe anchors. Tsayin tripods ya fi kyau kada ya wuce 3m.
Shin kwat din na zamani don drone ko AGV?
Babu matsala don amfani da shi don drone ko AGV. Har yanzu abokan ciniki da yawa suna amfani da shi ta wannan hanyar kuma suna samun kyakkyawar amsawa.
Yana da sauƙin amfani?
Yana da sauƙi don gina tsarin tare da taimakon koyarwar bidiyo. Hakanan yana da sauƙi don sake haɓaka tsarin ta amfani da jagorar haɓakawa idan mai amfani yana da ilimin baya na ci gaba.
Yaushe zan iya samun cikakken saitin bayanan fasaha?
Bayan sayaasing, the user will need to build up the system and finish testing according to the information in the package first to make sure the function will meet his need. If the product suit for the user, after confirming the payment, our customer service will send all the technical data to the user. If the product does not meet the user’s need, he can return the product and get refund without damage the appearance of the product. The product will not be returned after the user receives the technical data.
Ta yaya toshewar za ta shafi sanyawa?
- Wall: LD600 na iya wucewa ta bangon 1 mai ƙarfi, amma kuskuren zai ƙara kusan 30cm, ya dogara da kayan da kauri na bango.
ULM1, ULM3 ba zai iya wucewa ta bango ba. - Sanyin waya, bishiyoyi, da sauran dogayen abubuwa masu kunkuntar: Ya dogara da nisa tsakanin tags da anchors. Don misaliample, idan nisa tsakanin tag kuma anga shine 60m, toshewar ba zai taka rawar gani ba akan daidaiton sakamakon. Amma idan nisa tsakanin tag kuma anga shi ne kawai 1 m, Zai shafi sakamakon a cikin babban sashi.
- Gilashin: Gilashin zai shafi daidaiton matsayi na UWB a babban sashi.
- Karfe, baƙin ƙarfe da sauran ƙarfe: Karfe zai ɗauki igiyoyin lantarki daga UWB, musamman lokacin da aka rufe shi zuwa na zamani. Zai toshe sigina kuma zai haifar da babu sakamako.
- Takarda da katako: ba zai shafi sakamakon da yawa ba idan kauri ya kai kusan 10cm, amma siginar zai sami raguwa.
Menene dalili mai yiwuwa na ƙananan daidaito na sakamakon.
- Bincika ko daidaitawar anga akan babbar manhajar kwamfuta daidai ne.
- Duba ko tsayin anga ya wuce 1.8m.
- Bincika idan kowane siginar anka ya yi rauni sosai, sannan gwada matsar da anga don samun sigina mafi kyau.
- Bincika idan akwai wasu toshewa tsakanin na'urar.
- Duba duk anchors suna cikin jirgin sama guda (idan aikin ya buƙaci).
- Duba idan akwai tag yayi nisa da duk anka.
Shiyasa yake cewa kurkusa tsakanin anga da tag?
- A cikin halin da ake ciki na sadarwa mai nisa, muna ba da shawarar yin amfani da tripods don riƙe anchors da tags, da kuma kiyaye tsayi sama da 1.8m yayin gwajin.
- Bincika idan akwai cikas ko tsangwama mai ƙarfi na lantarki a kusa.
- Bincika idan an shigar da eriya ta hanyar da ta dace.
Q: Wadanne hanyoyin sakawa HR-RTLS1-PDOA ke goyan bayan?
A: HR-RTLS1-PDOA yana goyan bayan Lokacin Jirgin (TOF) da Bambancin Matsayin Zuwa (PDOA) yanayin auna kusurwa.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Module Matsayin HaoruTech RTLS1 [pdf] Manual mai amfani HR-RTLS1-PDOA, ULM3, RTLS1 Module Matsayi, RTLS1, Module Matsayi, Module |





