HOLLYLAND-logo

HOLLYLAND Solidcom C1 Pro Cikakken Duplex ENC Tsarin Intercom Mara waya

HOLLYLAND-Solidcom-C1-Pro-Full-Duplex-ENC-Wireless-Intercom-System

Gabatarwa

Na gode don siyan Hollyland Solidcom C1 Pro cikakken hayaniyar mara waya ta soke tsarin intercom.
Solidcom C1 Pro, yana ɗaukar fasahar DECT ta ci gaba, shine tsarin haɗin kai mara waya ta farko ta Hollyland tare da soke Hayaniyar Muhalli (ENC). Tsarin yana aiki a cikin rukunin 1.9GHz, yana samar da ingantaccen kewayon LOS har zuwa 1,100ft (350m).
Wannan Jagorar Mai Amfani zai taimake ku ta hanyar shigarwa da amfani da kayan aiki.

Aikin Jagora

Shigar da baturin.

Kunna babban lasifikan kai da naúrar kai mai nisa.

  1. Tabbatar cewa an kunna duk naúrar kai.
  2. Hasken mai nuna alama yana daina walƙiya kuma yana tsayawa ON lokacin da aka sami nasarar haɗa babban lasifikan kai tare da naúrar kai mai nisa.
  3. Jajayen suna: Babban lasifikan kai
    Launi mai shuɗi: naúrar kai mai nisa

HOLLYLAND-Solidcom-C1-Pro-Full-Duplex-ENC-Wireless-Intercom-Tsarin-2

* Lasifikan Sitiriyo Mara Wayar Kunne Guda/Kunne Biyu Mara waya ta Sitiriyo Headset iri ɗaya tsarin aiki.

Kunna makirufo.

HOLLYLAND-Solidcom-C1-Pro-Full-Duplex-ENC-Wireless-Intercom-Tsarin-3

Tsarin Solidcom C1 Pro yanzu yana shirye don amfani.

Haɗawa

Babban lasifikan kai yana haɗe da na'urar kai mai nisa a masana'anta. Suna shirye don amfani kai tsaye daga akwatin. Ana buƙatar haɗin hannu da hannu kawai lokacin da aka ƙara sabon naúrar kai zuwa tsarin. Yayin aikin haɗin kai, duk naúrar kai dole ne a kunna kuma a haɗa su.

Matakan haɗawa

  1. Latsa ka riƙe maɓallin A akan lasifikan kai da na kai na nesa na tsawon daƙiƙa 5. Ana gama haɗa nau'i-nau'i lokacin da hasken mai nuna alama akan kowane haɓakar makirufo ya daina walƙiya kuma ya tsaya ON.
  2. Ana iya haɗa babban naúrar kai ɗaya tare da naúrar kai mai nisa har guda 7.

HOLLYLAND-Solidcom-C1-Pro-Full-Duplex-ENC-Wireless-Intercom-Tsarin-4

Siga

Yanayin watsawa 1,100ft (350m) LOS
Ƙwaƙwalwar Mita 1.9GHz (DECT) (ya bambanta ta ƙasa da yanki)
Yanayin Modulation Farashin GFSK
TX Power ≤ 21dBm (125.9mW)
Hankalin RX <-90dBm
Ƙarfin baturi 700mAh (2.66Wh)
 

 

Lokacin Aiki

Na'urar kai mai nisa:> Sa'o'i 10 (lokacin da aka kunna ENC) Babban lasifikan kai:> Sa'o'i 5 (lokacin da aka kunna ENC kuma an haɗa babban lasifikan kai tare da naúrar kai na nesa 5) Babban lasifikan kai:> Sa'o'i 4 (lokacin da aka kunna ENC kuma Babban lasifikan kai yana da haɗin kai tare da naúrar kai na nesa guda 7)
Lokacin Caji Kusan awanni 2.5
 

Amsa Mitar

KASHE ENC: 150Hz–7kHz (kewayon juzu'i: ± 6dB) ENC ON: 150Hz–7kHz (kewayon canji: ± 10dB)
Alamar sigina-zuwa-Noise Ratio 71±2dB@94dBSPL, 1kHz
Karya <1%@94dBSPL, 150Hz–7kHz
Nau'in Makarufo Wutar lantarki
Shigar da SPL 115dBSPL
Farashin SPL 94± 3dBSPL (@94dBSPL, 1kHz)
 

ON

20dB ± 2 tare da makirufo biyu

(dangane da hayaniyar muhalli ta kowane bangare)

 

 

Cikakken nauyi

Naúrar Sitiriyo Mara Wayar Kunne-Kune: Kimanin 170g (6oz) tare da batura sun haɗa da naúrar sitiriyo mara waya ta kunne Biyu:

Kimanin gram 250 (9oz) tare da haɗa batura

 

Yanayin Zazzabi

0 ℃ zuwa 45 ℃ (yanayin aiki)

-10 ℃ zuwa 60 ℃ (yanayin ajiya)

Lura: Ƙarfin mitar da ikon TX ya bambanta ta ƙasa da yanki.

Kariyar Tsaro

  • Kar a sanya samfurin kusa ko a cikin na'urorin dumama (ciki har da amma ba'a iyakance ga tanda microwave ba, injin induction, tanda na lantarki, injin dumama lantarki, tukunyar matsa lamba, na'urorin dumama ruwa, da murhun gas) don hana baturin yin zafi da fashewa.
  • Kada ka yi amfani da caja na asali, igiyoyi, da batura tare da samfurin.
  • Amfani da kayan da ba na asali ba na iya haifar da girgiza wutar lantarki, wuta, fashewa, ko wasu hatsari.

Taimako

Idan kun ci karo da kowace matsala wajen amfani da samfurin ko buƙatar kowane taimako, tuntuɓi Taimakon Taimakon Hollyland ta hanyoyi masu zuwa:

Don ƙarin cikakkun bayanan umarnin aiki, da fatan za a duba lambar QR mai zuwa:

HOLLYLAND-Solidcom-C1-Pro-Full-Duplex-ENC-Wireless-Intercom-Tsarin-5

Sanarwa
Duk haƙƙin mallaka na Shenzhen Hollyland Technology Co., Ltd.

Bayanin Alamar kasuwanci
Ba tare da rubutacciyar amincewar Shenzhen Hollyland Technology Co., Ltd., babu wata kungiya ko wani mutum da zai iya kwafi ko sake buga wani bangare ko duk wani abu da aka rubuta ko na misali da yada shi ta kowace hanya.

Lura Saboda haɓaka sigar samfur ko wasu dalilai, za a sabunta wannan littafin Jagoran daga lokaci zuwa lokaci. Sai dai in akasin haka, an bayar da wannan takaddar azaman jagora don amfani kawai. Duk wakilci, bayanai, da shawarwarin da ke cikin wannan takaddar ba su samar da garanti na kowane nau'i, bayyananni, ko fayyace ba.

Takardu / Albarkatu

HOLLYLAND Solidcom C1 Pro Cikakken Duplex ENC Tsarin Intercom Mara waya [pdf] Manual mai amfani
Solidcom C1 Pro Full Duplex ENC Wireless Intercom System, Solidcom C1 Pro, Cikakkun Tsarin Sadarwar Sadarwar Mara waya ta ENC

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *