hp C08611076 Duk wani Tsarin Kula da Nesa na ware

HP Anyware Remote System Controller AMO da CTO tayi
Gabatarwa
The HP Any ware Remote System Controller da HP Duk wani ware Integrated Remote System Controller su ne na'ura mai sarrafa nesa da nufin samar da fitar da bandeji zuwa Z Desktop Worksts kuma zaɓi HP Engage Retail Systems. Sunayen nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan guda biyu suna nuni zuwa nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan gaske guda biyu, amma tare da wasu mahimman bambance-bambance tsakanin su biyun waɗanda aka ƙara yin bayaninsu daga baya a cikin wannan takaddar. HP Any ware Remote System Controller na'urar waje ce, kuma HP Any ware Integrated Remote System Controller na'urar PCIe ce ta ciki. Dukansu sun dace da yawancin na'urorin ƙididdigewa1 azaman IP KVM2 (ciki har da Macs) muddin na'urar da aka ce tana da tashoshin USB nau'in-A da abubuwan nuni, amma ana ba da shawarar HP Any ware Remote System Controller (na'urar waje) don amfani tare da sauran na'urorin lissafi.
Kodayake dukkansu sun dace da wasu na'urori masu ƙididdigewa, masu amfani suna samun ingantaccen fasalin fasalin da aka saita yayin haɗa HP Any ware Remote System Controller ko HP Duk wani Ware Integrated Remote System Controller tare da Z ta HP Desktop Workstation kuma zaɓi HP Engage Retail Systems.
Akwai hanyoyin software daban-daban don yin mu'amala tare da HP Any ware Remote System Controller da HP Any ware Integrated Remote System Controller don ba da damar sarrafa nesa na gabaɗayan rundunonin na'urori masu nisa. Wadannan hanyoyin software an bayyana su a takaice a cikin 'Software Overview' Sashen wannan takarda, amma wannan takarda ta fi mayar da hankali kan na'urorin hardware.
NOTE: Lokacin da wannan takaddar ke nufin duka HP Any ware Remote System Controller da HP Anyware Integrated Remote System Controller, yana iya haɗa biyun kamar haka: HP Any ware (Integrated) Mai Kula da Tsarin Nesa. Za a iya takaitaccen Mai sarrafa Tsari mai nisa da RSC.
- HP Duk wani Ware Haɗaɗɗen Tsarin Tsarin Nesa bai dace da dandamali na Z2 Mini ba kuma ba a ba da shawarar ga na'urorin da ba na Z ba. Babu sabis na HP da tallafi don na'urorin da ba na Z ba. Cikakken fa'idar faɗakarwar kayan masarufi akwai tare da zaɓin wuraren aikin tebur na Z. Duba takardar bayanai don cikakkun bayanai.
- IP KVM yana nufin ikon yin mu'amala tare da injin mai watsa shiri tare da keyboard, saka idanu da sarrafa linzamin kwamfuta akan hanyar sadarwa.
- Mai Haɓakawa Mai Kula da Tsari Mai Nisa kawai ya cancanci tare da zaɓin Tsarin Kasuwancin Hannu na HP.
HP Duk wani Ware Mai Kula da Tsarin Nesa AMO da Kyautar CTO
The HP Any ware Remote System Controller da HP Duk wani ware Integrated Remote System Controller duk suna samuwa a matsayin daidaitawa don yin oda (CTO) zažužžukan akan zaɓi Z ta HP Desktop Worksts kuma ana samun su don siye azaman zaɓi na bayan kasuwa (AMO). Duba ƙasa don wane dandamali ke ba da zaɓuɓɓukan CTO da cikakken jerin zaɓuɓɓukan bayan kasuwa.
Samun CTO:
- HP Z2 Mini G9 (Mai sarrafa Tsari mai Nisa kawai, HP Anyware Integrated Remote System Controller ba ya jituwa)
- HP Z2 Small Form Factor G9
- HP Z2 Tower G9
- HP Z Central 4R
- HP Z4 G5
- HP Z6 G5
- HP Z8 G5
- HP Engage Flex Pro G2
- HP Engage Flex Pro C G2
NOTE: Samuwar CTO batun canzawa.
Abubuwan Kyauta na AMO:
NOTE: Don ƙarin bayani kan kowane kayan AMO da ke ƙasa, duba “Bayan Kayayyakin Zabin Kasuwa” ɓangaren ‘Kasaview' sashe a cikin wannan takarda
| Bayani | Lambar Sashe | Amfani Case |
| HP Duk wani mai kula da tsarin nesa | 7K6D7AA | Kit ɗin AMO don amfani tare da dandamali masu zuwa:
- Z2 G9 ko kuma daga baya - Z4, Z6, Z8 G4 ko kuma daga baya -Z Central 4R * Don amfani tare da Z Central 4R, Z4 G4, Z6 G4, da Z8 G4, ana buƙatar HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA) |
| HP Duk wani mai kula da tsarin nesa don Universal KVM | 7K7N2AA | Kit ɗin AMO don waɗanda ba Z ta na'urorin lissafin HP da Z ta dandamalin HP kafin tsarin da aka jera don 7K6D7AA |
| HP Z2 Mini Remote System Controller | 7K6E4AA | Kit ɗin AMO don amfani musamman tare da HP Z2 Mini G9 |
| HP Any ware Integrated Remote System Controller | 7K6D9AA | Kit ɗin AMO don Haɗaɗɗen Mai Kula da Tsarin Nisa don amfani tare da dandamali masu zuwa:
- Z2 G9 ko kuma daga baya (ban da Z2 Mini) - Z4, Z6, Z8 G4 ko kuma daga baya -Z Central 4R * Don amfani tare da Z Central 4R, Z4 G4, Z6 G4, da Z8 G4, ana buƙatar HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA) |
| HP Duk wani Ware Babban Adaftar Tsarin Kula da Tsari Mai Nisa | 7K6D8AA | Kit ɗin AMO don Wutar Lantarki ta Z da Siginar Siginar don ba da damar kunna maɓallin wuta na waje da samun damar BIOS zuwa dandamali masu zuwa:
- Z2 G9 ko kuma daga baya (ban da Z2 Mini) - Z4, Z6, Z8 G4 ko kuma daga baya -Z Central 4R * An riga an haɗa wannan adaftan tare da 7K6D7AA. Wannan kit ɗin baya haɗa da Mai Kula da Tsari na Nesa na HP Duk wani ware. An yi nufin wannan kit ɗin don abokan ciniki waɗanda ke son raba Manajan Tsari Mai Nisa guda ɗaya tsakanin na'urori da yawa |
| HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Babban Adaftar Kebul Mai Kula da Tsari Mai Nisa na 4R | 7K6E5AA | Kit ɗin AMO mai ɗauke da adaftar da ake buƙata don amfani da Mai sarrafa Tsari Mai Nisa tare da Z Central 4R, Z4 G4, Z6 G4, da Z8 G4 |
| HP Any ware Integrated Flex Pro Remote System Controller | 9B141AA | Kit ɗin AMO wanda ke ƙunshe da haɗaɗɗen Mai sarrafa Tsarin Nisa don amfani tare da HP Engage Flex Pro G2 da HP Engage Flex Pro C G2 |
AMO Decoder ta Platform:
| Ina Amfani da A… | Ana buƙatar Kit ɗin AMO |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
HP Duk wani mai kula da tsarin nesa
- Allon LCD
- Matsayin Mai watsa shiri LED
- Matsayin Mai Kula da Tsari mai nisa LED
- Matsayin Haɗin Nisa LED

- Wutar Lantarki da Interface (mai jituwa tare da kwamfutocin Z kawai)
- Mini DisplayPort™ don shigar da hoto
- Kebul don Mouse/Allon madannai/Ma'ajin Ma'ajiya
- 1GbE Network don wucewa ta hanyar Ethernet

- Kensington Lock Mount
- 12V DC Power Jack tare da adaftar AC / DC (ba a buƙata tare da tebur na Z)
- 1GbE Network for Remote Connection

NOTE: Maɓallin Sake saitin masana'anta yana kan kasan Mai Kula da Tsarin Nisa.
| Lambobin Sashin Samfura | 7K6D7AA/7K7N2AA/7K6E4AA (duba HP Any ware Remote System Controller AMO da CTO Offings section) |
| Girman Samfura (LxWxH) | 5.12 x 2.76 x 1.28 in (130 x 70 x 35 mm) |
| Nauyin samfur | 10.83 oz (307 grams) |
| Launin samfur | Jack Black |
| Daidaituwa | A matsayin KVM na Universal, duk dandamali ana nufin su kasance masu jituwa idan za su iya yin mu'amala tare da abubuwan shigar da DisplayPort™ da tashoshin shigar da USB.
Ikon wutar lantarki, Matsayin Mai watsa shiri, da Ƙarfin Mai watsa shiri suna samuwa tare da dandamali na HP Z4/Z6/Z8 G4 da Z Central 4R lokacin amfani da HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA) da Main Board Adapter (an haɗa shi a cikin 7K6D7AA ko sayar da shi daban azaman 7K6D8AA.1,2 Z2 G9 da Z4/Z6/Z8 G5 dandamali kuma daga baya duk suna goyan bayan cikakkiyar dacewa ta amfani da kit ɗin. 7K6D7AA don HP Duk wani mai kula da tsarin nesa. |
| Tsarukan Ayyuka masu jituwa | The HP Any ware Remote System Controller da rakiyar HP Duk wani ware Remote System Management software ya dace da duk tsarin aiki. |
| Tushen wutan lantarki | Ana haɗa wutar lantarki ne kawai tare da HP Duk wani Mai Kula da Tsarin Nisa na Kayan Aikin KVM na Universal (7K7N2AA) AMO, don ba da ƙarfi ga Mai Kula da Tsarin Nisa lokacin da babu wutar lantarki daga mai watsa shiri:
Lite On AC zuwa DC Adafta Model: PA-1041-81 Shigarwa: 100-240V AC, 50/60Hz 1.2A1 (Tsawon igiya 6 ƙafa ko 1.83 mita) Fitarwa: 12.0V DC 3.33A (40.0W2) (Tsawon igiya 4 ƙafa ko 1.2 mita)3,4 |
| Yanayin Aiki | Matsakaicin zafin jiki tare da adaftar AC: 40°C Matsakaicin zafin jiki na yanayi ba tare da adaftan AC ba: 50°C |
- Ana buƙatar sabunta BIOS na baya-bayan nan don haka mai watsa shiri ya ba da ƙarfi ga HP Any ware Integrated Remote System Controller a cikin duk jihohin wutar lantarki.
- Ta hanyar shigar da HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA), za a sace wuta daga tashoshin USB na gaba akan mai masaukin baki. Wannan ya zama dole don samun damar sarrafa Masu Gudanar da Tsarin Nesa a duk jihohin wutar lantarki, kuma yana barin tashoshin USB na gaba mara ƙarfi kuma mara amfani.
- An keɓance igiyar wutar AC don samar da dacewa da yawancin ƙasashe.
- Matsakaicin iyakar wattage na HP Duk wani mai kula da tsarin nesa shine 18W tare da ikon da ba shi da aiki da ake tsammani a cikin kewayon 4-5W.
HP Anyware Integrated Remote System Controller
Ƙarsheview
HP Any ware Integrated Remote System Controller
- Matsayin mai watsa shiri LED
- Matsayin Mai Kula da Tsari mai nisa LED
- Matsayin Haɗin Nisa LED
- Kebul don Mouse/Allon madannai/Ma'ajiyar Ma'auni1
- Mini DisplayPort™ don shigar da hoto
- 1GbE Network for Remote Connection
- Maɓallin Sake saitin masana'anta

1Ba a buƙatar tashar USB Type-A ta gaba idan mai haɗin USB 3.0 na ciki (wanda aka nuna azaman #2 a saman View) ana amfani da shi.
- Wutar Lantarki da Interface (mai jituwa tare da kwamfutocin Z kawai)
- USB 3.0 na ciki don Mouse/Allon madannai/Ma'ajiyar Ma'auni1
- PCIe Connector2

- Ba a buƙatar haɗin USB 3.0 na ciki idan tashar USB Type-A ta gaba (wanda aka nuna azaman # 4 a gaban View) ana amfani da shi.
- Aikin mai haɗin PCIe na lantarki ne kawai. Babu sigina da aka wuce akan bas ɗin PCIe kuma tsarin mai masaukin ba zai gane HP Any ware Integrated Remote System Controller azaman na'urar PCIe.
|
HP Any ware Integrated Remote System Controller |
|
| Lambobin Sashin Samfura | 7K6D9AA / 9B141AA (duba HP Duk wani mai kula da tsarin nesa na AMO da sashin Bayar da CTO) |
| Girman Samfura (LxWxH) | 4.41 x 2.76 x 0.79 a ciki (112 x 72 x 20 mm) 1 |
| Nauyin samfur | 4.46 oz (gram 126.4)2 |
| Nau'in Bus | PCI-Express x43 |
| Daidaituwa | The HP Any ware Integrated Remote System Controller ya dace da tsarin Z2 G9 da Z4/Z6/Z8 G5 da kuma HP Engage Flex Pro G2 da HP Engage Flex Pro C G2. Lokacin amfani da HP Any ware Integrated Remote System Controller tare da Z Central 4R da Z4/Z6/Z8 G4 dandali, ana buƙatar HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Cable Adapter (7K6E5AA) don samar da wutar lantarki. zuwa HP Any ware Integrated Remote
Mai kula da tsarin, da kuma sarrafa wutar lantarki, da matsayin mai masaukin baki.4,5 |
| Tsarukan Ayyuka masu jituwa | The HP Any ware Integrated Remote System Controller da rakiyar HP Duk wani software Gudanar da Tsarin Nesa ya dace da duk tsarin aiki. |
| Yanayin Aiki | Matsakaicin zafin jiki: 55°C |
- HP Duk wani mai kula da tsarin nesa kawai. Girman ba ya haɗa da madaidaicin PCIe ko igiyoyi.
- Nauyi baya haɗa da igiyoyi, madaidaicin tsayin rabi, ko marufi, kuma shine kawai HP Any ware Integrated Remote System Controller tare da cikakken tsayin PCIe wanda aka shigar ta tsohuwa.
- Sigar sigar PCIe kawai don iko da riƙewar injina ne kawai. Ba a yi amfani da siginonin PCIe mai masaukin baki don sadarwa tare da HP Duk wani mai kula da tsarin nisa na ware a matsayin na'urar PCIe. Yana dacewa a kowane ƙarni na PCIe Ramin muddin katin zai dace da jiki.
- Ana buƙatar sabunta BIOS na baya-bayan nan don haka mai watsa shiri ya ba da ƙarfi ga HP Any ware Integrated Remote System Controller a cikin duk jihohin wutar lantarki.
- Ta hanyar shigar da HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA), za a sace wuta daga tashoshin USB na gaba akan mai masaukin baki. Wannan ya zama dole don samun damar sarrafa Masu Gudanar da Tsarin Nesa a duk jihohin wutar lantarki, kuma yana barin tashoshin USB na gaba mara ƙarfi kuma mara amfani.
Kwatanta Tsakanin Mai Sarrafa Tsarin Nisa da Haɗin Mai Kula da Tsarin Nisa
| HP Duk wani mai kula da tsarin nesa | HP Any ware Integrated Remote System Controller |
|
|
Bayan Kasuwa Option Kits
7K6D7AA - HP Duk wani mai kula da tsarin nesa

| Me Ke Cikin Akwatin |
|
| Don Amfani Da |
|
- Ta hanyar shigar da HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA), ikon zai
tashoshin USB na gaba akan mai watsa shiri. Wannan ya zama dole don samun damar sarrafa Masu Gudanar da Tsarin Nesa a duk jihohin wutar lantarki, kuma yana barin tashoshin USB na gaba mara ƙarfi kuma mara amfani.
7K7N2AA - HP Duk wani mai kula da tsarin nesa na kowane ware don KVM na Universal

| Me Ke Cikin Akwatin |
|
| Don Amfani Da |
|
7K6E4AA – HP Z2 Mini Nesa Tsarin Tsari

| Me Ke Cikin Akwatin |
|
|
|
| Don Amfani Da |
|
7K6D9AA - HP Duk wani mai sarrafa tsarin nesa mai nisa

| Me Ke Cikin Akwatin |
|
| Don Amfani Da |
|
- Ta hanyar shigar da HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA), za a sace wuta daga tashoshin USB na gaba akan mai masaukin baki. Wannan ya zama dole don samun damar sarrafa Masu Gudanar da Tsarin Nesa a duk jihohin wutar lantarki, kuma yana barin tashoshin USB na gaba mara ƙarfi kuma mara amfani.
9B141AA- HP Duk wani Ware Integrated Flex Pro Remote System Controller

| Me Ke Cikin Akwatin |
|
| Don Amfani Da |
|
7K6D8AA - HP Duk wani mai kula da tsarin nesa na babban adaftar jirgi

| Me Ke Cikin Akwatin | · Babban Adaftar allo tare da madaurin adaftar DB9
· Wutar Wutar Waje da Kebul na Sigina (mita 1) · Wutar Ƙarfin Ciki da Kebul na Sigina (santimita 38) |
| Don Amfani Da |
|
- Babban Adaftar allo max zafin yanayi: 65°C.
- Ta hanyar shigar da HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA), za a sace wuta daga tashoshin USB na gaba akan mai masaukin baki. Wannan ya zama dole don samun damar sarrafa Masu Gudanar da Tsarin Nesa a duk jihohin wutar lantarki, kuma yana barin tashoshin USB na gaba mara ƙarfi kuma mara amfani.
7K6E5AA – HP Z4/Z6/Z8 G4/ZCentral 4R Adaftar Kebul Mai Kula da Tsari Mai Nisa

| Me Ke Cikin Akwatin |
|
| Don Amfani Da1,2 |
|
- Ana buƙatar sabunta BIOS na baya-bayan nan don haka mai watsa shiri ya ba da ƙarfi ga HP Any ware Integrated Remote System Controller a cikin duk jihohin wutar lantarki.
- Ta hanyar shigar da HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter, za a sace wutar lantarki daga tashoshin USB na gaba akan mai masaukin baki. Wannan ya zama dole don samun damar sarrafa Masu Gudanar da Tsarin Nesa a duk jihohin wutar lantarki, kuma yana barin tashoshin USB na gaba mara ƙarfi kuma mara amfani.
Hanyoyin Sarrafawa
Lissafin da ke ƙasa taƙaitaccen matakin fasalulluka ne na ikon sarrafawa wanda HP Duk wani ware (Haɗin kai) Mai sarrafa Tsari mai nisa ke kunnawa lokacin da aka haɗa shi da dandamali na Z2 G9 da bayansa, da Z4, Z6, Z8, ko Z8 Fury G5 da ƙari. Don fahimtar yadda waɗannan fasalulluka suka bambanta idan aka haɗa su tare da wasu na'urori masu ƙididdigewa, duba ginshiƙi "Kwantawar Feature by Platform" a cikin ɓangaren 'Ƙa'idodin Fasaha'. Sabbin fasalulluka ana ƙara su akai-akai zuwa HP Anyware (Integrated) Mai sarrafa Tsari Mai Nisa ta hanyar software da aka saka ko HP Duk wani software na Gudanar da Tsarin Nesa (duba 'Software Over).view' sashe), don haka wannan jeri bazai wakiltar duk iyawar.
- IP KVM Remote Console (ciki har da samun riga-kafi)
- Sadarwa kai tsaye tare da BIOS
- Ikon Maballin Wuta
- Faɗakarwar Hardware
- Inventory System Hardware
- BareMetal Hoto
- Sabunta Firmware
- Ma'ajiyar Kaya Mai Nisa
- Gudanarwar Mara Aiki
Bayan Kasuwa Option Kits
Gabatarwa
Akwai hanyoyi na farko guda uku don yin mu'amala tare da HP Anyware Remote System Controller da HP Anyware Integrated Remote System Controller:
Ƙarsheview
- Manhajar software
- HP Duk wani Ware Tsarin Gudanar da Tsarukan Nesa
- API ɗin Redfish®
Sashe na gaba zai zayyana waɗannan hanyoyi guda uku kuma ya ba da umarni na asali. Don ƙarin bayani, da fatan za a nemi takamaiman jagorar mai amfani akan layi.
Embed Software
Kowane HP Duk wani Waya (Hadadden) Mai Kula da Tsari Mai Nisa yana da web uwar garken da za a iya shiga kai tsaye daga a web mai bincike. Wannan hanyar mu'amala da hardware shine don sarrafa na'ura ɗaya a lokaci guda kuma yana iya zama viewed azaman ƙananan sabis ɗin kwantena waɗanda ke gudana akan Ubuntu 18.04 Linux Kernel.
Don samun damar shigar software, ana buƙatar kasancewa akan hanyar sadarwa iri ɗaya wacce aka sanya wa HP Any ware (Integrated) Controller Remote System.
Umurnai don Samun Shiga Software da aka Haɗe
- Bude a web mai bincike. Kowa web browser zai yi aiki, amma an inganta ƙwarewar don Google Chrome.
- Shigar da ko dai adireshin IP ko lambar serial don HP Duk wani ware (Haɗe-haɗe) Mai kula da tsarin nesa da ake shiga.
a. Ga HP Any ware Remote System Controller, adireshin IP za a nuna akan allon LCD na gaba. Za'a iya samun lambar serial a ƙasan Mai Kula da Tsarin Nisa.
b. Ga HP Any ware Integrated Remote System Controller, za a iya samun serial lamba a sitika a saman gefen katin. - Shiga cikin software da aka saka ta amfani da tsoho sunan mai amfani "Admin" da tsoho kalmar sirri don HP Any ware (Hadadden) Mai Kula da Tsarin Nesa.
a. Ga HP Anyware Remote System Controller, ana iya samun kalmar sirri a ƙarƙashin Mai Kula da Tsarin Nisa.
b. Ga HP Any ware Integrated Remote System Controller, kalmar sirri za a iya samun a kan sitika a saman gefen katin.
NOTE: Ana iya canza kalmar wucewa daga UI software da aka saka bayan shiga ta farko.
HP Duk wani Ware Tsarin Gudanar da Tsarukan Nesa
The HP Any ware Remote System Management wani biyan kuɗi ne, software na girgije na jama'a wanda ke ba da damar sarrafa jiragen ruwa daga na'ura mai kwakwalwa guda ɗaya. An shirya ya zama na kasuwanci a ƙarshen 2023, amma gwajin alpha yana samuwa ga masu sha'awar.
API ɗin Redfish®
Redfish® ka'idar sadarwa ce da aka saba amfani da ita don sarrafa sabar. The HP Any ware (Integrated) Remote System Controller yana amfani da wannan ka'idar sadarwa iri ɗaya don ta iya dacewa ba tare da matsala a cikin mahallin uwar garken ba kuma ta ɗauki advan.tage na yawancin rubutun software iri ɗaya waɗanda ake amfani da su wajen sarrafa uwar garken. Don ƙarin bayani, da fatan za a nemi takaddun API na Redfish® akan layi.
Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci rukunin Redfish® na DMTF:
https://www.dmtf.org/standards/redfish
Ƙididdiga na Fasaha
HP Duk wani mai kula da tsarin nesa - ƙayyadaddun fasaha
Tsarin-kan-Module (Wasu) NVIDIA Jetson Nano
CPU Quad-core ARM Cortex-A57 MP Core processor
GPU NVIDIA® Maxwell tare da 128 NVIDIA® CUDA® cores
Ƙwaƙwalwar ajiya 4GB 64-bit LPDDR4, 1600MHz 25.6 GB/s
Adana 16GB eMMC 5.11
Ma'ajiyar Haɓakawa Ramin da aka yi amfani da shi (SD4.0)2
Ethernet 10/100/1000Mbps (duk tashar jiragen ruwa)
taswira Gabatarwa 1920×1200 60Fps
USB USB3.1G1 (5Gbps)
TPM Saukewa: TPM2.0 SLB9672
Ƙarfi ~4W (Rago)/~17W (Max)
Tushen wutan lantarki Ana haɗa wutar lantarki ne kawai tare da HP Duk wani Mai Kula da Tsare-tsare na Nisa don Universal KVM
(7K7N2AA) AMO kit, don samar da wuta ga Mai Kula da Tsari Mai Nisa lokacin da wutar lantarki ta fito.
babu:
LiteOn AC zuwa DC Adafta Model: PA-1041-81
Shigarwa: 100-240V AC, 50/60Hz 1.2A1 (Tsawon igiya 6 ƙafa ko 1.83 mita)
Fitarwa: 12.0V DC 3.33A (40.0W2) (Tsawon igiya 4 ƙafa ko 1.2 mita)3
Thermal Sanyaya Aiki
Aiki Matsakaicin zafin yanayi tare da adaftar AC: 40°C
Zazzabi Matsakaicin zafin jiki ba tare da adaftan AC ba: 50°C
- Wurin ajiya na Virtual Media shine 4.7GB.
- Don ajiya mai faɗaɗawa daga baya.
- An keɓance igiyar wutar AC don samar da dacewa da yawancin ƙasashe.
HP Duk wani Ware Haɗe-haɗe Mai Kula da Tsari Mai Nisa - ƙayyadaddun fasaha
Tsarin-kan-Module (Wasu) NVIDIA Jetson Nano
CPU Quad-core ARM Cortex-A57 MP Core processor
GPU NVIDIA® Maxwell tare da 128 NVIDIA® CUDA® cores
Ƙwaƙwalwar ajiya 4GB 64-bit LPDDR4, 1600MHz 25.6 GB/s
Adana 16 GB eMMC 5.11
Ma'ajiyar Haɓakawa Ramin da aka yi amfani da shi (SD4.0)2
Ethernet 10/100/1000Mbps
Shigar taswira 1920×1200 60Fps
USB USB3.1G1 (5Gbps)
TPM Saukewa: TPM2.0 SLB9672
Ƙarfi ~4W (Rago)/~17W (Max)
Thermal Sanyaya Aiki
Aiki Matsakaicin zafin jiki: 55°C
Zazzabi
- Wurin ajiya na Virtual Media shine 4.7GB.
- Don ajiya mai faɗaɗawa daga baya.
Kwatanta fasali ta Platform
| Siffar | Z4, Z6, Z8, Z8 Fury G5+ Z2 G9+
HP Engage Flex Pro G2 & Flex Pro C G2 |
Z4, Z6, Z8 G4
Z Central 4R1 |
Na'urorin Lissafi marasa Z |
Ƙididdiga na Fasaha
| Ikon Maballin Wuta | ⬤ | ⬤ | |
| Sadarwa kai tsaye tare da BIOS | ⬤ | ||
| BareMetal Hoto | ⬤ | Manual | Manual |
| Ma'ajiyar Kaya Mai Nisa | ⬤ | ⬤ | ⬤ |
| Saukewa: KVM2 | ⬤ | ⬤ | ⬤ |
| HW System Inventory | ⬤ | ||
| Faɗakarwar Hardware | ⬤ | Bangaranci3 | |
| HP Duk wani Ware (Hadadden) Mai Kula da Tsarin Nisa
Sabunta Firmware |
⬤ | ⬤ | ⬤ |
- Ta hanyar shigar da HP Z4/Z6/Z8 G4/Z Central 4R Remote System Controller Cable Adapter (7K6E5AA), za a sace wuta daga tashoshin USB na gaba akan mai masaukin baki. Wannan ya zama dole don samun damar sarrafa Masu Gudanar da Tsarin Nesa a duk jihohin wutar lantarki, kuma yana barin tashoshin USB na gaba mara ƙarfi kuma mara amfani.
- IP KVM yana nufin ikon yin mu'amala tare da injin mai watsa shiri tare da keyboard, saka idanu da sarrafa linzamin kwamfuta akan hanyar sadarwa.
- Ta hanyar samun damar sadarwa kai tsaye tare da BIOS lokacin da aka haɗa su tare da dandamali na Z2 G9 da bayan haka, ko Z4, Z6, Z8, da Z8 Fury G5 da kuma bayan haka, HP Anyware (Integrated) Mai Kula da Tsari Mai Nisa yana iya faɗakar da masu amfani da sama da ƙasa. 200 daban-daban hardware events. Lokacin da aka haɗa su tare da Z4 G4, Z6 G4, Z8 G4, ko Z Central 4R, abubuwan da suka faru na hardware waɗanda HP Any ware (Integrated) Mai Kula da Tsare-tsare Nesa ke iya ganowa sun iyakance ne kawai ga abubuwan da ke hana tsarin daga booting.
Siffofin Tsaro
- Samfurin Amintaccen Zero: Duk sadarwa ta wuce HTTPS tare da alamun scion-bossed alamomi, tantance abubuwa da yawa, da amintattu web soket.
- Amintaccen Platform Module: The HP Anyware (Integrated) Mai sarrafa Tsari Mai Nisa yana amfani da guntu TPM 2.0 iri ɗaya wanda Z ta HP Desktop Workstations ke amfani da shi. Waɗannan sharuɗɗan gama gari EAL4+ ne.
- Rufewar Cikakkun Disk: Dukkan bayanai an rufaffen su ne a lokacin hutu, ta amfani da kafaffen taya don tabbatar da cewa ragi masu sa hannun HP kawai za a iya lodawa.
- Laburaren Tsaro na HP Labs: The HP Anyware (Haɗin kai) Mai Kula da Tsari Mai Nisa da HP Duk wani nau'in sarrafa tsarin nesa yana amfani da ɗakunan karatu waɗanda HP Labs suka haɓaka don ba da damar mafi girman matakin ɓoyewa tare da sakewa da kariya ta gaba.
- Tsaron Jiki: HP Duk wani mai kula da tsarin nesa yana fasalta ramin kulle Kensington.
Sabis, Taimako, da Garanti
Garanti na kan-site da Sabis1: An ƙayyade lokacin garanti ta hanyar siye. Lokacin da aka haɗa CTO tare da Z ta HP Workstation ko zaɓi Tsarin Kasuwanci na HP, HP Duk wani Ware (Haɗin kai) Mai sarrafa Tsari mai nisa zai ɗauki garantin wurin Aiki. Lokacin da aka saya azaman zaɓi na bayan kasuwa, HP Any ware (Integrated) Mai Kula da Tsarin Nesa yana da garanti mai iyaka na shekara guda. Bayar da sabis tana isar da kan-site, sabis na kasuwanci-day2 na gaba don sassa da aiki kuma ya haɗa da tallafin waya kyauta3 8am - 5pm. Keɓancewar duniya yana tabbatar da cewa duk wani samfur da aka saya a cikin ƙasa ɗaya kuma aka canza shi zuwa wani, ƙasa mara ƙuntatawa za ta kasance cikakke a rufe ƙarƙashin garanti na asali da sadaukarwar sabis. 24/7 aiki ba zai ɓata garantin HP ba.
Bayanan kula 1: Sharuɗɗa da sharuɗɗa na iya bambanta ta ƙasa. Akwai wasu ƙuntatawa da keɓancewa
Bayanan kula 2: Ana iya ba da sabis na kan yanar gizo bisa ga kwangilar sabis tsakanin HP da mai ba da izini na ɓangare na uku na HP, kuma babu shi a wasu ƙasashe. Lokutan amsawar sabis na duniya sun dogara ne akan mafi kyawun ƙoƙari na kasuwanci kuma yana iya bambanta ta ƙasa.
Bayanan kula 3: Tallafin fasaha na fasaha yana aiki ne kawai ga wanda aka tsara HP, HP da ƙwararrun HP, hardware da software na ɓangare na uku.
Kiran kyauta da sabis na goyan baya 24×7 ƙila ba za a samu a wasu ƙasashe ba.
Ayyukan Fakitin Kulawa na HP suna haɓaka kwangilar sabis fiye da daidaitattun garanti. Sabis yana farawa daga ranar siyan kayan masarufi.
Don zaɓar madaidaicin matakin sabis don samfurin HP ɗinku, yi amfani da Kayan aikin Neman Fakitin Sabis na Kulawa a:
Ƙididdiga na Fasaha
http://www.hp.com/go/lookuptool. Matakan sabis da lokutan amsawa na Fakitin Kulawa na HP na iya bambanta dangane da wurin yanki.
Takaddun shaida da Biyayya
Tambayoyin Dorewar Muhalli dangane da:
- Ecolabels (EPEAT, TCO, da dai sauransu)
- ENERGY STAR, Hukumar Makamashi ta California (CEC)
- Yarda da dokokin muhalli (EU ErP, China CECP, EU RoHS, da sauran ƙasashe)
- Hakki na Muhalli na Jama'a (SER) (ma'adinan rikici; 'yancin ɗan adam, da sauransu)
- Fasalolin muhalli na ƙayyadaddun samfur (abun abu, abun ciki na marufi, abun da aka sake fa'ida, da sauransu)
- Label Makamashi na China (CEL)
Da fatan za a tuntuɓi dorewa@hp.com
Don ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙa'idodin yarda da takaddun ƙa'ida ko Tambayoyin Ka'ida da Tsaro game da:
- Sanarwa na Daidaitawa (don sabis na kai, je zuwa https://www.hp.com/uken/certifications/technical/regulationscertificates.html?jumpid=ex_r135_uk/en/any/corp/hpukmu_chev/certificates)
- Takaddun shaida na GS
- Takaddun Tsaron Samfura (UL, CB, BIS, da sauransu)
- Takaddun shaida na EMC, Sanarwa na Daidaitawa, ko Takaddun Takaddun Shaida (CE, FCC, ICES, da sauransu)
- Takaddun shaida na CCC
- Ergonomics
Da fatan za a tuntuɓi techregshelp@hp.com
| Ranar canji: | Tarihin Sigar: | Bayanin canji: | |
| Janairu 1, 2024 | Daga v1 zuwa v2 | Canza | Gabatarwa, HP Duk wani Ware Nesa Mai Kula da Tsarin AMO da Bayarwar CTO, HP Duk wani Ware Integrated Flex Pro Remote System Controller, Fasali Kwatancen ta Platform, Sabis, Taimako, da ɓangarorin Garanti |
© 2023 Kamfanin Ci gaban HP, L.P. Bayanin da ke ƙunshe a ciki yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
Garanti ɗaya tilo na samfuran HP da sabis an saita su a cikin bayanan garanti mai rakiyar irin waɗannan samfuran da sabis. Babu wani abu a nan da ya kamata a fassara shi azaman ƙarin garanti. HP ba zai zama abin dogaro ga fasaha ko kurakurai na edita ko ragi da ke ƙunshe a nan ba. NVIDIA da tambarin NVIDIA alamun kasuwanci ne da/ko alamun kasuwanci masu rijista na Kamfanin NVIDIA a Amurka da wasu ƙasashe. SD alamar kasuwanci ce ko alamar kasuwanci mai rijista ta SD-3C a cikin Amurka, wasu ƙasashe, ko duka biyun. DisplayPort™ da tambarin DisplayPort™ alamun kasuwanci ne na Ƙungiyar Ma'aunin Lantarki na Bidiyo (VESA®) a Amurka da wasu ƙasashe. USB Type-C® da USB-C® alamun kasuwanci ne na Dandalin Masu aiwatar da USB.

Takardu / Albarkatu
![]() |
hp C08611076 Anyware Remote Controller System [pdf] Jagorar mai amfani C08611076. |




