INKBIRD

INKBIRD ITC-306A WIFI Manual Mai Kula da Zazzabi

INKBIRD ITC-306A WIFI Mai Kula da Zazzabi

ITC-306A WIFI

 

Sashe na 1 Mai Saurin Jagora don Amfani

01 HANKALI

  •  KIYAYE YARA
  •  DOMIN RAGE HADARIN HUKUNCIN LANTARKI, AMFANI DA CIKI KAWAI
  •  ILLAR HUKUMAR LANTARKI. KAR KADA KA SHIGA CIKIN WANI MURUWA
    WUTA WUTA KO IGIYAR KARAWA
  • AMFANI DA BUSHE WURI KAWAI

HANKALI: 

 

02 Abubuwan Samfur

  • Toshe da wasa, mai sauƙin amfani
  • Sarrafa gudun ba da sanda biyu, ɗaya don fitarwar sarrafawa, wani don ƙaƙƙarfan kariya
  • Goyi bayan karatun Celsius da Fahrenheit
  • Tagar nuni biyu don nuni lokaci guda na ma'aunin zafin jiki da kuma dakatar da zafin jiki
  • Binciken zafin jiki biyu don tabbatar da daidaiton zafin ruwa
  • Daidaita yanayin zafi
  • Ƙararrawa mai girma da ƙananan zafin jiki
  • Bincika ƙararrawa mara kyau
  • Ƙararrawar lokacin dumama ci gaba

 

03 Ma'aunin Fasaha

  • Saukewa: ITC-306A
  • Alamar sunan: INKBIRD
  • Shigarwa: 230Vac 50Hz IOA/2300WMAX
  • fitarwa: 230V ac 50Hz IOA/2300W (jimlar ma'auni biyu) MAX
  • Cire haɗin yana nufin: Nau'in 1 B
  • Matsayin gurɓatawa: 2
  • An ƙaddara motsin rai voltagku: 2500v
  • Ayyukan atomatik: 30000 hawan keke
  • Nau'in binciken zafin jiki: R256C-10Knt1% ROC-26.74-27.B3Kn
  •  Yanayin sarrafa zafin jiki: 0.06C-45.OV32.O'F-113'F
  • Ma'aunin zafin jiki: 40. CC-I OffC/-40.00F-21TF
  • Daidaiton nunin zafin jiki: O. 1 1
  • Daidaiton ma'aunin zafin jiki: FIG 1 Ma'aunin Fasaha
  • Naúrar nuni: Celsius oc ko Fahrenheit OF
  • Yanayin yanayi:
  • Yanayin ajiya:
    Zazzabi: OOC-600C/320F-1400F;
    Humidity: (Umfrozen ko yanayin zafi)
  • Garanti: Mai sarrafawa 2 shekaru, bincike shekara 1

 

04 Taimakon Fasaha da Garanti

4.1 Taimakon Fasaha

Idan kuna da wasu matsalolin shigarwa ko amfani da wannan mai sarrafa, da fatan za a koma zuwa littafin koyarwa don jagora. Idan kuna buƙatar ƙarin taimako, da fatan za a yi mana imel a support@inkbird.com. Za mu amsa a cikin awanni 24, Litinin zuwa Asabar. A madadin, kuna iya ziyartar jami'in mu  webshafin (www.inkbird.com) don nemo amsoshin tambayoyin fasaha na gama gari.

4.2 Garanti

INKBIRD TECH CO "LTD yana ba da garantin wannan mai sarrafa (shekara ɗaya don binciken zafin jiki) akan lahani da aikin INKBlRD ke haifarwa ko kayan aiki na tsawon shekaru biyu (shekara ɗaya don binciken zafin jiki) daga ranar siyan, in dai ana sarrafa shi a ƙarƙashin yanayin al'ada ta ainihin mai siye (ba za a iya canjawa ba).

 

 

Darasi na 2

FIG 5

 

01 Control Panel

FIG 3 Control Panel

FIG 4 Control Panel

 

02 INKBIRD APP Saitin

2.1 Zazzage APP
Bincika kalmar INKBIRD a cikin Appstore ko Google Play, ko bincika lambar QR mai zuwa don saukewa kuma shigar da APP.

FIG 6 Zazzage APP

2.2 Haɗa tare da wayarka
6) Bude app din, zai tambayeka kayi rijista ko shiga account dinka akan APP.
Zaɓi ƙasar kuma shigar da imel ɗin ku don gama rajistar. Sannan danna maɓallin "Ƙara Gida" don ƙirƙirar gidan ku.

FIG 7 Haɗa tare da wayarka

FIG 8 Haɗa tare da wayarka

FIG 9 Haɗa tare da wayarka

 

Ƙara na'ura a cikin haɗin sauri:

  • Toshe na'urar a cikin soket kuma tabbatar da cewa na'urar tana cikin Smartconfig.
  • Yanayin daidaitawa (alamar LED tana walƙiya, tazarar tazara 250ms). Danna "Tabbatar da nuna alama cikin sauri" sannan zaɓi hanyar sadarwar Wi-Fi, shigar da kalmar wucewa ta Wi-Fi, danna "tabbatar" don shigar da tsarin haɗin.
  • Na'urar kawai tana tallafawa 2.4GHz Wi-Fi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

FIG 10 Ƙara na'ura a cikin haɗin sauri

Ƙara na'ura a yanayin AP:

  • Toshe na'urar a cikin soket kuma tabbatar da cewa na'urar tana cikin Yanayin Kanfigareshan AP (alamar LED tana walƙiya a hankali, tazara tana walƙiya 1500ms).
  • Danna “Tabbatar da mai nuna sannu a hankali ƙyaftawar ido” sannan ka zaɓi hanyar sadarwar Wi-Fi, shigar da kalmar wucewa ta Wi-Fi, danna “tabbatarwa” don shigar da tsarin haɗi.
  • Danna "Connect now" kuma zai je zuwa WLAN Setting a cikin smart phone, zaɓi "SmartLife-XXXX" don haɗa kai tsaye zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba tare da sanya kalmar sirri ba.
  • Koma zuwa app don shiga cikin haɗin haɗin atomatik.

Fig 11 Ƙara na'ura a yanayin AP

 

Fig 12 Ƙara na'ura a yanayin AP

 

03 Bayanin Ayyukan Sarrafa

3.1 Bayanin Maɓalli

Siffar Maballin FIG 13

Siffar Maballin FIG 14

Siffar Maballin FIG 15

 

3.2 Menu Setting Chart

Fig 16 Menu Setting Chart

 

3.3 Canza Saituna

Fig 17 Canza Saituna

 

3.4 Bayanin Ayyukan Gudanarwa
Lokacin da mai sarrafawa ke aiki akai-akai, mai sarrafawa zai zaɓi ƙaramin ƙimar zafin jiki ta atomatik na saituna biyu TSI da TS2 don fara dumama, kuma zai dakatar da dumama lokacin da zafin jiki ya kai mafi girma (mafi ƙarancin ƙimar TSI da TS2 shine 0.3 oc ko 0.50F), PV yana nuna ƙimar ma'aunin zafin jiki na yanzu, kuma SV yana nuna yanayin zafin da ke tsayawa.

3.5 Ƙararrawa Mai Girma/Ƙarancin Zazzabi (AH, AL)
Lokacin da aka auna yawan zafin jiki zthe saitin ƙimar babban zafin jiki AH, zai ƙararrawa kuma ya kashe fitarwar dumama. Allon zai juya zuwa zafin jiki na yanzu, buzzer zai "bi-bi-Biii", har sai yanayin zafin AH, buzzer zai kasance a kashe kuma ya dawo zuwa nuni na yau da kullun da sarrafawa. Ko danna kowane maɓalli don kashe ƙararrawar buzzer kawai.

Lokacin da aka auna zafin ƙimar saitin ƙananan zafin jiki AL, zai ƙararrawa. Allon zai juya don nunawa" AL "da zafin jiki na yanzu, buzzer zai "bi-bi-Biii", har sai yanayin zafi AL, buzzer zai kasance a kashe kuma ya dawo zuwa nuni na yau da kullum da sarrafawa. Ko danna kowane maɓalli don kashe ƙararrawar buzzer kawai.
Za a tura ƙararrawa mai girma da ƙananan zafin jiki zuwa APP ta hannu kuma tunatar da abokin ciniki cewa samfurin yana cikin yanayin ƙararrawa.

3.6 Ƙararrawar Lokaci mai Ci gaba (CT)
Lokacin da aka auna zafin zafin farawa na dumama, ana kunna sarrafa fitarwa. Idan ci gaba da lokacin dumama ya zo, amma zafin da aka auna bai tashi ba har zuwa lokacin da zafin zafi ya tsaya, a wannan lokacin na'urar ba ta da kyau ko kuma na'urar ba ta da kyau, kuma abin da ake fitarwa yana da ƙarfi da ƙarfi. PV zai nuna E5, mai buzzer yana ci gaba da ringi, kuma ana tura matsayin ƙararrawa zuwa APP ta hannu don tunatar da abokin ciniki cewa samfurin yana cikin yanayin ƙararrawa kuma yana buƙatar duba lokaci.

Lokacin da CT O, yana nufin cewa ci gaba da aikin ƙararrawar dumama an soke.

3.7 Gyaran Zazzabi (CA)
Lokacin da ma'aunin zafin jiki ya bambanta daga daidaitaccen zafin jiki, ana iya amfani da aikin daidaita zafin jiki don daidaita ƙimar da aka auna daidai da daidaitaccen ƙimar. Matsakaicin zafin jiki: ƙimar zafin jiki da aka auna + ƙimar daidaitawa.

3.8 Fahrenheit ko Tsarin Celsius (CF)
Goyan bayan saitin Fahrenheit ko Celsius. Naúrar zafin jiki na asali shine Fahrenheit. Idan kana buƙatar nuna naúrar a Celsius, da fatan za a saita CF zuwa C kuma lura cewa lokacin da aka canza CF, za a mayar da duk ƙimar saiti zuwa saitunan tsoho kuma mai buzzer zai yi ƙara sau ɗaya.

 

04 Halin da ba na al'ada ba

4.1 Zazzabi mara kyau
Bambancin zafin jiki tsakanin gwaje-gwajen zafin jiki guda biyu ya fi ko daidai da 30C/50F

4.2 Binciken Rashin Al'ada
Ko dai ba a toshe binciken yadda ya kamata ba, ko kuma akwai gajeriyar da'ira a ciki ko a cikin binciken.

Lura:
Lokacin da samfurin ya kasance mara kyau, PV zai nuna kamar haka:
Er: Dukansu binciken suna da matsala a lokaci guda
El ko E2: Binciken Zazzabi mara kyau
E4: Bambancin zafin jiki tsakanin gwaje-gwajen zafin jiki biyu ya fi ko daidai da 30C/5.00F
E5: Ci gaba da Ƙararrawar Lokaci mai zafi

 

05 APP

FIG 18 APP

 

06 Bukatun FCC

canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

(1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba'a so.

Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an gano suna bin ƙa'idodi don na'urar dijital Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. Waɗannan iyakokin an tsara su ne don bayar da kariya mai ma'ana game da tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aikin yana haifarda, amfani, kuma zai iya haskaka kuzarin mitar rediyo, kuma idan ba'a shigar dashi kuma anyi amfani dashi bisa ga umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga hanyoyin sadarwa na rediyo. Koyaya, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin takamaiman girkawa ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko karɓar talabijin, wanda za'a iya ƙayyade shi ta hanyar kunnawa da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗayan ko fiye daga cikin waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo & jikin ku. Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.

 

07 Gargaɗi na IC

Wannan na'urar tana ƙunshe da masu watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Science and Development Tattalin Arziƙi RSS(s) na Kanada.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.

(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Na'urar ta haɗu da keɓancewa daga iyakokin kimantawa na yau da kullun a cikin sashe na 2.5 na RSS 102 da bin RSS-102
Bayyanar RF, masu amfani za su iya samun bayanan Kanada akan bayyanar RF da yarda.

Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na santimita 20 tsakanin radiyo da jikinka.

 

08 Jagorar Shirya matsala

SHAGO 19 Shirya matsala

SHAGO 20 Shirya matsala

SHAGO 21 Shirya matsala

SHAGO 22 Shirya matsala

 

Shenzhen Inkbird Technology Co., Ltd.
support@inkbird.com
Mai bayarwa: Shenzhen Inkbird Technology Co., Ltd.
Adireshin ofis: Daki 1803, Ginin Guowei, No.68 Guowei Road,
Al'ummar Xianhu, Liantang, gundumar Luohu, Shenzhen, kasar Sin
Maƙerin: Shenzhen Lerway Technology Co., Ltd.
Adireshin masana'anta: Daki 501, Gini 138, Lamba 71, Titin Yiqing, Xianhu
Al'umma, Titin Liantang, gundumar Luohu, Shenzhen, China

 

FIG 23

 

Kara karantawa Game da Wannan Jagoran & Zazzage PDF:

Takardu / Albarkatu

INKBIRD ITC-306A WIFI Mai Kula da Zazzabi [pdf] Manual mai amfani
306A, 2AYZD-306A, 2AYZD306A, ITC-306A WIFI Mai Kula da Zazzabi, ITC-306A WIFI, Mai Kula da Zazzabi, Mai Sarrafa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *