Juniper NETWORKS Cibiyar Sadarwar Haɗin Kan Niyya ta Apstra

A cikin wannan jagorar, muna ba da hanya mai sauƙi, mataki uku, don tayar da ku da sauri tare da Juniper Apstra. Za mu nuna muku yadda ake girka da daidaita sakin software na Apstra 5.1.0 akan VMware ESXi hypervisor. Daga Apstra GUI, za mu yi tafiya cikin abubuwan da aka yi amfani da su don ƙirƙirar sabon mai amfani tare da gatan gudanarwa. Dangane da sarkar ƙirar ku, ana iya buƙatar wasu ayyuka ban da waɗanda aka haɗa cikin wannan aikin.
Mataki 1: Fara
Haɗu da Juniper Apstra
Yi Shiri
- Software na Apstra yana zuwa an riga an shigar dashi akan injin kama-da-wane (VM).
- Don bayani game da goyan bayan hypervisors, duba Tallafin Hypervisors da Siffofin.
Kuna buƙatar uwar garken da ya dace da ƙayyadaddun bayanai masu zuwa:
| Albarkatu | Shawara |
| Ƙwaƙwalwar ajiya | 64 GB RAM + 300 MB kowane wakili na kashe akwatin da aka shigar |
| CPU | 8 vCPU |
| Space Space | 80 GB |
| Cibiyar sadarwa | 1 adaftar cibiyar sadarwa, da farko an daidaita shi tare da DHCP |
| An shigar da VMware ESXi | Shafin 8.0, 7.0, 6.7, 6.5, 6.0 |
Don ƙarin bayani game da buƙatun albarkatun VM na uwar garken Apstra, duba Albarkatun Sabar da ake buƙata.
Shigar uwar garken Apstra
Waɗannan umarnin don shigar da software na Apstra ne akan ESXi hypervisor. Don bayani game da shigar da software na Apstra akan wasu masu haɓakawa, duba Shigar Apstra akan KVM, Sanya Apstra akan Hyper-V, ko Sanya Apstra akan Akwatin Maɗaukaki. Zaku fara zazzage hoton Apstra VM file sa'an nan kuma sanya shi a kan VM.
- A matsayin mai amfani na tallafi mai rijista, zazzage sabon hoton OVA Apstra VM daga Juniper Support Downloads.
Shiga zuwa vCenter, danna dama-dama mahallin ƙaddamar da manufa, sannan danna Ƙirƙirar Samfuran OVF
- Ƙayyade da URL ko na gida file wurin da aka sauke OVA file, sannan danna Next.

- Ƙayyade suna na musamman da wurin da aka yi niyya don VM, sannan danna Gaba.
Zaɓi wurin lissafin albarkatun ku, sannan danna Next
- Review cikakkun bayanai na samfuri, sannan danna Next.
- Zaɓi wurin ajiya don files, sannan danna Next. Muna ba da shawarar tanadi mai kauri don uwar garken Apstra.
Taswirar cibiyar sadarwa ta Gudanarwa ta Apstra don isa ga cibiyoyin sadarwa na yau da kullun waɗanda uwar garken Apstra ke sarrafa, sannan danna Next.
- Review ƙayyadaddun bayanan ku, sannan danna Gama.
Sanya uwar garken Apstra
- Shiga uwar garken Apstra tare da tsoffin takaddun shaida (mai amfani: admin, kalmar sirri: admin) ko dai daga web console ko ta hanyar SSH (ssh admin@ ina shine adireshin IP na uwar garken Apstra.) Dole ne ku canza kalmar sirri ta tsoho kafin ku iya ci gaba.

- Shigar da kalmar sirri wanda ya dace da buƙatun masu rikitarwa, sannan sake shigar da shi:
- Dole ne ya ƙunshi aƙalla haruffa 14
- Dole ne ya ƙunshi babban harafi
- Dole ne ya ƙunshi ƙaramin harafi
- Dole ne ya ƙunshi lamba
- Dole ne ya ƙunshi hali na musamman
- Dole ne KADA ya zama iri ɗaya da sunan mai amfani
- Dole ne KADA ya ƙunshi maimaicin hali iri ɗaya
- Dole ne BA ƙunsar haruffa jeri-jere ba
- Dole ne KADA a yi amfani da maɓallan da ke kusa akan madannai
- Lokacin da kuka sami nasarar canza kalmar sirri ta uwar garken Apstra, zance yana buɗewa yana motsa ku don saita kalmar wucewar GUI na Apstra.
- Ba za ku sami damar shiga GUI na Apstra ba har sai kun saita wannan kalmar sirri. Zaɓi Ee kuma shigar da kalmar sirri wacce ta dace da buƙatun masu rikitarwa, sannan sake shigar da shi:
- Dole ne ya ƙunshi aƙalla haruffa 9
- Dole ne ya ƙunshi babban harafi
- Dole ne ya ƙunshi ƙaramin harafi
- Dole ne ya ƙunshi lamba
- Dole ne ya ƙunshi hali na musamman
- Dole ne KADA ya zama iri ɗaya da sunan mai amfani
- Dole ne KADA ya ƙunshi maimaicin hali iri ɗaya
- Dole ne BA ƙunsar haruffa jeri-jere ba
- Dole ne KADA a yi amfani da maɓallan da ke kusa akan madannai
- Zance yana bayyana yana faɗin “Nasara! An canza kalmar wucewa ta UI." Zaɓi Ok.
- Menu na kayan aiki yana bayyana
Kun canza takaddun shaida na gida da na Apstra GUI, don haka ba a buƙatar ƙarin gudanarwa.
An saita hanyar sadarwar don amfani da DHCP ta tsohuwa. Don sanya adiresoshin IP na tsaye maimakon, zaɓi Network, canza shi zuwa Manual, sa'annan samar da masu zuwa:- (Static Management) Adireshin IP a cikin tsarin CIDR tare da netmask (misaliample, 192.168.0.10/24)
- Adireshin IP na Gateway
- Babban DNS
- DNS na biyu (na zaɓi)
- Yankin
- An dakatar da sabis na Apstra ta tsohuwa. Don farawa da dakatar da sabis na Apstra, zaɓi sabis na AOS kuma zaɓi Fara ko Tsaida, gwargwadon dacewa. Farawa sabis daga wannan kayan aikin daidaitawa yana kiran /etc/init.d/aos, wanda yayi daidai da gudanar da sabis ɗin umarni aos farawa.
- Kuna iya ƙara lambar Magana ta Tallafin Software (SSRN) zuwa GUI na Apstra. Zaɓi Saita SSRN, shigar da lambar SSRN da kuka karɓa lokacin da kuka sayi lasisin ku, sannan danna Ok.
NOTE: Wannan mataki na zaɓi ne. Ba a buƙatar saita SSRN, amma yana iya hanzarta lokutan tallafi. An ajiye lambar SSRN a cikin Apstra ShowTech, kuma yana ba da damar Tallafin JTAC su san kuna da ingantaccen lasisin Apstra.
- Don fita kayan aikin daidaitawa kuma komawa zuwa CLI, zaɓi Cancel daga babban menu. (Don sake buɗe wannan kayan aikin a nan gaba, gudanar da umarnin aos_config.)
Kuna shirye don Sauya Takaddun shaida na SSL akan uwar garken Apstra tare da sa hannu.
HANKALI: Muna ba da shawarar cewa ku yi wa uwar garken Apstra baya akai-akai (tunda babu HA). Don cikakkun bayanai na wariyar ajiya, duba sashin Gudanar da Sabar Server na Juniper Apstra Jagorar Mai Amfani.
Mataki 2: Up da Gudu
Shiga GUI na Apstra
- Daga na baya-bayan nan web browser version na Google Chrome ko Mozilla FireFox, shigar da URL https://<apstra_server_ip> where <apstra_server_ip> is the IP address of the Apstra server (or a DNS name that resolves to the IP address of the Apstra server).
- Idan gargadin tsaro ya bayyana, danna Babba kuma Ci gaba zuwa rukunin yanar gizon. Gargadin yana faruwa ne saboda takardar shaidar SSL da aka ƙirƙira yayin shigarwa sa hannun kanta ne. Muna ba da shawarar ku maye gurbin takardar shaidar SSL tare da sa hannu.
- Daga shafin shiga, shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Sunan mai amfani admin. Kalmar wucewa ita ce amintaccen kalmar sirri da kuka ƙirƙira lokacin daidaita sabar Apstra. Babban allon Apstra GUI yana bayyana.

Zana hanyar sadarwar ku
A WANNAN SASHE
Tsarin ƙirar Apstra yana da hankali sosai saboda kun kafa ƙirar ku akan tubalan gini na zahiri kamar tashar jiragen ruwa, na'urori, da taragu. Lokacin da kuka ƙirƙiri waɗannan tubalan ginin kuma ku saka waɗanne tashoshin jiragen ruwa ake amfani da su, Apstra yana da duk bayanan da yake buƙata don fito da ƙirar ƙira don masana'anta. Da zarar abubuwan ƙirar ku, na'urori da albarkatun ku sun shirya, zaku iya fara stagshigar da hanyar sadarwar ku a cikin tsari.
Abubuwan Zane na Apstra
A WANNAN SASHE
Da farko, kuna zana masana'anta ta amfani da ginshiƙan gine-gine waɗanda ba su da takamaiman bayanai na rukunin yanar gizo ko takamaiman kayan masarufi. Fitowar ta zama samfuri wanda daga baya ka yi amfani da shi a cikin ginin stage don ƙirƙirar zane don duk wuraren cibiyar bayanan ku. Za ku yi amfani da abubuwan ƙira daban-daban don gina hanyar sadarwar ku a cikin tsari. Ci gaba da karantawa don koyo game da waɗannan abubuwan.
Na'urorin Hankali
Na'urori masu ma'ana su ne abstraction na na'urorin jiki. Na'urori masu ma'ana suna ba ku damar ƙirƙirar taswirar tashar jiragen ruwa da kuke son amfani da su, saurin su, da ayyukansu. Ba a haɗa takamaiman bayanin mai siyarwa ba; wannan yana ba ku damar tsara hanyar sadarwar ku ta kan na'urori kaɗai kafin zaɓar masu siyar da kayan aiki da ƙira. Ana amfani da na'urori masu ma'ana a taswirorin mu'amala, nau'ikan rake da samfura masu tushe. Jirgin ruwa na Apstra tare da na'urori masu ma'ana da yawa. Za ka iya view su ta hanyar ƙirar na'urori masu ma'ana (duniya) kasida. Daga menu na kewayawa na hagu, kewaya zuwa Zane > Na'urori masu ma'ana. Tafi cikin tebur don nemo waɗanda suka dace da ƙayyadaddun bayananku.

Interface Maps
Taswirorin mu'amala suna haɗa na'urori masu ma'ana zuwa na'urar profiles. Na'urar profiles saka hardware model halaye. A lokacin da kuka duba kundin ƙira (duniya) don taswirorin dubawa, kuna buƙatar sanin samfuran da zaku yi amfani da su. Kuna sanya taswirorin mu'amala lokacin da kuke gina hanyar sadarwar ku a cikin tsari. Jirgin ruwa na Apstra tare da taswirorin mu'amala da aka ƙayyade da yawa. Za ka iya view su ta hanyar ƙirar taswirorin dubawa (duniya) kasida. Daga menu na kewayawa na hagu, kewaya zuwa Zane > Taswirorin mu'amala. Shiga cikin tebur don nemo waɗanda suka dace da na'urorin ku.

Nau'in Rack
Nau'in rack sune ma'anar ma'ana ta racks na jiki. Suna ayyana nau'in da adadin ganye, masu sauyawa da/ko tsarin gama-gari (tsarin da ba a sarrafa su) a cikin racks. Nau'in rakiyar ba sa ƙayyadaddun masu siyarwa, saboda haka zaku iya zana racks ɗinku kafin zaɓar kayan aiki.
Jirgin ruwa na Apstra tare da nau'ikan rakiyar da aka ayyana da yawa. Za ka iya view su a cikin kundin ƙirar nau'in rack (duniya): Daga menu na kewayawa na hagu, kewaya zuwa Zane> Nau'in Rack. Tafi cikin tebur don nemo waɗanda suka dace da ƙirar ku.

Samfura
Samfura suna ƙayyade manufofin cibiyar sadarwa da tsarin. Manufofin na iya haɗawa da tsare-tsaren rarraba ASN don kashin baya, ka'idar sarrafa mai rufi, hanyar haɗin kashin baya-zuwa-leaf da nau'in ƙasa da sauran cikakkun bayanai. Tsarin ya haɗa da nau'ikan rack, bayanan kashin baya da ƙari. Jirgin ruwa na Apstra tare da samfuran da aka riga aka ƙayyade da yawa. Za ka iya view su a cikin samfurin ƙira (duniya) kasida. Daga menu na kewayawa na hagu, kewaya zuwa Zane > Samfura. Tafi cikin tebur don nemo waɗanda suka dace da ƙirar ku.

Sanya Wakilan Tsarin Na'ura
Wakilan tsarin na'ura suna sarrafa na'urori a cikin yanayin Apstra. Suna sarrafa daidaitawa, sadarwar na'ura zuwa uwar garken, da tarin telemetry. Za mu yi amfani da na'urorin Juniper Junos tare da na'urorin kashe akwatin don tsohon muample.
- Kafin ƙirƙirar wakili, shigar da mafi ƙarancin saitin da ake buƙata akan na'urorin Juniper Junos:

- Daga menu na kewayawa na hagu a cikin GUI na Apstra, kewaya zuwa Na'urori> Na'urorin Gudanarwa kuma danna Ƙirƙiri Wakilin Akwati.

- Shigar da adiresoshin IP na sarrafa na'ura.
- Zaɓi CIKAKKEN CONTROL, sannan zaɓi Junos daga jerin abubuwan da aka saukar da dandamali.
- Shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa.
- Danna Ƙirƙiri don ƙirƙirar wakili kuma komawa zuwa taƙaitaccen na'urorin sarrafawa view.
- Zaɓi akwatunan rajistan ayyukan na'urorin, sannan danna maɓallin Amincewa da zaɓin tsarin (na farko a hagu).
- Danna Tabbatar. Filayen da ke cikin ginshiƙin da aka yarda sun canza zuwa korayen rajistan alamun da ke nuna cewa waɗannan na'urorin suna ƙarƙashin sarrafa Apstra. Za ku sanya su a cikin tsarin ku daga baya.

Ƙirƙiri Tafkunan Albarkatu
Kuna iya ƙirƙirar wuraren waha, sannan lokacin da kuke stagTare da tsarin tsarin ku kuma kuna shirye don keɓance albarkatu, zaku iya tantance kogin da za ku yi amfani da shi. Apstra zai cire albarkatun daga tafkin da aka zaɓa. Kuna iya ƙirƙirar wuraren waha don ASNs, IPv4, IPv6 da VNIs. Za mu nuna muku matakan ƙirƙirar wuraren waha na IP. Matakan sauran nau'ikan kayan aiki iri ɗaya ne.
- Daga menu na kewayawa na hagu, kewaya zuwa Albarkatu> Pools IP kuma danna Ƙirƙiri Pool IP.

- Shigar da suna da ingantaccen hanyar sadarwa. Don ƙara wani gidan yanar gizo, danna Ƙara Subnet kuma shigar da rukunin yanar gizon.
- Danna Ƙirƙiri don ƙirƙirar tafkin albarkatun kuma komawa zuwa taƙaitaccen bayani view.
Gina hanyar sadarwar ku
Lokacin da kuka shirya abubuwan ƙirar ku, na'urori da albarkatun ku, zaku iya fara stagshigar da hanyar sadarwar ku a cikin tsari. Bari mu ƙirƙiri ɗaya yanzu.
Ƙirƙiri Tsarin Hanya
- Daga menu na kewayawa na hagu, danna Blueprints, sannan danna Ƙirƙiri Blueprint.

- Buga suna don tsarin zane.
- Zaɓi ƙirar Datacenter.
- Zaɓi nau'in samfuri (duk, tushen tara, tushen kwaf, rugujewa).
- Zaɓi samfuri daga jerin zaɓuka na Samfura. A preview yana nuna sigogin samfuri, topology preview, tsarin cibiyar sadarwa, haɗin kai na waje, da manufofi.
- Danna Ƙirƙiri don ƙirƙirar zane kuma komawa zuwa taƙaitaccen tsarin rubutun view. Takaitaccen bayani view yana nuna cikakken matsayi da lafiyar hanyar sadarwar ku. Lokacin da kuka cika duk buƙatun don gina hanyar sadarwa, ana warware kurakuran ginin kuma zaku iya tura hanyar sadarwar. Za mu fara da rarraba albarkatu.
Sanya albarkatu
- Daga taƙaitaccen tsari view, danna sunan blueprint don zuwa dashboard blueprint. Bayan kun ƙaddamar da tsarin ku, wannan dashboard ɗin zai nuna cikakkun bayanai game da matsayi da lafiyar hanyoyin sadarwar ku.
- Daga saman menu na kewayawa na blueprint, danna Staged. Wannan shine inda zaku gina hanyar sadarwar ku. The Jiki view yana bayyana ta tsohuwa, kuma an zaɓi shafin albarkatun a cikin Gina panel. Manufofin halin ja suna nufin cewa kuna buƙatar sanya albarkatu.
- Danna ɗaya daga cikin masu nuna halin ja, sannan danna maɓallin Sabunta ayyukan aiki.

- Zaɓi wurin tafki mai albarka (wanda kuka ƙirƙiri a baya), sannan danna maɓallin Ajiye. Ana sanya adadin albarkatun da ake buƙata ta atomatik zuwa rukunin albarkatun daga tafkin da aka zaɓa. Lokacin da alamar matsayi ja ya juya kore, ana sanya albarkatun. Canje-canje ga staged blueprint ba a tura shi zuwa masana'anta har sai kun yi canje-canjenku. Za mu yi hakan idan mun gama gina hanyar sadarwa.
- Ci gaba da sanya albarkatu har sai duk masu nuna hali sun zama kore.
Sanya Taswirorin Sadarwa
Yanzu lokaci ya yi da za a ƙididdige halayen kowane nodes ɗin ku a cikin topology. Za ku sanya ainihin na'urorin a cikin sashe na gaba.
- A cikin Gina panel, danna Na'ura Profiles tab.

- Danna alamar matsayi ja, sannan danna maɓallin Canja wurin ayyukan taswirori (kamar maɓallin gyarawa).
- Zaɓi taswirar dubawa da ta dace don kowane kumburi daga jerin abubuwan da aka saukar, sannan danna Sabunta Ayyuka. Lokacin da alamar matsayi ja ya zama kore, an sanya taswirorin mu'amala.
- Ci gaba da sanya taswirorin mu'amala har sai duk alamun halin da ake buƙata sun zama kore.
Sanya Na'urori
- A cikin Gina panel, danna na'ura shafin.

- Danna alamar matsayi don ID na tsarin da aka sanyawa (idan ba a riga an nuna jerin nodes ba). Ana nuna na'urorin da ba a raba su cikin rawaya.
- Danna maɓallin Canja tsarin ID na tsarin aiki (a ƙasa ID na tsarin da aka sanyawa) kuma, ga kowane kumburi, zaɓi ID na tsarin (lambobin serial) daga jerin zaɓuka.
- Danna Sabunta Ayyuka. Lokacin da alamar matsayi ja ya zama kore, an sanya ID na tsarin.
Kebul Up Na'urorin
- Danna Links (zuwa hagu na allo) don zuwa taswirar cabling.
- Review taswirar igiyoyi da aka ƙididdige su da kebul ɗin sama da na'urorin zahiri bisa taswirar. Idan kana da saitin na'urorin da aka riga aka haɗa, tabbatar da cewa kun saita taswirorin mu'amala bisa ga ainihin cabling ta yadda lissafin kebul ɗin ya dace da ainihin cabling.
Sanya hanyar sadarwa
Lokacin da kuka keɓance duk abin da ke buƙatar sanyawa kuma tsarin ba shi da kurakurai, duk alamun matsayi kore ne. Bari mu tura tsarin don tura tsarin zuwa na'urorin da aka sanya.
- Daga saman menu na kewayawa, danna Uncommitted don sakewaview staged canje-canje. Don ganin cikakkun bayanai na canje-canje, danna ɗaya daga cikin sunaye a cikin tebur.

- Danna Ƙaddamarwa don zuwa akwatin maganganu inda za ku iya ƙara bayanin da yin canje-canje.
- Ƙara bayanin. Lokacin da kake buƙatar mayar da tsarin zuwa wani bita na baya, wannan bayanin shine kawai bayanin da ake samu game da abin da ya canza.
- Danna Ƙaddamarwa don tura staged canje-canje zuwa tsarin aiki mai aiki kuma ƙirƙirar bita.
Taya murna! Cibiyar sadarwar ku ta zahiri tana aiki.
Mataki na 3: Ci gaba
Taya murna! Kun tsara, ginawa, da tura hanyar sadarwar ku ta zahiri tare da software na Apstra. Ga wasu abubuwa da za ku iya yi a gaba:
Menene Gaba?
| Idan kana so | Sannan |
| Canza kan kan jirgi kuma yi ZTP | Dubi Canjawar Cibiyar Bayanan Kan Kan Jirgin Sama tare da Apstra - Farawa Mai Sauri |
| Maye gurbin takardar shaidar SSL tare da amintacciyar ɗaya | Duba Jagoran Shigarwa da Haɓaka Juniper Apstra |
| Sanya damar mai amfani tare da pro mai amfanifiles da matsayin | Duba sashin Gabatarwar Mai amfani/Gudanarwa a cikin Jagorar Mai amfani Juniper Apstra |
| Gina mahallin ku na kama-da-wane tare da cibiyoyin sadarwar kama-da-wane da yankunan kewayawa | Duba sashin Ƙirƙiri Ƙirƙirar hanyoyin sadarwa a cikin Jagorar Mai amfani Juniper Apstra |
| Koyi game da sabis na telemetry na Apstra da yadda zaku iya tsawaita ayyukan | Duba sashin Sabis a ƙarƙashin Telemetry a cikin Jagorar Mai amfani Juniper Apstra |
| Koyi yadda ake yin amfani da Intent-Based Analytics (IBA) tare da apstra-cli | Dubi Ƙididdiga-Tsarin Niyya tare da apstra-cli Utility a cikin Jagorar Mai Amfani Juniper Apstra |
Janar bayani
| Idan kana so | Sannan |
| Dubi duk takaddun Juniper Apstra | Ziyarci takardun Juniper Apstra |
| Kasance da sabuntawa game da sabbin fasalolin da aka canza da sanannun kuma warware batutuwa a cikin Apstra 5.1.0 | Duba Bayanan Sakin Juniper Apstra |
Koyi Da Bidiyo
Laburarenmu na bidiyo na ci gaba da girma! Mun ƙirƙiri bidiyoyi da yawa waɗanda ke nuna yadda ake yin komai tun daga shigar da kayan aikin ku don daidaita fasalolin cibiyar sadarwa. Anan akwai wasu manyan albarkatun bidiyo da horo waɗanda zasu taimaka muku faɗaɗa ilimin ku na Apstra da sauran samfuran Juniper.
| Idan kana so | Sannan |
| Kalli gajerun nunin nuni don koyan yadda ake amfani da Juniper Apstra don sarrafa kai da inganta ƙira, turawa, da aiki na cibiyoyin sadarwar bayanai, daga Rana 0 zuwa Rana ta 2+. | Dubi Juniper Apstra Demos da Juniper Apstra Data Center bidiyo akan Juniper Networks Sabunta Samfurin Shafin YouTube |
| Samun gajerun nasihohi da ƙayyadaddun umarni waɗanda ke ba da amsoshi masu sauri, tsabta, da haske cikin takamaiman fasali da ayyukan fasahar Juniper. | Duba Koyo tare da Juniper akan Babban Shafi na YouTube na Juniper Networks |
| View jerin yawancin horon fasaha na kyauta da muke bayarwa a Juniper | Ziyarci shafin Farawa akan Portal Learning Juniper |
Juniper Networks, alamar Juniper Networks, Juniper, da Junos alamun kasuwanci ne masu rijista na Juniper Networks, Inc. a Amurka da wasu ƙasashe. Duk sauran alamun kasuwanci, alamun sabis, alamun rajista, ko alamun sabis masu rijista mallakin masu su ne. Juniper Networks ba ta da alhakin kowane kuskure a cikin wannan takaddar. Juniper Networks suna da haƙƙin canzawa, gyaggyarawa, canja wuri, ko in ba haka ba sake duba wannan ɗaba'ar ba tare da sanarwa ba. Haƙƙin mallaka © 2025 Juniper Networks, Inc. Duk haƙƙin mallaka. Rev. 1.0, Yuli 2021.
FAQ:
- Tambaya: Menene tsoffin takaddun shaida don shiga uwar garken Apstra?
A: Tsoffin takardun shaidarka sune mai amfani: admin, kalmar sirri: admin. Ana ba da shawarar canza tsoho kalmar sirri a farkon shiga. - Tambaya: Ta yaya zan iya samun damar GUI na Apstra?
A: Kuna iya samun dama ga GUI na Apstra ta hanyar shiga uwar garken Apstra ta hanyar a web browser ta amfani da adireshin IP na uwar garken.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Juniper NETWORKS Cibiyar Sadarwar Haɗin Kan Niyya ta Apstra [pdf] Jagorar mai amfani Cibiyar Sadarwar Niyya ta Haɓaka, Apstra, Cibiyar Sadarwar Niyya, Tushen Sadarwar |




