K1 Babban Ayyukan Mini Audio Jagoran Mai Amfani
MUHIMMAN UMURNIN TSIRA
Karanta waɗannan umarnin – Kiyaye waɗannan umarnin Ka kula da duk gargaɗin
Gargadi. Rashin bin waɗannan umarnin aminci na iya haifar da wuta, girgiza ko wani rauni ko lalacewa ga na'urar ko wata kadara.
Ƙwararrun ma'aikata da masu izini kawai za su iya aiwatar da shigarwa da ƙaddamarwa.
Kashe wutar lantarki ta mains kafin aiwatar da duk wani haɗin gwiwa ko ayyukan kulawa.
Alamomi
![]() |
K-array yana ayyana cewa wannan na'urar tana dacewa da ƙa'idodin CE da ƙa'idodi. Kafin fara aiki da na'urar, da fatan za a kiyaye ƙayyadaddun ƙa'idodin ƙasa! |
![]() |
WAYE Da fatan za a zubar da wannan samfurin a ƙarshen rayuwarsa ta hanyar kawo shi zuwa wurin tattarawa na gida ko cibiyar sake amfani da irin wannan kayan aiki. |
![]() |
Wannan alamar tana faɗakar da mai amfani ga kasancewar shawarwari game da amfani da samfurin kiyayewa. |
![]() |
Fitilar walƙiya tare da alamar kibiya a cikin kusurwar madaidaiciya an yi niyyar faɗakar da mai amfani ne ga kasancewar vol mai haɗaritage a cikin shingen samfurin wanda zai iya zama mai girma don zama haɗari na girgiza wutar lantarki. |
![]() |
Wannan na'urar tana bin ƙa'idar Ƙuntata Abubuwan Haɗari. |
Gaba ɗaya lura da gargaɗi
- Karanta waɗannan umarnin.
- A kiyaye wannan umarni.
- Ku kula da duk gargaɗin.
- Bi duk umarnin.
- Kar a yi amfani da wannan na'urar kusa da ruwa.
- Tsaftace kawai da bushe bushe.
- Kada a toshe kowane buɗewar samun iska. Shigar daidai da umarnin masana'anta.
- Kada a shigar kusa da kowane tushen zafi kamar radiators, rajistan zafi, murhu, ko wasu na'urori (ciki har da amplifiers) masu samar da zafi.
- Yi amfani da haɗe-haɗe-haɗe-haɗe/na'urorin haɗi kawai da mai ƙira ya ƙayyade.
- Yi amfani kawai tare da keken keke, tsayawa, tudu, sashi, ko tebur wanda masana'anta suka ƙayyade, ko sayar da na'ura.
Lokacin da aka yi amfani da keken keke, yi taka tsantsan lokacin motsi haɗin keke/na'ura don guje wa rauni daga faɗuwa.
- Cire wannan na'urar yayin guguwar walƙiya ko lokacin da ba a yi amfani da ita na dogon lokaci ba.
- Hattara da matakan sauti. Kada ku tsaya a kusa da lasifikar da ke aiki. Na'urorin lasifika suna da ikon samar da matakan matsi na sauti (SPL) wanda zai iya haifar da lalacewar ji na dindindin. Lalacewar ji kuma na iya faruwa a matsakaicin matsakaici tare da tsayin daka ga sauti.
Bincika dokoki da ƙa'idodi masu dacewa da suka danganci matsakaicin matakan sauti da lokutan fallasa. - Kafin haɗa lasifika zuwa wasu na'urori, kashe wuta don duk na'urori.
- Kafin kunna ko kashe wuta don duk na'urori, saita duk matakan ƙara zuwa ƙarami.
- Yi amfani da igiyoyin lasifika kawai don haɗa lasifika zuwa tashoshin lasifikar.
- Ƙarfin ampZa a haɗa tashoshi masu magana da lasifikar zuwa lasifikar da aka bayar a cikin kunshin kawai.
- Koma duk hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis. Ana buƙatar sabis lokacin da na'urar ta lalace ta kowace hanya, kamar igiyar wutar lantarki ko toshe ta lalace, ruwa ya zube ko abubuwa sun fada cikin na'urar, na'urar ta gamu da ruwan sama ko danshi, ba ta aiki yadda ya kamata. , ko kuma an jefar da shi.
- K-array ba zai sauke kowane nauyi ga samfuran da aka gyara ba tare da izini na farko ba.
- K-array ba za a iya ɗaukar alhakin lalacewa ta hanyar rashin amfani da lasifika da rashin dacewa ba ampmasu rayarwa.
Na gode don zaɓar wannan samfurin K-array!
Don tabbatar da aiki mai kyau, da fatan za a karanta a hankali littafin littafin nan da umarnin aminci kafin amfani da samfurin.
Bayan karanta wannan jagorar, tabbatar da adana shi don tunani na gaba.
Idan kuna da wasu tambayoyi game da sabuwar na'urar ku tuntuɓi sabis na abokin ciniki na K-array a support@k-array.com ko tuntuɓi mai rarraba K-array na hukuma a ƙasar ku.
K1 ƙwararren tsarin sauti ne wanda ke nuna sauƙin sarrafawa, fasaha mai girma da aka tsara don amfanar mai amfani na ƙarshe.
Tsarin K1 ya haɗa da manyan lasifika biyu na tsakiyar manyan lasifika da subwoofer mai aiki wanda na'urar mai jiwuwa mai iya sarrafawa ke tafiyar da ita: cikakken bayani mai jiwuwa a cikin ƙaramin kunshin.
An tsara K1 don amfani da hankali a cikin mahalli iri-iri inda ake buƙatar kiɗan baya mai inganci a cikin ƙaramin tsari, kamar gidajen tarihi, ƙananan kantunan tallace-tallace, da ɗakin otal.
Ana kwashe kaya
Kowane K-array amplifier an gina shi zuwa mafi girman ma'auni kuma an bincika sosai kafin barin masana'anta. Bayan isowa, a hankali bincika kwalin jigilar kaya, sannan bincika kuma gwada sabon ku amplififi. Idan kun sami wata lalacewa, nan da nan sanar da kamfanin jigilar kaya. Bincika cewa an kawo waɗannan sassa masu zuwa tare da samfurin.
A. 1x K1 Subwoofer tare da ginannen ciki ampmai kunna sauti da mai kunna sauti
B. 1x Ikon nesa
C.2x Lizard-KZ1 ultra miniaturized lasifikar da kebul da 3,5 mm jack plug
D. 2x KZ1 tebur yana tsaye
E. 1x Na'urar samar da wutar lantarki
Waya
Ana samar da igiyoyi masu haɗin kai masu dacewa a cikin kunshin. Kafin haɗa igiyoyin lasifika zuwa amplifier tabbatar da cewa an kashe tsarin.
Bi waɗannan umarnin don saita haɗin.
- Toshe lasifikar zuwa tashar jiragen ruwa WUTA
- Toshe wutar lantarki zuwa tashar tashar DC IN
Haɗa Bluetooth
Lokacin da aka kunna, K1 zai haɗa kai tsaye zuwa na'urar da aka haɗa ta ƙarshe idan akwai; idan ba haka ba, K1 zai shigar da yanayin haɗawa.
Haɗin Mai kunna Audio da Sarrafa
K1 daidai yake sake fitar da sauti daga tsararrun abubuwan shigar da tushe gami da haɗin Bluetooth.
1. TSARKI tashar lasifikar | 5. Analog shigar da sauti |
2. tashar tashar lasifikar HAGU | 6. Shigar da sauti na gani |
3. Fitowar siginar matakin layi | 7. HDMI Audio Return Channel |
4. Tashar USB | 8. Tashar wutar lantarki |
Yi amfani da tashoshin lasifika na 1 da 2 don toshe lasifikar KZ1 da aka tanadar kawai.
Sarrafa
Ana iya sarrafa sake kunna sauti ta manyan maɓallan da kuma na'ura mai ramut.
A. Juya daidaitawa | D. Kunna/Dakata audio |
B. Canja tushen shigarwa | E. Tsallake waƙa gaba |
C. Tsallake waƙar baya | F. Canjin wuta |
1. Matsayi LED | 4. Canjin wuta |
2. Kunna/Dakata audio | 5. Daidaita jujjuyawa |
3. Juya tushen shigarwa | 6. Multifunction zobe: HAGU: Tsallake waƙa baya DAMA: Tsallake waƙa gaba TOP: Ƙara girma BOTTOM: Ƙarar ƙasa |
Saita
Nemo tsayin shigarwa da ya dace, yana nufin lasifika a wurin sauraro. Muna ba da shawarar daidaitawa masu zuwa:
Zaune mutane
H: min tsayi: saman tebur max tsayi: 2,5 m (8¼ ft)
D: nisa min: 1,5 m (5 ft)
Mutane a tsaye
H: min tsayi: saman tebur max tsayi: 2,7 m (9 ft)
D: nisa min: 2 m (6½ ft)
Shigarwa
Don shigarwa na dindindin bi waɗannan umarnin aiki:
- Kafin a saka lasifikar a saman, a hankali cire gasasshen waje;
- Hana rami mai diamita 4 mm (0.15 in) a cikin saman tare da zurfin akalla 20 mm (0.80 in);
- Saita filogin bango a wuri kuma a hankali murɗa lasifikar zuwa saman;
- Sake sanya gasa na waje akan lasifika.
Sabis
Don samun sabis:
- Da fatan za a sami jerin lambobin (s) na naúrar (s) akwai don tunani.
- Tuntuɓi mai rarraba K-array na hukuma a ƙasar ku:
nemo jerin Masu Rarraba da Dillalai akan K-array website.
Da fatan za a kwatanta matsalar a sarari kuma gaba ɗaya ga Sabis na Abokin Ciniki. - Za a sake tuntuɓar ku don sabis na kan layi.
- Idan ba a iya magance matsalar ta wayar, ana iya buƙatar ka aika naúrar don sabis. A cikin wannan misalin, za a ba ku lambar RA (Bayar da izini) wanda ya kamata a haɗa shi akan duk takaddun jigilar kaya da wasiku game da gyara. Kudin jigilar kaya alhakin mai siye ne.
Duk wani ƙoƙari na gyara ko musanya abubuwan da ke cikin na'urar zai bata garantin ku. Dole ne cibiyar sabis ta K-array mai izini ta yi sabis.
Tsaftacewa
Yi amfani da busasshiyar kyalle mai laushi kawai don tsaftace gidan. Kada a yi amfani da duk wani abu mai kaushi, sinadarai, ko maganin tsaftacewa wanda ya ƙunshi barasa, ammonia, ko abrasives. Kada a yi amfani da wani feshi kusa da samfurin ko ƙyale ruwa ya zube cikin kowace buɗaɗɗiya.
Ƙididdiga na Fasaha
K1 | |
Nau'in | 3-tashar Class D audio amplififi |
Ƙarfin Ƙarfi | LF: 1 x 40W @ 452 HF: 2 x 20W @ 4Q |
Amsa Mitar | 20 Hz - 20 kHz (d 1 dB) |
Haɗuwa | 3,5mm jack sitiriyo Aux shigar da USB-A 2.0 SP/DIF na gani Tashar Komawar Audio na HDMI Bluetooth 5.0 3,5mm jack sitiriyo LINE fitarwa |
Sarrafa | Ikon Nesa na IR |
Kewayon aiki | Adaftar wutar lantarki AC/DC 100-240V - AC, shigarwar 50-60Hz 19V, fitarwa na 2A DC |
Launuka da Finarshe | Baki |
Kayan abu | ABS |
Girma (WxHxD) | 250 x 120 x 145 mm (9.8 x 4.7 x 5.7 a) |
Nauyi | 1,9 kg (2.2 lb) |
Lyzard-KZ1 | |
Nau'in | Madogararsa |
Ƙarfin Ƙarfi | 3.5 W |
Amsa Mitar | 500 Hz - 18 kHz (-6 dB) ' |
Matsakaicin SPL | 86dB (koli) 2 |
Rufewa | V. 140° I H. 140° |
Masu Fassarawa | 0,5 ″ neodymium magnet woofer |
Launuka | Baki, fari, RAL na al'ada |
Ya ƙare | Bakin karfe mai goge, 24K gwal ya ƙare |
Kayan abu | Aluminum |
Girma (WxHxD) | 22 x 37 x 11 mm (0.9 x 1.5 x 0.4 a) |
Nauyi | 0.021 kg (0.046 lb) |
IP Rating | IP64 |
Impedance | 16 Q |
K1 Subwoofer | |
Nau'in | Madogararsa |
Ƙarfin Ƙarfi | 40 W |
Amsa Mitar | 54 Hz - 150 kHz (-6 dB)' |
Matsakaicin SPL | 98dB (koli) 2 |
Rufewa | OMNI |
Masu Fassarawa | 4 ″ babban balaguron balaguro ferrite woofer |
Makanikai Views
K-ARRAY surl
Ta hanyar P. Romagnoli 17 | 50038 Scarperia da San Piero - Firenze - Italiya
ph +39 055 84 87 222 | info@k-array.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
K-ARRAY K1 Babban Ayyukan Mini Audio [pdf] Jagorar mai amfani K1, Tsarin Tsarin Sauti Mai Girma Mai Girma, K1 Babban Ƙararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaddamarwa zai Yi |