
Saukewa: KT2-HV
Lasifikar Tushen Tushen Tuba Mai Inci Biyu
Jagorar Mai Amfani
Ver. 2.8
Tornado
Saukewa: KT2-HV
Saukewa: KT2C-HV
Saukewa: KTL2-HV
KTL2C-KTL2C-HV
JAGORANTAR MAI AMFANI 
SABO
Duk samfuran Tornado kuma ana samun su a cikin nau'in 70V! Duba sakin layi na 9.1 don cikakkun bayanai.
Tornado
ALAMOMIN
K-array yana ayyana cewa wannan na'urar tana dacewa da ƙa'idodin CE da ƙa'idodi. Kafin fara aiki da na'urar, da fatan za a kiyaye ƙayyadaddun ƙa'idodin ƙasa!
SATI
Da fatan za a zubar da wannan samfurin a ƙarshen rayuwarsa ta hanyar kawo shi wurin tattarawa na gida ko cibiyar sake yin amfani da kayan aiki.
Wannan alamar tana faɗakar da mai amfani ga kasancewar shawarwari game da amfani da kulawar samfurin.
Gargadi!
Ƙari mai haɗaritages: ILLAR HAUTAR lantarki. Tashoshin da aka yiwa alama da wannan alamar HAZARDOUS LIVE ne kuma wayoyi na waje da aka haɗa zuwa waɗannan tashoshi suna buƙatar shigarwa ta ƙwararren ƙwararren ko amfani da shirye-shiryen jagora ko igiyoyi.
Wannan alamar tana faɗakar da mai amfani ga kasancewar shawarwari game da amfani da kulawar samfurin.
Wannan na'urar tana bin ƙa'idar Ƙuntata Abubuwan Haɗari.
GABATARWA
Jerin Tornado ƙaramin tushen sauti ne da aka tsara don ingantaccen tsarin rarrabawa. An gina shi a cikin ƙaramin shinge na aluminum, Tornado ya dace da ƙirar sararin samaniya da ƙirar gine-gine.
Tornados shine maganin lasifikar maɓalli; an ƙera su azaman lasifikan da ba a so, ana iya jujjuya su cikin sauƙi zuwa na'urori masu sarrafa kansu ta hanyar saka KA1-T2H, 12V/24V ampmodule mai haske. Hakanan ana samun duk nau'ikan Tornado a cikin nau'in 70V wanda za'a iya sarrafa shi da har zuwa raka'a 100 ta KA84 guda ɗaya. amptashar lifier da har zuwa raka'a 50 ta gada biyu KA24 amptashoshin ruwa. Tornados suna da naúrar tuƙi mai inganci mai girman inci 2 tare da tsarin maganadisu neodymium da kuma dakatarwar da aka ƙera don matsakaicin balaguron balaguro na layi da ƙaramin tsangwama na transducer. Mai jujjuyawar mazugi yana ba da mafi girman girman SPL na 107dB kuma yana da faffadan mitar aiki daga 150 Hz zuwa 18 kHz tare da ƙarancin murdiya. Baya ga daidaitattun sifofin lasifika na Tornado, KTL2 da KTL2C suna da 7 hadedde RGB LEDs waɗanda za a iya sarrafa su godiya ga fa'idodin na'urorin K-array ta hanyar DMX ko ta nesa. Tare da ikonsa na sake yin magana, kiɗa, da walƙiya ba tare da wahala ba, zaɓi ne mai kyau don ƙayyadaddun aikace-aikace kamar su gidajen wasan kwaikwayo, nunin kayan tarihi, gidajen abinci, tsarin ɗaukar hoto don gabatarwar AV na kamfani, shagunan sashe, da kuma a cikin ɓoyayyun wurare kamar matakai na cikin gidaje. na ibada. KT2 da KTL2 sun zo tare da bangon bango don ƙayyadaddun kayan aiki ko aikace-aikacen saman. KT2C da KTL2C sun zo tare da maƙallan rufi don hawan rufin.
Dukkan abubuwan Tornado an tsara su ta hanyar K-array R&D sashen da aka yi da al'ada a ƙarƙashin tsarin kula da ingancin K-array.
MANYAN SIFFOFI
- Babban rabo-zuwa girman rabo
- Direba 2 ″ cikakken direban balaguron balaguro
- Haɗaɗɗen LEDs RGB (KTL2 da KTL2C kawai)
- Amsar mitar mai faɗi
- Haɗe-haɗe 4-pin Phoenix haɗin gwiwa
- Direban muryar murya sau biyu don madaidaicin impedance 8-32
- Akwai nau'in 70V
- Karamin aluminum ultra-karfin chassis
- IP54 mai jure yanayi (KT2 da KT2C kawai)
FALALAR ZABI
Na'ura mai sarrafa kanta ta amfani da KA1-T2H ampModululifier (duba Babi na 11)

APPLICATIONS
- Audio don gidan kayan gargajiya da nunin nuni
- Abubuwan da ke da hankali na sararin samaniya da kuma rarraba tsarin don magana da kiɗa
- Gidajen abinci, kulake, mashaya
- Stores na sashen
- Shigar da tsarin sauti-kayan gani
BAYANIN TSIRA
Karanta waɗannan umarnin - Kiyaye waɗannan umarni - Kula da duk gargaɗin
GARGADI
- Shigar da lasifikar kawai a wurin da zai iya ɗaukar nauyin tsarin tsari. Yin in ba haka ba na iya haifar da faɗuwa naúrar tare da haifar da rauni na mutum da asarar dukiya.
- Ƙwararrun lasifikar suna da ikon samar da matakan sauti masu tsayi sosai kuma yakamata a yi amfani da su da kulawa. Rashin ji yana tarawa kuma yana iya haifar da matakan sama da 90dB idan an fallasa mutane na tsawon lokaci.
- Kada kayi aiki da lasifikar na tsawon lokaci tare da murɗa sauti. Wannan alama ce ta rashin aiki, wanda kuma zai iya haifar da zafi da haifar da wuta.
- Kar a taɓa tsayawa kusa da lasifika da aka kora a babban matakin.
- Dakatar da tsarin yakamata ƙwararrun ma'aikata ne kawai su yi su bin amintattun ayyukan magudi.
- Amintaccen gyare-gyare ga tsarin ginin yana da mahimmanci. Idan cikin kokwanto, nemi taimako daga masu gine-gine, injiniyoyin tsarin ko wasu ƙwararru.
- Bai kamata a sanya tushen wuta tsirara kamar fitilu masu haske kusa da na'urar ba.
- Kada kayi ƙoƙarin kwance naúrar. Naúrar ba ta ƙunshi sassan da za a iya amfani da ita ba. Ma'aikatan sabis na horar da masana'antu ne kawai za a yi gyare-gyare.
HANKALI
- Hadarin shakewa. Wannan na'urar ta ƙunshi ƙananan sassa, waɗanda za su iya haifar da haɗari ga yara ƙanana. Kiyaye na'urar da na'urorinta daga ƙananan yara.
- Yana da mahimmanci cewa ana amfani da tsarin lasifika cikin aminci.
- Kada kayi gyara da kanka. Kar a buɗe na'urar, tana ɗauke da yuwuwar haɗari voltage. Kada ka taɓa ƙoƙarin ƙwace, gyara ko gyara tsarin da kanka. Warke naúrar na iya haifar da lalacewar da ba a rufe ƙarƙashin garanti. Na'urar ba ta ƙunshi sassa masu amfani ba. Ma'aikatan sabis na horar da masana'anta ne kawai su yi gyare-gyare.
Cire kaya
Kowane K-array amplifier an gina shi zuwa mafi girman ma'auni kuma an bincika sosai kafin barin masana'anta. Bayan isowa, a hankali bincika kwalin jigilar kaya, sannan bincika kuma gwada sabon ku ampmai rairayi. Idan kun sami wata lalacewa, nan da nan sanar da kamfanin jigilar kaya. Wanda aka aiko kawai zai iya ƙaddamar da tsarin da'awar game da kayan lantarki na tsarin.
HADA KAYAN HAKA
| KT2 | KT2C | KTL2 | KTL2C |
| 1 x M5 ya juya karfen goro 1 x 4-pin Phoenix mai haɗawa 1 x Biyu zaren dunƙule 1 x Nailan 6x30mm 1 x Kebul na Jumper |
1 x 4-pin Phoenix mai haɗawa 1 x Biyu zaren dunƙule |
1 x M5 ya juya karfen goro 2 x 4-pin Phoenix mai haɗawa 1 x Biyu zaren dunƙule 1 x Nailan 6x30mm 1 x Kebul na Jumper |
2 x 4-pin Phoenix mai haɗawa 1 x Kebul na Jumper |
NA JIKI
| Teburin nauyi | KT2 | KT2C | KTL2 | KTL2C |
| Kg | 0.56 | 0.67 | 0.54 | 0.65 |
| lb | 1.23 | 1.48 | 1.19 | 1.43 |
PANEL NA BAYA DA WIRING

9.1 70V VERSION
Ana samun duk Tornados kuma a cikin nau'in 70V: KT2-HV, KT2C-HV, KTL2-HV, KTL2C-HV. Babban girman girman lasifikar yana ba da damar tuƙi har zuwa raka'a 100 ta KA84 guda ɗaya amptashar lifier da har zuwa raka'a 50 ta gada biyu KA24 amptashoshin ruwa.

SHIGA

KAYAN HAKA
KO KA SAN CEWA….
An ƙirƙira shi azaman lasifikar da ba a so, sabon Tornados za a iya jujjuya shi cikin sauƙi zuwa na'urori masu sarrafa kansu ta hanyar saka KA1-T2H ampModule lifier.
![]() |
KA1-T2H | AmpModululifier don Tornados (32W) |
![]() |
K-AL15 | 15 W wutar lantarki don 1 KA1-T2H (a cikin kiɗan baya ko aikace-aikacen magana) |
![]() |
<-AL66 | 66 W wutar lantarki har zuwa 2 KA1-T2H (cikakken iko) ko har zuwa 4 KA1-T2H (a cikin kiɗan baya ko aikace-aikacen magana) |
![]() |
K-AL75 | 75 W DIN dogo wutar lantarki har zuwa 3 KA1-T2H (cikakken iko) ko har zuwa 6 KA1-T2H (a cikin kiɗan baya ko aikace-aikacen magana) |
![]() |
-AL120 | 120 W DIN dogo wutar lantarki don har zuwa 5 KA1-T2H (cikakken iko) ko har zuwa 10 KA1-T21-1 (a cikin kiɗan baya ko aikace-aikacen tambari) kuma don K-RGBDMX / KRGBREM RGB LED mai kula da KTL2 da KTL2C |
![]() |
K-AL240 | 240 W DIN dogo wutar lantarki har zuwa 12 KA1-T2H (cikakken iko) ko har zuwa 24 KA1-T2H (a cikin kiɗan baya ko aikace-aikacen magana) kuma don K-RGBDMX / KRGBREM RGB LED mai kula da KTL2 da KTL2C |
![]() |
K-CTRL | 60 W RGB LED DMX Mai kula da har zuwa 4 KTL2s ko KTL2Cs |
![]() |
K-RGB DMX | RGB LED DMX Mai Gudanarwa har zuwa 10 KTL2s / KTL2Cs (ta amfani da K-AL120) ko har zuwa 20 (ta amfani da K-AL240) |
![]() |
K-RGB RAM | RGB LED Controller tare da ramut har zuwa 10 KTL2s / KTL2Cs (ta amfani da K-AL120) ko har zuwa 20 (ta amfani da K-AL240) |
![]() |
KA-FRAME | 2U Rack Adafta don 4 K-CTRLs |
11.1 KA1-T2H WIRING
HIDIMAR
Don samun sabis:
- Tuntuɓi mai rarraba K-array na hukuma a ƙasar ku. Mai rarrabawa na gida zai jagorance ku zuwa cibiyar sabis da ta dace.
- Idan kana kira don sabis, da fatan za a sami jerin lambobin (s) na naúrar (s) akwai don tunani. Nemi Sabis na Abokin Ciniki, kuma ku kasance cikin shiri don bayyana matsalar a sarari kuma gaba ɗaya.
- Idan ba a iya magance matsalar ta wayar, ana iya buƙatar ka aika naúrar don sabis. A cikin wannan misalin, za a ba ku lambar RA (Bayar da izini) wanda ya kamata a haɗa shi akan duk takaddun jigilar kaya da wasiku game da gyara. Kudin jigilar kaya alhakin mai siye ne.
Duk wani ƙoƙari na gyara ko musanya abubuwan da ke cikin na'urar zai bata garantin ku. Dole ne cibiyar sabis ta K-array mai izini ta yi sabis.
Tsaftacewa: Yi amfani da busasshiyar kyalle mai laushi kawai don tsaftace gidan. Kada a yi amfani da duk wani abu mai kaushi, sinadarai, ko maganin tsaftacewa wanda ya ƙunshi barasa, ammonia, ko abrasives. Kada a yi amfani da wani feshi kusa da samfurin ko ƙyale ruwa ya zube cikin kowace buɗaɗɗiya.
BAYANI
KT2 - KT2C - KT2-HV - KT2C-HV
| Gudanar da wutar lantarki Kewayon mita Impedance Matsakaicin SPL A kwance A tsaye Nau'in Yawanci |
ACUSTICS18 W (AES) 150 Hz - 18 kHz (-10dB) (1) KT2, KT2H: 8 Ω/32 Ω (zaɓi) KT2-HV, KT2C-HV: Babban Rashin ƙarfi don 70V amp 101 dB (ci gaba) - 107 dB (koli) (2) COVERAGE90°90° Ana buƙatar CROSSover External Crossover 150 Hz, 24 dB/oct an ba da shawarar mafi ƙarancin |
| Cikakken kewayo Mai haɗawa Nau'in IP Girma Nauyi |
MASU FASSARA 2" Neodymium magnet woofer tare da 2 x 0.8" muryoyin murya WUTA AUDIO INPUT 4-pin Phoenix SHAWARWARI AMPRAYUWA KA1-T2H, KA14, KA24, KA84 CERTIFICATION 54 JIKI KT2………. KT2C 74mm x 123mm x 118mm(2.9" x 4.8" x 4.6") 125mm x 125mm x 119 mm (4.9" x 4.9" x 4.7") 0.56 kg (1.23 lbs) 0.67 kg (1.48 lbs) |
Bayanan kula don bayanai
- Tare da saiti na sadaukarwa;
- An auna tare da siginar kiɗa
An gabatar da sabbin kayan aiki da ƙira a cikin samfuran da ke akwai ba tare da sanarwa na baya ba. Tsarukan yanzu na iya bambanta ta wasu fuskoki da waɗanda aka gabatar a cikin wannan takaddar.
| Gudanar da wutar lantarki Kewayon mita Impedance Matsakaicin SPL A kwance A tsaye Nau'in Yawanci Cikakken kewayo Mai haɗawa |
FASAHA 18 W (AES) 150 Hz - 18 kHz (-10dB) (1) KT2, KT2H: 8 Ω/32 Ω (zaɓi) KT2-HV, KT2C-HV: Babban Rashin ƙarfi don 70V amp101 dB (ci gaba) - 107 dB (koli) (2) LABARI 90° 90° MAGAMA Crossover na waje yana buƙatar 150 Hz, 24 dB/oct an ba da shawarar mafi ƙarancin MASU FASSARA 2" Neodymium magnet woofer tare da 2 x 0.8" muryoyin murya WUTA AUDIO INPUT 4-pin Phoenix |
| Nau'in Nau'in Mai haɗawa Fitowar Haske Viewcikin Angle Amfani IP Girma Nauyi |
SHAWARWARI AMPRAYUWA KA1-T2H, KA14, KA24, KA84 LED 7 x RGB LED 4-pin Phoenix Black version: 330 lumen Farar sigar: 400 lumen 90° 10 W TALLAFIN 40 NA JIKI KTL2 KTL2C 74mm x 123 mm x 118 mm (2.9" x 4.8" x 4.6") 125mm x 125 mm x 119 mm (4.9" x 4.9" x 4.7") 0.54 kg (lbs 1.2) 0.59 kg (1.3 lbs) |
Bayanan kula don bayanai
- Tare da saiti na sadaukarwa;
- An auna tare da siginar kiɗa
An gabatar da sabbin kayan aiki da ƙira a cikin samfuran da ke akwai ba tare da sanarwa na baya ba. Tsarukan yanzu na iya bambanta ta wasu fuskoki da waɗanda aka gabatar a cikin wannan takaddar.
KA1-T2H ACCESSOR
An ƙirƙira su azaman masu magana mara ƙarfi, sabon tornaDos za a iya jujjuya su cikin sauƙi zuwa Na'urori masu ƙarfin kai ta hanyar saka ka1-t2h 12v/24v ampmoDule mai haske.
| Masu haɗawa Waya Masu haɗawa Nau'in Waya Na suna Ƙarfi Fitowa Kariya Amsa mai yawa THD+N 1kHz, 1 W |
BAYANAN AUDIO Phoenix connector IN - (-) IN + (+) GRD (Ground) SHIGA WUTA Phoenix connector VCC (+) GND (na kowa) AMPRAYUWA 1 Module Class D Ana sarrafa ta Lantarki 32 W @ 8 Ω 1% THD + NOISE (1) Mai iyaka mai ƙarfi, sama da na yanzu, sama da zafin jiki, gajeriyar da'ira wutar lantarki polarity inversion 20Hz - 20kHz (+/- 3 dB) don 1W @ 8 Ω 0,100% |
| Nunanan voltage Kewayon aiki I. Nom. inganci Ƙarfin ƙira Girma Nauyi |
DC WUTA 12/24 Vdc 10-26 Vdc 0.4 A / 24 Vdc CIN KYAUTA 83% 10 W JIKI 35 mm x 40 mm x 14 mm (1,37" x 1,57" x 0,55") 40 g (0.08 lb) |
Bayanan kula don bayanai
1. Matsayin Gwajin EIAJ, 1 kHz, 1%THD
An gabatar da sabbin kayan aiki da ƙira a cikin samfuran da ke akwai ba tare da sanarwa na baya ba. Tsarukan yanzu na iya bambanta ta wasu fuskoki da waɗanda aka gabatar a cikin wannan takaddar.
KT2 DA KT2C EN54-24 DATA
| Gudanar da wutar lantarki SPL 1W/1m Matsakaicin SPL Mai haɗa IN Vmax In (Hayaniyar ruwan hoda) Yawan Mitar Rufe Hoto Rufe Vertcal |
15 W 89db ku 100 dB Muryar Muryar A: 1+ 1 Muryar Murya B: 2+ 2 Nada biyu: 1+ 2- (1- + CC) 8.20V @ 8 Ohm, 16.40 V @ 32 Ohm 150 Hz – 18 kHz 180° @ 500 Hz 180° @ 1000 Hz, 180° @ 2000 Hz 120° @ 4000 Hz 180° @ 500 Hz 180° @ 1000 Hz 180° @ 2000 Hz 120° @ 4000 Hz |
![]() |
![]() |
| K-array 0068-CPR-082/2017 |
K-array 0068-CPR-082/2017 |
| EN 54-24: 2008 Lasifikar don tsarin ƙararrawar murya don gano wuta da tsarin ƙararrawar wuta don gine-gine KT2 nau'in B |
EN 54-24: 2008 Lasifikar don tsarin ƙararrawar murya don gano wuta da tsarin ƙararrawar wuta don gine-gine KT2C nau'in B |
An shirya abubuwan da ke cikin wannan littafin don dalilai na bayanai kawai. K-array surl ba shi da alhakin kowane kurakurai ko kuskuren da zai iya bayyana a cikin wannan jagorar. K-array surl yana da haƙƙin yin gyare-gyare ba tare da sanarwa ta gaba ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
K-ARRAY KT2 - KT2-HV Tornado Multi-Purpose 2 Inch Point Source Lasifika [pdf] Jagorar mai amfani KT2 - KT2-HV, KT2C - KT2C-HV, KTL2 - KTL2-HV, Tornado Multi-Purpose 2 Inch Point Laud. |













