
SAURARA JAGORA
Tsawa-KS
Karamin, subwoofers masu yawan ayyuka

Na gode don zaɓar wannan samfurin K-array!
Don tabbatar da aiki mai kyau, da fatan za a karanta wannan jagorar mai sauri a hankali.
Zazzage littafin jagora da umarnin aminci daga K-array na hukuma websaiti a www.k-array.com:
Kafin amfani da samfurin don Allah a hankali karanta jagorar mai shi da umarnin aminci.
Bayan karanta wannan jagorar mai sauri, tabbatar da kiyaye shi don tunani na gaba.
Idan kuna da wasu tambayoyi game da sabuwar na'urar ku tuntuɓi sabis na abokin ciniki na K-array a support@k-array.com ko tuntuɓi mai rarraba K-array na hukuma a ƙasar ku.
Layin mu na Thunder-KS yana ba ku duk haɓaka tare da bass da kuke buƙata don shigarwa da aikace-aikacen rayuwa. Tare da nau'ikan nau'ikan m da masu aiki a cikin nau'ikan girma dabam-dabam waɗanda suka fara daga 12 "zuwa 21" da dual 18", layin Thunder-KS babban tsarin ƙaramin aiki ne wanda ke nuna woofer tare da tsarin maganadisu da dakatarwar da aka ƙera don matsakaicin balaguron balaguro.
Hannun aljihu da matsayi mai tsayin zaren M20 don haɗa manyan lasifika suna sanya subwoofers dacewa don amfani da manufa don aikace-aikace a cikin gidajen wasan kwaikwayo, wuraren kide-kide, liyafa, da shigarwar gidan abinci.
Fiye da masu amfani da subwoofers kawai, samfuran mu masu aiki sun tashi daga biyan kuɗi na gargajiya a cikin cewa ƙirar su "masu wayo" suna sanya kayan lantarki a matsayin ɓangaren tsakiya, suna canza lasifikar ƙaramar matsakaicin matsakaici zuwa kayan aiki mai dacewa don gudanarwa da sarrafa siginar sauti.
Bincika katun jigilar kaya a hankali, sannan bincika kuma gwada sabuwar na'urar ku. Idan kun sami wata lalacewa, nan da nan sanar da kamfanin jigilar kaya. Bincika cewa an kawo waɗannan sassa masu zuwa tare da samfurin:
- Naúrar Subwoofer 1x: samfuri da sigar za su kasance ɗaya daga jerin masu zuwa:
a. Thunder-KS1 I
b. Thunder-KS1P I
c. Thunder-KS2 I
d. Thunder-KS1P I
e. Thunder-KS3 I
f. Thunder-KS3P I
g. Thunder-KS4 I
h. Thunder-KS4P I - 1x Wannan jagorar mai sauri
- 1x Igiyar wutar lantarki a cikin fakitin samfura masu ƙarfin kai kawai (watau KS1 I, KS2 I, KS3 I, KS4 I).
Subwoofers masu sarrafa kansu na Thunder-KS suna aiwatar da ikon tashoshi 4 amplifier module tare da ginannen DSP wanda za'a iya sarrafawa da sarrafawa ta hanyar keɓancewar K-array Connect app ko software na K-framework3.
Domin sarrafa nesa daga duk wani rukunin aiki na Thunder-KS yana zazzage ƙa'idar Haɗin K-array:

http://software.k-array.com/connect/store
Sake saitin Haɗuwa
Ci gaba da danna maɓallin RESET na tsawon daƙiƙa 10 zuwa 15 domin:
- Mayar da adireshin IP mai waya zuwa DHCP;
- Kunna Wi-Fi da aka gina a ciki kuma sake saita sigogin mara waya zuwa tsohuwar sunan SSID da kalmar wucewa (dubi Jagorar mai amfani “K-array Connect Mobile App” don cikakkun bayanai).
AC mains wadata
A kan subwoofers na Thunder-KS mai sarrafa kansa, ana yin babban haɗin AC ta hanyar igiyar wutar lantarki da aka bayar: saka mai haɗin wutar lantarki na GASKIYA a cikin mashigin sannan kuma juya shi a agogo. Da zarar an toshe kuma an kunna wutar da kyau, yanayin tsarin fitilun LED suna kunne.
K-array Connect Mobile App


Farawa
Dangane da sigar da ƙirar, bi waɗannan matakan don sa tsarin yayi aiki:
Subwoofer mai aiki (KS1 I, KS2 I, KS3 I, KS4 I)
- Haɗa igiyoyin siginar shigarwa da fitarwa bisa ga tsarin da kake son cimmawa (duba Jagorar mai amfani "Wing").
- Haɗa igiyar wutar lantarki zuwa madaidaicin soket na mains AC kuma zuwa mai haɗin wutar lantarki na GASKIYA akan rukunin baya na Thunder-KS: Thunder-KS yana kunna lokacin da aka kulle mai haɗa wutar lantarki ta TRUE kuma wutar lantarki ke gudana daga tashar AC.
- Riƙe na'urar tafi da gidanka (wayar hannu ko kwamfutar hannu):
a. tabbatar da haɗin Wi-Fi yana kunne;
b. a cikin tsarin Android app yana neman kowace hanyar sadarwa ta Wi-Fi wacce sunan SSID ya fara da “K-array”; danna ƙasa don tilasta sabunta jerin hanyoyin sadarwa;
c. idan jerin na'urorin da ake da su babu komai a taɓa maɓallin SCAN QR CODE kuma yi amfani da kyamarar na'urar tafi da gidanka don tsara lambar QR a saman kusurwar hagu na rukunin baya na ThunderKS: wannan yana ba da na'urar hannu don haɗawa zuwa Thunder-KS Wi- Fi hotspot;
d. shigar da kalmar wucewa don haɗawa zuwa Thunder-KS subwoofer mai aiki (duba Jagorar Mai amfani "Haɗi da Ganowa" don cikakkun bayanai). - A cikin menu na ƙasan Haɗin ƙa'idar K-array, zaɓi PRESET kuma taɓa maɓallin kamfas don saita saitin lasifika (duba Jagorar Mai amfani “Confit Output”).
Bincika a hankali cewa saitattun don dacewa da ainihin daidaitaccen tsarin subwoofer da manyan lasifika da aka haɗa zuwa masu haɗin magana na baya na Thunder-KS. - Saita hanyar siginar daga tashoshin shigarwa zuwa tashoshi masu fitarwa a cikin menu na ROUTING (duba Jagorar Mai amfani "Signal Routing").
- Duba ƙarar siginar a cikin VOLUME shafin (duba Jagorar mai amfani "Ƙarar").
- Ji daɗin sautin K-array!
Subwoofer mai wucewa (KS1P I, KS2P I, KS3P I, KS4P I)
A. Haɗa kebul ɗin magana mai dacewa zuwa mai haɗin SpeakON akan rukunin baya na Thunder-KS (duba Jagorar Mai amfani “Wiring”).
A. Haɗa ɗayan kebul ɗin lasifikar zuwa wuta ampmai kunnawa ko zuwa Thunder-KS subwoofer mai aiki.
B. Akan naúrar tuƙi mai aiki ɗora saitin na'urar da ta dace bisa ga samfurin Subwoofer na Thunder-KS (duba Jagorar Mai amfani "Tsarin fitarwa").

Haɗi zuwa Thunder-KS guda ɗaya
- Tabbatar cewa Wi-Fi na na'urar hannu yana kunne.
- Kaddamar da K-array Connect app.
a. A cikin tsarin Android app yana neman kowace hanyar sadarwa ta Wi-Fi wacce sunan SSID ya fara da “K-array”; danna ƙasa don tilasta sabunta jerin hanyoyin sadarwa da ake da su.
b. Taɓa sunan na'urar don kafa haɗi kuma saka kalmar wucewa (duba ƙasa). - Idan jerin na'urorin da ake da su babu komai a taɓa maɓallin SCAN QR CODE kuma yi amfani da kyamarar na'urar tafi da gidanka don tsara lambar QR a kusurwar hagu na kusurwar Thunder-KS: wannan yana ba da na'urar hannu don haɗawa zuwa Thunder-KS Wi-Fi cibiyar sadarwa.
- Shigar da kalmar wucewa don haɗawa zuwa Thunder-KS subwoofer mai aiki. Idan ba a gyara ba, tsoho kalmar sirri ita ce lambar serial na na'urar, misali K142AN0006 (masu hankali).
- K-array Connect app yana haɗa kai tsaye zuwa Thunder-KS subwoofer mai aiki.
Haɗi zuwa hanyar sadarwar Thunder-KS
Subwoofers mai aiki na Thunder-KS yana da RJ45
Tashar tashar Ethernet akan bangon baya wanda ke ba da damar haɗa lasifika zuwa cibiyar sadarwar yanki (LAN), don sauƙaƙe ikon sarrafawa.
Thunder-KS yana aiwatar da fasahar sadarwar sifili conf, yana ba da damar kai tsaye haɗa subwoofers masu aiki zuwa PC ta hanyar kebul na Ethernet CAT5, gami da haɗa na'urorin cikin hanyar sadarwa ba tare da wani saitin mai amfani ba.
Idan akwai sabis na DHCP, zai sanya adireshin IP ga kowane Thunder-KS. Idan babu sabis na DHCP, kowane Subwoofer mai aiki na Thunder-KS zai sanya adireshin IP da kansa a cikin kewayon 169.254.0.0/16 (auto-IP).

Hanya mafi sauƙi na gida na Thunder-KS subwoofers mai aiki yana buƙatar aiwatar da maɓallin Ethernet. Lokacin da akwai wurin samun dama, ana iya sarrafa hanyar sadarwar Thunder-KS subwoofers masu aiki cikin sauƙi tare da K-array Connect app ta wayar hannu akan LAN.
A. Haɗa kowane subwoofer mai aiki na Thunder-KS zuwa wurin shiga Wi-Fi tare da ginanniyar hanyar Ethernet: yi amfani da igiyoyin Ethernet Cat5 ko Cat6.
B. Saita wurin shiga Wi-Fi cibiyar sadarwar SSID da sigogi.
C. Tabbatar da Wi-Fi na na'urar hannu yana kunne.
D. Haɗa na'urar tafi da gidanka zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi.
E. Kaddamar da K-array Connect app: app ɗin yana neman kowace na'ura a cikin hanyar sadarwar wacce sunanta ya fara da "K-array" kuma yana ƙoƙarin kafa haɗin gwiwa.
F. Idan jerin na'urorin da ke akwai fanko ne, matsa ƙasa don tilasta sabunta jerin na'urorin da ke akwai.
Kan-Board Web App
Jirgin web dubawa shine ƙarin ƙirar mai amfani da aka saka akan ginanniyar DSP wanda ke ba da damar sarrafa fasalin tsarin akan hanyar sadarwa.
Da zarar an saita adireshin IP na Thunder-KS subwoofer mai aiki kuma an san shi, yana yiwuwa a sami damar ginannun abubuwan DSP akan LAN tare da web browser (an bada shawarar Google Chrome).
Buga Thunder-KS adireshin IP na subwoofer mai aiki a cikin filin adireshin web browser (misali 10.20.16.171): Thunder-KS zai tura da web dubawa don samun damar kai tsaye zuwa abubuwan DSP ɗin sa.
K-array Connect app na wayar hannu yana ba da gajeriyar hanya don isa ga kan jirgin web dubawa.

Subwoofer Rear Panel
- SpeakON NL4 tashoshi masu fitar da lasifikar 3 & 4
- SpeakON NL4 tashoshi masu fitar da lasifikar 1 & 2
- Lambar QR don haɗin nesa na aikace-aikacen K-array Connect
- PowerCon TRUE mahada (AC yana fita)
- Mashigin PowerCon TRUE (AC yana ciki)
- Tashar XLR-M 2 daidaitaccen fitowar layi ko tashoshi 3 & 4 fitarwa AES3 (mai amfani da zaɓaɓɓen ta hanyar K-array Connect app)
- Tashar XLR-F 2 daidaitaccen shigarwar layi ko tashoshi 3 & 4 shigarwar AES3 (mai amfani da zaɓaɓɓen ta hanyar K-array Connect app)
- Tashar XLR-M 1 daidaitaccen fitarwar layi
- Tashar XLR-F 1 madaidaicin shigar da layi
- Maɓallin sake saiti
- Siginar shigarwa LED duba
- Fitar da siginar LED Monitor
- Matsayin tsarin LED
- tashoshin USB
- RJ45 Ethernet tashar jiragen ruwa
Ƙungiyar Rear Subwoofer mai wucewa
A. SpeakON NL4
B. Magana NL4
C. Tashar tasha tana musanya aikin tasha na lasifika na ciki.
GARGADI. Cire haɗin siginar shigar da siginar maganaON na USB KAFIN jujjuya tasha!
SpeakOn zuwa transducer wayoyi na ciki.

K-ARRAY An Ƙirƙira kuma Anyi a Italiya ta hanyar P. Romagnoli 17 info@k-array.com | www.k-array.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
K-ARRAY Thunder-KS Compact Multi-Tasking Subwoofers [pdf] Jagorar mai amfani Thunder-KS, Karamin Subwoofers masu yawan Tasking |
![]() |
K-ARRAY Thunder-KS Compact Multi Tasking Subwoofers [pdf] Jagorar mai amfani Thunder-KS, Ƙarfafa Multi Tasking Subwoofers |
![]() |
K-ARRAY Thunder-KS Compact Multi-Tasking Subwoofers [pdf] Jagorar mai amfani Karamin-KS Ƙarfafa Multi-Tasking Subwoofers, Thunder-KS, Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira |







