Tambarin KeeYees

KeeYees ESP8266 Mini WiFi Development Board

KeeYees ESP8266 Mini WiFi Development Board.

OEM/Integrators Manual User Installations

Tsarin yana iyakance ga shigarwar OEM kawai. An ɗora wannan samfurin a cikin ƙarshen samfurin kawai ta ƙwararrun masu sakawa OEM. Suna amfani da wannan ƙirar tare da canza saitin siginar ƙarfi da sarrafawa ta software na ƙarshen samfur a cikin iyakokin wannan aikace-aikacen. Mai amfani na ƙarshe ba zai iya canza wannan saitin ba. Anyi nufin wannan na'urar don masu haɗin OEM kawai a ƙarƙashin sharuɗɗan masu zuwa:

  •  Dole ne a shigar da eriya irin wannan 20cm yana kiyaye tsakanin eriya da masu amfani, eriya ita ce eriyar buga PCB tare da riba na 2.0dBi.
  •  Ƙila ba za a haɗa tsarin mai watsawa tare da kowane mai watsawa ko eriya ba. Muddin waɗannan sharuɗɗa biyu sun cika, ba za a buƙaci ƙarin gwajin watsawa ba. Koyaya, mai haɗawa har yanzu yana da alhakin gwada samfuran ƙarshen su don kowane ƙarin yarda
    buƙatun da ake buƙata tare da shigar da wannan ƙirar.
  • Mai haɗin OEM dole ne ya sani ba don samar da bayanai ga mai amfani na ƙarshe game da yadda ake girka ko cire wannan ƙirar RF a cikin littafin mai amfani na ƙarshen samfurin tare da haɗa wannan ƙirar.
  • Littafin jagorar mai amfani na ƙarshe zai haɗa da duk bayanan tsari da ake buƙata / faɗakarwa kamar yadda aka nuna a cikin wannan jagorar. Idan lambar ganowa ta FCC ba ta ganuwa lokacin da aka shigar da module ɗin a cikin wata na'ura, to dole ne wajen na'urar da aka shigar da module ɗin a ciki ita ma ta nuna alamar da ke nuni da tsarin da ke kewaye. Wannan lakabin na waje na iya amfani da kalmomi kamar mai zuwa Ya ƙunshi ID na FCC: 2A4RQ-ESP8266MINI" Lokacin da aka shigar da tsarin a cikin wata na'ura, littafin mai amfani na wannan na'urar dole ne ya ƙunshi bayanin gargaɗin ƙasa:

Sanarwa Hukumar Sadarwa ta Tarayya

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  •  Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba,
  •  dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma yayi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki yana haifar da tsangwama mai cutarwa ga radiyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya ƙaddara ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Bayanin Bayyanar Radiation:
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin na'urar rediyo da jikin ku. Tsanaki: Duk wani canje-canje ko gyare-gyare da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aikin. Dole ne a kasance tare da wannan mai watsawa ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa. Ana buƙatar wannan keɓancewar yarda don duk sauran saitunan aiki, gami da šaukuwa
daidaitawa dangane da Sashe na 2.1093 da saitunan eriya daban-daban.

Shigarwa:KeeYees ESP8266 Mini WiFi Development Board.1
Zazzage lambar kai tsaye bayan haɗa zuwa kwamfutar ta kebul na USB.

Fil A'a Sunan Pin Bayanin Pin
1 RST Sake saiti
2 A0 Input Analog
3 D0 GPIO16, ya kasance yana tashi daga barci mai zurfi
4 D5 GPIO14, SPI (SCLK)
5 D6 GPIO12, SPI (MISO)
6 D7 GPIO13, SPI (MOSI)
7 D8 GPIO15, SPI (CS)
8 3V3 Tushen wutan lantarki
9 5V Tushen wutan lantarki
10 G Kasa
11 D4 GPIO2, an haɗa shi da LED na kan-board, boot ɗin ya gaza idan an ja LOW
12 D3 GPIO0, an haɗa zuwa maɓallin FLASH, boot ɗin ya gaza idan an ja LOW
13 D2 GPIO4, yawanci ana amfani dashi azaman SDA (I2C)
14 D1 GPIO5, yawanci ana amfani dashi azaman SCL (I2C)
15 RX GPIO3,TXD0,CS1
16 TX GPIO1, fitar da bugu a taya, taya ya kasa idan an ja LOW

Ƙarin bayanin moduleKeeYees ESP8266 Mini WiFi Development 2

Ƙimar ƘarfafawaKeeYees ESP8266 Mini WiFi Development 3

Takardu / Albarkatu

KeeYees ESP8266 Mini WiFi Development Board [pdf] Manual mai amfani
ESP8266MINI, 2A4RQ-ESP8266MINI, 2A4RQESP8266MINI, ESP8266 Mini WiFi Development Board, ESP8266 Mini, WiFi Development Board

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *