Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk tambarin Ma'ajiya ta Flash

Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk Tsararrun Ma'ajiya ta Flash

Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk samfurin Ma'ajiya Array

Jagoran Samfura

Lenovo ThinkSystem DE6000F mai iya daidaitawa, duk tsarin ma'ajiyar walƙiya na tsakiyar kewayon da aka ƙera don samar da babban aiki, sauƙi, iya aiki, tsaro, da wadatuwa mai yawa don matsakaita zuwa manyan kasuwanci. ThinkSystem DE6000F yana ba da damar sarrafa ma'ajiya ta masana'antu a cikin ingantaccen tsarin aiki tare da zaɓi mai faɗi na zaɓuɓɓukan haɗin kai da ingantattun fasalulluka na sarrafa bayanai. ThinkSystem DE6000F ya dace da nau'ikan nau'ikan ayyukan kasuwanci, gami da manyan bayanai da nazari, sa ido na bidiyo, lissafin fasaha, da sauran aikace-aikacen I/O mai ƙarfi na ajiya.
Ana samun samfuran ThinkSystem DE6000F a cikin nau'in rake na 2U tare da ƙaramin nau'i-nau'i 24 (2.5-inch SFF) tafiyarwa (2U24 SFF) kuma sun haɗa da masu sarrafawa guda biyu, kowannensu yana da ƙwaƙwalwar 64 GB don jimlar tsarin 128 GB. Katunan dubawar mai watsa shiri suna samar da 12 Gb SAS, 10/25 Gb iSCSI, 8/16/32 Gb FC ko NVMe/FC, ko 25/40/100 Gb NVMe/RoCE haɗin runduna.
ThinkSystem DE6000F Storage Array yana da ma'auni har zuwa 120 ingantattun fayafai (SSDs) tare da abin da aka makala na Lenovo ThinkSystem DE240S 2U24 SFF Expansion Enclosures.
Katin Lenovo ThinkSystem DE6000F 2U24 SFF.Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk Tsararrun Ma'ajiya ta Flash 01Shin kun sani?
ThinkSystem DE6000F yana da ma'auni har zuwa 1.84 PB na ɗanyen ajiya.
ThinkSystem DE6000F yana goyan bayan ka'idojin haɗin kai da yawa tare da zaɓi na SAS, iSCSI, Tashar Fiber, NVMe akan Fiber Channel, ko NVMe akan RoCE.
Don ThinkSystem DE6000F, abokan ciniki na iya canza yarjejeniyar tashar tashar jiragen ruwa daga FC zuwa iSCSI ko daga iSCSI zuwa FC don tashar jiragen ruwa na SFP + da aka gina a cikin mai sarrafawa (masu tashar jiragen ruwa na tushe).

Mabuɗin fasali

ThinkSystem DE6000F yana ba da fa'idodi da fa'idodi masu zuwa:

  • Dukkanin ƙarfin tsararru na walƙiya da NVMe akan Fabrics don saduwa da buƙatun ajiyar saurin sauri da samar da mafi girma IOPs da bandwidth tare da ƙarancin amfani da wutar lantarki da jimlar farashin mallakar mallaka fiye da matasan ko mafita na tushen HDD.
  • Ƙimar ma'auni, babban aiki na matsakaicin matsakaici tare da saitunan mai aiki biyu / mai aiki tare da ƙwaƙwalwar tsarin 64 GB ga kowane mai sarrafawa don babban samuwa da aiki.
  • Ingantattun ayyuka da kariyar bayanai tare da fasahar Dynamic Disk Pools (DDP), da kuma goyan bayan RAID na gargajiya 0, 1, 3, 5, 6, da 10.
  • Ka'idojin ajiya masu sassauƙa don dacewa da buƙatun abokin ciniki daban-daban tare da goyan bayan 10 Gb iSCSI ko 4/8/16 Gb FC da 12 Gb SAS, 10/25 Gb iSCSI, ko 8/16/32 Gb FC mai watsa shiri, ko 8/16/32 Gb NVMe/FC mai masaukin baki, ko 25/40/100 Gb NVMe/RoCE haɗin kai.
  • 12 Gb SAS haɗin kai-gefen tuƙi tare da goyan baya har zuwa 24x 2.5-inch ƙaramin nau'i nau'i (SFF) yana tafiyar da abubuwan 2U24 SFF.
  • Scalability har zuwa 120 SFF tafiyarwa tare da abin da aka makala har zuwa hudu ThinkSystem DE240S 2U24 SFF shimfidar shimfidar wurare don gamsar da buƙatun girma don ƙarfin ajiya da aiki.
  • Cikakken saitin ayyukan sarrafa ma'ajiya ya zo tare da tsarin, gami da Dynamic Disk Pools, hotunan hoto, kwafin ƙara, tanadin bakin ciki, madubi na aiki tare, da madubi asynchronous.
  • Hankali, webGUI na tushen don sauƙaƙe tsarin saitin da gudanarwa.
  • An ƙirƙira don samun 99.9999% tare da ƙarin abubuwan canza canjin zafi, gami da masu sarrafawa da na'urorin I/O, samar da wutar lantarki, kulawa mai faɗakarwa, da haɓaka firmware mara ɓarna.

Ana goyan bayan fafutuka masu ƙarfi a cikin 2U24 SFF abubuwan rufewa:

  • SSDs da aka inganta ƙarfin ƙarfi (rubutun tuƙi 1 kowace rana [DWD]): 3.84 TB, 7.68 TB, da 15.36 TB
  • Babban aiki SSDs (3 DWD): 800 GB, 1.6 TB
  • Babban aiki mai ɓoyewa FIPS SSDs (3 DWD): 1.6 TB

Duk abubuwan tuƙi masu tashar jiragen ruwa biyu ne kuma ana iya musanya su da zafi. Drifs na wannan tsari na iya zama intermixed a cikin mashin da ya dace, wanda ke ba da sassauƙa don magance aiki da kuma buƙatu na haɗe.
Har zuwa hudu ThinkSystem DE240S 2U24 SFF shimfidar shimfidar shimfidawa suna da goyan bayan tsarin ThinkSystem DE6000F guda ɗaya. An ƙirƙira ƙarin abubuwan tuƙi da shingen faɗaɗa don ƙarawa da ƙarfi tare da kusan babu raguwar lokaci, wanda ke taimakawa cikin sauri da kwanciyar hankali ga buƙatun ƙarfin haɓaka koyaushe.
ThinkSystem DE6000F yana ba da manyan matakan tsari da wadatar bayanai tare da fasaha masu zuwa:

  • Moduloli masu sarrafawa biyu-aiki tare da daidaita nauyi ta atomatik da gazawa
  • Cache bayanan da aka yi madubi tare da ajiyar walƙiya (DE stagin to flash)
  • Dual-tashar jiragen ruwa SAS SSDs tare da gano gazawar tuƙi ta atomatik da sake ginawa tare da abubuwan zafi na duniya
  • M, zafi-swappable da abokin ciniki abubuwan hardware maye gurbinsu, ciki har da SFP/SFP + transceivers, mai sarrafawa da I/O modules, samar da wutar lantarki, da kuma tafiyarwa.
  • Goyan bayan gazawar hanya ta atomatik don hanyar bayanai tsakanin mai watsa shiri da faifai tare da software mai yawa
  • Mai sarrafawa mara ɓarna da haɓaka firmware

Abubuwan da aka haɗa da masu haɗawa

Gaban maƙallan ThinkSystem DE6000F da DE240S 2U SFF.Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk Tsararrun Ma'ajiya ta Flash 02Gaban mahallin ThinkSystem DE6000F da DE240S 2U SFF sun haɗa da abubuwa masu zuwa:

  • 24 SFF wuraren tuƙi mai zafi-swap
  • Matsayin ƙulli LEDs
  • Bayanin ID LED

Bayan katangar mai sarrafa ThinkSystem DE6000F 2U SFF.Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk Tsararrun Ma'ajiya ta Flash 03Bayan katangar mai kula da ThinkSystem DE6000F 2U SFF ya haɗa da abubuwa masu zuwa:

  • Masu kula da swap masu zafi guda biyu, kowanne tare da tashoshin jiragen ruwa masu zuwa:
    • Ramin guda ɗaya don katin mu'amalar mai watsa shiri (ana buƙatar katin mu'amalar mai watsa shiri)
      Lura: Masu kula da DE6000F Gen2 ba sa ba da tashar jiragen ruwa
    • Biyu 12 Gb SAS x4 fadada tashar jiragen ruwa (Mini-SAS HD SFF-8644) don haɗi zuwa wuraren fadadawa.
    • Ɗaya daga cikin RJ-45 10/100/1000 Mb Ethernet tashar jiragen ruwa don gudanarwar waje.
      Lura: Tashar tashar Ethernet (P2) kusa da tashar sarrafa GbE ba ta samuwa don amfani.
    • Tashar jiragen ruwa serial console guda biyu (RJ-45 da Micro-USB) don wata hanyar daidaita tsarin.
    • USB Type A tashar jiragen ruwa (wanda aka keɓe don amfanin masana'anta)
  • Matsalolin wutar lantarki guda biyu 913 W AC (100 - 240 V) mai haɗa wutar lantarki (IEC 320-C14 mai haɗa wutar lantarki) tare da haɗaɗɗen magoya bayan sanyaya.

Bayan katangar fadada ThinkSystem DE240S 2U SFF.Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk Tsararrun Ma'ajiya ta Flash 04Bayan katangar fadada ThinkSystem DE240S 2U SFF ya haɗa da abubuwa masu zuwa:

  • Modules I/O masu zafi guda biyu; kowane I / O Module yana samar da tashoshin fadada 12 Gb SAS x4 guda hudu (Mini-SAS HD SFF-8644) don haɗin kai zuwa wuraren da aka haɗa da masu sarrafawa da kuma haɗa haɗin haɓaka tsakanin juna.
  • Matsalolin wutar lantarki guda biyu 913 W AC (100 - 240 V) mai haɗa wutar lantarki (IEC 320-C14 mai haɗa wutar lantarki) tare da haɗaɗɗen magoya bayan sanyaya.

Bayanin tsarin

Tebur mai zuwa yana lissafin ƙayyadaddun tsarin ajiya na ThinkSystem DE6000F.
Lura: Zaɓuɓɓukan kayan masarufi masu goyan bayan, fasalulluka na software, da ma'amala da aka jera a cikin wannan jagorar samfur sun dogara ne akan sigar software 11.60. Don cikakkun bayanai game da takamaiman fitowar software waɗanda suka gabatar da goyan baya ga wasu zaɓuɓɓukan kayan masarufi da fasalulluka na software, koma zuwa bayanan Saki na takamaiman sakin software na ThinkSystem DE6000F wanda za a iya samu a:
http://datacentersupport.lenovo.com
Bayanin tsarin ThinkSystem DE6000F

Siffa Ƙayyadaddun bayanai
Fasali DE6000F 2U24 SFF mai kula da shinge (Nau'in Na'ura 7Y79): Dutsen taragon 2U. DE240S 2U24 SFF shimfidar shimfidawa (Nau'in Na'ura 7Y68): 2U rack Dutsen.
Tsarin sarrafawa Dual mai aiki-aiki mai sarrafa sanyi tare da daidaita nauyi ta atomatik.
Matakan RAID RAID 0, 1, 3, 5, 6, da 10; Tafkunan Tafkunan Disk Mai Ragewa.
Lura: Ana iya daidaita RAID 3 ta hanyar CLI kawai.
Ƙwaƙwalwar tsarin mai sarrafawa 128 GB akan kowane tsarin (64 GB akan kowane mai sarrafawa). Dubi cache tsakanin masu sarrafawa. Kariyar cache mai goyan bayan walƙiya (ya haɗa da baturi don DE stagdon flash).
Drive bays Har zuwa 120 hot-swap drive bays tare da har zuwa biyar na 2U24 SFF a kowane tsarin (Nau'in Mai sarrafawa tare da raka'a fadada har zuwa huɗu).
Fasahar tuƙi
  • 12 Gb SAS SSDs da FIPS SSDs.
  • Intermix na FIPS tafiyarwa da mara-FIPS tafiyarwa ana tallafawa a cikin tsarin.
  • Intermix na FIPS tafiyarwa da wadanda ba FIPS tafiyarwa ne ba goyan baya a cikin rukunin girma ko tafkin faifai.
Fitar haɓaka haɓakawa
  • 2x 12 Gb SAS x4 (Mini-SAS HD SFF-8644) tashar fadada tashar jiragen ruwa akan kowane masu sarrafawa guda biyu a cikin shingen mai sarrafawa don haɗawa da haɓakar haɓakawa.
  • 4x 12 Gb SAS x4 (Mini-SAS HD SFF-8644) tashoshin haɓakawa akan kowane nau'ikan I / O guda biyu a cikin haɓakar haɓakawa don abin da aka makala zuwa shingen mai sarrafawa da sarkar daisy na haɓakar haɓakawa.
Tuki Tukwici na SFF:
  • SAS SSDs (1 DWD)
  • SAS SSDs (3 DWD)
  • SAS FIPS SSDs (3 DWD)
Ƙarfin ajiya Har zuwa 1.84 PB (120x 15.36 TB SAS SSDs).
Ka'idojin ajiya SAN (Block access): SAS, iSCSI, FC, NVMe/FC, NVMe/RoCE.
Mai watsa shiri haɗin kai Tashar jiragen ruwa na haɗin gwiwar mai watsa shiri da aka bayar ta amfani da katunan dubawar mai watsa shiri (HICs) (kowane shingen mai sarrafawa tare da masu sarrafawa guda biyu)
  • 8x 12 Gb SAS tashar jiragen ruwa mai masaukin baki (Mini-SAS HD, SFF-8644) (tashar jiragen ruwa 4 a kowane mai sarrafawa)
  • 8x 10/25 Gb iSCSI SFP28 tashar jiragen ruwa mai masaukin baki (DAC ko SW fiber optics, LC) (mashigai 4 a kowane mai sarrafawa)
  • 8x 8/16/32 Gb FC SFP + tashar tashar jiragen ruwa (SW fiber optics, LC) (4 tashar jiragen ruwa a kowane mai sarrafawa)
  • 4x 25/40/100 Gb NVMe/RoCE QSFP28 tashar tashar jiragen ruwa (DAC USB ko SW fiber optics, MPO) (2 mashigai da mai sarrafawa)

Lura: Ana buƙatar katunan mu'amala guda biyu don zaɓi (ɗaya akan kowane mai sarrafawa). Masu sarrafawa ba sa ba da tashar jiragen ruwa. Ana ba da haɗin haɗin kai ta hanyar HICs.

Siffa Ƙayyadaddun bayanai
Mai watsa shiri Tsarukan aiki Microsoft Windows Server; Red Hat Enterprise Linux (RHEL); SUSE Linux Enterprise Server (SLES); VMware vSphere.
Lura: Ana goyan bayan NVMe/FC tare da RHEL 8 da SLES 15, kuma NVMe/RoCE ana tallafawa tare da SLES 12 kawai (bayani) Farashin LSIC don takamaiman bayanan tsarin aiki).
Daidaitaccen fasali na software Tafkunan diski mai ƙarfi, hotunan hoto (har zuwa 2048 hari), kwafin ƙara, samar da bakin ciki (DDP kawai), tabbacin bayanai, madubi na aiki tare, da madubi asynchronous.
Ayyuka*
  • Har zuwa 1 000 000 bazuwar karanta IOPS ( tubalan KB 4).
  • Har zuwa 390 000 bazuwar rubuta IOPS (tubalan KB 4).
  • Har zuwa 21 Gbps jerin abubuwan da aka karanta na jeri (tubalan KB 64).
  • Har zuwa 7 Gbps na jerin abubuwan da aka rubuta (tubalan KB 64).
Matsakaicin tsari**
  • Matsakaicin ƙarfin ajiya: 1.84 PB Matsakaicin adadin ƙididdiga masu ma'ana: 2048
  • Matsakaicin girman girman ma'ana: 2 PB
  • Matsakaicin girman girman ma'ana na bakin ciki da aka tanada (DDP kawai): 256 TB
  • Matsakaicin adadin faifai a cikin rukunin ƙarar RAID:
    • RAID 0, 1/10: 120
    • RAID 3, 5, 6: 30
  • Matsakaicin adadin tsararrun DDP: 20
  • Matsakaicin adadin tuƙi a cikin tsararrun DDP: 120 (mafi ƙarancin tuƙi 11)
  • Matsakaicin adadin runduna: 512
  • Matsakaicin adadin hotuna: 2048
  • Matsakaicin adadin nau'ikan madubi: 128
Sanyi Mai yawan sanyaya tare da na'urorin fan da aka gina cikin kayan wuta.
Tushen wutan lantarki Sau biyu mai zafi-swap 913 W (100 - 240 V) AC Platinum wutar lantarki.
Zafafa-swap sassa Masu sarrafawa, I/O modules, tutoci, samar da wutar lantarki, da SFP+/SFP28/QSFP28 transceivers.
Tashoshin gudanarwa
  • 1 x 1 GbE tashar jiragen ruwa (UTP, RJ-45) kowane mai sarrafawa don gudanarwar waje. 2x Serial console tashar jiragen ruwa (RJ-45 da Micro-USB) don tsarin tsarin. Gudanar da in-band ta hanyar I/O.
Hanyoyin gudanarwa Manajan Tsarin webGUI na tushen; Manajan SAN na tsaye GUI; SSH CLI; Serial console CLI; Mai Bayar da SMI-S; SNMP, imel, da faɗakarwar syslog; na zaɓi Lenovo XClarity.
Siffofin tsaro Secure Socket Layer (SSL), Secure Shell (SSH), tsaro matakin mai amfani, ikon tushen rawar aiki (RBAC), LDAP Tantance kalmar sirri.
Garanti da tallafi Ƙungiyar da za a iya maye gurbin abokin ciniki na shekaru uku da garanti mai iyaka tare da sassan 9 × 5 na gaba na kasuwanci (NBD) da aka kawo. Hakanan akwai 9 × 5 NBD amsawar kan layi, 24 × 7 ɗaukar hoto tare da amsawar 2-hour ko 4-hour, ko 6-hour ko 24-hour gyare-gyare (zaɓan wuraren), YourDrive YourData, Premier Support, da 1-shekara ko 2 shekaru bayan garanti kari.
Gyara software Kunshe a cikin garantin tushe da kowane kari na garanti na Lenovo.
Girma
  • Tsayi: 85 mm (3.4 in.)
  • Nisa: 449 mm (17.7 in.)
  • zurfin: 553 mm (21.8 in.)
Nauyi DE6000F 2U24 SFF abin rufewa mai kulawa (7Y79): 23.47 kg (51.7 lb) DE240S 2U24 SFF shimfidawa (7Y68): 27.44 kg (60.5 lb)
  • Ƙimar aiki bisa ma'auni na ciki.
  • Don cikakken jerin iyakokin sanyi da ƙuntatawa don takamaiman sigar software, koma zuwa Taimakon Cibiyar Bayanai ta Lenovo website:
    http://datacentersupport.lenovo.com

Wuraren masu sarrafawa

Tebur mai zuwa yana jera samfuran tushe na CTO don ThinkSystem DE6000F.
ThinkSystem DE6000F CTO tushe model

Nau'in Na'ura/Model Siffar tushe Bayani
7Y79CTO2WW BEY7 Lenovo ThinkSystem Storage 2U24 Chassis (tare da masu kula da Gen2 da 2x PSUs)

Tebur mai zuwa yana lissafin samfuran da aka riga aka tsara tare da masu kula da Gen 2, ana samun su ta kasuwa.
Samfuran da aka riga aka tsara

Samfura Samuwar kasuwa Haɗe da HICs
DE6000F - 2U24 - 2x Gen2 64GB masu sarrafawa
7Y79A00FWW Duk kasuwanni 2x 12Gb SAS 4-tashar jiragen ruwa HICs
7Y79A00GWW Duk kasuwanni 2x 32Gb FC 4-tashar jiragen ruwa HICs
7Y79A00HWW Duk kasuwanni 2x 10/25Gb iSCSI 4-tashar HICs
7Y79A00FBR Brazil 2x 12Gb SAS 4-tashar jiragen ruwa HICs
7Y79A00GBR Brazil 2x 32Gb FC 4-tashar jiragen ruwa HICs
7Y79A00HBR Brazil 2x 10/25Gb iSCSI 4-tashar HICs
Saukewa: 7Y79A00FCN Bayani na PRC 2x 12Gb SAS 4-tashar jiragen ruwa HICs
Saukewa: 7Y79A00GCN Bayani na PRC 2x 32Gb FC 4-tashar jiragen ruwa HICs
Saukewa: 7Y79A00HCN Bayani na PRC 2x 10/25Gb iSCSI 4-tashar HICs
7Y79A00FJP Japan 2x 12Gb SAS 4-tashar jiragen ruwa HICs
7Y79A00GJP Japan 2x 32Gb FC 4-tashar jiragen ruwa HICs
7Y79A00HJP Japan 2x 10/25Gb iSCSI 4-tashar HICs
Saukewa: 7Y79A00FLA Kasuwannin Latin Amurka 2x 12Gb SAS 4-tashar jiragen ruwa HICs
7Y79A00GLA Kasuwannin Latin Amurka 2x 32Gb FC 4-tashar jiragen ruwa HICs
7Y79A00HLA Kasuwannin Latin Amurka 2x 10/25Gb iSCSI 4-tashar HICs

Bayanan daidaitawa:

  • Don samfuran da aka riga aka tsara, masu kula da DE6000 64GB guda biyu (lambar fasalin BQA1) an haɗa su a cikin tsarin ƙirar.
  • Don ƙirar CTO, masu kula da DE6000 64GB guda biyu (lambar sifa BQA1) an zaɓi ta tsohuwa a cikin mai daidaitawa, kuma zaɓin ba za a iya canza shi ba.

Samfuran jirgin ThinkSystem DE6000F tare da abubuwa masu zuwa:

  • Chassis ɗaya mai abubuwa masu zuwa:
    • Masu sarrafawa biyu
    • Kayayyakin wuta guda biyu
    • Katunan dubawar rundunar biyu
  • Kayan Kayan Doki
  • 2m Kebul na USB (Nau'in USB A zuwa Micro-USB)
  • Jagorar Shigarwa Mai sauri
  • Lantarki Publications Flyer
  • Kebul na wutar lantarki guda biyu:
    • Samfuran alaƙa da aka jera a wannan sashe: 1.5 m, 10A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 igiyoyin wutar lantarki
    • Samfuran CTO: igiyoyin wutar lantarki da aka saita abokin ciniki

Lura: Samfuran da aka riga aka tsara na jirgin ThinkSystem DE6000F ba tare da transceivers na gani ba, igiyoyin DAC, ko igiyoyin SAS; ya kamata a saya su don tsarin (duba Masu Gudanarwa don cikakkun bayanai).

Masu sarrafawa

Mai kula da ThinkSystem DE6000F yana rufe jirgi tare da masu sarrafa DE6000 64GB guda biyu. Mai sarrafawa yana ba da musaya don haɗin kai, gudanarwa, da abubuwan tafiyarwa na ciki, kuma yana gudanar da software na sarrafa ajiya. Kowane DE6000 mai sarrafawa yana jigilar kaya tare da ƙwaƙwalwar ajiya 64 GB don jimlar tsarin 128 GB.
Kowane mai sarrafawa yana da ramin faɗaɗa ɗaya don katin dubawar rundunar (HIC).
Za'a iya ƙara musanyawan runduna masu zuwa zuwa cikin mahallin mai sarrafa ThinkSystem DE6000F tare da HICs:

  • 8x 12 Gb SAS x4 (Mini-SAS HD SFF-8644) tashar jiragen ruwa (4 tashar jiragen ruwa a kowace HIC) don haɗin SAS.
  • 8x 10/25 Gbe SFP28 tashar jiragen ruwa (4 tashar jiragen ruwa a kowace HIC) don haɗin 10/25 Gb iSCSI (yana buƙatar transceivers na gani ko igiyoyin DAC waɗanda yakamata a saya don HICs).
  • 8x 8/16/32 Gb FC SFP + tashar jiragen ruwa (4 tashar jiragen ruwa a kowace HIC) don haɗin FC ko NVMe/FC (yana buƙatar masu ɗaukar hoto waɗanda ya kamata a saya don HICs).
  • 4x 25/40/100 Gbe RoCE QSFP28 tashar jiragen ruwa (2 tashoshi a kowace HIC) don haɗin NVMe/RoCE (yana buƙatar masu ɗaukar hoto ko igiyoyin DAC waɗanda yakamata a saya don HIC).

Kowane mai sarrafa DE6000 64GB kuma yana ba da tashoshin haɓakawa na 12 Gb SAS x4 guda biyu (Masu haɗin Mini-SAS HD SFF-8644) don haɗe-haɗen raka'o'in faɗaɗawar ThinkSystem DE Series.
Bayanan daidaitawa:

  • Ana buƙatar katunan mu'amala guda biyu don zaɓi (ɗaya akan kowane mai sarrafawa).

Mai sarrafa DE6000F da zaɓuɓɓukan haɗin kai masu goyan baya.

Bayani Lambar sashi Lambar fasali Matsakaicin adadin kowane shingen mai sarrafawa
Masu sarrafawa
Lenovo ThinkSystem DE6000F Mai kula da 64GB Babu* BBCV 2
Katunan dubawar mai watsa shiri
Lenovo ThinkSystem DE6000 12Gb SAS 4-tashar jiragen ruwa HIC Saukewa: 4C57A14372 B4J9 2
Lenovo ThinkSystem DE6000 10/25Gb iSCSI 4-tashar jiragen ruwa HIC Saukewa: 4C57A14371 B4J8 2
Lenovo ThinkSystem DE6000 32Gb FC 4-tashar jiragen ruwa HIC Saukewa: 4C57A14370 B4J7 2
Lenovo ThinkSystem DE6000 100Gb NVMe-RoCE 2-tashar jiragen ruwa HIC Saukewa: 4C57A14373 B6KW 2
Zaɓuɓɓukan transceiver
Lenovo 10Gb iSCSI / 16Gb FC Universal SFP + Module 4M17A13527 B4B2 4
Lenovo 10/25GbE iSCSI SFP28 Module (na 10/25 Gb iSCSI HIC tashar jiragen ruwa) 4M17A13529 B4B4 8
Lenovo 32Gb FC SFP+ Transceiver (na 32 Gb FC HIC tashar jiragen ruwa) 4M17A13528 B4B3 8
OM4 na gani na gani na 16/32 Gb FC da 10/25 Gb iSCSI SW SFP+/SFP28 transceivers na gani
Lenovo 0.5m LC-LC OM4 MMF Cable 4Z57A10845 Bayanin B2P9 12
Lenovo 1m LC-LC OM4 MMF Cable 4Z57A10846 B2PA 12
Lenovo 3m LC-LC OM4 MMF Cable 4Z57A10847 Bayanin B2PB 12
Lenovo 5m LC-LC OM4 MMF Cable 4Z57A10848 Saukewa: B2PC 12
Lenovo 10m LC-LC OM4 MMF Cable 4Z57A10849 B2PD 12
Lenovo 15m LC-LC OM4 MMF Cable 4Z57A10850 B2PE 12

Bayani

Lambar sashi Lambar fasali Matsakaicin adadin kowane shingen mai sarrafawa
Lenovo 25m LC-LC OM4 MMF Cable 4Z57A10851 Saukewa: B2PF 12
Lenovo 30m LC-LC OM4 MMF Cable 4Z57A10852 Saukewa: B2PG 12
OM3 na gani na gani na 16/32 Gb FC da 10/25 Gb iSCSI SW SFP+/SFP28 transceivers na gani
Lenovo 0.5m LC-LC OM3 MMF Cable Farashin 00MN499 Farashin ASR5 12
Lenovo 1m LC-LC OM3 MMF Cable Farashin 00MN502 Farashin ASR6 12
Lenovo 3m LC-LC OM3 MMF Cable Farashin 00MN505 Farashin ASR7 12
Lenovo 5m LC-LC OM3 MMF Cable Farashin 00MN508 Farashin ASR8 12
Lenovo 10m LC-LC OM3 MMF Cable Farashin 00MN511 Farashin ASR9 12
Lenovo 15m LC-LC OM3 MMF Cable Farashin 00MN514 ASRA 12
Lenovo 25m LC-LC OM3 MMF Cable Farashin 00MN517 ASRB 12
Lenovo 30m LC-LC OM3 MMF Cable Farashin 00MN520 Farashin ASRC 12
Kebul na gani mai aiki don 100 Gb NVMe/RoCE QSFP28 HIC tashar jiragen ruwa
Lenovo 3m 100G QSFP28 kebul na gani mai aiki 7Z57A03546 AV1L 4
Lenovo 5m 100G QSFP28 kebul na gani mai aiki 7Z57A03547 AV1M 4
Lenovo 10m 100G QSFP28 kebul na gani mai aiki 7Z57A03548 Farashin 1N 4
Lenovo 15m 100G QSFP28 kebul na gani mai aiki 7Z57A03549 Bayani na AV1P 4
Lenovo 20m 100G QSFP28 kebul na gani mai aiki 7Z57A03550 AV1Q 4
DAC igiyoyi don iSCSI HIC tashar jiragen ruwa
0.5m Mai wucewa DAC SFP+ Cable 00D6288 Farashin A3RG 12
1m Mai wucewa DAC SFP+ Cable 90Y9427 Farashin A1PH 12
1.5m Mai wucewa DAC SFP+ Cable 00AY764 Saukewa: A51N 12
2m Mai wucewa DAC SFP+ Cable 00AY765 A51P 12
3m Mai wucewa DAC SFP+ Cable 90Y9430 Farashin A1PJ 12
5m Mai wucewa DAC SFP+ Cable 90Y9433 A1PK 12
7m Mai wucewa DAC SFP+ Cable 00D6151 A3RH 12
igiyoyin DAC don 25 Gb iSCSI SFP28 HIC tashar jiragen ruwa
Lenovo 1m Passive 25G SFP28 DAC Cable 7Z57A03557 AV1W 8
Lenovo 3m Passive 25G SFP28 DAC Cable 7Z57A03558 Farashin 1X 8
igiyoyin DAC don 100 Gb NVMe/RoCE QSFP28 HIC tashar jiragen ruwa
Lenovo 1m Passive 100G QSFP28 DAC Cable 7Z57A03561 AV1Z 4
Lenovo 3m Passive 100G QSFP28 DAC Cable 7Z57A03562 AV20 4
Lenovo 5m Passive 100G QSFP28 DAC Cable 7Z57A03563 AV21 4
SAS runduna haɗin igiyoyi: Mini-SAS HD (mai sarrafawa) zuwa Mini-SAS HD (mai watsa shiri)
0.5m MiniSAS HD 8644 / MiniSAS HD 8644 Cable Farashin 00YL847 AU16 8
1m MiniSAS HD 8644 / MiniSAS HD 8644 Cable Farashin 00YL848 AU17 8
2m MiniSAS HD 8644 / MiniSAS HD 8644 Cable Farashin 00YL849 AU18 8
3m MiniSAS HD 8644 / MiniSAS HD 8644 Cable Farashin 00YL850 AU19 8
1 Tashar jiragen ruwa na Gbe
0.75m Green Cat6 Cable Farashin 00WE123 AVFW 2
Bayani Lambar sashi Lambar fasali Matsakaicin adadin kowane shingen mai sarrafawa
1.0m Green Cat6 Cable Farashin 00WE127 AVFX 2
1.25m Green Cat6 Cable Farashin 00WE131 AVFY 2
1.5m Green Cat6 Cable Farashin 00WE135 Farashin AVFZ 2
3m Green Cat6 Cable Farashin 00WE139 AVG0 2
10m Green Cat6 Cable 90Y3718 A1MT 2
25m Green Cat6 Cable 90Y3727 A1MW 2

Yakin fadadawa

ThinkSystem DE6000F yana goyan bayan haɗe-haɗe har zuwa wuraren fadada ThinkSystem DE240S 2U24 SFF guda huɗu. Za a iya ƙara shingen fadadawa zuwa tsarin ba tare da rushewa ba.
Samfuran alaƙa na ɗimbin faɗaɗawar ThinkSystem DE240S.

Bayani Lambar sashi
Tarayyar Turai Japan Sauran kasuwannin duniya
Lenovo ThinkSystem DE240S 2U24 SFF Fadada yadi 7Y68A004EA Saukewa: 7Y681001JP Saukewa: 7Y68A000WW

ThinkSystem DE240S Manyan Masu Siyar: Brazil da Latin Amurka

Bayani Lambar sashi
Latin Amurka Brazil
Lenovo ThinkSystem DE240S 2U24 SFF Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa 7Y681002LA 7Y681002BR

ThinkSystem DE240S CTO tushe model

Bayani Nau'in Na'ura/Model Lambar fasali
Tarayyar Turai Sauran kasuwanni
Lenovo ThinkSystem Storage 2U24 Chassis (tare da 2x PSUs) 7Y68CTO1WW BEY7 B38L

Bayanan daidaitawa:

  • Don ƙirar alaƙa, nau'ikan haɓaka I/O guda biyu (lambar fasalin B4BS) an haɗa su a cikin tsarin ƙirar.
  • Don ƙirar CTO, nau'ikan haɓaka I/O guda biyu (lambar fasalin B4BS) an zaɓi ta tsohuwa a cikin mai daidaitawa, kuma zaɓin ba za a iya canza shi ba.

Samfuran jirgin ruwa na ThinkSystem DE240S tare da abubuwa masu zuwa:

  • Chassis ɗaya mai abubuwa masu zuwa:
    • I/O modules guda biyu
    • Kayayyakin wuta guda biyu
  • MiniSAS HD 1/MiniSAS HD 8644 igiyoyi na 8644m huɗu (MiniSAS na haɗin gwiwa da aka jera a wannan sashe)
  • Kayan Kayan Doki
  • Jagorar Shigarwa Mai sauri
  • Lantarki Publications Flyer
  • Kebul na wutar lantarki guda biyu:
    • Samfuran da aka jera a cikin Tables 6 da 7: 1.5 m, 10A/100-250V, C13 zuwa C14 igiyoyin wutar lantarki
    • Samfuran CTO: igiyoyin wutar lantarki da aka saita abokin ciniki

Lura:

  • Samfuran alaƙa da Babban Mai siyarwa na ThinkSystem DE240S da aka jera a cikin wannan sashin jirgin tare da igiyoyi 1 m SAS guda huɗu; Ana iya siyan ƙarin kebul na SAS waɗanda aka jera a cikin wannan sashe don tsarin, idan an buƙata.
  • Kowane ThinkSystem DE Series yana jigilar shingen shimfidawa tare da samfuran fadada SAS I/O guda biyu. Kowanne I/O fadada module yana ba da tashoshin jiragen ruwa na 12 Gb SAS x4 guda huɗu na waje (Masu haɗin Mini-SAS HD SFF-8644 mai suna Port 1-4) waɗanda ake amfani da su don haɗin kai zuwa ThinkSystem DE6000F da daisy ɗin sarkar faɗaɗawa tsakanin juna.
  • Ana haɗa tashoshin haɓakawa guda biyu akan Mai Kula da A cikin tashar jiragen ruwa 1 da 2 akan I / O Module A a cikin shingen faɗaɗa na farko a cikin sarkar, da Ports 3 da 4 akan Module I / O Module A a cikin shingen haɓaka na farko. an haɗa su zuwa tashar jiragen ruwa 1 da 2 akan I/O Module A a cikin shingen fadada kusa, da sauransu.
  • Ana haɗa tashoshin haɓakawa guda biyu akan Mai Kula da B zuwa Tashoshi 1 da 2 akan I / O Module B a cikin shingen haɓaka na ƙarshe a cikin sarkar, kuma ana haɗa tashoshin 3 da 4 akan I / O Module B a cikin shingen haɓakawa. zuwa tashar jiragen ruwa 1 da 2 akan I/O Module B a cikin shingen fadada kusa, da sauransu.

Topology na haɗin kai don DE Series in rufewa.Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk Tsararrun Ma'ajiya ta Flash 05

Zaɓuɓɓukan haɗin haɗin naúrar faɗaɗa

Bayani Lambar sashi Lambar fasali Adadin kowane shingen faɗaɗa ɗaya
MiniSAS HD 8644/MiniSAS HD 8644 0.5M Cable Farashin 00YL847 AU16 4
MiniSAS HD 8644/MiniSAS HD 8644 1M Cable Farashin 00YL848 AU17 4
MiniSAS HD 8644/MiniSAS HD 8644 2M Cable Farashin 00YL849 AU18 4
MiniSAS HD 8644/MiniSAS HD 8644 3M Cable Farashin 00YL850 AU19 4

Bayanan daidaitawa:

  • Samfuran alaƙa da Babban Mai siyarwa na ThinkSystem DE240S da aka jera a cikin wannan sashin jirgin tare da igiyoyi 1 m SAS guda huɗu.
  • Ana buƙatar kebul na SAS guda huɗu a kowane shingen faɗaɗa (wayoyin SAS guda biyu a kowane Module na I/O) don haɗawa zuwa shingen mai sarrafawa da kuma sarkar daisy na wuraren haɓakawa.

Tuki

Rukunin ThinkSystem DE Series 2U24 SFF yana tallafawa har zuwa 24 SFF masu saurin musanyawa.
2U24 SFF zaɓuɓɓukan tuƙiB4RZ

Lambar sashi Lambar fasali Bayani Matsakaicin adadi akan 2U24 SFF yadi
2.5-inch 12 Gbps SAS hot-swap SSDs (1 DWPD)
Saukewa: 4XB7A74948 BKUQ Lenovo ThinkSystem DE Series 960GB 1DWD 2.5 ″ SSD 2U24 24
Saukewa: 4XB7A74951 BKUT Lenovo ThinkSystem DE Series 1.92TB 1DWD 2.5 ″ SSD 2U24 24
Saukewa: 4XB7A74955 BKUK Lenovo ThinkSystem DE Series 3.84TB 1DWD 2.5 ″ SSD 2U24 24
Saukewa: 4XB7A14176 B4RY Lenovo ThinkSystem DE Series 7.68TB 1DWD 2.5 ″ SSD 2U24 24
Saukewa: 4XB7A14110 B4CD Lenovo ThinkSystem DE Series 15.36TB 1DWD 2.5 ″ SSD 2U24 24
2.5-inch 12 Gbps SAS hot-swap SSDs (3 DWPD)
Saukewa: 4XB7A14105 Saukewa: B4BT Lenovo ThinkSystem DE Series 800GB 3DWD 2.5 ″ SSD 2U24 24
Saukewa: 4XB7A14106 B4BU Lenovo ThinkSystem DE Series 1.6TB 3DWD 2.5 ″ SSD 2U24 24
2.5-inch 12 Gbps SAS hot-swap FIPS SSDs (SED SSDs) (3 DWPD)
Saukewa: 4XB7A14107 B4BV Lenovo ThinkSystem DE Series 1.6TB 3DWD 2.5 ″ SSD FIPS 2U24 24

Zaɓuɓɓukan fakitin tuƙi 2U24 SFF

Lambar sashi Lambar fasali Bayani Matsakaicin adadi akan 2U24 SFF yadi
2.5-inch 12 Gbps SAS hot-swap SSD fakitin (3 DWPD)
Saukewa: 4XB7A14158 Saukewa: B4D6 Kunshin Lenovo ThinkSystem DE6000F 9.6TB (12x 800GB SSDs) 2
Saukewa: 4XB7A14241 B4SB Lenovo ThinkSystem DE6000F 19.2TB SSD Pack (12x 1.6TB SSDs) 2
2.5-inch 12 Gbps SAS hot-swap SSD fakitin (1 DWPD)
Saukewa: 4XB7A74950 BKUS Lenovo ThinkSystem DE6000F 11.52TB Pack (12x 960GB SSD) 2
Saukewa: 4XB7A74953 BKUV Lenovo ThinkSystem DE6000F 23.04TB Kunshin (12x 1.92TB SSD) 2
Saukewa: 4XB7A74957 BKUM Lenovo ThinkSystem DE6000F 46.08TB Kunshin (12x 3.84TB SSD) 2
Saukewa: 4XB7A14239 B4S0 Kunshin Lenovo ThinkSystem DE6000F 92.16TB (12x 7.68TB SSDs) 2
2.5-inch 12 Gbps SAS hot-swap FIPS SSD fakiti (fakitin SED SSD) (3 DWPD)
Saukewa: 4XB7A14160 Saukewa: B4D8 Lenovo ThinkSystem DE6000F 19.2TB FIPS Kunshin (12x 1.6TB FIPS SSDs) 2

Bayanan daidaitawa:

  • Intermix na abubuwan tafiyarwa na FIPS da abubuwan da ba FIPS ba ana tallafawa a cikin tsarin.
  • Babu kayan aikin FIPS a cikin ƙasashe masu zuwa:
    • Belarus
    • Kazakhstan
    • Jamhuriyar Jama'ar Sin
    • Rasha

Software

Ana haɗa ayyuka masu zuwa tare da kowane ThinkSystem DE6000F:

  • Matakan RAID 0, 1, 3, 5, 6, da 10 : Bayar da sassauci don zaɓar matakin aiki da kariyar da ake buƙata.
  • Fasahar Tafkunan Disk Pools (DDP).: Taimakawa inganta aiki da samuwa tare da saurin sake ginawa da sauri da kuma rage yawan hasashe ga faɗuwar tuki da yawa ta hanyar ba da damar bayanai da ginanniyar kayan aikin da za'a rarraba a duk fasinja na zahiri a cikin wurin ajiya.
  • Duk iyawar Flash Array (AFA). : Ya dace da buƙatun ajiya mai girma da sauri kuma yana samar da IOPS mafi girma da bandwidth tare da ƙananan amfani da wutar lantarki da jimlar farashin mallaki fiye da matasan ko mafita na tushen HDD.
  • Bakin ciki tanadi: Yana inganta ingantaccen tafkunan diski na Dynamic ta hanyar rarraba sararin ajiya bisa mafi ƙarancin sarari da kowane aikace-aikacen ke buƙata a kowane lokaci, ta yadda aikace-aikacen ke cinye sararin da suke amfani da shi kawai, ba jimlar sararin da aka ware musu ba, wanda ke ba da damar. abokan ciniki don siyan ma'ajiyar da suke buƙata a yau kuma ƙara ƙari yayin da buƙatun aikace-aikacen ke girma.
  • Hoton hoto: Yana ba da damar ƙirƙirar kwafin bayanai don ajiya, sarrafa layi ɗaya, gwaji, da haɓakawa, kuma ana samun kwafin kusan nan take (har zuwa 2048 maƙasudin hoto na kowane tsari).
  • Rufewa: Yana ba da boye-boye don bayanai a hutu don ingantaccen tsaro na bayanai tare da zaɓin FIPS 140-2 Level 2 tuki da sarrafa maɓalli (AES-256) ko uwar garken sarrafa maɓalli na waje.
  • Daidaita lodi ta atomatik: Yana ba da daidaita aikin I/O mai sarrafa kansa na zirga-zirgar I/O daga runduna a duk masu sarrafawa.
  • Tabbatar da bayanai: Yana tabbatar da daidaitattun masana'antu T10-PI ƙarshen-zuwa-ƙarshen amincin bayanai a cikin tsarin ajiya (daga tashar jiragen ruwa zuwa masu tuƙi).
  • Ƙarar ƙarfi da haɓaka iya aiki: Yana ba da damar faɗaɗa ƙarfin ƙara ta ƙara sabbin tuƙi ta zahiri ko yin amfani da sararin da ba a yi amfani da shi akan tuƙi masu gudana.
  • madubi na aiki tare: Yana ba da tushen tsarin ajiya akan layi, kwafin bayanai na lokaci-lokaci tsakanin tsarin ajiya mai ɗauke da firamare (na gida) da na sakandare (na nesa) ta amfani da canja wurin bayanai na aiki tare ta hanyar hanyoyin sadarwar Fiber Channel (dukkanin tsarin ajiya dole ne su sami lasisi don daidaitawa tare).
  • Asynchronous madubi: Yana ba da kwafin bayanan tushen tsarin ajiya tsakanin tsarin ajiya mai ɗauke da firamare (na gida) da na sakandare (na nesa) ta amfani da canja wurin bayanan da ba daidai ba akan iSCSI ko hanyoyin sadarwa ta tashar Fiber a lokacin saita lokaci (duk tsarin ajiya dole ne su sami lasisi don asynchronous mirroring).

Lura: Siffofin madubi na aiki tare da asynchronous na ThinkSystem DE6000F suna aiki tare da sauran tsarin ajiya na ThinkSystem DE Series.
Ana kula da software a cikin garantin tushe na ThinkSystem DE6000F da ƙarin ƙarin garanti na zaɓi, wanda ke ba da tallafin software na shekaru 3 tare da zaɓi don tsawaita shi har zuwa shekaru 5 a cikin shekara 1 ko shekara 2 (duba Garanti da goyan bayan cikakkun bayanai).

Gudanarwa

DE6000F yana goyan bayan hanyoyin gudanarwa masu zuwa:

  • Manajan Tsarin ThinkSystem, a web-based interface ta hanyar HTTPS don gudanar da tsarin guda ɗaya, wanda ke gudana akan tsarin ajiya kanta kuma yana buƙatar kawai mai bincike mai goyan baya, don haka babu buƙatar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko plug-in. Don ƙarin bayani, duba Taimakon Kan layi Manager Manager.
  • Manajan ThinkSystem SAN, aikace-aikacen tushen GUI da aka girka mai masaukin baki, don sarrafa tsarin tsarin ajiya da yawa. Don ƙarin bayani, duba Taimakon Kan layi na SAN Manager.
  • ThinkSystem DE Series Storage Plugin don vCenter. Don ƙarin bayani, duba Taimakon Kan layi na DE Series venter Plugin Online.
  • Ƙaddamar da layin umarni (CLI) ta hanyar SSH ko ta hanyar na'ura mai kwakwalwa. Don ƙarin bayani, duba Taimakon Kan layi na CLI.
  • Syslog, SNMP, da sanarwar imel.
  • Taimakon mai gudanarwa na Lenovo XClarity na zaɓi don ganowa, ƙira, da saka idanu.

Kayan wuta da igiyoyi

The ThinkSystem DE Series 2U24 SFF ya rufe jirgi tare da 913 W (100 - 240 V) kayan wutar lantarki na Platinum AC guda biyu, kowanne tare da mai haɗin IEC 320-C14. Samfuran alaƙa na ThinkSystem DE6000F 2U24 SFF da DE240S 2U24 SFF abubuwan rufewa da aka jera a cikin shingen Mai sarrafawa da jigilar Faɗawa tare da 1.5 m biyu, 10A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 raƙuman wutar lantarki
Samfuran CTO suna buƙatar zaɓin igiyoyin wuta guda biyu.
Kebul na wutar lantarki don shingen DE Series 2U24 SFF

Bayani Lambar sashi Lambar fasali
Rack wutar lantarki
1.0m, 10A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 00Y3043 A4VP
1.0m, 13A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 4L67A08367 B0N5
1.5m, 10A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 39Y7937 6201
1.5m, 13A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 4L67A08368 B0N6
2.0m, 10A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 4L67A08365 B0N4
2.0m, 13A/125V-10A/250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 4L67A08369 6570
2.8m, 10A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 4L67A08366 6311
2.8m, 13A/125V-10A/250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 4L67A08370 6400
2.8m, 10A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C20 Rack Power Cable 39Y7938 6204
4.3m, 10A/100-250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 39Y7932 6263
4.3m, 13A/125V-10A/250V, C13 zuwa IEC 320-C14 Rack Power Cable 4L67A08371 6583
Igiyoyin layi
Argentina 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa IRAM 2073 Igiyar Layi 39Y7930 6222
Argentina 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa IRAM 2073 Igiyar Layi 81Y2384 6492
Ostiraliya/New Zealand 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa AS/NZS 3112 Layin Layi 39Y7924 6211
Ostiraliya/New Zealand 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa AS/NZS 3112 Layin Layi 81Y2383 6574
Brazil 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa NBR 14136 Igiyar Layi 69Y1988 6532
Brazil 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa NBR14136 Igiyar Layi 81Y2387 6404
China 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa GB 2099.1 Layin Layi 39Y7928 6210
China 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa GB 2099.1 Layin Layi 81Y2378 6580
Danmark 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa DK2-5a Igiyar Layi 39Y7918 6213
Danmark 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa DK2-5a Igiyar Layi 81Y2382 6575
Turai 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa CEE7-VII Igiyar Layi 39Y7917 6212
Turai 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa CEE7-VII Igiyar Layi 81Y2376 6572
Indiya 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa IS 6538 Igiyar Layi 39Y7927 6269
Indiya 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa IS 6538 Igiyar Layi 81Y2386 6567
Isra'ila 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa SI 32 Igiyar Layi 39Y7920 6218
Isra'ila 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa SI 32 Igiyar Layi 81Y2381 6579
Italiya 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa CEI 23-16 Igiyar Layi 39Y7921 6217
Italiya 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa CEI 23-16 Igiyar Layi 81Y2380 6493
Japan 2.8m, 12A/125V, C13 zuwa JIS C-8303 Layin layi 46M2593 A1RE
Japan 2.8m, 12A/250V, C13 zuwa JIS C-8303 Igiyar Layi 4L67A08357 6533
Japan 4.3m, 12A/125V, C13 zuwa JIS C-8303 Igiyar Layi 39Y7926 6335
Japan 4.3m, 12A/250V, C13 zuwa JIS C-8303 Igiyar Layi 4L67A08362 6495
Koriya 2.8m, 12A/250V, C13 zuwa KS C8305 Igiyar Layi 39Y7925 6219
Koriya 4.3m, 12A/250V, C13 zuwa KS C8305 Igiyar Layi 81Y2385 6494
Afirka ta Kudu 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa SABS 164 Igiyar Layi 39Y7922 6214
Afirka ta Kudu 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa SABS 164 Igiyar Layi 81Y2379 6576
Switzerland 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa SEV 1011-S24507 Igiyar Layi 39Y7919 6216
Switzerland 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa SEV 1011-S24507 Igiyar Layi 81Y2390 6578
Taiwan 2.8m, 10A/125V, C13 zuwa CNS 10917-3 Igiyar Layi 23R7158 6386
Taiwan 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa CNS 10917-3 Igiyar Layi 81Y2375 6317
Taiwan 2.8m, 15A/125V, C13 zuwa CNS 10917-3 Igiyar Layi 81Y2374 6402
Taiwan 4.3m, 10A/125V, C13 zuwa CNS 10917-3 Igiyar Layi 4L67A08363 Saukewa: AX8B
Taiwan 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa CNS 10917-3 Igiyar Layi 81Y2389 6531
Taiwan 4.3m, 15A/125V, C13 zuwa CNS 10917-3 Igiyar Layi 81Y2388 6530
Ƙasar Ingila 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa BS 1363/A Layin Layi 39Y7923 6215
Ƙasar Ingila 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa BS 1363/A Layin Layi 81Y2377 6577
Amurka 2.8m, 10A/125V, C13 zuwa NEMA 5-15P Layin Layi 90Y3016 6313
Amurka 2.8m, 10A/250V, C13 zuwa NEMA 6-15P Layin Layi 46M2592 Saukewa: A1RF
Amurka 2.8m, 13A/125V, C13 zuwa NEMA 5-15P Layin Layi Saukewa: 00WH545 6401
Amurka 4.3m, 10A/125V, C13 zuwa NEMA 5-15P Layin Layi 4L67A08359 6370
Amurka 4.3m, 10A/250V, C13 zuwa NEMA 6-15P Layin Layi 4L67A08361 6373
Amurka 4.3m, 13A/125V, C13 zuwa NEMA 5-15P Layin Layi 4L67A08360 Saukewa: AX8A

Rack shigarwa

Kayan jigilar ThinkSystem DE Series 2U24 guda ɗaya yana jigilar kaya tare da Kit ɗin Ma'ajiyar Ma'auni na ThinkSystem 2U24/4U60.

Bayani Lambar fasali Yawan
Lenovo ThinkSystem Storage Rack Dutsen Kit 2U24/4U60 B38Y 1

Lokacin da katangar ThinkSystem DE Series aka haɗa masana'anta kuma ana jigilar su a cikin ma'ajin rack, kayan hawan rack waɗanda ke goyan bayan damar Ship-in-Rack (SIR) ana samun su ta hanyar daidaitawa. Kayan aikin hawan kaya na SIR.

Bayani Lambar fasali Yawan
Lenovo ThinkSystem Storage SIR Rack Dutsen Kit (na 2U24 shinge) B6TH 1

Fasalolin kayan hawan Rack da taƙaitaccen bayani

Siffa Madaidaicin layin dogo mai daidaitacce tare da zurfin daidaitacce
2U24/4U60 2U24 SIR
Lambar fasali B38Y B6TH
Taimakon yawo Saukewa: DE6000F DE240S Saukewa: DE6000F DE240S
Nau'in dogo Kafaffen (a tsaye) tare da zurfin daidaitacce Kafaffen (a tsaye) tare da zurfin daidaitacce
Shigar da ƙarancin kayan aiki A'a A'a
Kulawar cikin-rack Ee Ee
Taimako na Ship-in-rack (SIR). A'a Ee
1U PDU goyon baya Ee Ee
0U PDU goyon baya Iyakance Iyakance
Nau'in tara IBM ko Lenovo 4-post, IEC mai dacewa IBM ko Lenovo 4-post, IEC mai dacewa
Ramin hawa Square ko zagaye Square ko zagaye
Hawan flange kauri 2 mm (0.08 in.) - 3.3 mm (0.13 in.) 2 mm (0.08 in.) - 3.3 mm (0.13 in.)
Nisa tsakanin gaba da baya hawa flanges^ 605 mm (23.8 in.) - 812.8 mm (32 in.) 605 mm (23.8 in.) - 812.8 mm (32 in.)
  • Yawancin abubuwan da ke cikin shinge za a iya yin hidima daga gaba ko baya na shingen, wanda baya buƙatar cirewa daga ɗakin ɗakin.
  • Idan an yi amfani da 0U PDU, majalisar rack ɗin dole ne ta kasance aƙalla 1000 mm (39.37 in.) mai zurfi don shingen 2U24.
  • Ana auna lokacin da aka ɗora shi akan tarkacen, daga gaban gaban gaban flange mai hawa zuwa ƙarshen mafi yawan wurin dogo.

Bayani na jiki

Rukunin ThinkSystem DE Series 2U24 SFF suna da girma masu zuwa:

  • Tsayi: 85 mm (3.4 in.)
  • Nisa: 449 mm (17.7 in.)
  • zurfin: 553 mm (21.8 in.)

Nauyi (cikakken tsari):

  • DE6000F 2U24 SFF abin rufewa (7Y79): 23.47 kg (51.7 lb)
  • DE240S 2U24 SFF shingen fadadawa (7Y68): 27.44 kg (60.5 lb)

Yanayin aiki

Ana goyan bayan ƙullawar ThinkSystem DE Series 2U24 SFF a cikin mahalli mai zuwa:

  • Yanayin iska:
    • Aiki: 5°C – 45°C (41°F – 113°F)
    • Mara aiki: -10°C – +50°C (14°F – 122°F)
    • Matsakaicin tsayi: 3050 m (10,000 ft)
  • Dangantakar zafi:
    • Aiki: 8% - 90% (ba mai haɗawa)
    • Rashin aiki: 10% - 90%
  • Wutar lantarki:
    • 100 zuwa 127 V AC (masu ƙima); 50 Hz / 60 Hz
    • 200 zuwa 240 V AC (masu ƙima); 50 Hz / 60 Hz
  • Rashin zafi:
    • DE6000F 2U24 SFF: 1396 BTU/h
    • DE240S 2U24 SFF: 1331 BTU / awa
  • Fitar amo:
    • DE6000F 2U24 SFF: 7.2 bels
    • DE240S 2U24 SFF: 6.6 bels

Load ɗin wutar lantarki, shigar da halin yanzu, da fitarwar zafi

Yadi

Tushen voltage (maras muhimmanci) Matsakaicin nauyin wutar lantarki Yanzu kowane mashigai

Fitar zafi

Saukewa: DE6000F2U24 100 - 127 V AC 738 W 7.77 A 2276 BTU/h
200 - 240 V AC 702 W 3.7 A 1973 BTU/h
Saukewa: DE240S2U24 100 - 127 V AC 389 W 4.1 A 1328 BTU/h
200 - 240 V AC 382 W 2.02 A 1304 BTU/h

Garanti da tallafi

Rukunin ThinkSystem DE Series suna da naúrar da za a iya maye gurbin abokin ciniki na shekaru uku (CRU) da iyakacin iyaka (don raka'o'in da za a iya maye gurbinsu [FRUs] kawai) tare da daidaitaccen tallafin cibiyar kira yayin sa'o'in kasuwanci na yau da kullun da 9 × 5 Sassan Ranar Kasuwanci na gaba. .

Ƙarin sabis na tallafi na Lenovo yana ba da ƙayyadaddun tsarin tallafi mai haɗin kai don cibiyar bayanan abokin ciniki, tare da ƙwarewa akai-akai matsayi na ɗaya a cikin gamsuwar abokin ciniki a duk duniya.

Ana samun sabis na tallafi na Lenovo masu zuwa:

  • Tallafi na Premier yana ba da ƙwarewar abokin ciniki mallakar Lenovo kuma yana ba da damar kai tsaye ga ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kayan masarufi, software, da ci-gaba na magance matsala, ban da damar masu zuwa:
    • Samun dama ga mai fasaha kai tsaye ta hanyar keɓaɓɓen layin waya.
    • 24x7x365 goyan bayan nesa.
    • Wuri ɗaya na sabis na lamba.
    • Gudanar da shari'ar ƙarshe zuwa ƙarshe.
    • Taimakon software na haɗin gwiwa na ɓangare na uku.
    • Kayan aikin shari'ar kan layi da tallafin taɗi kai tsaye.
    • Binciken tsarin nesa da ake buƙata.
  • Haɓaka garanti (Tallafin da aka riga aka tsara) suna samuwa don saduwa da maƙasudin lokacin mayar da martani akan rukunin yanar gizo waɗanda suka dace da mahimmancin tsarin abokin ciniki:
    • 3, 4, ko 5 shekaru na ɗaukar hoto.
    • 1-shekara ko 2 shekaru bayan garanti kari.
    • Sabis na Gidauniya: 9 × 5 kewayon sabis tare da amsawar ranar kasuwanci ta gaba, tare da zaɓin YourDrive YourData.
    • Muhimman Sabis: 24 × 7 kewayon sabis tare da amsawar sa'o'i 4 akan wurin ko gyare-gyare na sa'o'i 24 (samuwa kawai a cikin zaɓaɓɓun yankuna), tare da zaɓin YourDrive YourData.
    • Babban Sabis: 24 × 7 kewayon sabis tare da amsawar sa'o'i 2 akan wurin ko gyare-gyare na sa'o'i 6 (samuwa kawai a cikin zaɓaɓɓun yankuna), tare da zaɓin YourDrive YourData.
  • Ayyukan Gudanarwa
    • Ayyukan Gudanarwa na Lenovo suna ba da ci gaba da saka idanu na nesa na 24 × 7 (da 24 × 7 kasancewar cibiyar kira) da kuma gudanar da aikin cibiyar bayanan abokin ciniki ta amfani da yanayin kayan aikin fasaha, tsarin, da ayyuka ta ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun sabis na Lenovo.
    • Kwata kwata sakeviews duba rajistan ayyukan kurakurai, tabbatar da firmware da matakan direbobin na'urar, da software kamar yadda ake buƙata. Lenovo kuma zai kula da bayanan sabbin faci, sabuntawa masu mahimmanci, da matakan firmware, don tabbatar da tsarin abokin ciniki yana ba da ƙimar kasuwanci ta ingantaccen aiki.
  • Gudanar da Asusun Fasaha (TAM)
    Manajan Asusun Fasaha na Lenovo yana taimaka wa abokan ciniki haɓaka ayyukan cibiyoyin bayanan su bisa zurfin fahimtar kasuwancin abokin ciniki. Abokan ciniki suna samun damar kai tsaye zuwa Lenovo TAM, wanda ke aiki azaman wurin tuntuɓar su guda don haɓaka buƙatun sabis, samar da sabuntawar matsayi, da bayar da rahotanni don bin diddigin abubuwan da suka faru a kan lokaci. Hakanan, TAM yana taimakawa yin shawarwarin sabis da sarrafa alaƙar sabis tare da Lenovo don tabbatar da cewa an biya bukatun abokin ciniki.
  • Fitar da Bayanan ku
    Lenovo's Drive Data ɗin ku sabis ɗin bayanan ku kyauta ce mai ɗawainiya da yawa wanda ke tabbatar da cewa bayanan abokin ciniki koyaushe suna ƙarƙashin ikonsu, ba tare da la'akari da adadin faifai da aka shigar a cikin tsarin Lenovo ba. A cikin abin da ba zai yuwu ba na gazawar tuƙi, abokan ciniki suna riƙe da abin tuƙi yayin da Lenovo ke maye gurbin ɓangaren abin tuƙi. Bayanan abokin ciniki yana tsayawa lafiya a wuraren abokin ciniki, a hannunsu. Za'a iya siyan sabis ɗin Bayananku na Drive ɗinku cikin madaidaitan dam tare da haɓakawa da haɓakawa na Gidauniyar, Mahimmanci, ko Babban Sabis da kari.
  • Duba Lafiya
    • Samun amintaccen abokin tarayya wanda zai iya yin gwaje-gwajen lafiya na yau da kullun da cikakkun bayanai shine tsakiyar ci gaba da ingantaccen aiki da tabbatar da cewa tsarin abokin ciniki da kasuwanci koyaushe suna gudana a mafi kyawun su. Binciken Lafiya yana goyan bayan sabar mai alamar Lenovo, ma'ajiya, da na'urorin sadarwar, haka kuma zaɓi samfuran tallafi na Lenovo daga wasu dillalai waɗanda Lenovo ko Mai Sake Mai Izinin Lenovo ke siyarwa.
    • Wasu yankuna na iya samun sharuɗɗan garanti daban-daban fiye da daidaitaccen garanti. Wannan ya faru ne saboda ayyukan kasuwanci na gida ko dokoki a takamaiman yanki. Ƙungiyoyin sabis na gida za su iya taimakawa wajen bayyana takamaiman sharuɗɗan yanki idan an buƙata. ExampƘimar takamaiman sharuɗɗan garanti na yanki shine isar da sassa na ranar kasuwanci na biyu ko tsayi ko garanti na tushe-sai kawai.
    • Idan sharuɗɗan garanti da sharuɗɗa sun haɗa da aiki na wurin don gyara ko musanyawa sassa, Lenovo zai aika da ma'aikacin sabis zuwa rukunin yanar gizon abokin ciniki don aiwatar da sauyawa. Ayyukan aiki a ƙarƙashin garanti na tushe yana iyakance ga aiki don maye gurbin sassan da aka ƙaddara su zama raka'o'in da za a iya maye gurbinsu (FRUs).

Sassan da aka ƙaddara su zama raka'a-masu maye gurbin abokin ciniki (CRUs) ba su haɗa da aikin wurin aiki a ƙarƙashin garantin tushe ba.
Idan sharuɗɗan garanti sun haɗa da garantin tushe-sai dai, Lenovo yana da alhakin isar da sassa masu sauyawa kawai waɗanda ke ƙarƙashin garantin tushe (ciki har da FRUs) waɗanda za a aika zuwa wurin da ake buƙata don sabis na kai. Sabis-bangaro kawai baya haɗa da ana tura ma'aikacin sabis a wurin. Dole ne a canza sassan a farashin abokin ciniki kuma dole ne a dawo da aiki kuma dole ne a dawo da ɓarna a cikin bin umarnin da aka kawo tare da kayan gyara.
Sabis na tallafi na Lenovo takamaiman yanki ne. Ba duk sabis na tallafi ke samuwa a kowane yanki ba.
Don bayani game da ayyukan tallafi na Lenovo waɗanda ke akwai a takamaiman yanki, koma zuwa albarkatu masu zuwa:

Don ma'anar sabis, takamaiman bayanan yanki, da iyakokin sabis, koma zuwa takaddun masu zuwa:

 

Ayyuka

Sabis na Lenovo sadaukarwar abokin tarayya ne don nasarar ku. Manufarmu ita ce rage yawan fitar da babban kuɗaɗen ku, rage haɗarin IT ɗinku, da haɓaka lokacinku don haɓaka aiki.
Lura: Wasu zaɓuɓɓukan sabis bazai samuwa a duk kasuwanni ko yankuna. Don ƙarin bayani, je zuwa https://www.lenovo.com/services. Don bayani game da abubuwan haɓaka sabis na Lenovo waɗanda ke akwai a yankinku, tuntuɓi wakilin tallace-tallace na Lenovo na gida ko abokin kasuwanci.
Ga karin zurfafa kallon abin da za mu iya yi muku:

  • Ayyukan Farfadowa Kadari
    Sabis na Farko na Kari (ARS) yana taimaka wa abokan ciniki su dawo da matsakaicin ƙima daga kayan aikin su na ƙarshen rayuwa a cikin farashi mai inganci da amintacciyar hanya. A saman sauƙaƙe sauyawa daga tsoho zuwa sabbin kayan aiki, ARS na rage haɗarin muhalli da tsaro na bayanai masu alaƙa da zubar da kayan aikin cibiyar bayanai. Lenovo ARS shine mafita na dawo da kuɗi don kayan aiki dangane da ragowar ƙimar kasuwar sa, yana ba da mafi girman ƙima daga kadarorin tsufa da rage jimlar kuɗin mallakar abokan cinikin ku.
    Don ƙarin bayani, duba shafin ARS, https://lenovopress.com/lp1266-reduce-e-waste-and-grow-your-bottom-line-with-lenovo-ars.
  • Sabis na kimantawa
    Ƙimar tana taimakawa warware ƙalubalen IT ɗin ku ta wurin zama, zaman kwanaki da yawa tare da ƙwararren fasaha na Lenovo. Muna yin kima na tushen kayan aiki wanda ke ba da cikakkiyar sakewaview na muhallin kamfani da tsarin fasaha. Baya ga buƙatun aiki na tushen fasaha, mai ba da shawara kuma yana tattaunawa da yin rikodin buƙatun kasuwanci marasa aiki, ƙalubale, da ƙuntatawa. Ƙididdiga na taimaka wa ƙungiyoyi irin naku, komai girman ko ƙarami, samun kyakkyawan dawowa kan jarin ku na IT kuma ku shawo kan ƙalubale a cikin yanayin fasahar da ke canzawa koyaushe.
  • Ayyukan Zane
    Masu ba da shawara na Sabis na ƙwararru suna yin ƙirar abubuwan more rayuwa da tsare-tsaren aiwatarwa don tallafawa dabarun ku. Manyan gine-ginen gine-ginen da sabis ɗin tantancewa ya samar an mayar da su zuwa ƙananan ƙirar ƙira da zane-zane na waya, waɗanda suke re.viewed kuma yarda kafin aiwatarwa. Shirin aiwatarwa zai nuna wani tsari na tushen sakamako don samar da damar kasuwanci ta hanyar samar da kayan aiki tare da tsarin aikin da aka rage.
  • Yadda ake Shigar Hardware
    Kwararrun Lenovo za su iya sarrafa shigar da sabar ta zahiri ta sabar, ma'ajiya, ko kayan aikin sadarwar ku. Yin aiki a lokacin da ya dace da ku (sa'o'in kasuwanci ko kashewa), mai injiniyan zai buɗe kaya da duba tsarin a rukunin yanar gizon ku, shigar da zaɓuɓɓuka, hawa a cikin ma'ajin rack, haɗi zuwa wuta da hanyar sadarwa, dubawa da sabunta firmware zuwa sabbin matakan. , tabbatar da aiki, da zubar da marufi, kyale ƙungiyar ku ta mai da hankali kan wasu abubuwan da suka fi dacewa.
  • Ayyukan turawa
    Lokacin saka hannun jari a cikin sabbin kayan aikin IT, kuna buƙatar tabbatar da kasuwancin ku zai ga lokaci mai sauri don ƙima ba tare da ɗan wahala ba. An tsara ƙaddamar da aikin Lenovo ta ƙungiyoyin haɓakawa da injiniyoyi waɗanda suka san samfuranmu & Magani fiye da kowa, kuma masu fasaharmu sun mallaki tsari daga bayarwa har zuwa ƙarshe. Lenovo zai gudanar da shirye-shirye da tsare-tsare masu nisa, daidaitawa & haɗa tsarin, ingantaccen tsarin, tabbatarwa da sabunta firmware na kayan aiki, horar da ayyukan gudanarwa, da samar da takaddun aika bayanai. Ƙungiyoyin IT na abokin ciniki suna yin amfani da ƙwarewar mu don baiwa ma'aikatan IT damar canzawa tare da matsayi mafi girma da ayyuka.
  • Haɗin kai, Hijira, da Ayyukan Faɗawa
    Matsar da kayan aiki na zahiri & kama-da-wane cikin sauƙi, ko ƙayyadadden buƙatun fasaha don tallafawa ƙarin aikin aiki yayin haɓaka aiki. Ya haɗa da daidaitawa, tabbatarwa, da tattara bayanan tafiyar matakai masu gudana. Yi amfani da takaddun tsara ƙaura don yin ƙaura masu mahimmanci.

Yarda da tsari

Rukunin ThinkSystem DE Series sun bi ka'idoji masu zuwa:

  • Amurka: FCC Sashe na 15, Class A; UL 60950-1 da 62368-1
  • Kanada: ICES-003, Class A; CAN/CSA-C22.2 60950-1 da 62368-1
  • Argentina: IEC60950-1 Mexico NOM
  • Tarayyar Turai: CE Mark (EN55032 Class A, EN55024, IEC/EN60950-1 da 62368-1); Umarnin ROHS 2011/65/EU
  • Rasha, Kazakhstan, Belarus: EAC
  • Sin: CCC GB 4943.1, GB 17625.1, GB 9254 Class A; CELP; CECP
  • Indiya: BIS
  • Japan: VCCI, Class A
  • Taiwan: BSMI CNS 13438, Class A; Saukewa: CNS14336-1
  • Koriya KN32/35, Class A
  • Ostiraliya/New Zealand: AS/NZS CISPR 22 Class A

Haɗin kai

Lenovo yana ba da gwajin dacewa na ma'ajiya na ƙarshe-zuwa-ƙarshe don sadar da mu'amala a cikin hanyar sadarwa. ThinkSystem DE6000F Duk Kayan Ajiye Flash yana goyan bayan abin da aka makala zuwa Lenovo ThinkSystem, System x, da Flex System runduna ta amfani da SAS, iSCSI, Fiber Channel, NVMe akan Fiber Channel (NVMe/FC), ko NVMe akan RoCE (RDMA akan Converged Ethernet) ( NVMe/RoCE) ka'idojin haɗin haɗin yanar gizo.
Don goyan bayan daidaitawar ajiya na ƙarshe-zuwa-ƙarshen, koma zuwa Cibiyar Sadarwar Ma'ajiya ta Lenovo (LSIC): https://datacentersupport.lenovo.com/us/en/lsic
Yi amfani da LSIC don zaɓar sanannun abubuwan haɗin ginin ku sannan sami jeri duk sauran haɗin haɗin gwiwa, tare da cikakkun bayanai game da goyan bayan hardware, firmware, tsarin aiki, da direbobi, da kowane ƙarin bayanin kula na sanyi. View sakamako akan allo ko fitar da su zuwa Excel.

Fiber Channel SAN sauya

Lenovo yana ba da Tsarin ThinkSystem DB na Fiber Channel SAN masu sauya sheka don haɓaka aikin ajiya mai girma. Duba jagororin samfur na DB don samfuri da zaɓuɓɓukan daidaitawa:
ThinkSystem DB Series SAN Sauyawa: https://lenovopress.com/storage/switches/rack#rt=product-guide

Rack kabad

Akwatunan rak ɗin da aka tallafa.

Lambar sashi Bayani
93072RX 25U Standard Rack (1000mm)
93072PX 25U Static S2 Standard Rack (1000mm)
7D6DA007WW ThinkSystem 42U Onyx Primary Heavy Duty Rack Cabinet (1200mm)
7D6DA008WW ThinkSystem 42U Pearl Primary Heavy Duty Rack Cabinet (1200mm)
93604PX 42U 1200mm Deep Dynamic Rack
93614PX 42U 1200mm Deep Static Rack
93634PX 42U 1100mm Rack mai ƙarfi
93634EX 42U 1100mm Tsararren Faɗawa Rack
93074RX 42U Standard Rack (1000mm)
7D6EA009WW ThinkSystem 48U Onyx Primary Heavy Duty Rack Cabinet (1200mm)
7D6EA00AWW ThinkSystem 48U Pearl Primary Heavy Duty Rack Cabinet (1200mm)

Don ƙayyadaddun bayanai game da waɗannan raƙuman ruwa, duba Maganar Majalisar Wakilai ta Lenovo Rack, akwai daga: https://lenovopress.com/lp1287-lenovo-rack-cabinet-reference
Don ƙarin bayani, duba jerin Jagororin Samfura a cikin rukunin Rack cabinets: https://lenovopress.com/servers/options/racks

Rarraba rarraba wutar lantarki

Ƙungiyoyin rarraba wutar lantarki (PDUs) waɗanda Lenovo ke bayarwa.

Lambar sashi

Lambar fasali Bayani ANZ ASEAN Brazil EET MEA RUCIS WE HTK INDIA JAPAN LA NA Bayani na PRC
0U Basic PDUs
00 YJ776 ATZY 0U 36 C13/6 C19 24A 1 Mataki na PDU N Y Y N N N N N N Y Y Y N
00 YJ777 ATZZ 0U 36 C13/6 C19 32A 1 Mataki na PDU Y Y N Y Y Y Y Y Y N N Y Y
00 YJ778 AU00 0U 21 C13/12 C19 32A 3 Mataki na PDU Y Y N Y Y Y Y Y Y N N Y Y
0U Canjawa da Kula da PDUs
00 YJ783 AU04 0U 12 C13/12 C19 Canjawa da Kulawa 48A 3 Phase PDU N N Y N N N Y N N Y Y Y N
00 YJ781 AU03 0U 20 C13/4 C19 Canjawa da Kulawa 24A 1 Phase PDU N N Y N Y N Y N N Y Y Y N
00 YJ782 AU02 0U 18 C13/6 C19 Canjawa da Kulawa 32A 3 Phase PDU Y Y Y Y Y Y Y Y Y N Y N Y
00 YJ780 AU01 0U 20 C13/4 C19 Canjawa da Kulawa 32A 1 Phase PDU Y Y Y Y Y Y Y Y Y N Y N Y
1U Canjawa da Kula da PDUs
4PU7A81117 BNDV 1U 18 C19/C13 ya canza kuma an saka idanu 48A 3P WYE PDU - ETL N N N N N N N N N N N Y N
4PU7A77467 Saukewa: BLC4 1U 18 C19/C13 Canjawa da Kulawa 80A 3P Delta PDU N N N N N N N N N Y N Y N
4PU7A77469 Saukewa: BLC6 1U 12 C19/C13 ya canza kuma an saka idanu 60A 3P Delta PDU N N N N N N N N N N N Y N
4PU7A77468 Saukewa: BLC5 1U 12 C19/C13 ya canza kuma an saka idanu 32A 3P WYE PDU Y Y Y Y Y Y Y Y Y N Y Y Y
4PU7A81118 BNDW 1U 18 C19/C13 ya canza kuma an saka idanu 48A 3P WYE PDU - CE Y Y Y Y Y Y Y Y Y N Y N Y
1U Ultra Density Enterprise PDUs (9x IEC 320 C13 + 3x IEC 320 C19 kantuna)
71763 NU 6051 Kamfanin Ultra Density Enterprise C19/C13 PDU 60A/208V/3PH N N Y N N N N N N Y Y Y N
71762NX 6091 Ultra Density Enterprise C19/C13 PDU Module Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
1U C13 Enterprise PDUs (12x IEC 320 C13 kantuna)
39M2816 6030 DPI C13 Enterprise PDU Plus Module (WW) Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
39Y8941 6010 DPI C13 Kasuwancin PDU Module (WW) Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
1U C19 Enterprise PDUs (6x IEC 320 C19 kantuna)
39Y8948 6060 DPI C19 Kasuwancin PDU Module (WW) Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
1U PDUs na gaba-gaba (3x IEC 320 C19 kantuna)
39Y8938 6002 DPI Single-phase 30A/120V PDU na gaba-gaba (US) Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
39Y8939 6003 DPI Single-phase 30A/208V PDU na gaba-gaba (US) Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
39Y8934 6005 DPI Single-phase 32A/230V PDU na gaba-gaba (International) Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
39Y8940 6004 DPI Single-phase 60A/208V PDU na gaba-gaba (US) Y N Y Y Y Y Y N N Y Y Y N
39Y8935 6006 DPI Single-phase 63A/230V PDU na gaba-gaba (International) Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
1U NEMA PDUs (6x NEMA 5-15R kantuna)
39Y8905 5900 DPI 100-127V NEMA PDU Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
Igiyoyin layi don 1U PDUs waɗanda ke jigilar su ba tare da igiyar layi ba
40K9611 6504 4.3m, 32A/380-415V, EPDU/IEC 309
3P+N+G 3ph wye (ba Amurka ba) Igiyar Layi
Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
40K9612 6502 4.3m, 32A/230V, EPDU zuwa IEC 309 P+N+G (ba Amurka ba) Igiyar Layi Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
40K9613 6503 4.3m, 63A/230V, EPDU zuwa IEC 309 P+N+G (ba Amurka ba) Igiyar Layi Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
40K9614 6500 4.3m, 30A/208V, EPDU zuwa NEMA L6-30P
(US) Layin Layi
Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
40K9615 6501 4.3m, 60A/208V, EPDU zuwa IEC 309 2P+G
(US) Layin Layi
N N Y N N N Y N N Y Y Y N
40K9617 6505 4.3m, 32A/230V, Souriau UTG Mace zuwa AS/NZ 3112 (Aus/NZ) Igiyar Layi Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y
40K9618 6506 4.3m, 32A/250V, Souriau UTG Mace zuwa KSC 8305 (S. Korea) Layin Layin Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y Y

Don ƙarin bayani, duba takaddun Lenovo Press a cikin nau'in PDU: https://lenovopress.com/servers/options/pdu

Rukunin samar da wutar lantarki mara katsewa

Rukunin samar da wutar lantarki (UPS) waɗanda Lenovo ke bayarwa

Lambar sashi Bayani
Farashin 55941AX RT1.5kVA 2U Rack ko Hasumiyar UPS (100-125VAC)
55941KX RT1.5kVA 2U Rack ko Hasumiyar UPS (200-240VAC)
Farashin 55942AX RT2.2kVA 2U Rack ko Hasumiyar UPS (100-125VAC)
55942KX RT2.2kVA 2U Rack ko Hasumiyar UPS (200-240VAC)
Farashin 55943AX RT3kVA 2U Rack ko Hasumiyar UPS (100-125VAC)
55943KX RT3kVA 2U Rack ko Hasumiyar UPS (200-240VAC)
55945KX RT5kVA 3U Rack ko Hasumiyar UPS (200-240VAC)
55946KX RT6kVA 3U Rack ko Hasumiyar UPS (200-240VAC)
55948KX RT8kVA 6U Rack ko Hasumiyar UPS (200-240VAC)
55949KX RT11kVA 6U Rack ko Hasumiyar UPS (200-240VAC)
55948PX RT8kVA 6U 3: 1 Matsayin Rack ko Tower UPS (380-415VAC)
55949PX RT11kVA 6U 3: 1 Matsayin Rack ko Tower UPS (380-415VAC)
55943KT† ThinkSystem RT3kVA 2U Standard UPS (200-230VAC) (2x C13 10A, 2x GB 10A, 1x C19 16A kantuna)
55943LT† ThinkSystem RT3kVA 2U Dogon Ajiyayyen UPS (200-230VAC) (2x C13 10A, 2x GB 10A, 1x C19 16A kantuna)
55946KT† ThinkSystem RT6kVA 5U UPS (200-230VAC) (2x C13 10A kantuna, 1x Terminal Block fitarwa)
5594XKT† ThinkSystem RT10kVA 5U UPS (200-230VAC) (2x C13 10A kantuna, 1x Terminal Block fitarwa)

Akwai kawai a cikin China da kasuwar Asiya Pacific.
Don ƙarin bayani, duba jerin Jagororin Samfura a cikin nau'in UPS: https://lenovopress.com/servers/options/ups

Lenovo Financial Services

  • Sabis na Kuɗi na Lenovo yana ƙarfafa ƙudirin Lenovo don isar da samfuran majagaba da sabis waɗanda aka sansu don ingancinsu, ƙwarewa, da rikon amana. Sabis na Kuɗi na Lenovo yana ba da hanyoyin samar da kuɗi da sabis waɗanda ke dacewa da fasahar fasahar ku a ko'ina cikin duniya.
  • An sadaukar da mu don isar da ingantacciyar ƙwarewar kuɗi ga abokan ciniki kamar ku waɗanda ke son haɓaka ikon siyan ku ta hanyar samun fasahar da kuke buƙata a yau, kariya daga ɓatawar fasaha, da adana babban kuɗin ku don sauran amfani.
  • Muna aiki tare da 'yan kasuwa, ƙungiyoyi masu zaman kansu, gwamnatoci da cibiyoyin ilimi don ba da kuɗin duk hanyoyin fasahar su. Muna mai da hankali kan sauƙaƙe yin kasuwanci tare da mu. Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kuɗi suna aiki a cikin al'adar aiki wanda ke jaddada mahimmancin samar da sabis na abokin ciniki na musamman. Tsarin mu, tafiyar matakai da manufofi masu sassaucin ra'ayi suna tallafawa burin mu na samar da abokan ciniki tare da kwarewa mai kyau.
  • Muna ba da kuɗin ku duka mafita. Ba kamar wasu ba, muna ba ku damar haɗa duk abin da kuke buƙata daga kayan aiki da software zuwa kwangilar sabis, farashin shigarwa, kuɗin horo, da harajin tallace-tallace. Idan kun yanke shawarar makonni ko watanni bayan haka don ƙarawa zuwa maganin ku, za mu iya haɗa komai zuwa daftari ɗaya.
  • Ayyukan Babban Abokin Ciniki namu suna ba da manyan asusu tare da sabis na kulawa na musamman don tabbatar da waɗannan hadaddun ma'amaloli suna aiki da kyau. A matsayin babban abokin ciniki, kuna da ƙwararren ƙwararren kuɗi wanda ke sarrafa asusunku ta rayuwarsa, daga daftarin farko ta hanyar dawo da kadara ko siya. Wannan ƙwararren yana haɓaka zurfin fahimtar daftarin ku da buƙatun biyan kuɗi. A gare ku, wannan sadaukarwar tana ba da ingantaccen ƙwarewa, mai sauƙi, da ƙwarewar kuɗi mai kyau.

Don takamaiman tayin yankin ku, da fatan za a tambayi wakilin tallace-tallace na Lenovo ko mai ba da fasaha game da amfani da Sabis na Kuɗi na Lenovo. Don ƙarin bayani, duba Lenovo mai zuwa website: https://www.lenovo.com/us/en/landingpage/lenovo-financial-services/

Littattafai masu alaƙa da haɗin kai

Don ƙarin bayani, duba albarkatun masu zuwa:

  1. Shafin samfura na Lenovo SAN
    https://www.lenovo.com/us/en/c/data-center/storage/storage-area-network
  2. ThinkSystem DE Duk Flash Array m 3D yawon shakatawa
    https://lenovopress.com/lp0956-thinksystem-de-all-flash-interactive-3d-tour
  3. ThinkSystem DE All-Flash Array
    https://lenovopress.com/ds0051-lenovo-thinksystem-de-series-all-flash-array
  4. Lenovo Data Center Solution Configurator
    http://dcsc.lenovo.com
  5. Taimakon Cibiyar Bayanan Lenovo
    http://datacentersupport.lenovo.com
Iyalan samfur masu alaƙa

Iyalan samfurin da ke da alaƙa da wannan takaddar sune kamar haka:

  • Lenovo Storage
  • DE Series Storage
  • Ma'ajiyar Waje

Sanarwa

Ƙila Lenovo ba ta bayar da samfurori, ayyuka, ko fasalulluka da aka tattauna a cikin wannan daftarin aiki a duk ƙasashe. Tuntuɓi wakilin Lenovo na gida don bayani kan samfura da sabis ɗin da ake samu a yankinku a halin yanzu. Duk wani nuni ga samfur, shirin, ko sabis ba a yi niyya don bayyana ko nuna cewa kawai za a iya amfani da samfur, shirin, ko sabis na Lenovo ba. Duk wani samfurin aiki, shirin, ko sabis wanda baya keta haƙƙin mallakar fasaha na Lenovo ana iya amfani dashi a maimakon haka. Koyaya, alhakin mai amfani ne don kimantawa da tabbatar da aikin kowane samfur, shiri, ko sabis. Lenovo na iya samun kwastomomi ko aikace-aikacen kayan aikin mallaka suna rufe batun batun da aka bayyana a wannan takaddar. Samar da wannan takarda baya ba ku wani lasisi ga waɗannan haƙƙin mallaka.
Kuna iya aika tambayoyin lasisi, a rubuce, zuwa:
Lenovo (Amurka), Inc. 8001 Development Drive
Morrisville, NC 27560 Amurka
Hankali: Daraktan lasisi na Lenovo
LENOVO YA BA DA WANNAN BUGA “KAMAR YADDA” BA TARE DA WARRANTI KOWANE IRIN BA, KO BAYANI KO BAYANI, HADA, AMMA BAI IYAKA GA GARANTIN RA’AYI BA,
SAUKI KO KYAUTATA DON GASKIYA TA MUSAMMAN. Wasu hukunce-hukuncen ba sa ba da izinin ƙin yarda na bayyananniyar garanti ko bayyanannen garanti a wasu ma'amaloli, don haka, wannan bayanin bazai shafe ku ba.
Wannan bayanin zai iya haɗawa da kuskuren fasaha ko kurakuran rubutu. Ana yin canje-canje lokaci-lokaci zuwa bayanan da ke cikin; waɗannan canje-canjen za a haɗa su cikin sababbin bugu na ɗaba'ar. Lenovo na iya yin haɓakawa da/ko canje-canje a cikin samfur(s) da/ko shirin(s) da aka bayyana a cikin wannan ɗaba'ar a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba.
Samfuran da aka siffanta a cikin wannan takarda ba a yi nufin amfani da su ba wajen dasawa ko wasu aikace-aikacen tallafin rayuwa inda rashin aiki zai iya haifar da rauni ko mutuwa ga mutane. Bayanin da ke ƙunshe a cikin wannan takaddar baya tasiri ko canza ƙayyadaddun samfur na Lenovo ko garanti. Babu wani abu a cikin wannan takaddar da zai yi aiki azaman bayyananniyar lasisi ko fayyace lasisi ko diyya ƙarƙashin haƙƙin mallakar fasaha na Lenovo ko wasu kamfanoni. Duk bayanan da ke ƙunshe a cikin wannan takarda an samo su a cikin takamaiman wurare kuma an gabatar da su azaman misali. Sakamakon da aka samu a wasu wuraren aiki na iya bambanta. Lenovo na iya amfani da ko rarraba kowane bayanan da kuke bayarwa ta kowace hanya ta gaskanta dacewa ba tare da jawo muku wani takalifi ba.
Duk wani nassoshi a cikin wannan littafin ga waɗanda ba Lenovo ba Web Ana ba da rukunin yanar gizon don dacewa kawai kuma ba sa yin aiki a matsayin amincewar waɗannan Web shafuka. Kayayyakin a waɗancan Web shafukan yanar gizo ba sa cikin kayan wannan samfur na Lenovo, da kuma amfani da waɗannan Web shafuka suna cikin haɗarin ku. Duk wani bayanan aikin da ke ƙunshe a ciki an ƙaddara shi a cikin yanayi mai sarrafawa. Saboda haka, sakamakon da aka samu a wasu wuraren aiki na iya bambanta sosai. Wataƙila an yi wasu ma'auni akan tsarin matakan haɓaka kuma babu tabbacin cewa waɗannan ma'aunai za su kasance iri ɗaya akan tsarin da ake da su gabaɗaya. Bugu da ƙari, ana iya ƙididdige wasu ma'auni ta hanyar cirewa. Sakamakon gaske na iya bambanta. Masu amfani da wannan takarda yakamata su tabbatar da bayanan da suka dace don takamaiman mahallin su

An ƙirƙiri ko sabunta wannan takarda, LP0910 a ranar 18 ga Oktoba, 2022. Aiko mana da ra'ayoyin ku ta ɗayan hanyoyin masu zuwa:

Yi amfani da kan layi Contact us review form samu a: https://lenovopress.lenovo.com/LP0910
Aika ra'ayoyin ku a cikin imel zuwa: comments@lenovopress.com
Ana samun wannan takaddar akan layi a https://lenovopress.lenovo.com/LP0910.

Alamomin kasuwanci

Lenovo da tambarin Lenovo alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Lenovo a Amurka, wasu ƙasashe, ko duka biyun. Akwai jerin alamun kasuwanci na Lenovo na yanzu akan Web at https://www.lenovo.com/us/en/legal/copytrade/.

Sharuɗɗan masu zuwa alamun kasuwanci ne na Lenovo a cikin Amurka, wasu ƙasashe, ko duka biyu:

  • Lenovo ®
  • Tsarin Flex
  • Ayyukan Lenovo
  • Tsarin x®
  • ThinkSystem®
  • Babban Mai siyarwa
  • XClarity®

Sharuɗɗa masu zuwa alamun kasuwanci ne na wasu kamfanoni:
Linux® alamar kasuwanci ce ta Linus Torvalds a Amurka da sauran ƙasashe.
Excel®, Microsoft®, Windows Server®, da Windows® alamun kasuwanci ne na Microsoft Corporation a Amurka, wasu ƙasashe, ko duka biyun.
Wasu kamfani, samfur, ko sunayen sabis na iya zama alamun kasuwanci ko alamun sabis na wasu

Takardu / Albarkatu

Lenovo ThinkSystem DE6000F Duk Tsararrun Ma'ajiya ta Flash [pdf] Jagorar mai amfani
ThinkSystem DE6000F Duk Tsararren Ma'ajiya na Flash, ThinkSystem DE6000F, ThinkSystem, DE6000F.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *