matt E ARD-1-32-TP-3-32-R EV Connection Unit

Umarnin Amfani da samfur
- Tabbatar an kashe wuta kafin shigarwa.
- Haɗa naúrar haɗin matakai uku zuwa tushen wutar lantarki bin dokokin lantarki.
- Tsare naúrar a wurin da ya dace.
- Haɗa lodin mataki-ɗaya zuwa ƙayyadaddun tashoshi.
- Tabbatar da daidaitaccen girman kebul da haɗin kai don ɗaukar buƙatun kaya.
- Idan kuskure ya faru, na'urar sake saiti ta atomatik zata dawo da wuta da zarar an goge laifin.
- Bincika da gyara kowane kuskure kafin sake saita na'urar.
FAQ
- Tambaya: Menene lokacin garanti na sashin haɗin ARD?
- A: Ƙungiyar ta zo tare da garanti na shekara 1 daga ranar siyan.
- Tambaya: Za a iya amfani da naúrar ARD don cajin EV?
- A: Ee, an ƙera naúrar don sauƙaƙe haɗin EV kuma ana iya amfani da shi don dalilai na cajin EV.
- Tambaya: Ta yaya zan tuntuɓi Matt:e don tallafi ko tambayoyi?
- A: Kuna iya tuntuɓar matt:e Ltd. a T: 01543 227290, E: info@matt-e.co.uk, ko ziyarci su websaiti a www.mat-e.co.uk don ƙarin bayani.
Gabatarwa
ARD-1-32-TP-3-32-R
Naúrar haɗin lokaci uku don 1 x 32A TPN da 3 x 32A lodi-lokaci ɗaya, cikakke tare da Nau'in A RCBOs
- Cibiyoyin haɗin matt: e ARD suna ba da cibiyar haɗin gwiwar EV mai sauƙi-zuwa-sakawa, tare da ginanniyar fasahar O-PEN®, wanda ke ba da damar haɗin ma'aunin cajin EV zuwa kayan aikin ƙasa na PME ba tare da amfani da na'urorin lantarki ba.
- Taimakawa don sauƙaƙe yarda da BS: 7671. 2018 Gyara 1, Dokokin 2020 722.411.4.1. (iii).
- Cibiyoyin haɗin matt:e ARD sun haɗa na'urar sake saitin sandar sanda ta musamman guda 5 wanda ke mayar da wutar lantarki kai tsaye da zarar an goge laifin.
Fasalolin Samfur da Fa'idodi
- Fasahar O-PEN® da aka gina a ciki
- BABU ELECTRODES DUNIYA
- Taimakawa rage rushewa da aiki mai tsada
- Yana kawar da haɗarin yajin aikin da aka binne
- Sauƙaƙan haɗin waya-in-waya-in-waya-fita
- Kariyar asarar lokaci
- Don 1 x 32A TPN da 3x 32A lodi-lokaci ɗaya
- Cikak tare da Nau'in A RCBOs
- M karfe IP4X yadi
- Garantin sassa na shekara 1 daidai.

Ƙayyadaddun bayanai
| Input Volts | 400V 50Hz |
| Max Load | 63A kowane lokaci |
| Wurin Shigar Kebul | Sama da kasa |
| Ƙarfin Tasha | 25mm ku2 |
| Girma (H x W x D) | 550mm x 360mm x 120mm |
| Nauyi | Kimanin 7kG |
| Yadi | Ƙarfe Mai laushi Mai Rufe |
| Kariyar Shiga | IP4X |
| Garanti | Shekara 1 |
TUNTUBE
- T: 01543 227290 | E: info@matt-e.co.uk | W: www.mat-e.co.uk
- matt: e Ltd, Unit 5 Common Barn Farm Tamworth Road Lichfield WS14 9PX
Takardu / Albarkatu
![]() |
matt E ARD-1-32-TP-3-32-R EV Connection Unit [pdf] Littafin Mai shi ARD-1-32-TP-3-32-R, ARD-1-32-TP-3-32-R EV Connect Unit, EV Connect Unit, Connection Unit, Unit |





