miditech-logo

Miditech 558922 midiface 4 × 4 ta hanyar ko Haɗa 4 Input ko 4 Out USB MIDI Interface

miditech-558922-midiface-4x4-Thru-or-Merge-4-Input-or-4-Out-USB-MIDI-Interface-product

Manual V1.0

Na gode da zabar Miditech Midiface 4 × 4 Thru / Haɗa. Tare da Midiface 4 × 4 Thru / Haɗa za ku iya haɗa har zuwa maɓallan MIDI 4 ko na'urorin shigar da har zuwa 4 MIDI fadadawa da maɓallan madannai zuwa kwamfutarka kuma a sauƙaƙe sarrafa su daga DAW ɗinku tare da shigarwa mafi sauƙi. Tare da Midiface 4 × 4 Thru / Haɗa kuna da daidaitattun tashoshin jiragen ruwa na MIDI guda 4 tare da tashoshi 16 na MIDI kowanne azaman shigarwa da fitarwa! Don haka kuna samun saitin kayan masarufi na MIDI a sarari ana sarrafa su.
Bugu da kari, wannan kebul na MIDI ke dubawa shima yana bayar da ayyuka kadai. Don wannan dole ne a yi amfani da kebul ɗin ta hanyar daidaitaccen wutar lantarki na USB 5V/500mA. Sannan zaku iya amfani dashi azaman Akwatin MIDI 1 cikin 4 ko 2 cikin 4 MIDI Haɗin gwiwa.
A cikin wannan ɗan gajeren jagorar za mu ba da wasu alamu don shigarwa da aikin Midiface 4 × 4 Thru / Merge.
Bayanan fasaha na Midiface 4 × 4 Ta hanyar / Haɗa:

  • Haɗin mai sauƙi zuwa kwamfutar ta hanyar USB 1,2 ko 3
  • Yana gudanar da maras amfani da aji akan Windows 7 32/64 bit, Windows 8 32/64 bit, Windows 10 32/64 bit, Windows 11 32/64 bit, iOS da Mac OS X.
  • 4 masu nuna LED kowanne don shigarwar MIDI da ayyukan fitarwa.
  • Ƙarin aikin MIDI THRU na tsaye 1 x 4
  • Ƙarin aikin MERGE mai zaman kansa 2 x 4
  • USB Powered, babu ƙarin wutar lantarki da ake buƙata a kwamfutar.
  • Ciki har da Miditech "bundle software kyauta".
  • Kebul na USB ya haɗa

Haɗi da abubuwan aiki miditech-558922-midiface-4x4-Thru-or-Merge-4-Input-or-4-Out-USB-MIDI-Interface-fig 1 miditech-558922-midiface-4x4-Thru-or-Merge-4-Input-or-4-Out-USB-MIDI-Interface-fig 2

Gidan Midiface 16 × 16 yana da alamar alama a sarari!
Za ku sami canjin MODE “Model SW”, LED na wutar lantarki na USB, LED na ayyuka na MIDI don abubuwan shigarwa da fitarwa 1 zuwa 4 da tashoshin DIN MIDI na 1 da 2 a gaban panel.
LED Power LED yana nuna daidaitaccen wutar lantarki na Midiface 4 × 4 Thru / Haɗa.
Ledojin MIDI guda 8 suna nuna bayanan MIDI da aka watsa a kowane yanayi.

Maɓallin MODE

Tare da wannan maballin kuna canza hanyoyi daban-daban na dubawa.miditech-558922-midiface-4x4-Thru-or-Merge-4-Input-or-4-Out-USB-MIDI-Interface-fig 6

  1. Yanayin USB
    A cikin wannan yanayin, wanda baya buƙatar canzawa, Midiface 4 × 4 Thru / Merge yana aiki mara direba akan kowace kwamfuta. Tsarin aiki daban-daban yana shigar da shigarwar 4 da direbobin fitarwa na MIDI 4 lokacin da aka haɗa su, waɗanda za'a iya sarrafa su tare da software na sequencer DAW daidai da abubuwan shigarwa da fitarwa don na'urorin MIDI.A cikin wannan yanayin, LED Power LED kawai yana haskakawa kafin amfani.
  2. Yanayin THRU 1
    Bayan danna maɓallin "Model SW", Midiface 4 × 4 Thru / Merge yana canzawa zuwa yanayin MIDI THRU na farko. Ƙananan LEDs 4 suna haskaka kore. Abubuwan shigarwa 1-4 ana kai su kai tsaye zuwa abubuwan da suka dace. 1 zuwa 1, 2 zuwa 2, 3 zuwa 3, 4 zuwa 4.
  3. Yanayin THRU 2
    Bayan wani danna maɓallin "Model SW" Midiface 4 × 4 Thru / Haɗa yana canzawa zuwa yanayin MIDI THRU na biyu. Ƙananan LED na farko yana haskaka kore, haka kuma na sama 4 LEDs suna walƙiya a takaice. Ana tura lambar shigarwa 1 zuwa duk abubuwan MIDI guda 4, abubuwan da aka fitar 1-4 suna samun sigina daga tashar MIDI na farko. IN 1 zuwa FITA 1,2,3,4.
  4. Yanayin THRU 3
    Bayan wani danna maɓallin "Model SW" Midiface 4 × 4 Thru / Haɗa yana canzawa zuwa yanayin MIDI THRU na uku. Ƙananan LED na biyu yana haskaka kore, haka kuma na sama 4 LEDs suna walƙiya a takaice. Ana tura lambar shigarwa 2 zuwa duk abubuwan MIDI guda 4, abubuwan da aka fitar 1-4 suna samun sigina daga tashar MIDI ta biyu. CIKIN 2 zuwa FITA 1,2,3,4.
  5. Yanayin THRU 4
    Bayan wani danna maɓallin "Model SW" Midiface 4 × 4 Thru / Haɗa yana canzawa zuwa yanayin MIDI THRU na huɗu. Ƙananan LED na uku yana haskaka kore, haka kuma na sama 4 LEDs suna walƙiya a takaice. Ana tura lambar shigarwa 3 zuwa duk abubuwan MIDI guda 4, abubuwan da aka fitar 1-4 suna samun sigina daga tashar MIDI na uku. CIKIN 3 zuwa FITA 1,2,3,4.
  6. Yanayin THRU 5
    Bayan wani danna maɓallin "Model SW" Midiface 4 × 4 Thru / Merge yana canzawa zuwa yanayin MIDI THRU na biyar. Ƙananan LED na huɗu yana haskaka kore, haka kuma manyan LEDs 4 na sama suna walƙiya a taƙaice. Ana tura lambar shigarwa 4 zuwa duk abubuwan MIDI guda 4, abubuwan da aka fitar 1-4 suna samun sigina daga tashar MIDI na huɗu. CIKIN 4 zuwa FITA 1,2,3,4.
  7. Yanayin HADA
    Bayan sake danna maɓallin "Model SW", Midiface 4 × 4 Thru / Merge yana canzawa zuwa yanayin MERGE. Anan ƙananan LEDs biyu na farko suna haskaka kore, haka kuma manyan LEDs 4 na sama suna walƙiya a taƙaice. An haɗa lambar shigarwar 1 da 2, wannan yana nufin gauraye tare kuma a tura shi zuwa duk abubuwan MIDI guda 4, 1-4 suna samun sigina mai gauraya daga MIDI ta farko da ta biyu a tashar ruwa. Shigarwar 1 da shigarwar 2 za su gauraya zuwa abubuwan da aka fitar 1,2,3,4.

Umarnin aminci

Da fatan za a karanta waɗannan umarnin kafin amfani da samfurin Miditech. Da fatan za a sauke littafin jagora daga shafinmu na gida www.midtech.de !
An kera wannan samfurin don
Kamfanin Miditech International Klosterstr. 11-13 50931 Köln / Cologne
Imel: info@midtech.de
Intanet: www.midtech.de
Ganaral manaja: Costa Naoum
WEEE-Reg.-Nr. Farashin 66194633
Sigar 1.0 10/2018

Amfanin wannan samfur na yau da kullun:
An ƙera wannan samfurin don amfani azaman na'urar shigarwa, mai sauya USB ko janareta mai sauti a cikin kwamfuta ko mahallin kayan kiɗa. Ana iya amfani da na'urar don wannan kawai kuma daidai da umarnin aiki. Ana iya samun cikakken umarnin aiki akan shafin mu www.midtech.de. Sauran amfani da amfani da samfuranmu a ƙarƙashin wasu sharuɗɗan aiki ba a yi niyya ba kuma suna iya haifar da lalacewa ga dukiya ko rauni na mutum! Babu wani abin alhaki da aka karɓa don lalacewa sakamakon rashin amfani da bai dace ba.

Miditech International

MUHIMMAN NASARA

Yanayin aiki
Kar a yi amfani da madanni a kusa da ruwa, kamar wurin iyo, baho, ko a cikin rigar muhalli kamar ruwan sama. Kada a yi amfani da madannai kusa da abubuwan dumama kamar radiator, a cikin yanayin zafi ko a rana. Yi amfani da samfurin a kan tebur ɗin ku kawai kuma a cikin busasshiyar wuri. Kada a jefa samfurin.

HADARI! Wutar lantarki saboda gajeriyar kewayawa
Ba dole ba ne a yi amfani da na'urar da zarar an lura da lalacewa ko rashi na abubuwa, na'urorin kariya ko sassan gidaje! Guji jika na'urar. Wannan na iya lalata na'urorin lantarki kuma akwai haɗarin girgiza wutar lantarki ko wuta. Kar a canza wutar lantarki ko kebul na USB.

HADARI! HAZARAR WUTA! Tabbatar cewa samfurin ya sami isassun iska don hana zafi fiye da kima da yuwuwar ƙonewa. Hakanan, kar a shan taba ko rike buɗe wuta kusa da samfurin. Wannan na iya sa filastik ya kunna wuta.

HADARI! Lalacewar ji saboda ƙara
Kayayyakinmu suna da alaƙa da ƙima da haifuwa na kiɗa da rikodi. Lura cewa yawan ƙarar matakan na iya lalata jin ku!

HATTARA ga jarirai da yara
Tabbatar cewa yara ba sa amfani da samfurin ba tare da kula da su ba! Kada yara suyi aiki da samfurin ba tare da kulawa ba. Idan ƙananan sassa kamar maɓalli ko potentiometers sun ware daga samfurin, ƙananan yara za su iya hadiye su. Dole ne a zubar da foils da marufi da kyau. Akwai haɗarin shaƙa ga yara.

Tsaftace samfurin Miditech
Yi amfani da busasshiyar kyalle kawai don tsaftacewa da masu tsabtace filastik da suka dace, kada masu tsaftataccen ruwan sha ko barasa. Cire haɗin na'urar daga wutar lantarki kafin amfani.

Kare muhalli da kuma zubar da daidai

Bayani ga masu amfani akan zubar da tsoffin kayan lantarki 

Idan wannan alamar tana kan marufi, za a iya zubar da marufin samfurin a cikin tsarin sake yin amfani da su.

Kada a zubar da kayayyakin Miditech tare da sharar gida na yau da kullun. Wannan ya shafi duk kayan wuta da lantarki. A cikin iyakokin dokokin ƙasa da jagororin ku, da fatan za a ɗauki tsofaffin na'urori zuwa wuraren tattarawa da suka dace ko mayar da su ga dilan ku don zubar da su yadda ya kamata.
Ta hanyar zubar da kayan aiki yadda ya kamata, suna taimakawa wajen kare albarkatun da kuma hana mummunan tasiri akan lafiyar mutum da dabba. Don ƙarin bayani kan tattarawa da sake sarrafa kayan lantarki, tuntuɓi karamar hukumar ku.
Wannan bayanin kuma ya shafi masu amfani da kasuwanci a cikin EU. Don ƙasashen da ke wajen EU, da fatan za a tuntuɓi hukumomin gida ko dillalin ku kuma ku nemi hanyar zubar da ta dace.

imel: info@midtech.de
Intanet: www.midtech.de

Takardu / Albarkatu

miditech 558922 midiface 4x4 Thru ko Haɗa 4 Input ko 4 Out USB MIDI Interface [pdf] Manual mai amfani
558922, midiface 4x4 Thru ko Haɗa 4 Input ko 4 Out USB MIDI Interface, 558922 midiface 4x4 Thru ko Haɗa 4 Input ko 4 Out USB MIDI Interface, Midiface 4x4 Thru ko Haɗa, 4 Input ko 4 Out USB558922 Interface,4 4 Fita Kebul MIDI Interface, USB MIDI Interface, MIDI Interface, Interface

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *